Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền nhà phố da sở văn hoá thông tin  xây dựng được ngay
6
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất thuộc dự án Sở Văn Hóa Thông Tin P.Phú Hữu, Q9 cũ, đã có sổ đỏ cá nhân từng nền
DTKV: 6x15m - 90m², Đất ở đô thị 100%
Mặt tiền đường nhựa rộng 12m
Sổ đỏ cá nhân, công chứng sang tên trong ngày
Giá 7,2tỷ (bao gồm thuế phí)
Anh Chị quan tâm vui lòng liên hệ Thành - Hỗ trợ xem đất, hồ sơ pháp lý,...

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất thuộc dự án Sở Văn Hoá Thông Tin (P.Phú Hữu, Quận 9 cũ)
Bán lô e trục thông tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, liên phường giá 80 triệu / m2, dt 90 m2.
4
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu đất nền dự án tại Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM có diện tích 6x15=90 m², giá bán nhanh 80 triệu / m². Đất có ngõ vào rộng 12m, đối diện công viên, lô sạch.
phù hợp cho các loại xe tải và có mặt tiền 6m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ.

+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ Khu dân cư phát triển với nhiều tiện ...
Mua bán đất nền đông dương phường phú hữu đường bưng ông thoàn, quận 9 100m2 giá 5tỉ (hợp đồng)
8
5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

LH em Đôn - .
Chuyên giới thiệu mua - bán đất nền thuộc dự án Đông Dương, ngay đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Quận 9, sát bên dự án Sở Văn Hóa Thông Tin. Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, gần sông Ông Nhiêu nên rất thoáng mát, xây dựng được ngay:

+ Diện tích 5x20m = 100m², đường 12m, giá 50 triệu/m².
+ Dt 5x20 = 100m² đường 16m, đối diện rạch, dt sử dụng thêm được 20m làm vườn giá bán 57 tr/m².
+ ...
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Sàn lọc những lô đất giá tốt nhất tại dự án đh bách khoa, gần dự án global city, 0907 107 686
7
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Một số nền đất giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.

+ Diện tích 7 x 30,5 = 213m² đường 12m giá 68 tr/m2
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 69 tr/m2
+ Diện tích 7x39 = 273m giá 66 tr/m2
+ Diện tích 695m có 200m thổ cư giá 45 tr/m2
+ Diện tích 18x20m = 360m², đường 12m giá 62 tr/m²

Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).
Nhận ký gửi, mua bán nhanh đất nền ...
Siêu thị đất nền gửi bán đất nền dự án đh bách khoa, phú hữu quận 9 sổ đỏ vị trí tốt đầu tư
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ: em Đôn. Chuyên đất dự án ĐH Bách Khoa, ĐH Quốc Gia 245
Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:
- Diện tích 7 x 26m = 182m² giá 68 tr/m².
- Diện tích 18 x 21 = 378m giá 62 tr/m².
- Diện tích 12 x 38m = 456m², mặt tiền sông, đẹp giá 65 tr/m².
- Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9. Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn ...
Chuyên mua bán đất nền Đại Học Quốc Gia 245 đường Gò Cát phường Phú Hữu Quận 9 chờ sổ
3
14.06 tỷ 380 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN NHANH đất nền dự án Đại Học Quốc Gia 245 với mức giá tốt nhất thị trường .
Hỗ trợ pháp lí hồ sơ về dự án-liên hệ em Long: 09331144880933114xxx (zalo-viber)

- Dự án Đại Học Quốc Gia là dự án khu nhà ở cán bộ, giảng viên đại học Quốc Gia TP. HCM tại phường Phú Hữu, Quận 9 (gọi tắt là dự án 245) quy mô hơn 65ha. Dự án sẽ được chia làm 2 giai đoạn, với tổng mức đầu tư được phê duyệt là ...
3 nền đất 182m2 và 432m2 giá chủ đất cần bán dự án đh bách khoa quận 9, giá cạnh tranh nhất
5
26.43 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán 1 trong 3 nền đất thuộc dự án đại học Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp phường Phú Hữu Quận 9, TP. Thủ Đức, sổ đỏ.

- Nền 1 diện tích 7x33m= 231 m², giá 67.5 tr/m², đường 12m giá tốt cần bán.
- Nền 2 diện tích 14x32m = 448m², giá 59 tr/m².
- Nền 3 diện tích 12 x 36 = 432m² mặt tiền sông đẹp, giá 78 tr/m²

Dự án đh Bách Khoa có địa thế đẹp nhất quận 9, gồm 2 lối vào Đỗ Xuân Hợp và ...
Bán đất biệt thự kdc gia hoà, vị trí đẹp, rất phù hợp mua để ở, ngay út trà ôn, diệp minh tuyền
3
15.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán nền đất KDC Gia Hoà, đường Diệp Minh Tuyền, Phường Phước Long B.
- Diện tích: 10m x 16m = 160m².
- Pháp lý đã có sổ hồng.
- Giá bán: 15,5 tỷ còn bớt.
Quan tâm nhắn em nhận thông tin, xem đất, xem sổ.
- SĐT: gặp Thành Trung.
Chuyên nhà đất KDC Gia Hoà.
Cần bán nền mới diện tích 340m2, tặng bản vẽ nhà KDC Đông dương, Bưng Ông Thoàn, Quận 9
3
10.2 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐÔNG DƯƠNG
Hỗ trợ pháp lý
Em Linh: 09811333730981133xxx (zalo + viber)
---------------------
Cần bán đất nền Đông dương, đường Bưng Ông Thoàn, quận 9
- DT 340m2
- Đường 12m
- Giá 30tr/m2
- Tặng kèm bản thiết kế nhà, nền đất san lấp cao ráo

