Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 1.079m đất khu biệt thự thảo nguyên sài gòn
3
64.74 tỷ 1079 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất 1.079m² thuộc khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn, phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9
Sát bên sân Golf Thủ Đức, gần ga Metro
Đất sổ hồng riêng, ngang 30m, nở hậu
Giá bán 55tr/m
Liên hệ A.Nhân
Bán gấp nền biệt thự khu gia hòa, dt 7x20m, vị trí đẹp, đường trục chính  sổ đỏ  0909 505 ***
4
16.1 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự khu dân cư cao cấp Gia Hòa, phường Phước Long B, Quận 9.
- Vị trí đẹp, đường thông trục chính 16m.
- Diện tích 7 x 20m.
- Giá 115tr/m² (thương lượng trực tiếp chính chủ).
- Pháp lý sổ đỏ.
* Tiện ích cao cấp nhất khu Quận 9: Công viên lớn 2,3 hecta, ngoài ra còn các công viên nhỏ, hồ bơi 1800m², trường học cấp 1, 2, 3 ngay trong nội khu, nhà thờ, chùa, chợ trong bán kính ...
Bán đất gia hòa, phước long b, quận 9, dt 5x20m,  0909 505 ***
3
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Bán đất nền dự án khu dân cư Gia Hòa, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh.
* Quý anh chị khách hàng vui lòng tham khảo thông tin nền giá tốt đang cần bán gấp:

- Diện tích: 5 x 20m.
- Vị trí đường 16m giá bán 12,9 tỷ.

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.

* Pháp lý đầy đủ, chủ đất giữ sổ, đảm bảo an toàn.
* Thương lượng trực tiếp ...
Bán lô đất đường 30 m 17,9ty khu khang điền quận 9 cũ sát global city
4
17.9 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG 30 M 17,9ty KHU KHANG ĐIỀN QUẬN 9 Cũ SÁT GLobal city
- Diện tích : 6x26m
- Hướng : Đông Nam
- Vị trí: Nằm đường 30m nối liền 3 khu Gia hoà- Khang Điền - An thiên lý thông vành đai 2
- Tiện ích : Xung quanh nhiều cty, siêu thị, ngân hàng, trường học quán ăn, cafe....
- Sát bên có căn nhà 21.9ty có thể mua làm thông thành 1 cặp
- Giá 17,9ty còn thương lượng nhé

Giá thương lượng ...
Cần bán cần bán nền đất rio centro, đối diện chung cư ricca gò cát rẻ nhất dự án. full tiện ích
4
5.9 tỷ 89 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Phú Hữu. LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Ngang 5.6m, diện tích 89m (5.6x16) vuông vức.
- Lô 89m² giá 5.9 tỷ.
- Sổ hồng sẵn, xây 5 tầng.

LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land xem 24/7.
Nhận kí gửi - mua bán nhanh nhà đất Phú Hữu, Long Trường
Chính chủ cần bán nền đất rio centro gò cát ngang 5m, 80m2, đối diện chung cư ricca đường rộng 30m
6
6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.

- Ngang 5m, diện tích 80m² (5x16m) vuông vức.
- Giá 6 tỷ.
- Sổ hồng sẵn, xây 5 tầng.

LH: Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land xem 24/7.
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Gò Cát, Phú Hữu.
Gia hoà. sản phẩm đẹp, giá mềm. cập nhật 13/5
7
13.7 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Để biết mọi thứ về chúng tôi, vui lòng truy cập datkhangdien.com, chọn mục: Về chúng tôi.
Quý khách có nhu cầu sản phẩm khác trong dự án Gia Hoà vui lòng liên hệ, chúng tôi sẽ cấp ngay.

Gấp quý khách ơi. Sản phẩm giá mềm và rất ít tiền so với trong dự án này.
Gíá chỉ 13,7 tỷ.
Giá mềm nhất so với các lô có cùng điều kiện.
Pháp lý: Sổ hồng đứng tên chủ đầu tư công ty Gia Hoà, người mua được giữ ...
Còn vài lô sót lại! lô đất tại kđt đông tăng long đối viên công viên chỉ 7.x tỷ
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất trong Đông Tăng Long.
- Lô 5*20m Tây tứ trạch giá 7.4 tỷ
Liên hệ em Nam: .
Hàng hót. giá tốt. duy nhất lô 7x17 khu dân cư an thiên lý. giá chốt nhanh 9,850 tỷ  0931 448 ***
3
9.85 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hàng Hót. Giá tốt. Duy nhất lô đất khu dân cư an thiên lý. Phước Long B, Q9
- Diện tích 7x17
- đường rộng 12m. Vị trí đẹp
- khu dân cư đồng bộ xây theo mẫu
- Giá cần ra nhanh giảm còn 9,850tỷ
- Liên hệ Hiền
Giỏ hàng em còn nhiều hàng. Anh chị có nhu cầu Liên hệ em . Em cảm ơn
Bán lô đất mặt tiền đường d3 sổ hồng riêng giá rẻ nhất thị trường 11,3 tỷ. sổ hồng riêng vị trí đẹp
5
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thiện chí bán! Lô đất nền mặt tiền kinh doanh đường D3 (16m) KDC Nam Long, Phước Long B, Q9.
- Diện tích: 4,5m x 20m. 90m².
- Sổ hồng riêng cá nhân.
- Giá bán: 11,3 tỷ
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
- Vị trí gần Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp, kết nối ra The Global City chỉ 500m.

* Anh chị khách hàng quan tâm BĐS KDC Nam Long liên hệ em ngay nhận thông tin chi tiết, xem đất, xem sổ trực tiếp.
- ...
Cơ hội chốt lãi x2 vốn lô đất đường thông 85m2 centana kề cận vđ3  song hành. bán nhanh 5,15tỷ
5
5.15 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cơ hội chốt lãi X2 vốn: Lô đất đường thông 85m² Centana kề cận VĐ3 - Song Hành. Bán nhanh 5,15tỷ.

- Bán nhanh lô đất đẹp 85m² Centana Điền Phúc Thành, vị trí đắc địa, sát đường chính Trường Lưu và cụm căn hộ MT Eastmark City do Gamuda Land phát triển.
- Thuận tiện di chuyển và kinh doanh trong tương lai.
- Giá bán 5,15tỷ VNĐ cực kỳ cạnh tranh.
Liên hệ xem đất: (Mỹ Phạm).
- Tiềm năng tăng trưởng ...
Chủ gấp bán, nền biệt thự đường góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, gần sông mát mẻ giá đầu tư. hỗ trợ vay
15
25.02 tỷ 278 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền biệt thự góc 2 mặt tiền KDC Phú Nhuận giá tốt.
Liền kề The Global City.
- Diện tích: 15m x 20m =278m².
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 90tr/m² = 25 tỷ.

- SĐT: - Thành Trung.
- Chuyên hàng chuyển nhượng KDC Phú Nhuận.
- Chuyên nhận ký gửi - mua bán chuyển nhượng BĐS Phú Nhuận.
- Hỗ trợ miễn phí check quy hoạch, pháp lý BĐS, xây dựng,...
- Hỗ trợ thông tin, ...
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
Bán đất nền dự án mới đại học quốc gia 245 phú hữu quận 9, hcm cam kết giá tốt nhất thị trường
13
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Đại Học Quốc Gia 245 nằm ngay mặt tiền Gò Cát, 882 và đường 836, phường Phú Hữu, Quận 9.
- Quy mô dự án Đại Học Quốc Gia 245 là hơn 65 ha và được phân thành nhiều diện tích phù hợp cho Khách hàng.
Pháp lý: Mua bán ủy quyền toàn phần (bên mua thay bên bán nhận nền, nhận sổ đỏ và thay mặt bên bán tự ký sang nhượng).
Kho đất dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, quận 9 giá tốt cần bán ...
Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9, diện tích 300m2, giá 83tr/m2
8
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

SĐT: 07047410470704741xxx(em Linh)
Emai: lamlinh0107@gmail.com

*Đang bán đất nền dự án KDC Phú Nhuận có vị trí thuận lợi gần mặt tiền đường Liên Phường, Đỗ Xuân Hợp và cao tốc Sài Gòn - Long Thành - Dầu dây. Kế cận các dự án hot sắp triển khai như: The Classia, khu đô thị The Global City.
*Pháp lý đã có sổ đỏ, hệ thống điện âm, nước máy sẵn sàng đáp ứng, đường đi thông ...
Cần bán đất nền DT từ 100m2 'giá tốt đường 12m và 16m' dự án KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, TP.Thủ đức
6
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

Chuyên nhận ký gửi mua bán các dự án xung quanh Q9 khác như KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC Nam Long, KDC Phú Nhuận, Sở Văn Hoá Thông Tin, Thời báo kinh tế, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Đông Dương...
SĐT: 09811333730981133xxx

*Cần bán đất nền KDC Đông Dương, đường 12m và 16m tại đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP Thủ đức
*Pháp lý: Hợp đồng chuyển nhượng với chủ đầu ...
Bán đất nền vị trí đẹp, giá tốt còn thương lượng, dt 100m2 tại kdc sở văn hoá thông tin,q9
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

HUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN Q9
Dự án Sở văn hoá thông tin, đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, quận 9
Em Linh:
------------------------
* Cần bán nhanh đất nền Sở văn hoá thông tin quận 9, nền có sổ đỏ riêng, giá thương lượng tiếp
- Diện tích 100m2
- hướng TB
- Giá 70tr/m2

- mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, dt 130m², giá 110tr/m2
- mặt tiền Liên Phường, dt 90m², giá 120tr/m2
- đang đợi số ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền kdc kiến á đường liên phường,p.phước long 86tr/m2
3
26.83 tỷ 312 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Biệt Thự Lô góc 2 Mặt Tiền ở vị trí đắc địa của KDC Kiến Á,Đối diện siêu dự án Globall City đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

+ Pháp lý đầy đủ sổ hồng riêng đảm bảo an toàn cho giao dịch.nằm lô góc hướng chính đường 20m, đường bên hông rộng 12m vị trí đẹp ra Liên Phường 50m.
Dt 16x20 ...
Lô đất đẹp đối diện công viên dự án kdc sở văn hoá thông tin, liên phường, quận 9 cần bán gấp
4
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Iên hệ: Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:

- Lô E diện tích 6x15m = 90m² trục thông D1 hướng Tây Bắc đối diện công viên.

Giá bán nhanh 81tr/m² (thương lượng cho ...
Giá tốt. lô đất 120m2 ngang 5m. khu dân cư an thiên lý, đường dương đình hội, phước long b, q9 cũ
4
8.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Gia tốt. Bán nhanh lô đất khu dân cư An Thiên Lý
- Diện tích 120m² ngang 5m
- Xây dựng theo mẫu . Khu đồng bộ. Đường rộng 12m
- khu dân cư sầm uất liền kề Gia Hoà , Khang điền.
- Giá chỉ 8,3 tỷ
- Liên hệ Hiền
EM CÒN GIỎ HÀNG NHIỀU SẢN PHẨM KHÁC. DIỆN Tích ĐA DẠNG ANH CHỊ CÓ NHU CẦU LIÊN HỆ EM
Từ 160 tới 180 của 869

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh