Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Bán lô đất 200m2 đối diện công viên kdc hưng phú liên phường q9, giá tốt 85r/m2
5
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 10x20m.
- Đường 15m gần công viên, khu an ninh có bảo vệ.
- Nhận mua bán kí gửi đất khu dân cư Hưng Phú Q9 giá tốt.
Liên hệ em My: .
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Chính chủ bán lô m giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, quận 9,  0903 382 *** thọ
6
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền Sở Văn hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, thành phố Thủ Đức. Cập nhật ngày 11/12/2025.
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Bán đất dự án bách khoa 7x26m, vị trí đẹp giá đầu tư
4
Thỏa thuận 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
Bán đất Dự án Bách Khoa.
- DT 7x26m.
- Đường 16m, 12m.
- Pháp lý Sổ hồng.
Cần bán Đất dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, sổ đỏ cá nhân Diện tích 90m², Giá 78.5 Triệu/m²
4
78.5 triệu 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất nền DT 90m2, sổ đỏ cá nhân KDC Sở văn hoá thông tin, đường Liên Phường, Phường Phú hữu, Q9
- Vị trí thuận lợi tương lai nối liền Tây Thăng Long vinhomes, có trung tâm thương mai, trường học nội khu

Hiện đang rao bán:
- DT 5mx20m, hướng Đông Nam, đường thông 12m, giá 72tr/m2
- DT 6mx15m, Hướng Tây Bắc, Đường 12m, Giá 78.5tr/m2
- DT 6mx16.67m, hướng Tây Bắc, đường Liên Phường 30m, giá ...
Bán gấp lô đất đẹp khu tđc phước thiện đối diện vinhomes. giá chỉ 6,5 tỷ
10
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

CHỦ GỬI - BÁN ĐẤT TĐC PHƯỚC THIỆN VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ
Sát bên Vinhomes Grand Park Trung tâm TP. Thủ Đức

Diện tích: 5 x 22m (thổ cư 100%)
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt
Đường trước đất: nhựa 10m, xe hơi tránh nhau thoải mái
Khu dân cư văn minh an ninh hạ tầng hoàn thiện
Gần trường học, bệnh viện, công viên, trung tâm thương mại Vinhomes

Lợi thế vượt trội:
Vị trí liền kề đại đô ...
Bán lô đất dt 338m2 đường 20m gần trung tâm thương mại kdc phú nhuận, đường liên phường, q9 cũ, hcm
5
30.42 tỷ 338 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất & nhà Quận 9.
Em Linh: .

Cần bán đất nền biệt thự khu dân cư Phú Nhuận sổ đỏ, điện âm nước máy.
- Vị trí: Trục chính là đường 659, phường Phước Long B, Quận 9, TP. Thủ đức.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.

Do tính chất các sản phẩm mang giá trị lớn, bên em đảm bảo 100% sản phẩm là hàng có sẵn, tránh mất thời gian quý báu của anh chị khách quý ạ.

- Lô I, Diện tích 338m², ...
Bán đất view công viên nội khu 6a phước thiện
7
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán đất Phước Thiện đường 6A view công viên nội khu.
- Diện tích 7x21,8.
- Giá 8,6 tỷ
Liên hệ - a Thoan.
Cập nhật nền tdc phước thiện, sổ sẵn công chứng ngay
6
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cập nhật nền TDC Phước Thiện - TP. Thủ Đức.
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
Địa chỉ cũ: Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, Địa chỉ mới: Đường Phước Thiện, phường Long Bình, Hồ Chí Minh).

Lô ngang 5, DT 100m², MT đường 1C giá 6,5ty đối diện trường học.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Hạ tầng:
Đường nhựa trước đất 16m, xe hơi quay đầu thoải mái.
Đường ...
Lô đất siêu đẹp long thuận riverside mt ngay khu dân cư đẹp, view sông long thuận. sát vinhomes q9
9
4.65 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Long Thuận Riverside, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Hàng vip:.
Bán đất ngay khu dân cư đẹp, view sông Long Thuận. Sát Vinhomes Q9.
Bán đất Long Thuận Villa Riverside, đường Long Thuận Q9.
Long Thuận Riverside, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh.
Diện tích 84,8m² giá chỉ 4,65tỷ.

