Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất đẹp đợi khách làm chủ nhân mới  220m2 đất xây biệt thự chỉ 25 tỷ ngay khu dân cư gia hoà
3
25 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu đất nằm ở Khu dân cư Gia Hòa, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích lý tưởng 220m², hướng Đông Bắc, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Giá bán 25 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư.

Điểm nổi bật:
+ Không gian phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực ...
Bán đất nền khu dân cư khang an  địa ốc 3 giá từ 66 triệu/m2
5
10.08 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Khang An - Địa Ốc 3 nằm ngay vòng xoay Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức. Tiếp giáp cao tốc, thuận tiện di chuyển về trung tâm.

Danh sách các nền đất đang bán.

- Nền 6x21m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 80 triệu/m2

- Nền 6x25m ( Địa Ốc 3 ) đường 12m giá 69 triệu/m².

- Nền 6x22m (Khang An) đường 12m giá 80 triệu/m².

- Nền 8x20m ( Khang Việt ) đường 16m giá 76 triệu/m2

- ...
3tỷ8 bán gấp nền kdc an phú tây đường số 1a , 5x20 = 100m đất đẹp, vuông vức
6
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP NỀN KDC AN PHÚ TÂY ĐƯỜNG SỐ 1A
5x20 = 100m đất đẹp, vuông vức

CHỐT GẤP: 3,8 TỶ (chốt cứng Công chứng luôn in)

Gần trường mầm non Ngôi Sao
Cách đường An Phú Tây Hưng Long ~100m

Sổ hồng riêng công chứng ngay

Xem đất thực tế làm việc nhanh, gặp chủ
Duy nhất nền bt 185m2 đường lớn 12m, kdc hạ tầng đẹp, nhiều cây xanh có bảo vệ giá tốt nhất
6
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Hưng Phú đường Liên Phường - Võ Chí Công:
- Diện tích đất 10x18.5m = 185m² đường rộng 12m dự án bàn cờ đường thông nhau thuận tiện di chuyển ra đường Liên Phường hoặc Võ Chí Công.
- Tiềm năng đầu tư mua xây ở hoặc cho thuê làm văn phòng.

Liên hệ Thanh chuyên dự án Hưng Phú để xem đất và nhiều lô khác giá cực tốt.
Bán đất diện tích 5x18m mặt tiền đường trương gia mô, đường rộng 40m khu dân cư số 1
3
15.21 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Trương Gia Mô đường rộng 40m khu dân cư số 1, Phường Cát Lái.

Diện tích 5x18m.

Giá 169tr/m².

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin.
Bán đất nền biệt thự kdc nam long phú thuận quận 7, 8x20m, giá 17 tỷ,  mr. sơn 0901 424 *** (tl)
4
17 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán lô đất nền biệt thự KDC Nam Long Phú Thuận, quận 7 HCM.
Diện tích: 8x20 (160m²).
Kết cấu xây dựng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.
Hiện trạng thực tế: Đất trống.
Hướng: Nam.
Giá: 17 tỷ (Thương lượng).
Liên hệ: Mr. Sơn .
Đất vạn phúc shr  5x21m  giá 11.5 tỷ/lô
4
11.5 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Ngay cạnh bệnh viện trong KĐT Vạn Phúc
* DT: 5 x 21m mỗi lô
* Sổ hồng riêng từng nền

* Phù hợp xây tòa nhà, CHDV, văn phòng, biệt thự
* Giá: 11,5 tỷ/lô
* LH: Ngọc An
Đất được xd hầm và 7 tầng, đường 12 m. gần rmit. 10*20.
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường 12 m làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Sổ hồng riêng cá nhân vuông đẹp 10*20, chỉ 18 t.ỷ.

Đường nhựa rộng 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Giảm mạnh chỉ còn chỉ 18 t.ỷ.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Bán lô đất diệp minh tuyền khu dc gia hòa đối diện công viên, plb, 10x16m giá 15,4 tỷ
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất Diệp Minh Tuyền Khu DC Gia Hòa đối diện công viên, PLB, 10x16m Giá 15,4 tỷ
DT 10x15m vuông vức,
Khu vực xây dựng tự do, thích hợp xây Biệt thự/Nhà phố cao cấp.
Vị trí đẹp, khu dân cư trí thức, an ninh, gần công viên.
Giá bán 15,5 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ em My để xem thực tế và gặp chính chủ thương lượng
4tỷ950 đs3 100m2 nền mt đường số 3 kdc an phú tây 47ha bình chánh,tphcm (còn thương lượng)
6
4.95 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP NỀN SIÊU ĐẸP 100m2
NỀN MT ĐƯỜNG SỐ 3 KDC AN PHÚ TÂY 47HA
BÌNH CHÁNH,TPHCM

Giá: 4 TỶ 950 Thương lượng thiện chí
Còn duy nhất nền gần ngã 4 kinh doanh buôn bán
Giá khu vực 5tỷ2 giảm còn 4tỷ950 bớt thêm nữa

Gần ngã 4 Đừơng số 8-3 vị trí kinh doanh sầm uất
DT: 100m 5x20m2
SHR sang tên ngay
Hướng: Đông Nam
LH/Zalo: chốt nhanh kẻo lỡ nền đẹp
Lô đất kdc an sương 4.5x20m mặt tiền đường rộng 30m, giá 9.99 tỷ
4
9.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Lô đất KDC An Sương 4.5x20m mặt tiền đường rộng 30m, giá 9.99 tỷ.

Bán đất tại KDC An Sương, đường DD5, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12 khu đô thị quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại, dân cư cao cấp.

- Diện tích: 4.5m x 20m, công nhận đủ 90m², sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

- Kết cấu: Đất trống, xây dựng tự do.

- Vị trí: Mặt tiền đường DD5 rộng 30m, trục chính khu KDC An Sương thích hợp xây nhà phố, ...
Cần bán đất khu thạnh mỹ lợi ngay tthc cũ quận2 vị trí đẹp gần khu tttm giá 125tr/m2
3
18 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán nhiều lô đất dự án khu Thạnh Mỹ Lợi, ngay TTHC, sát sông Sài Gòn, Đảo Kim Cương, quận 2, vị trí đẹp gần khu thương mại, khu vực tiện để ở, kinh doanh và đầu tư, tất cả lô đất đều có sổ đỏ.

Lô C DT 5x20m đường 12m hướng ĐN đối diện CV, sổ đỏ giá 205 tr/m².

Lô F DT 5x20 m đường 20m giá 340 tr/m².

Lô F cặp dt 10x20m giá 389tr/m² đường 20m xây dựng hầm 7 tầng.

Lô O DT 8x20m gần sông giá ...
Bán lô góc kdc an phú tây, bình chánh, hcm đường số 3 và 6. giá 7ty2.  0931 112 ***
6
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô góc trục đường lớn KDC An Phú Tây.
Vị trí: Đường Số 3 và Số 6 KDC An Phú Tây, Bình Chánh, HCM.
Diện tích: 7.5x21m = 147m² ( vạc góc)
Giá: 7 tỷ 200 triệu (thương lượng)
Pháp lý: Sổ đỏ sang tên.
Hiện đất đang cho thuê, có thể ngưng cho thuê khi chủ mới không có nhu cầu.
Thích hợp: Ở, đầu tư, kinh doanh mua bán, trục đường lớn, dân cư đông đúc.

Lh: (Ngân)
Nền biệt thự  kdc an phú tây bình chánh. 12.5x 20 (250m full thổ cư) 8,5 tỉ giảm=7,8 tỉ 0945 878 ***
4
7.8 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự - KDC An Phú Tây Bình Chánh.
DT: 12.5x 20 (250m full thổ cư).. 8,5 tỉ giảm= 7,8 tỉ.
Vị trí: Đường số 1C, KDC An Phú Tây - Khu vực dân trí cao, hạ tầng chuẩn chỉnh.

Tiện ích: Trường mầm non đến THCS, Trạm y tế, Chợ, Đồn công an sát bên. An ninh 24/7.
Giá chốt: 7 tỷ 8 (Tính ra chỉ 31.2tr/m² - Rẻ nhất khu vực).
Cơ hội cho nhà đầu tư hoặc gia đình tìm nơi an cư lạc nghiệp.
Alo Thảo: .
Cần bán đất dự án đông dương, tọa lạc đường 82 bưng ông thoàn, phường phú hữu, tp. thủ đức
9
7.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất Dự án Đông Dương, tọa lạc đường 82 Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức (Quận 9 cũ). Khu dân cư hiện hữu, quy hoạch đồng bộ, đường nội khu rộng rãi, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài. Vị trí kết nối nhanh ra trục Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, di chuyển dễ dàng về các khu trung tâm TP. Thủ Đức. Pháp lý rõ ràng, giao dịch an toàn.

Hiện đang chào bán các nền đẹp, giá ...
Cần bán đất nền dự án khu 50ha cát lái khu dân cư đông đúc đầy đủ tiện ích vị trí đẹp giá 65tr/m2
3
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất dự án khu dân cư 153ha Cát Lái, P. Cát Lái, (Q2 cũ), TP Thủ Đức.

DT 6x20m giá 75 tr/m².

DT 7x20m, gần trường đại học, UMT, sổ đỏ cá nhân, giá 63 tr/m².

DT 5x22m, đường 12m, sổ đỏ giá 64 tr/m².

DT 7x17m, hợp đồng sang tên giá 66 tr/m².

Lô DT 8x20m đường 24m giá 90 tr/m².

Lô đường 48m TĐC DT 9x20m giá 72tr/m².

Lô đg 12m DT 5x20m giá 70tr/m².

Lô đường 12m DT 8x20m giá ...
Dịch vụ tư vấn bán nhanh các nền đất giá tốt vị trí đẹp tại kdc phú nhuận, p. plb, giá từ 73tr/m2
9
21.06 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên tư vấn, môi giới, ký gửi bán nhanh đất nền dự án biệt thự Phú Nhuận, Giỏ hàng đa dạng sản phẩm tốt, nhiều lựa chọn.
- Liên hệ: Quốc Dũng. Văn Phòng Giao Dịch: BĐS Đất Việt Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
* KDC Phú Nhuận - Phước Long B tọa lạc tại Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một dự án đất nền hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển.
* Điểm nổi bật:
- Mặt tiền ...
Đất kdc bách khoa, hướng đông nam, 7x30,5m  213,3m2 giá 68 tr/m2 tl sổ cá nhân
6
14.5 tỷ 213 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán lô vị trí đẹp.
KDC Bách Khoa.
Hướng Đông Nam.
- 7x30,5m - 213,3m² sổ.
- Giá bán: 68 tr/m² Thương Lượng.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
Bán lô b25  dự án đông thủ thiêm  p. bình trưng đông  bán 98tr/m2
4
21.12 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô B25 - dự án Đông Thủ Thiêm - P. Bình Trưng Đông - Quận 2.
DT: 215.5m² (ngang 11 x 20m).
Đường 12m, hướng: Đông Bắc.
Bán 98tr/m².
LH .
Bán gấp đất kdc an phú tây đường 20m dt 105m2 (5x21m). giá 5.3 tỷ  em hương
5
5.3 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú Tây, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp lô đất nền khu dân cư An Phú Tây - Bình Chánh.
- Diện tích: 105m² (5x21m).
- Đường trục 20m.
- Giá 5.3 tỷ thuế phí theo quy định.
- Sổ hồng sẵn, công chứng ngay.
Liên hệ em Hương xem thực tế.
Từ 20 tới 40 của 1964

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh