Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc sở văn hoá tt q9 tháng 05/2026 giá đầu tư từ 50tr/m2
6
4.42 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, vị trí toạ lạc đường Liên Phường, sổ cá nhân, vị trí thích hợp đầu tư.
Liên hệ chuyên viên tư vấn: Quốc Dũng để nắm thêm nhiều sản phẩm thú vị tại đây.

+ Tổng hợp các nền giá tốt sau đang cần bán nhanh:

* Nền nhà phố.

- Lô N, DT 100m² (6x16.67m), đường 12m, thông ra đường Bưng Ông Thoàn, giá 77tr/m².

- Lô M, DT 100m²(5x20m), đường 12m, hướng Đông Nam giá ...
Chính chủ bán lô góc dự án Sadeco Phước Kiển Nhà Bè
5
18.5 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

+ Lô S7 góc dự án sadeco Phước Kiển Nhà Bè HCM
+ Căn góc hai mặt tiền đường 22 m
+ Diện Tích 130m2 - Ngang 7.5m x 20m
+ Giá bán 142tr/m2

Liên Hệ Chính chủ: 09873207520987320xxx - Chị Liêm
(Chị chủ có thể ở bên Đức nên có thể liên hệ thêm qua sđt 0982427927)09824279xxx
Chuyên nghiệp và bán nhanh 1 số nền đất sổ đỏ kdc sở văn hóa thông tin, tp thủ đức,  0914 920 ***
4
7.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh các lô đất nền dự án Sở Văn Hóa Thông Tin tại phường Phú Hữu, Quận 9 (TP Thủ Đức).
- Hãy liên hệ ngay chúng tôi để được tư vấn chính xác thông tin và giá cả các dự án (Hotline: ).
* Một số nền bán, giá cập nhật chính xác tháng 05 /2026.

- DT: 6x16,7m = 100m², đường 12m, hướng Đông Nam, giá 74,5 triệu/m².

- DT: 5 x 17m = 85m², đường 12m, hướng Tây Nam, vị trí đẹp, giá 6,9 tỷ.

- DT: 5 ...
Bán lô đất dự án hoàng anh minh tuấn đường đỗ xuân hợp q9, nền góc 2mt view sông 230.7m2
3
31.14 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ thiện chí bán lô đất biệt thự Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất diện tích 230.7m² (11.75m x 20.65m).
Pháp lý đất sổ hồng chính chủ bán.
Đất hướng Đông Nam - Đông Bắc, đường trước đất rộng 12 mét, đường bên hông rộng 12m.
Vị trí đất nền góc mặt tiền sông, cách đường Cao Tốc Long Thành 400 mét, thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp ...
Bán đất nền biệt thự dự án phú nhuận, phước long b, quận 9. sổ đỏ, những nền vị trí đẹp
3
37.58 tỷ 308 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền dự án Phú Nhuận, Quận 9.
+ Nền H1, diện tích 308m² (14x22m), hướng Đông Nam, trục đường chính dự án đường 20m, giá bán 122 tr/m².

Liên hệ: - Anh Quốc. Sàn BĐS Đất Việt, lô R31, phường Phước Long B, Quận 9. Đảm bảo uy tín, cạnh tranh chất lượng nhất.
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận Quận 9.
Cần bán lô đất dự án khu dân cư nam long, phường phước long b, quận 9  tp thủ đức
3
9.54 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Công ty Đất Việt - Chuyên mua nền dự án quận 9.
Cần bán các nền sau:
- Nền C diện tích 4,5x20m, hướng Tây Bắc, đường 12m, gần công viên, giá bán 106 triệu/m².

Liên hệ: A. Quốc.
Chuyên mua bán nhanh, nhận ký gửi, dự án quận 9.
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ.  0914 920 ***
3
23.79 tỷ 366 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, giấy phép xây dựng, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
+ Nền A1: Diện tích 12x30,5m (366m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 65 ...
Bán nền biệt thự lô s, kdc phú nhuận, liên phường, q9 (tp thủ đức), dt 16x18m, giá 85,5 tr/m2
3
24.62 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự dự án Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức):
+ Lô S:
Diện tích: 16 x18m (288m²), đối diện công viên vị trí đẹp.
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Giá bán nhanh: 85,5 tr/m².
Nhận ký gửi môi giới mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận Q9.
Liên hệ: (Viết Quốc).
Địa chỉ: Sàn GD BĐS Đất Việt, lô R31, đường 659, dự án Phú Nhuận, P. ...
Bán đất nền dự án mặt tiền đường liên phường, phú hữu, quận 9, lô d (dt 6x15m), sổ đỏ
3
11.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán 2 lô đất ở mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9, sổ hồng chính chủ, dự án Sở Văn Hóa Thông Tin.
+ Ngay nút giao Bưng Ông Thoàn - Liên Phường.
+ Hạ tầng hoàn thiện.
+ Đường Liên Phường rộng 30m, có vỉa hè rộng rãi.
- Lô D..., Diện tích: 6x15m, hướng Đông Nam, đường 30m, giá bán 130 tr/m².
Thuận tiện để ở, mở văn phòng công ty, hoặc đầu tư...
+ Kề bên các dự án cao cấp.
Liên hệ xem đất và sổ: ...
Bán đất dự án kiến á quận 9, đất nền dự án nhà phố, biệt thự phước long b, q9,  0975 147 ***
3
11.62 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu dân cư Kiến Á, sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Nền 5m x 25m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 93 tr/m².
- Nền 10m x 20m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 87 tr/m².
- Nền 10m x 21m, hướng Đông Bắc, đường 12m, giá 86 tr/m².
- Nền 5m x 22m, hướng Tây Nam, view sông, đường 16m, giá 99 tr/m².
- Nền 24m x 20m, 2 mặt tiền, hướng Đông Bắc - tây bắc, đường 20m, giá 98 tr/m².
Liên hệ: (anh Quốc).
Nhận ký gửi ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, phước long b, quận 9, hồ chí minh, khu dân cư gia hoà.
6
28.29 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Đất nền nằm ở mặt tiền Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.
+ Diện tích rộng 230 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Mặt tiền rộng 7m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 24m, dễ dàng tiếp cận bằng xe ô tô.
+ Khu dân cư thượng lưu của quận 9.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Trạm y tế Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức.
+ Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - ...
Bán đất nền biệt thự nam long trần trọng cung q.7, đất trống, 196.5m2 giá 26 tỷ,  0901 424 ***
6
26 tỷ 196 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT NỀN BIỆT THỰ NAM LONG TRẦN TRỌNG CUNG - ĐƯỜNG SỐ 1, QUẬN 7

Diện Tích: 8m X 24.5m (196.5m²)
Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, ST
Hiện trạng: Đất trống
Hướng: Đông
Gần Vincom Trần Trọng Cung, khu đô thị sầm uất

Giá 26 tỷ (TL)
LH: A. SƠN:
Cần bán gấp lô đất sát cụm trường học các cấp tại cát lái.quận 2.dt 5x20m(100m2) giá 70 tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m =100m²
-.Giá 70 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
- Trân trọng!
Bán đất sổ đỏ cá nhân tại kdc cát lái.q2.sát trường đại học umt.dt 7x20m (140m2).giá 65 tr/m2.
6
9.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học Quản lý Công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Sổ đỏ cá nhân riêng từng nền.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn

- Diện tích: 7m x20m = 140m².
- Giá 65 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán gấp lô đất đường đôi công viên rộng 48m.tại cát lái.quận 2.dt 5x20m (100m2 ) giá 85 trm2
5
8.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường Đại Học Quản lý Công Nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Đường đôi công viên rộng 48m. Vị trí đẹp.

- Diện tích: 5m x20m = 100m².
- Giá 85 tr/m².

- Liên hệ xem đất: (Thể 24/7).
- Trân trọng!
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
3tỷ8 bán nền 100m2 kdc an phú tây,bình chánh đường số 2 view sông mát lạnh
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

3TỶ880 BÁN NỀN 100M2 KDC AN PHÚ TÂY,BÌNH CHÁNH ĐƯỜNG SỐ 2 VIEW SÔNG MÁT LẠNH

Diện tích : 100m² (5x20m)
Giá : 3TỶ8 ( Bao sang tên ra sổ )

Vị trí : Đường số 2 ( view Riverside)
Hướng: Đông Bắc
Hạ tầng: Đầy đủ tiện ích xung quanh ( trường học các cấp, y tế, Trung tâm anh văn, caffe, quán ăn.)
Pháp lý : SHR sang tên ngay

Pháp lý: Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng: 70 % giá trị cho khách có ...
3tỷ590 bán nền 100m2 kdc an phú tây đường 1b
7
3.59 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

GIÁ SỐC 3TỶ590 BÁN NỀN 100m
KDC AN PHÚ TÂY
Bình Chánh, TP.HCM | Đường 1B KDC hiện hữu

5 x 20 = 100m
SHR công chứng ngay
Xây dựng tự do
Đường rộng ở & đầu tư đều đẹp
Gần ngã 3 nội bộ xe lưu thông ít, sát đường số 3
Chỉ còn 1 nền giá rẻ
LH : xem đất thực tế, gặp chủ chốt nhanh
Bán đất nền dự án tại nam long, đường cao thị chính, 11,9 tỷ, 92 m2, giá tốt
8
11.9 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Nằm ở vị trí đắc địa tại đường Nam Long, P. Phú Thuận, Q.7, TP.HCM, đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng. Với diện tích 92m², khu đất này thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Giá: 11,9 tỷ VND.
- Diện tích: 92m².
- Chiều ngang mặt tiền: 12m.