*Chuyên các dự án xung quanh phường Phú Hữu và Phước Long B như KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long Kiến Á, Sở văn hoá thông tin, Thời báo kinh ...
Bán đất đường 10m kdc samsung village 4x16,5 ( 66m2 ) giá chỉ 4,9 tỷ
5
4.9 tỷ 66 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau :

- Diện tích : 4 x 16,5 ( 66m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng tự do
- Liền kề khu Công Nghệ Cao và Vành Đai 2

* Giá : 4,9 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán gấp đất kdc tăng long garden q9 ngang 6,5m hiếm đường nhựa 9m chỉ 4,92 tỷ tl mạnh
4
4.92 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Hot! Chủ cần bán gấp khách thiện chí trả giá là chốt.
Cần bán lô đất đẹp thuộc KDC Tăng Long Garden, vị trí liền kề khu đô thị Đông Tăng Long Quận 9 cũ khu vực đang phát triển cực mạnh với hạ tầng đồng bộ và tiềm năng tăng giá cao.
Vị trí đẹp:
Ngay KDC Tăng Long Garden.
Giáp Đông Tăng Long.
Liền kề Vành Đai 3.
Kết nối nhanh Liên Phường nối dài.
Di chuyển thuận tiện về trung tâm TP Thủ Đức, cao ...
Bán nền đất kdc đảo kim cương  4 tỷ/70m2
3
4 tỷ 70 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Island quận 9, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CG! Bán đất KDC Đảo Kim Cương P. Trường Thạnh Q9.
Lô G - KDC Đảo Kim Cương p. Trường Thạnh Q9.
- DT: 70m² (4x17,5).
- Lô sạch đường 9m đường thông.
Giá 4 tỷ.
-----------------------
Bán tiền mặt - Giá tốt đầu tư ạ.
LH - Em Phát nhà đất - nhận kí gửi nhà đất tại Quận 9.
Chính chủ bán lô đất 100m mặt tiền đường liên phường giá 11.8 tỷ ( còn bớt )
3
11.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Liên Phường, khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin

- Diện tích 6x16.7m
- Đường 30m ( Đường Liên Phường )
- Sổ hồng chính chủ
- Giá 11.8 tỷ thương lượng

Quý khách quan tâm xin liên hệ
Nhận ký gởi, mua bán nhanh đất nền Sở Văn Hóa ( Xin phí thấp )
Bán nhanh lô đất 5x20m khu sở văn hóa giá 7.1 tỷ ( còn bớt )
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Sở Văn Hóa, đường Liên Phường.

- Diện tích 5x20m
- Đường 12m
- Sổ sẵn
- Giá 7.1 tỷ có bớt

Quý khách quan tâm xin liên hệ Em Kiên -
Lô góc 2 mặt tiền đường 16m kdc nam khang residence, dt 133 m2 (ngang 8,5m) giá 67 triệu/m2
5
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền KDC Nam Khang Residence nằm ở vị trí đắc địa tại Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh, mang đến cho khách hàng một cơ hội đầu tư hấp dẫn.

+ Diện tích đất 133 m² (ngang 8,5m), phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Giá bán 67 triệu / m², một mức giá cạnh tranh trong khu vực.
+ Mặt tiền rộng 8.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố.
+ Đường vào rộng 16m, thích ...
Hàng hiếm tại tăng long garden, 7,85 tỷ, 157m2, đường nguyễn duy trinh, quận 9, tp.hcm
7
7.85 tỷ 157 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long Garden, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Tăng Long Garden nằm ở Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP.HCM, là một dự án đất nền lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc an cư. Đất nền có diện tích 157m², giá bán 7,85 tỷ VND, với mặt tiền rộng 5m và đường vào rộng 9m, rất thuận tiện cho giao thông.

Đất được thiết kế với phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc các hoạt động kinh doanh. Pháp lý ...
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền siêu đẹp tại kdc gia hoà. dt 13x16m giá 20.7 tỷ  sổ đỏ riêng
8
20.7 tỷ 208 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Hà Trần BĐS Chuyên Bán Nhà Đất Tại KDC Gia Hoà - Với Giỏ Hàng Lớn và Nhiều Lô Giá Tốt Mua Đầu Tư Sinh Lời Nhanh Chóng.

Do quy định của trang BĐS này chỉ cho đăng duy nhất 1 sản phẩm nên e xin giới thiệu đến quý vị khách hàng 1 lô tiêu biểu trong giỏ hàng của e như sau:

- Vị Trí: Lô Góc 2 mặt tiền đường rộng 16m
- DT: 13 x 16m
- Giá: 20.7 tỷ có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập mặt sông kdc gia hoà dt 15x20m giá 126tr/m2
7
37.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị Trí: Mặt Sông đường rộng 16m
- DT: 15 x 20m
- Giá: 126 tr/m² có thương lượng
- Pháp Lý: Sổ đỏ riêng cầm tay - Công Chứng ...
Bán đất nền dự án centana city, trường lưu, dt 82 m2 giá 4,85 tỷ
5
5 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Dự án Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Trường Lưu, p Long Trường, Q9, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất nền đẹp để xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 82m².
- Giá: 4,85 tỷ VND.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Tây
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 9m.

Điểm nổi bật của mảnh đất này là phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ xây ...
Từ 200 tới 220 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh