Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nền đất khu hưng phú, plb, giá 8.5 tỷ (thương lượng)
4
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền đất khu Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Lô 90m (5x18m).
- Đường 12m.
- Hạ tầng sạch đẹp, thoáng mát.
- Giá 8.5 tỷ.

Quý khách xem đất liên hệ Kiên .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Quận 9 (Lấy phí thấp).
Hiếm có khó tìm đất biệt thự view sông trịnh công sơn, kdc gia hòa, quận 9
7
39 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HIẾM CÓ KHÓ TÌM ĐẤT BIỆT THỰ VIEW SÔNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA, QUẬN 9

Vị trí đẹp bậc nhất khu dân cư Gia Hòa mặt tiền đường Trịnh Công Sơn, view trực diện sông và công viên xanh mát.

Diện tích: 15m x 20m công nhận đủ 300m
Thế đất vuông vức, thông thoáng, cực kỳ thích hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc nhà ở cao cấp
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, xây dựng hoàn công ngay
Quy hoạch ổn ...
Bán đất dự an bách khoa trục chính nhiều lô vị trí đẹp giá rẻ
5
Thỏa thuận 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Còn vài nền bách khoa cần bán trước tết Ta vị trí đẹp sổ hồng
- DT 7x26m giá 70tr/m
- DT 7x36m đường 16m trục chính 72tr/m
- DT 7x30m đường 16m trục chính giá 75tr/m.
- DT 14x31m đường 16m trục chính 75tr/m
- DT 18x21m giá 65tr/m giá 75tr/m tặng nhà.
-DT 14x30m giá 55tr/m.
- DT 700m có 200 thổ giá rẻ.
Chuyên nhận ký gửi mua bán bds Q2.Q9 holine:
Chính chủ gấp bán lô đất dự án kdt đông tăng long, đường 16m, sẵn sổ, full thổ cư, trục sầm uất
8
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chỉ 6.5 tỷ 1 nền, chính chủ gấp bán lô đất đã có sổ hồng riêng nằm trong khu đô thị Đông Tăng Long.
Hẻm xe hơi 16m thông bàn cờ.
Trục thông, dân cư đã về ở đông đúc sầm uất.
Bán lô đất thiên lý q9 (sạch đep) 7x17m giá tốt 9.9 tỷ cơ hội tốt nhất
3
9.9 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

***DT 7x17m sạch đẹp không vướng hố ga tụ điện; CHỦ GIẢM SÂU cần bán nhanh- - cơ hội mua ở hoạc để dành cho tương lai

*** LH THU
Cần bán gấp nền sạch đẹp không vướng cống, tụ điện. đối diện chung cư . giá tốt nhất dự án
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thiên Lý, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ cần bán gấp nền sạch đẹp, ko vướng cống, tụ điện
Dt: 97m² (5x19.4m)
Đối diện chung cư, sát Vành đai 2
Tiềm năng tăng giá cao
Lh: em Yến làm được giá tốt
Lô nhà phố ngang 6m x22m đường lớn 15m kdc có bảo vệ, nhiều cây xanh giá đầu tư
8
11.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô Đất thuộc Dự Án KDC Hưng Phú đường Võ Chí Công - Liên Phường, dự án có bảo vệ, nhiều công viên và cây xanh và hạ tầng sạch đẹp còn mới trong khu vực, vị trí cực thuận tiện di chuyển,
- Diện tích 6m x22m đường rộng 15m đường bàn cờ thông
- Phù Hợp mua đầu tư, xây ở hoặc làm văn phòng, cho thuê....

Tiềm năng đầu tư dự án Hưng Phú Quận 9.
Dự án Hưng Phú Quận 9 tọa lạc nằm ngay góc đường Võ Chí ...
Bán lô bt 200m2, đường rộng 20m 1/ liên phường, đối diện dự án chung cưgiá đầu tư
4
16 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đất dự án Nam Long Phường Phước Long B cũ:
- Diện tích đất 10x20m
- VỊ trí đường 20m 1/ Liên Phường, đối diện là dự án chung cư sắp triển khai.
- Khu có tiện ích nhiều, cách Global city 1km
- Giá chỉ 80tr/m² rất thích hợp mua đầu tư, hoặc kịnh doanh sau này.
LH Thanh chuyên bán đất khu Nam Long để xem đất và nhiều lô khác số:
Cần bán gấp lô dt 200m(10x20), giá 85tr/m2 giá tốt nhất hiện tại
6
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1-2 tọa lạc tại Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

Đặc biệt, khu vực này có không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện, trạm y tế và các công viên gần kề, tạo điều kiện cho cuộc sống thuận tiện và thoải mái.

- DT 5x18m giá 8,5tỷ bớt Lộc - Đường 12m - TB.
- DT 10x20m giá 85tr/m² Bớt lộc - Đường 15m - Tây Bắc.
- DT 10x180m giá 86tr/m² - Đường 20m - ...
Bán lô đất 129m gần công viên khu dân cư hưng phú giá tốt nhất
3
10.96 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất gần sát Công Viên KDC Hưng Phú, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 129m.
- Đường 12m.
- Gần sát công viên nên rất thoáng mát.
- Giá 11 tỷ.

Khu dân cư văn minh, hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
Liên hệ xem đất - (Kiên).
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất Hưng Phú (lấy phí thấp).
Cần bán nhanh 200m2 đất nền liên phường quận 9 view công viên giá tốt
7
15.7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay công viên, chung cư Fuji Nam Long...

Lô 10x20m đối diện công viên lớn.
Giá: 78,5 tr/m

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán lô đất 80m đường 16m khu vạn phát hưng đường trường lưu giá 4.350 tỷ
3
4.35 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Vạn Phát Hưng, đường Trường Lưu, quận 9.

- Khu dân cư hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Diện tích đất 80m.
- Ngang 5m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 4.350 tỷ.

Liên Hệ xem đất .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Bán lô đất 110m2 ngay gần đông tăng long giá 5.750 tỷ (sổ sẵn)
4
5.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu Tăng Long River View, gần kề Đông Tăng Long.

- Lô 110m giá 5.750 tỷ.
- Đường nhựa 9m.
- Sổ hồng chính chủ.

Pháp lí: Sổ cá nhân sẵn, sang tên liền, xây tự do.
Liên hệ Kiên - .
Nhận kí gởi, mua bán nhanh nhà đất quận 9.
Lô 6x20m đường lớn 20m  gần chợ  chung cư  cách global city hơn 1km giá đầu tư
8
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Nam Long - Phước Long B quận 9
- Nền 6x20m đường 20m ngay chợ và chung cư giá 100tr/m² phù hợp mua đầu tư xây kinh doanh.
Inbox để biết thêm chi tiết.
Liên hệ thanh: để xem đất và gặp chủ.
Cần bán nhanh đất kdc sở văn hóa thông tin  phường long trường  hồ chí minh
5
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Dương (2 tin đăng)
Cần bán nhanh một vài lô đất giá tốt KDC Sở Văn Hóa Thông Tin - Phường Long Trường
Vị trí dự án nằm trên trục đường Bưng Ông Thoàn và đường Liên Phường
- Lô T, dt 5x20=100m, hướng đông nam, giá 7,1 tỷ
- Lô G, dt 6x15=90m, đường D1 thông ra Bưng Ông Thoàn, giá 6,9 tỷ
- Lô H, dt 6x15=90m, hướng tây bắc, giá 6,9 tỷ
- Lô E, dt 6x15=90m, hướng đông nam, giá 7,2 tỷ
- Lô K, dt 6x16.67=100m, đường D5 ...
Bán lô góc biệt thự giáp khu đô thị đông tăng long
5
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Bán lô góc 2 mặt tiền bên cạnh Khu Đô Thị Đông Tăng Long phường Trường Thạnh quận 9.
- DT: 431,7m² ngang 15 dài 24.
- MT đường thông, tiện làm biệt thự Nhà vườn.
- Sổ hồng riêng, có hỗ trợ ngân hàng.
Giá: 50tr/m². TLCC.
Bán đất mặt tiền đường d9 khu dự án nam long p. phước long b quận 9 (view nhìn ra công viên)
5
13.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền đường D9 khu dự án Nam Long p. Phước Long B Quận 9 (view nhìn ra công viên).
- Diện tích: 120m² (6m x 20m). Hướng Đông Bắc, lộ giới đường 12m có lề.
- Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, XD 1 trệt 3 lầu + tum.
- Giá chủ thiện chí bán: 13 tỷ 500 còn thương lượng nhiều cho khách.
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán đất nền, diện tích 110,6m2 chính chủ tại dự án kdc việt nhân  tín hưng
7
4.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Việt Nhân - Tín Hưng, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán đất nền, diện tích 110,6m² chính chủ tại dự án KDC Việt Nhân - Tín Hưng.
Đất trống, dân cư đông đúc, đường nhựa trước nhà 6,6m, vỉa hè 1,2m 2 bên.
Giá 4,1 tỷ (bán trong tháng 5/2026).
Chủ cần tiền bán gấp lô đất ngang 5 kdc tăng long riverview p. trường thạnh quận 9
4
7.79 tỷ 148 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ cần tiền hạ giá 200 triệu bán nhanh.

Nắm chủ: KDC Tăng Long Riverview p. Trường Thạnh Q9 - Liền kề KĐT Đông Tăng Long - Song Hành Vành đai 3 - Trung tâm hành chính p. Long Trường.
- DT: 148m² View rạch bao thoáng.

Giá: 7,79 tỷ thương lượng khách thiện chí.

Đường 10m - Điện nước âm.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân - Xây dựng tự do.
Xây dựng Hầm + 4 Tầng.
Bán nhiều nền hưng phú liên phường, giá từ 8,5 tỷ  0918 290 ***