- Đường nhựa 10m, gần sông mát mẻ.
- Có cổng bảo vệ 24/24 an ninh.

- Vị trí đẹp, gần Vành Đai 3 đang xây dựng, cách Vinhomes chỉ 1,5 km, đầu tư tốt.
Mr Anh Khoa xem sổ, gửi ...
Hạ giá 350 triệu bán nhanh nền 85m2 , sổ riêng, đường 10m khu centana điền phúc thành giá 4 tỷ 850
4
4.85 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Cần bán đất 85m² KDC Centana Điền Phúc Thành,cách đường Nguyễn Duy Trinh 900m, phường Long Trường, TP. Thủ Đức (Quận 9).
ngang 5m
+ Đường nhựa 10m, có vỉa hè cây xanh, điện nước âm.
+ Sổ riêng chính chủ, xây dựng tự do.
+ Cách nút giao Vành đai 3 và cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây khoảng 1km.
+ Tiện ích ngoại khu: Ngân hàng Sacombank, siêu thị Vinmart, Bách Hoá Xanh, Pharmacity, chợ, UBND ...
Chỉ 1 nền đất biệt thự 400m2 giá chủ bằng 2/3 giá cđt sắp mở bán đầu tư sinh lời cao
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong KĐT mới Đông Tăng Long.
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.
Liên hệ em Nam: .
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự dự án bách khoa, p. phú hữu, tp thủ đức, dt 18x21m, sổ đỏ, đg 12m
4
23.63 tỷ 378 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Cách Global City chỉ 5 phút.
* Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do.
* Gần tuyến đường Vành Đai 2, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Bán lô đất biệt thự khu dân cư Bách Khoa - P. Phú Hữu - TP Thủ Đức.
+ Lô: Diện tích: 378m² (ngang 18m, dài 21m).
Đường nhựa trước đất rộng 12m, hướng đông bắc.
Giá bán: 62,5 tr/m².
LH: (Viết Quốc).
Sàn BĐS Đất Việt, Chuyên nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Quận ...
Lô góc đường 16m nam khang nguyễn duy trinh chỉ 67 triệu/m2
3
8.91 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Lô góc giá tốt nhất Nam Khang Nguyễn Duy Trinh kế bên Chợ Long Trường, đối diện KDT Đông Tăng Long Quận 9.
Đường 16m trục chính dự án, thuận tiện kinh doanh mua bán.
Diện tích 8,5m x 16m = 133m².
Sổ riêng công chứng, xây dựng tự do.
Giá bán 67 triệu/m².
LH .
Chính chủ bán nhanh lô biệt thự view sông dt 455m2 tại d/a thời báo kinh tế sài gòn q9
3
19.5 tỷ 455 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Diện tích 13m x 35m (455m²), đường 12m, hướng Tây Nam, đối diện công viên và rạch Gò Lớn.

- Xây dựng tự do, sổ sẵn cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.

- Giá rẻ: ~43 tr/m² (thương lượng).

- Vị trí: Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM.

+ Liên hệ: (E Quốc Cty Đất Việt).

+ Nhận ký gửi, giới thiệu mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Bán lô e, 6x15m, hướng đông nam dự án sở văn hóa thông tin, xây dựng được ngay
3
7.29 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền Lô E thuộc dự án Sở Văn hóa Thông Tin Quận 9 đẹp, ngang 6m, dài 15m, thích hợp xây để ở, có thể xây hầm, có thể xây dựng được ngay.
Hướng Đông Nam mát mẻ.
Giá bán: 7,29 tỷ.
Vị trí dự án rất tiềm năng, đường Liên Phường đi xuyên qua dự án. So với các dự án xung quanh thì SVHTT có giá rẻ hơn khá nhiều.
Bán nền 8x20 kdc khang an, đường liên phường q9 chỉ 78tr/m
3
12.48 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nền đất 8x20 KDC Khang An - đường Liên Phường Q9
Vị trí ngay nút giao đường Liên Phường - Võ Chí Công
Đường thông 12m
Pháp lý: sổ cty xây nhà hoàn công ra sổ các nhân
Quý khách quan tâm liên hệ Tiến
Nhận ký gởi BĐS quận 9 củ, TP Thủ Đức
Từ 40 tới 60 của 863

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh