Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán lô đất dự án mười mẫu phường bình trưng đông q2 tp hcm
12
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền rộng 20m khu dự án Mười Mẫu phường Bình Trưng Đông Q2 cũ.Tp HCM

DT 100m² 5mx20m có lề đường. Giá bán 12 tỷ.

2 Lô mt đường 49 dt mỗi lô 100m² 5mx20m
hướng đông và lộ hướng Tây.
giá bán 14 Tỷ và 15 Tỷ 1 lô.

ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / Zalo .
Chính chủ cần bán gấp đất đường 30m khu dân cư thiên lý  0902 468 ***
5
12.5 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp lô đất đường 30m khu Thiên Lý.

Diện tích(5 x 19.7= 98,5m²).

Hướng đông nam, vị trí đẹp.

Gía 12,5 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.

Qúy khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: .

Địa chỉ VP: 147 Huy Cận, khu dân cư Gia Hòa.

Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Bán gấp nền nhà phố sadeco nghỉ ngơi giải trí  q7 giá chỉ 120tr/m2
4
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Chuyên bán đất nền dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí, nằm sau SC Vivo - Q7.
Thông tin nền cần bán như sau:
+ Diện tích 5x20 - 100m², nằm trục đường số 6 (12m), hướng Đông Bắc giá cần chuyển nhượng nhanh 120tr/m².
Pháp lý: Hợp đồng, sang tên phụ lục.
Xây dựng: 1 hầm - 1 trệt - 1 lửng - 3 lầu.
Phù hợp mọi nhu cầu về đầu tư hay ở.
Quý Anh/Chị quan tâm các sản phẩm khác tại khu vực Sadeco NNGT liên hệ ...
Cần bán lô đất mặt tiền nguyễn duy trinh khu vực dự án mười mẫu phường bình trưng đông q2 cũ
15
22.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh 2 lô đất mặt tiền Nguyễn Duy Trinh khu vực dự án Mười Mẫu phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 100m² 5mx20m đã trừ lộ giới rồi có lề đường 10m rồi. Giá bán 22,5 tỷ và 23 Tỷ .bớt lộc ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. / Zalo .
Cần bán gấp lô đất biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu gia hòa
6
38.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: MS ÁNH (3 tin đăng)
Cần bán gấp lô biệt thự đơn lập view sông đẹp nhất khu Gia Hòa.
Lô 1: Diện tích 15 x 20 = 300m², hướng Đông Nam, đường Trịnh Công Sơn, vị trí đẹp, giá 127 tr/m².

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ: Hà Ánh.
VP: 147 Huy Cận, khu dc Gia Hòa.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.
Chính chủ bán nền rẻ nhất gò cát phú hữu, giá đầu tư
6
6 tỷ 89 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nền rẻ nhất Rio Gò Cát.

Khu Dân Cư Rio, đối diện chung cư Ricca, Gò Cát
Sổ cá nhân, sang tên liền
- Lô 89,6m² thông số 5,6x16m
- Bán thêm nhiều nền tại Rio
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đẹp, xây cao lầu, xây hầm
A/c quan tâm liên hệ e Công báo giá ạ

Nhận ký gửi bđs tp Thủ Đức.
Đất nền dự án đẹp xuất sắc tại khu dân cư thủ thiêm villa, 38,4 tỷ, 240m2
4
38.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một mảnh đất nền dự án cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 38,4 tỷ VND cho diện tích 240m².
Mặt tiền rộng tới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án xung ...
Bán nhanh lô đất nam long 90m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Nam Long 90m².
Thông số 4,5x20m.
Hướng ĐN dãy C giá 9,5 tỷ.
Đường thông, gần công viên.
KDC Nam Long vị trí đẹp, gần Đỗ Xuân Hợp, Global City.
Đường Liên Phường nối dài đang thi công sắp hoàn thiện nối dài tới Mai Chí Thọ, Song Hành Xa Lộ HN.
Di chuyển thuận lợi vào trung tâm, đường Song Hành, cao tốc Long Thành Dầu Giây.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS Nam Long, phí thấp.
Bán dn 225m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi, q2, giá siêu hời 38,3 tỷ
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chill một cái DN dự án cực chất tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 225m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh hay xây dựng nhà ở ngay lập tức. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo cho sự an tâm khi đầu tư.

Giá cực mềm chỉ 38,3 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho các bạn muốn tìm một mảnh đất tiềm ...
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp nền biệt thự 240m2 (giá tốt nhất)
3
16.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất nền khu dân cư Nam Long đường Đỗ Xuân Hợp, Q9. Vị trí đẹp, liền kề khu đô thị Global City Quận 2.

- Lô 8x30m, giá 70 triệu/m².

* Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên liền.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (lấy phí thấp).
Bán đất 120m2 mặt tiền phạm thế hiển  q8, ngay nguyễn văn linh, kdc đông đúc.  0931 118 ***
12
7.13 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Lợi, P.7, Quận 8, HCM

Bán nhanh nền đất 120m² (5x24m) mặt tiền đường KDC Phú Lợi, P.7, Q.8 Giá tốt

Cần tiền nên bán gấp lô đất đẹp tại khu dân cư Phú Lợi, vị trí cực kỳ tiềm năng:

Diện tích: 120m² (5m x 24m) vuông vức, dễ xây dựng
Đường trước nhà rộng 30m, vỉa hè rộng 7m
Xe hơi đậu trước cửa nhà, tiện kinh doanh mua bán
Hướng mát, đón sinh khí cho gia chủ
Nằm ở khu đông đúc nhất dự án, xung quanh nhiều nhà đã xây ...
Đất nền khang điền 5x20m, giá 5,8 tỷ. sổ hồng
5
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Dự án Việt Phú Garden phong Phú 4 Bình Chánh

- Ngay mặt tiền Trịnh Quang Nghị giao Song hành quốc lộ 50.
- Quy mô 87ha gồm: Nhà phố compuod, đất nền, Căn hộ chung cư lovera vista.
- Tiện ích sống không thiếu thứ gì: Chợ, siêu thị, trường học từ mầm non đến cấp 3, cách làng đại học khu Nam chỉ 1km.
- Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài.

Để đi xem thực tế dự án Anh chị gọi ngay cho em: - Nguyễn Tình.
Bán đất nền an phú an khánh, 23,5 tỷ, 160m2, view đẹp, nhiều tiện ích
4
23.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².

- Giá: 23,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 10m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m
- Hướng: Tây Nam
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 83tr/m2

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự 1/liên phường kdc kiến á, dt 640m2 (20x32m), giá 70tr/m
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP.HCM:
- Diện tích: 640 (20x32m)
- Hướng: Đông Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 70tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Bán nền góc vip bo 51 (số nhà 39) đường số 7, kdc conic
12
12.22 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền góc mặt tiền đường số 7 và số 8, KDC Conic, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TPHCM. Số thửa 1028, tờ bản đồ số 4, mã nền BO 51 (số nhà đẹp: 39 đường số 7), DT 152,7m², chiều ngang 8m chiều dài 20m. (hướng chính Đông Bắc).
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư, vay bank 65%. Đã đổ bê tông lót gạch nền, có mái che, tiện kinh doanh ngay. Đất nền sổ hồng riêng, không ép xây dựng, có thể đầu tư lâu ...
Hiếm, đất nền đối diện chung cư, 5x19m, 7 tỷ, kdc đào sư tích, xây tự do
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích:
+ Diện tích: 5x19m.
+ Đường rộng xe hơi tránh nhau, hạ tầng hoàn chỉnh.
+ Đối diện chung cư sắp xây, đầu tư thuận lợi.
+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị Lotte Mart, trường học...
+ Giá bán: 7 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Từ 1840 tới 1860 của 1915

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh