Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền đường huy cận, kdc gia hòa, đường 30m, dt 7x25m, giá 125 triệu/m2
7
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tôi cần bán gấp đất nền tại khu dân cư Gia Hòa, phường Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 7m x 25m, đường 30m trục chính, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Giá bán gấp là 125tr/m² (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Ngoài ra bên e còn nhiều lô khác để quý khách lựa chọn!

Để nhận thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: E Hà .
- Cty BĐS Đất Việt chuyên nhận ký gửi mua bán dự án KDC Gia Hoà.
- Cảm ơn ...
Siêu rẻ đất nền kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 56 triệu/m2, 420m2, q9, hcm vị trí đẹp
3
23.52 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House Montessori ...
Nền nhà phố duy nhất hướng đông nam dt 7x30m(210m2) tại kdc đh bách khoa, cần bán gấp, giá 67tr/m
3
14.07 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô B1.
- Diện tích: Ngang 7m dài 30m(210m²) Sổ hồng cá nhân riêng, sổ không thế chấp.
- Hướng mát Đông Nam, Khu dân cư đã ở kín, tiện ích liền kề bán kính 2km.
- Giao thông kết nối Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp - Nguyễn Duy Trinh - cao tốc - Vành Đai 2.
- Giá bán: 67tr/m² thương lượng. Chủ đất hỗ trợ vay 3 bên.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
- BDS Đất Việt chuyên kí gửi bán nhanh đất nền dự án Bách Khoa và ...
Bán gấp đất nền quận 9 tại kdc nam long dt 4.5x20m giá 9.5 tỷ.  0772 444 ***
7
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Cần bán nền nhà phố, biệt thự tại khu dân cư Nam Long, phường Phước Long B, Quận 9 (thành phố Thủ Đức).

- Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng, điện cáp ngầm, dân cư hiện hữu, kinh doanh buôn bán sầm uất.
- Vị trí giao thông thuận tiện, trung tâm quận 9, tiện di chuyển đến các quận trung tâm.
- Pháp lý: Sổ đỏ.

- DT 4,5 x 20m, đường 12m giá 9.5tỷ

- Do quy định mới của batdongsan chỉ cho đăng 1 ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường 20m đối diện tt thương mại da phú nhuận, q9. dt 14.5x20m giá 32 tỷ
6
32 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Làm việc chính chủ bán gấp lô mặt tiền trục chính dự án Phú Nhuận, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức.
Đường rộng 20m, nối liền đường Đỗ Xuân Hợp với đường Liên Phường, thông qua Global City.
Vị trí cực kỳ đẹp, kế bên siêu dự án Global City, mặt tiện giao thông thuận thiện, kinh doanh buôn bán thuận lợi.

1. Lô G11 góc 2 Mặt Tiền - Đối Diện Trung Tâm Thương Mại, Đường rộng 20m.
Dt 14.5 x 20m - Vạt ...
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 120m2, giá 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock J: DT 6x20m, đường 12m, giá 9.5 tỷ.

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Bán đất da hoàng anh minh tuấn, đối diện global city. lô góc dt 10x25m, giá 145 triệu/m2
5
34.37 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ thiện chí bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp thuộc dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện bên kia đường là đại dự án Global City.

1. Lô góc 2 mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.
- DT 10x25m.
- DT trên sổ 237m².
- Giá 145tr/m².

Quý khách đi xem vị trí đất vui lòng liên hệ e Hà: .

Nhận ký gửi mua bán nhanh các dự án, nhà phố, biệt thự tại TP Thủ Đức: DA KDC Phú Nhuận, DA KDC Nam Long, DA KDC ...
Bán nhanh lô đất giá tốt nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9 | được phép xây dựng ngay
12
6.99 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

[QUẬN 9] BÁN NHANH LÔ ĐẤT GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN KDC SỞ VĂN HÓA THÔNG TIN
ĐƯỢC PHÉP XÂY DỰNG NGAY

Diện tích: 6x15m | Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay | Đã được phép xây dựng

Giá chỉ: 7 tỷ ( Bớt lộc)

So với các dự án xung quanh thì giá của KDC Sở Văn Hóa Thông Tin đang rất tốt, cơ hội thanh khoản cao, thích hợp đầu tư từ bây giờ

Và còn nhiều lô đất khác, vui lòng liên hệ để em có thể gửi ...
Hot! bán đất nền siêu đẹp kdc hoàng anh minh tuấn mặt tiền đỗ xuân hợp, p. phước long b, quận 9
3
12.69 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, đường Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B, Q9, Tp Thủ Đức.

Lô A: 5x18m đường 12m trục thông ra DXH giá 141 tr/m².

Lô B: 8x25m lô góc giá 260 tr/m² mặt tiền Đỗ Xuân Hợp.

Lock E: 10x25 trục thông ra ĐXH giá 108 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, gần trường học, tích hợp khu vui chơi giải trí, thích hợp đầu tư và ở.

Liên ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 240m2 (12x20) mt đường d2 (lộ giới 16m), giá 23 tỷ chốt ạ
5
23 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền biệt thự KDC Nam Long, P Phước Long.
- DT: 240m² (12x20).
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Vị tri MT đường D2 (lộ giới đường 16m).
- Giá: 23 tỷ chốt.
-------
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Đất nền da hưng phú q. 9, hoa hồng thấp, bán rất nhanh. bán gấp lô đất 5x18m, giá 8.5 tỷ
6
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Nghiệp - ĐT .

Chuyên nhận ký gửi đất nền dự án Hưng Phú, Đường Liên Phường và các dự án tại TP Thủ Đức.
- Nhận hoa hồng thấp.
- Khách hàng nhiều nên bán rất nhanh.
- Hỗ trợ tư vấn pháp lý, hồ sơ nhà đất.
- Hỗ trợ làm hồ sơ đăng bộ sang tên miễn phí.

Đồng thời bên e làm việc Chính Chủ và cần bán nhanh một số nền đất giá tốt tại DA Hưng Phú như sau:

+ DT: 5 x 18m - Giá 8.5 tỷ ...
Bán gấp nhiều lô đất giá tốt nhất da sở văn hóa thông tin q9. dt 100m2 giá 7,1ty thương lượng mạnh
4
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Đất Nền DA Sở Văn Hóa Thông Tin với giỏ hàng lớn, đa dạng sản phẩm.

- Lô K: DT 6 x 16.67m, đường 12m giá 7.1 tỷ, Sổ đỏ cá nhân.

- Còn nhiều lô nữa! Quý khách vui lòng liên hệ e Hà để nhận toàn bộ giỏ hàng những lô đang bán tại DA Sở Văn Hóa Thông Tin nhé.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho quý khách mua đầu tư hoặc an cư.
+ Vị trí đắc địa, mặt tiền trục chính Liên Phường ...
Bán đất kdc kiến á đường liên phường, quận 9. dt 5x22m, giá 10.5 tỷ
6
10.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Nam Long - Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí mặt view sông, thoáng mát, đường rộng. Cách Global City chỉ 300m.
DT 5x22m.
Giá 10.5 tỷ.
Sổ Hồng Riêng

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ E Hà để xem vị trí, nhận thông tin chi tiết nhé.

Hạ tầng cơ sở đồng bộ, khu dân cư khang trang, sầm uất. Gần ngay các tuyến đường trục chính của TP ...
Bán gấp nền kdc sở văn hóa, phú hữu, quận 9, dt 5x20m, giá 6.99 tỷ.  0772 444 ***
4
6.99 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp đất nền tại khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, trục chính mặt tiền Liên Phường và Bưng ông Thoàn, Phường Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.

Quý khách vui lòng xem danh sách những lô đang thiện chí bàn nhanh sau đây nhé:

- Lô T: DT 5 x 20m, đường 12m 6.99 tỷ.

+ Vị trí đắc địa, mặt tiền trục chính Liên ...
Bán nền biệt thự hưng phú, đường liên phường, tp thủ đức gần global city. dt 10x18.5m giá 73tr/m2
4
13.51 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất dự Án Hưng Phú, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, (Quận 9) TP. Thủ Đức.

- DT 10 x 18.5m, giá 73tr/m², Đường rộng 15m.

- Dự án Hưng Phú tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa. 2 mặt tiếp giáp với Đường Liên Phường rộng 30m và Đường Vành Đai 2 Võ Chí Công.
- Đi Cao Tốc chỉ 1km, cách đại dự án Global City chỉ 1km, các tiện ích xung quanh như chợ, trường học, siêu thị trong bán ...
Rẻ nhất dự án! bán đất nền dự án tại khu dân cư đại học bách khoa, 69 triệu / m2, 182 m2
14
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC Đại Học Bách Khoa, Phường Phú Hữu, Tp HCM

bán nhanh lô đất vị trí đẹp đường thông thoáng, tiện ích xung quanh đầy đủ

Diện tích: 7x26 = 182m2

Đường 12m thông thoáng

Pháp Lý: Sổ Hồng riêng

Giá siêu rẻ chỉ 69 tr/m² hiện rẻ nhất dự án

Liên hệ em Quân để biết chính xác vị trí giá cả và gặp trực tiếp chủ làm việc

E QUân làm chuyên BK còn các dự án lân cận Phú Nhuận, HOàng Anh Minh Tuấn, Kiến ...
Lê đức chuyên mua bán dự án bắc rạch chiếc 0938 997 ***, 6 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 55tr/m²
3
6.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Rạch Chiếc, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Lê Đức chuyên mua bán dự án Bắc Rạch Chiếc pháp lý trong này rất nhiều loại , quý khách hàng nên cẩn thận và tìm hiểu thật kỷ trước khi xuống tiền nhé .

LÊ ĐỨC TƯ VẤN CHUẨN VỀ PHÁP LÝ ĐỂ QUÝ KHÁCH AN TÂM MUA ĐÚNG GIÁ TRỊ

8 x 20m lô góc 2 mặt tiền, giá 80 tr/m2

Xây dựng ngay vị trí đẹp trung tâm dự án , pháp lý sổ đỏ cty đứng tên .

Và còn nhiều nền giá tốt vị trí đẹp giá chi từ 20tr - ...
Chủ gửi bán lô đất 4a view vinhomes grand park.
7
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Lô đất vị trí ngay góc ngã 4 đường 16m
- Diện tích 7x21
- Giá 11,2 tỷ
AC quan tâm liên hệ
Bán nhanh nền đất 90m trục đường 12m khu dân cư nam long giá 9 tỷ
8
9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán lô đất nằm trong khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, TP. Thủ Đức.
* Vị trí: Nằm ngay đối diện khu đô thị Global City, dân cư đông đúc, hạ tầng sạch đẹp, đường sá thông thoáng. Kết nối trực tiếp qua hai tuyến đường Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp.
* Thông tin lô đất cần bán.

- Lô 90m ( 4.5x20m )
- Đường 12m
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 9 tỷ ( Còn thương lượng )

Liên hệ ...
Bán đất long thuận q9 giá rẻ  dân cư hiện hữu dt 52m2  sổ riêng  giá 3.1 tỷ
4
3.1 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Nhân SHTP Open, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Gia đình rất cần tiền bán lô đất mặt tiền Long Thuận Q9 giá rẻ
Bán đất Long Thuận phường Long Phước Q9 ngay Đảo Kim Cương Quận 9