Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất khu phú mỹ đường phạm hữu lầu quận 7 giá 8 tỷ, 90m2 đường nhựa 6m
4
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Đất đường Phạm Hữu Lầu, Quận 7, liền kề Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích: 5x18=90m² sổ riêng.
- Đường nhựa 6m, đẹp. View công viên.
- Giá bán: 8 tỷ.
Liên hệ: .
Chuyên bán chính chủ nền đất khải vy (q7 sg riverside đào trí), diện tích 5x18m xây dựng ngay
10
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Q7 Saigon Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Cần chuyển nhượng nền đất chính chủ dự án Khải Vy Q7 Saigon Riverside, vị trí đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, khu dân cư hiện hữu, liền kề Phú Mỹ Hưng, ven sông Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

Diện tích chuẩn: 5x18m (90m²).

Đường nội bộ rộng, hạ tầng hoàn chỉnh.

Xây dựng ngay theo quy hoạch (hầm + trệt + 2 lầu + tum).

Phù hợp ở lâu dài, đầu tư, xây nhà phố cho thuê.

Vị trí kết nối:

5 phút di ...
Mr. thanh đang làm việc chính chủ nền tại kdc số 1, (tml  q2) hỗ trợ khách mua giá tốt nhất
8
13.5 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật số nền đất đang bán tại KDC Số 1, Phường Cát lái, (TML cũ Q2) TP HCM.

DT: 5,7m x 17,5m 99.8m² | Giá: 13,5 tỷ.

- Hướng: Đông Nam & Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị trí cách UBND TP Thủ Đức 500m. KDC quy hoạch đồng bộ, đường 12m có lề đường. Khu dân trí cao cách 300m chung cư Novaland đang xây dựng tương lai tiện ích đầy đủ.

Lh Mr. Thanh: để nhận TT tại khu 1 Thạnh Mỹ Lợi.
Dự án khu đô thị 100m2 giá(1ti2.5.0)  kdc bình hưng  bình chánh  quốc lộ 50 ngay bến xe quận 8
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ngân (2 tin đăng)
Dự án khu đô thị - KDC Bình Hưng Bình Chánh City.
Vị trí đắc địa: Mặt tiền Quốc Lộ 50, cách bến xe Quận 8 chỉ 2 phút.
Sổ hồng riêng (SHR) Xây dựng tự do.
Ngân hàng thẩm định cho vay đến 70%.
Bảng giá đất nền (hạ tầng hoàn chỉnh).
- 5 x 20m = 100m².
Tiện ích nội khu:
Trung tâm thương mại, chợ.
Trường học quốc tế các cấp.
Bệnh viện quốc tế Nhật Hàn.
Công viên cây xanh lớn.
Giao thông thuận tiện về ...
57tr/m2 lô giá tốt nhất centana điền phúc thành q9 giáp q2
8
4.84 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đường 10m các hướng qui hoạch đồng bộ ô bàn cờ vỉa hè đường 10m 20m 30m.
+ 85m² (5x17m) giá 57tr/m².
Giá trên đã bao gồm các thuế phí.
Sổ hồng sang tên công chứng ngay.
Giá trên còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
LH: Trung Cang.
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 58tr/m2
4
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân Hợp qua Liên Phường) - giá từ 100 Triệu/m²: LÔ C2, H1, G, H2, N1, Q2, P..
- 16 nền Trục đường nội bộ 12m giá từ 58 Triệu/m²: P10, B15, Nền S view công viên, A1 gần sông, J công viên bờ sông..
- 10 nền Trục Đường 20M, giá từ 63 ...
Cần bán lô đất đường lớn 16m thuộc dự án kdc nam long, phước long, tp. hcm giá tốt
3
10.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay khu Nam Long, trên đường Liên Phường, Phước Long B, Thành phố Thủ Đức. Gần đường Đỗ Xuân Hợp, cách dự án Global City 500m và cách đường Liên Phường 500m.
Diện tích đất: 5 x 20m (100m²).
Kết cấu xây dựng: Theo quy chuẩn 1 trệt 2.5 lầu.
Đường trước nhà rộng 16m, đối diện công viên.
Sổ hồng cá nhân, công chứng sang tên nhanh chóng.
Chủ nhà bán giá 103tr/m² giá tốt nhất khu vực.

Liên hệ ...
Chủ bán cắt lỗ đất dự án kdc phú mỹ 5x18m, 2 mặt tiền trước sau, xây dựng 4 tầng lầu, sổ hồng riêng
3
7.39 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- Đất dự án 5x18m GPXD 4 tầng lầu.
- Đường 8m lề đường 3m, mặt tiền trước sau.
- Nằm trong khu dân cư Phú Mỹ, lô view công viên, ven sông.
- Kết nối đi các hướng đường Nguyễn Lương Bằng, Phạm Hữu Lầu, Hoàng Quốc.
Lô đất giá tốt nhất kdc huy hoàng hiện tại
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ cần bán lô đất dãy C KDC Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Q2.

+ DT: 100m² (5m x 20m).
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: SHR.
+ Chỉ Tiêu Xây Dựng: Hầm, Trệt, lửng, 3 lầu, Sân Thượng.
+ Vị trí ngay Chung Cư Waterina Suites, gần với Tạ Hiện.

- Giá thiện chí chốt: 21 tỷ.
(Đang Rẻ hơn thị trường từ 2 tỷ).
Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán đất nền dự án centana city, 5,1 tỷ, 5mx17m= 85m2 tại phường long trường, quận 9, tp. hcm
6
5.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là một trong những dự án đất nền hấp dẫn hiện nay. Với vị trí thuận lợi, ngay nút giao Vành đai 3, VinHomes Gard Park, cửa ngõ khu đông, dự án hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Giá bán: 5,1 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Thiết kế hiện đại, không gian xanh mát.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh ...
Chuyên bán đất nền dự án sở văn hóa, p. long trường, tp. hcm giá thực tốt nhất t4/2026
4
7.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
* Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...
- Tổng hợp các nền đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, TP. HCM sổ đỏ đang cần bán giá chính xác nhất:
- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, ...
Bán đất nền dự án greenlife 13c, 6.3 tỷ vnđ, 85 m2, sổ đỏ chính chủ cầm tay
3
6.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Kim Hà (2 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Greenlife 13C với diện tích 85 m², giá bán 6.3 tỷ VND.

+ Đất nền dự án sở hữu pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 16m, thuận tiện cho việc xây dựng và lưu thông.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.

Dự án Greenlife 13C không chỉ mang lại một không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp ...
Bán gấp giá hời! Nền đất mặt tiền đường Liên Phường D/A Sở Văn Hoá TT Q9 giá 66tr/m2
6
6.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô P DT 100m² giá 68 tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên Phường giá 115 tr/m².
- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô S DT 100m² giá 66.5tr/m².
- Lô D DT 90m² giá 72 tr/m², đường Liên Phường giá 115tr/m².
- Lô H DT 90m² giá 71tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô G DT 90m² giá 73 tr/m².
- Lô V DT 240m² giá 53 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, ...
Quý cô chú cbcnv sở văn hoá tp hcm gửi bán 1 số nền đất đang thời gian chờ đợi ra sổ giá 30 tr/m2
6
2.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Những nền đất hiện tại đang trong đợt ra Sổ đỏ cuối cùng của Khu dân cư Sở Văn Hoá Thông Tin.
+ Nền I.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 30tr/m.

+ Nền J mặt tiền đường Liên Phường.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 30m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 58tr/m.

+ Nền F.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 12m, hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 38tr/m.

+ Nền O.
- Diện tích: 5m ...
Một lô đường 16m vị trí đẹp trong kdc gia long, nhà bè tháng 04/2026
6
7.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán 1 lô đất vị trí đẹp trong KDC Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 5x18.6m.
Đường 16m.
Sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Giá bán: 7.9 tỷ thương lượng.
Lh: gặp Tân xem 24/7.
Bán nhanh lô g d/a sở văn hoá tt dt 6x15m, hướng tây bắc, đường d1, giá rẻ 65tr/m2  0932 678 ***
3
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá thông tin đường D1 Liên Phường, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.

- Lô D.

+ Diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, vị trí đẹp nằm đường thông đường D1 lộ giới 12m, thông thẳng đường Bưng Ông Thoàn.

+ Khu dân cư khép kín, bảo vệ 24/24h, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại dễ nhìn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng liền tay.

+ Giá bán: ...
Chính chủ bán lô đất ngang 7,6m có thể xây 2 căn nhà riêng nằm khu sam sung village giá tốt
6
5.68 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô khu dân cư Sam Sung Village đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, (nay thuộc phường Long Trường TPHCM).
* Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghệ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm quận 1 quận 2 quận 7. (Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê).
Cách Vành Đai 2 chỉ 700m.
- Cách trường mần non, ...
Cần bán nhanh nền h giá tốt hướng đông nam tại kdc đông dương, p phú hữu dt 5x20m  giá bán 50tr/m2
5
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Đông Dương, pháp lý hợp đồng sang tên từ Chủ Đầu Tư, làm thủ tục tại phòng công chứng.
- Lô nhà phố H.
+ Diện tích 5x20m, đường 12m.
+ Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm, vị trí gần sông ông Nhiêu.
+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu, cấp phép đầy đủ.
+ Giá bán nhanh: 50tr/m² thương lượng.
- Liên hệ: em Quốc Dũng.
- VP: Lô B8 KDC Đông Dương, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.
Nắm 100% giỏ hàng các sản phẩm đang bán tại kdc nam long, p phước long b, giá bán từ 85tr/m2
3
7.65 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên dịch vị ký gửi ra hàng nhanh đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* Vị trí ngay gần Khu Đô Thị Global City cách 1km.

1. Lô E 7x20m(140m²) hướng Tây Nan.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (11,9 tỷ).

2. Lô C 4,5x20m(90m²) hướng Đông Nam.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán 85 triệu/m² (7,7 tỷ).

3. Lô D 4,5x20m (90m²) hướng ...
Cần bán nền đất 6x15m đường liên phường giá 6.9 tỷ ( sổ sẵn )
8
6.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí : Khu dân cư nằm trên tuyến đường Liên Phường - quận 9 ( kết nối khu đô thị Đông Tăng Long - An Phú quận 2 )
Đường 12
Diện tích : 6x15m
Giá 6.9 tỷ
Pháp lý : sổ riêng
Hướng : mát
Liên hệ : nhận ký gửi mua bán nhanh
Từ 240 tới 260 của 569

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh