Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ kẹt tiền cần bán lô đất topia khang điền 6x19m (đường 12m)
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền Topia Khang Điền, đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Thành Phố Thủ Đức.
* Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Lô 6x19m đường 12m giá 70 triệu/m².
Liên hệ xem đất 24/24 (Kiên - ).
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng (lấy phí thấp).
Bán đất biệt thự đơn lập sát sông  hàng hiếm
3
11.4 tỷ 255 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SÁT SÔNG HÀNG HIẾM
Diện tích: 255m² (ngang 12m cực đẹp, dễ thiết kế villa)
Vị trí: Ngay gần sông thoáng mát, đón gió quanh năm
Hiện trạng: Đã xây hàng rào, ép cọc sẵn tiết kiệm chi phí & thời gian xây dựng
Giá bán: 45 triệu/m² (tổng 11.4tỷ)
- CÓ BẾN DU THUYỀN CẠNH BÊN
Phù hợp: Xây biệt thự nghỉ dưỡng ven sông, không gian riêng tư, đẳng cấp
Liên hệ xem đất thực ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề khu samsung, phú hữu, q9, 81m²/ 4.95 tỷ tl.
6
4.95 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề khu Samsung, Phú Hữu, Q9, 86m²/ 4.95 tỷ tl.
- Diện tích 6.6x13m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 4.95ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, ...
Bán nền biệt thự dự án khang điền  160m2  giá 56 triệu/m2
5
8.96 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Nền biệt thự đối diện công viên khu Việt Phú Garden.
- Quy mô dự án 87ha: Đất nền, nhà phố, căn hộ chung cư.
- Tiện ích đầy đủ: Trường học, chợ, siêu thị,...
- Diện tích 8x18m, 8x20m, 10x20m, 12x20m,...
- QH xây dựng 1 trệt 2 lầu.
LH: - Nguyễn Tình.
Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở  hàng cực hiếm
4
6.85 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất view sông giá tốt nhất đại học mở - hàng cực hiếm.

Diện tích 8x19m. Giá chỉ 6.85 tỷ. mặt tiền đường 16m.

Vị trí kim cương: View sông xanh mát sinh khí hội tụ, không gian sống lý tưởng.

Mặt tiền đường quy hoạch lớn, tương lai là trục chính dẫn vào khu căn hộ cao tầng, giá trị gia tăng vượt trội theo thời gian.

Tiềm năng đột phá:

Nằm trong khu quy hoạch đại học Mở TP. HCM trung tâm tri ...
Mặt tiền đường đào trí, vị trí đẹp 5x18.5=93m2 giá 7.65 tỷ, khu an ninh, dân trí cao
10
7.65 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Mặt tiền đường Đào Trí, Đường 30m vị trí đẹp, view sông lớn, qui hoạch đường dạo bộ ven sông đẹp nhất Sài Gòn.
Vị trí đẹp, sinh lời cao, truc chính dự án
- Diện tích: 5 x 18.5=93m²
- Giá bán: 7.65 tỷ. Vị trí đẹp
- Vị trí kinh doanh, văn phòng.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận ...
Mặt tiền đường đào trí rộng 30m, 92.5m2 giá 7.9 tỷ, vị trí đẹp
9
7.9 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất nền Lotus Residents đường Đào Trí, Quận 7.
Lô mặt tiền đường Đào Trí, viêu sông .
~ 5x18.5=92.5m² giá 7.9 tỷ đường nhựa 30m. Lk2-10
thích hợp kinh doanh, buôn bán mọi ngành nghề, văn phòng..
- Mặt tiền đường Đào Trí. Vị trí đẹp.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất..
- LH: .
Bán đất mt đường song hành quốc lộ 50, kdc phong phú 4, bình chánh
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, TRỤC ĐƯỜNG 52M _ VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Vị trí mặt tiền đẹp, khu vực phát triển sầm uất, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 5m x 18m (90m²)
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt 3 lầu và sân thượng, có thể xây hầm

- Giá bán: 8 tỷ

* Lợi thế nổi bật:
- Mặt tiền đường Song Hành rộng 52m, giao thông thuận tiện
- Khu vực đông dân cư, tiềm ...
Bán đất nền dự án view đẹp tại khu dân cư 6b intresco, 9 tỷ, 100m2
4
9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu đất nền dự án 15 Đ SỐ 4A., Khu dân cư 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích.

- Diện tích: 100m².
- Giá bán: 9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi di ...
Nền 5x20m giá tốt, kdc phong phú 4, đường rộng 16m
3
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT GIÁ TỐT KDC KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

- Diện tích: 5m x 20m (vuông vức, dễ xây dựng)
- Đường trước nhà: rộng 20m thông thoáng
- Quy cách xây dựng: 1 trệt 3 lầu + sân thượng
- Giá cực tốt: chỉ 5,6 tỷ (thương lượng trực tiếp chủ)

* Liên hệ ngay: (Ngọc Định) để xem nền & chốt giá tốt
Bán đất 10x20m khu sông đà, gpxd 3 tầng 1 áp mái, đường 10m, ngay cầu bảy nhạo
5
15.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Sông Đà, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

1 nền duy nhất khu Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.
- Diện tích: 10x20m = 200m². Quy hoạch xây biệt thự, 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Đường bàn cờ, rộng 10m, ngay trung tâm HBC, ra Phạm Văn Đồng hay Quốc lộ 13 đều tiện.
- Giá đầu tư: 15.5 tỷ.
Cần bán nhanh 10x20m đất nền liên phường quận 9, giáp quận global city, giá tốt
5
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường đi vô tầm 500m.
Hẻm xe hơi thông thoáng, đi trung tâm tầm 25 phút...

Lô: 10x20m.
Sát công viên , ngay gần chung cư

Giá: 78,5 tr/m².
Ngoài lô này , có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Cần bán nhanh 200m2, ngang 10m, đường liên phường, quận 9, giá 78,5 tr/ m2
8
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Quận 2, gần Global City Quận 9.
Di chuyển về quận trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 10x20m.
Đối diện công viên.
Trục thông cách Liên Phường tầm 150m.

Giá: 78,5 tr/ m².
Pháp lý: Sổ cty , xây nhà hoàn công ngay

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 2, Quận 9.
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán gấp đất nền sài gòn mystery quận 2 liền kề đảo kim cương 7x18m, giá 265tr/m2 full thuế phí
6
33.39 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất thuộc khu compound Sài Gòn Mystery Quận 2.
Tọa lạc vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển, gần sông thoáng mát và yên tĩnh.
Khu compound an ninh tuyệt đối.

Lô LK4, vị trí đẹp, 7x18m, giá 265tr/m², hướng TB đối diện khu biệt thự đường thông ra Lê Hưũ Kiều.
Sổ hồng riêng.
Xây dựng 1 hầm 4 lầu.
Ngoài ra, còn hỗ trợ tư vấn theo yêu cầu cho khách hàng tham khảo.
Bán nền góc villa nghỉ dưỡng view sông rừng cực đẹp tại phước lộc
7
11.33 tỷ 379 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

BÁN NỀN VILLA NGHỈ DƯỠNG VIEW SÔNG RỪNG CỰC ĐẸP

Một không gian sống đúng nghĩa nghỉ dưỡng, nơi mỗi sáng thức dậy là tiếng chim, gió sông mát lành và màu xanh của rừng bao quanh.

Vị trí đắc địa:
Cách Vinhomes chỉ 1,5km thuận tiện di chuyển
Không gian yên tĩnh, riêng tư, tránh xa ồn ào phố thị

Điểm nổi bật:
View sông + rừng hiếm có, cực thoáng và mát
Không khí trong lành, phù hợp nghỉ ...
Đất huy hoàng 8x20m đường 12m ngay trương văn bang  275tr/m2
5
44 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất Huy Hoàng đường 12m ngay Trương Văn Bang - trung tâm thành phố Thủ Đức.
- Diện tích 8x20m.
- CTXD: Hầm 6 tầng.
- Giá bán 275tr/m².
Cần bán nhanh lô đất 200m2 đất nền liên phường quận 9 giá 78 tr/m2
8
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City quận 2.
Khu dân cư hiện hữu, đông người...

Lô 10x20m
trục 12m thông.
Giá 78 tr/ m².
Đối diện công viên lớn

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán đất biệt thự  villa thủ thiêm, q2  322m2 (14 x 23m)  giá 48,3 tỷ
3
48.3 tỷ 322 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHỦ NHÀ CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT BIỆT THỰ TẠI VILLA THỦ THIÊM QUẬN 2
Diện tích: 14x23m (322m²)
Hướng nhà Đông Nam
Đường 12m
Cạnh sông Sài Gòn thoáng mát
Đường nội khu yên tĩnh
Giá 48,3 tỷ (150 triệu/m²)
Pháp lý: Hợp đồng mua bán
Quý khách quan tâm liên hệ: Duy Phú/zalo để xem đất
Cần bán nhanh 200m đất nền liên phường quận 9, giá 78 tr/m2 đối diện công viên
8
24 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí ngay góc Liên Phường với Đỗ Xuân Hợp, Global City..
Diện tích 200m² ngang 10m.
Trục thông.
Giá: 78 tr/m²
Đối diện công viên
Pháp lý : tốt

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vừa và nhỏ giá tốt.
Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Từ 1860 tới 1880 của 1915

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh