Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lỗ lô đất nền biệt thự dự án sadeco ven sông, quận 7, diện tích 126m2  giá 16.8 tỷ
7
16.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco ven sông, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán lỗ lô Đất nền dự án Sadeco ven sông tọa lạc tại đường Nguyễn Văn Linh, phường Tân Phong, Quận 7, TP. HCM. Với diện tích 126 m, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

1/ Lô Biệt thự 126 m²:
- Diện tích: 7 x 18 (126m) - Giá: 16.8 Tỷ.
- Pháp lý đầy đủ - Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Gần công viên thoáng mát.
- Đường vào rộng 12m - ...
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Cần bán gấp cặp đất mặt tiền kd sầm uất đường 9a kdc trung sơn. dt 200m2 giá 53tỷ(tl)  0901 023 ***
3
53 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp cặp đất mặt tiền đường 9A KDC Trung Sơn. Trục đường rộng 28m, 2 làn xe, kinh doanh sầm uất. Xung quanh đầy đủ công năng. Tổng diện tích là 200m². Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề. Sổ đỏ cá nhân sang tên nhanh gọn, thiện chí bán giá 53 tỷ(TL).
Quý khách quan tâm gọi ngay em Duyên để xem đất và đàm phán chính chủ.
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Đất bộ công an phạm hữu lầu, 13.7x23m, giá 65 tr/m2, sổ hồng, cách sông 150m
4
20.48 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất dự án KDC Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.
Lô đất nền biệt thự, cách công viên ven sông chỉ 150m, siêu đẹp.
Đường 12m, quá đẹp.
Diện tích 13.7x23m.
Giá bán 65 tr/m².
Sổ hồng, xây dựng ngay.

Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Cần bán nhanh 220m đất nền khu dân cư khang an liên phường quận 9 giá 71 tr/m2
8
15.62 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành đi trung tâm chỉ tầm 25 đến 30 phút...
Khu dân đông đúc, có chung cư...
Lô: 10x22m
Giá: 71 tr/m².
Trục: 12m thông thoáng
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vị trí đẹp giá tốt khác.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Hot sở hữu ngay đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Bưng Ô Thoàn, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh

- Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô S: 5x20 100m², đường 12m, hướng DN, lô sạch giá 73 tr/m2

Liên hệ e ...
Bán nền đất biệt thự 200m2 tại kdc phú xuân vạn phát hưng dãy b5, giá chỉ 51tr/m2. 0932 334 ***
5
10.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một trong những khu vực phát triển nổi bật nhất hiện nay. Đất nền dự án với diện tích 200m² và giá 51 triệu / m², hứa hẹn mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư và gia đình tìm kiếm không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá: 51 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 10m.
+ Chiều rộng: 20m.

Điểm nổi ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
[chính chủ] bán đất kdc nam long q9  sổ đỏ cá nhân công chứng ngay  giá 14.7 tỷ
3
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 7m x 20m (140m²). Mặt tiền ngang 7m cực rộng rãi, thoải mái thiết kế biệt thự phố hoặc gara ô tô.

Lộ giới: Đường nhựa 12m thông thoáng, vỉa hè rộng, hạ tầng điện âm, nước máy.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ. Không bắt buộc tiến độ xây dựng, công chứng sang tên ngay trong ngày.

Giá bán: 14.7 tỷ (Thương lượng lộc lá cho khách mua nhanh).

Vị trí: Khu dân cư tri thức, an ninh 24/7, ...
Đất kdc nhơn đức 100m2, giá 5.4 tỉ
6
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng:
Pháp lý: HĐMB công chứng.
--
Nền ven công viên: 5x20, 100m².
Giá: 5.4 tỷ (Gồm bộ móng cọc 310tr).
--
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
.
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. sổ đỏ diện tích 5x20. giá 9 tỷ 750 triệu
3
9.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền đất KDC Sadeco Phước Kiển a. Diện tích 5x20. Mặt tiền đường 12m. Vị trí đẹp. Không vướng hạ tầng.
- sổ hồng chính chủ. Công chứng mua bán ngay.
- giá bán 9 tỷ 750 triệu
Liên hệ xem vị trí Khánh
Bán lô đất dự án kdc số 1 thạnh mỹ lợi dt 100m giá tốt  0916 754 ***
3
13 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán nhanh lô tại khu 1, Thạnh Mỹ Lợi Q2, vị trí sát chợ Thạnh Mỹ Lợi đường thông không lỗi phong thủy.
Ngang 5 x20 .
Sổ đỏ cá nhân.
Không bị lỗi phong thủy.
Bao đẹp.
Giá bán: Chỉ 13 tỷ.
Liên hệ: .
Bán nền đất kdc khang an tân tạo a, bình tân, dt 5.5m x 17m, mt đường nhựa 20m, giá rẻ
5
4.7 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An Residence, P.Tân Tạo A, Q.Bình Tân, HCM

Cần bán gấp nền đất nằm trong KDC Khang An Residence Bình Tân, P. Tân Tạo A, Quận Bình Tân.
- DT: 5.5m x 17m (92,7m²).
- Giá bán 5 tỷ giảm còn 4,7 tỷ.
- Pháp lý chuẩn chỉnh, thuộc khu QH 1/500 được nhà nước phê duyệt.
- Mặt tiền đường nhựa Tập Đoàn 6B (LG 20m) kết nối kênh bến cát tham lương.
Pháp lý an toàn, chuẩn quy hoạch 1/500 của nhà nước.
- Đất nằm trong KDC Khang An được quy hoạch kiểu ...
Bán gấp nền đất khu dân cư nhơn đức, 4,6 tỷ, 95m2, cạnh bên 3 trường đại học! 0934 132 ***
3
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án siêu xịn tại Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP. HCM. Diện tích 95m², giá chỉ 4,6 tỷ.

+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 12m, rất thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Phong thủy cực tốt, không gian thoáng đãng.

Khu vực xung quanh.
Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương, các trường mẫu giáo và tiểu học, công viên nội khu, khu vui chơi trẻ em, ...
Giảm 2 tỷ! nền dãy a1x thế kỉ 21 giá 155 tr/m2, dt 160m2 giá 24.8 tỷ phù hợp xây ở và văn phòng
4
24.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 2 tỷ bán nhanh!
Siêu đẹp - Siêu rẻ - Siêu chất lượng.
Bán đất KDC Thế Kỉ 21, Quận 2.
- Diện tích 160m² (8m x 20m)
- Kết cấu đất trống
- Hướng Đông Bắc
- Chỉ tiêu xây dựng : Hầm- trệt- 2 lầu, sân thượng ( không lỗi phong thuỷ)
Giá 24 tỷ 8 (155tr/m²)
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn anh chị đã đọc tin ạ.
Bán đất mặt tiền đường d3 rộng 16m kinh doanh sầm uất, 4.5x20m đông nam, sổ đỏ riêng
3
11.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần chuyển nhượng gấp nền đất vị trí đắc địa ngay mặt tiền kinh doanh trục đường D3, Phường Phước Long B, TP. Thủ Đức.
- Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường D3 lộ giới rộng 16m, vỉa hè thông thoáng.
- Đây là trục đường thương mại kinh doanh sầm uất, mật độ dân cư qua lại đông đúc, cực kỳ lý tưởng để mở spa, văn phòng, quán cà phê, shop thời trang hoặc xây tòa nhà cho thuê.
- Diện tích: 4.5m x 20m ...
1 nền duy nhất. nền biệt thự kdc t30 sổ đỏ cá nhân 10x20m giá 53tr/m2
6
53 triệu 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Bán đất nền biệt thự khu 6B thuộc dự án T30 đường Phạm Hùng nối dài xã Bình Hưng - Bình Chánh: Cách ngã 4 Nguyễn Văn Linh - Phạm Hùng 1km.
+ DT 10x20m giá 53tr/m².
+ VỊ trí: Đẹp, đối diện công viên.
+ Liên hệ gặp chính chủ thương lượng: Cảnh. 09386910010938691xxx
- Cảm ơn đã xem tin. Chắc ai đó sẽ mua.
Bán đất khu dân cư đào sư tích diện tích 5x19. đường nhựa 16m giá 7 tỷ.
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư đào sư tích. Diện tích 5x19. Đường nhựa 16m. Sổ hồng cầm tay. Giá 7 tỷ. Thương lượng chính chủ
Đất thái sơn 10x25 view trực diện công viên, đường thông, chủ cần bán chốt 68 tr/m2
4
17 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Thái Sơn 1 - Nhà Bè.
Đường Nguyễn Hữu Thọ.
View trực diện công viên.
Diện tích: 10x25m = 250m².
Giá bán: 68 triệu/m².
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Từ 60 tới 80 của 1964

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh