Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm lô góc centana hiếm có khó tìm giá tốt nhất cho khách hàng đầu tư, chủ cần bán
7
11.12 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Siêu phẩm lô góc Centana hiếm có khó tìm.

Một trong những lô đẹp nhất khu Centana Điền Phúc Thành.
Vị trí: Lô góc đường song hành Vành Đai 3, đường rộng 20m thông thoáng.
Kết nối cực nhanh di chuyển thuận tiện mọi hướng.

Điểm nổi bật:
Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thoáng, dễ thiết kế, phù hợp ở hoặc đầu tư.
Ngang rộng 7m cực kỳ lý tưởng để làm văn phòng công ty, showroom, hoặc khai thác quảng ...
Kdc samsung village, đường bưng ông thoàn, p phú hữu, tp hồ chí minh
3
6.26 tỷ 107 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất Samsung Village, P Phú Hữu, TP Hồ Chí Minh.
Lô đất mặt tiền đường 10m, Ngang 5, tổng diện tích đất 107m².
Giảm giá còn 58.5tr/m² so với giá cũ 63.5tr/m.
Hướng Đông Bắc.
LH gặp em Nam ạ!
Bán nhanh 108m ngang 6m mặt tiền đường 12m trục ngay liên phường giá 9,2 tỷ
7
9.2 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: MT đường Liên Phường 30m, ngay vòng xoay Liên Phường, giáp quận 2.

Diện tích: 108m
Ngang : 6m.
Trục 12m
ngay đầu Khang Điền
MT đường Liên Phường vô tầm 200m
Giá : 9,2 tỷ

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9, Quận 2.
Đất nền dự án tọa lạc tại Đặng Thanh Hiếu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 120m², giá 3,93 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho khách hàng đầu tư lâu dài hoặc ở tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và tiện nghi.
- Khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cao.
- Mặt tiền rộng rãi, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Không gian ...
Siêu phẩm hàng hiếm lô trục chính 711 tại kdc đh bách khoa  dt 7x27m (189m2) giá chỉ 75tr/m2
4
14.18 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô B1.
- Diện tích: 7m x 27m (189m²) hướng Đông Bắc.
- Mặt tiền đường trục chính đường 711 rộng 16m vỉa hè mỗi bên 3m. Trục xuyên tâm kết nối đường Nguyễn Duy Trinh và đường Đỗ Xuân Hợp.
- Vị trí đẹp, lô sạch đẹp thoáng không vướng cống và cột điện. Mẫu nhà 1 trệt 2 lầu mẫu hiện đại hoàn công nhanh chóng.
- Giá bán: 75tr/m² chủ thiện chí bán nhanh.
Liên hệ: Quốc Dũng.
BĐS Đất Việt chuyên kí ...
Cần bán lô đất đường 11a 5*20 100m2 giá 7.5 ty khu tdc phước thiện cách vinhomes 100m giá tốt
4
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô mặt tiền đường 11A khu TĐC Phước Thiện đối diện Vinhomes.
Vị trí cách Vinhomes 100m, vị trí lô đất nằm trên trục đường 11a sát đường phước thiện.
Từ vị trí đất ta duy chuyển đến trường học các cấp, ngân hàng, chợ, siêu thị... Trong bán kính chỉ 500m.
Lô đất của mình có bề ngang là 5 và chiều sâu là 20tổng là 100m đất thổ cư, thì lô đất này chúng ta có thể mua để đầu tư hoặc xây 1 căn ...
Lô biệt thự rẻ nhất phú hữu, 448m2 chỉ 19,5 tỷ
3
19.5 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế Bưng Ông Thoàn
Thông số 20x22m.
448m², đường vào 16m.
Gần Liên Phường.
Giá ngộp bank bán gấp.
A/c quan tâm liên hệ e Công .
Nhận ký gửi bđs giá tốt tp Thủ Đức.
Bán đất trục chính kdc nam long, q9. dt 4.5x20m, giá 8.9 tỷ. sổ đỏ cá nhân
5
8.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đẹp, kết nối nhiều tuyến đường giao thông quan trọng: Liên Phường, Võ Chí Công, Đỗ Xuân Hợp, cao tốc Long Thành - Dầu Giây...
- Nội khu khang trang, hạ tầng cơ sở hoàn thiện khang trang, dân cư văn minh đông đúc. Tiện ích xung quanh: Công viên, chợ, trường học bán kính 300m ko thiếu gì.

- DT: 4.5 x 20m - đường nội bộ 12m, giá bán 8.9 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thương lượng trực ...
Kẹt tiền cần bán gấp nền 114m2 ngang 6 gần đường liên phường q9, sổ sẵn, ngay dự án khang điền
4
9 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 8, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kẹt cần ra gấp nền đất cách Liên Phường 100m.

- Đất nền 114m² ngang 6m (6x19).
- Thuộc dự án Mẫu Giáo Trung Ương.
- Khu dân cư đồng bộ, trí thức.
- Điện nước âm, đường rộng.
- Đất sổ hồng sẵn, tiện vay ngân hàng nếu cần.

Liên hệ: để xem đất, xem sổ mua bán sang tên.
Cần bán nhanh 237m2 góc 2 mặt tiền đối diện global city quận 2. giá 145 tr/m2
5
34.36 tỷ 237 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Global City Quận 2, Song Hành cao tốc...
Diện tích: 10x25m. (lô góc).
Vạt góc còn: 237m².
Sổ riêng.
Trục 14m thông.
Giá: 145 tr/m².
Cách Đỗ Xuân Hợp Global City tầm 30m.

Ngoài ra còn nhiều SP tốt cùng khu vực.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9.
Hàng đầu tư  11,2 tỷ 140m2 mặt tiền 4a cực đẹp, đường 16m .tđc phước thiện, đối diện vinhomes .
12
11.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán gấp lô đất đẹp mặt tiền 4A - đường nhựa 16m, cực đẹp giai đoạn 1 tái định cư Phước Thiện, đối diện Vinhomes.
- Vị trí cực đẹp thích hợp để mở nhà hàng, quán ăn, cf, văn phòng..
- Dt: 140m - Giá ĐẦU TƯ : 11,2 tỷ
- Đường 4A 16m . Thông từ Nguyễn Xiễn xuống tới Song Hành vđ3 , sát bên đường Phước Thiện.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
Bán 30 lô biệt thự đối diện global city tại phú nhuận  phước long b, từ 20,5 tỷ.
6
20.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án chất lượng. Với diện tích 200m² và giá chỉ 20,5 tỷ VND, khu đất này hứa hẹn sẽ mang đến những cơ hội đầu tư sinh lời cao trong tương lai.

+ Diện tích: 200m².
+ Giá bán: 20,5 tỷ VND.
+ Chiều ngang mặt tiền: 17m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 20m.
+ Pháp lý: ...
Bán gấp nền biệt thự kdc kiến á, liên phường, tp thủ đức. dt 10x20m giá 83tr/m2
5
16.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt thự Khu dân cư Kiến Á - đường Liên Phường, Phước Long B, TP Thủ Đức.

Vị trí gần ngay đại đo thị Global City.

- DT 10 x 20m
- Giá 83tr/m²
- Sổ Hồng Riêng

- Quý khách quan tâm Vui lòng liên hệ: Mr Hà để xem được rất nhiều lô và nhiều dự án khác nhau mà không mà nhiều thời gian.

* Hà Trần BĐS Chuyên Nhận Ký Gửi Môi Giới Các Dự Án Tại TP Thủ Đức.
- Cảm ơn quý khách xem tin ...
Bán nhanh 6x24m đất nền trí kiệt khang điền trục 14m giá 83,5 tr/m2
8
12.02 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

River Town Trí Kiệt, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp (hai mặt sông).
Cách Global tầm: 500m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Liên phường đã thông xe.
Diện tích: 6x24m.
Trục: 14m.
Giá: 83,5 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm đẹp cùng khu vực ,..

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất centana điền phúc thành, lô ngộp giá rẻ nhất chỉ 4,75 tỷ, nhà đất lê sanh cam kết đúng giá
11
4.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Nhà Đất Lê Sanh (công ty TNHH BĐS & XD Lê Sanh) Chuyên mua bán & nhận ký gửi dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9.

Bên em:
- Bán đúng giá khách gửi (không kê giá bán).
- Không rao giá ảo (giá thấp rẻ mạt làm mất thời gian của nhau).
- Không đăng giá thật thấp để lôi kéo khách, để rồi dẫn đi xem xong báo bán rồi hay ngưng bán.

Thông tin lô đất dự án Centana Điền Phúc Thành Quận 9 cần bán như ...
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
12
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
Chốt nhanh đất lô kdc hưng phú 1, liên phường, p. phú hữu, q9, diện tích 120m2, giá 9.5 tỷ
3
9.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hưng Phú 1 - trục đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Tp Thủ Đức.

Lock J: DT 6x20m, đường 12m, giá 9.5 tỷ.

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, khu dân cư trí thức cao, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Hàng hiếm sót lại! bán lô đất o2 vị trí 1/ đường 659 tại kdc phú nhuận q9 cũ giá chỉ 73tr/m2
3
27.16 tỷ 372 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Vị trí lô đất: Lô O2.
* Diện tích: 14,8m x 25m (372m²), hướng Tây Bắc.
* Đường 12m, vị trí đẹp nằm 1/ đường 659, cách đường Liên Phường 200m.
* Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh.
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu, có hầm, mẫu biệt thự hiện đại tự do thiết kế.
* Giá bán: 73tr/m² giá tốt.
Liên hệ em: Quốc Dũng để nhận chi tiết vị trí và xem sổ.
VPGD: Lô R.31 KDC Phú Nhuận, P ...
Bán đất mặt tiền đường huy cận, kdc gia hòa, đường 30m, dt 7x25m, giá 125 triệu/m2
7
21.88 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tôi cần bán gấp đất nền tại khu dân cư Gia Hòa, phường Phước Long B, Quận 9.
- Diện tích: 7m x 25m, đường 30m trục chính, thuận tiện kinh doanh buôn bán.
- Giá bán gấp là 125tr/m² (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Ngoài ra bên e còn nhiều lô khác để quý khách lựa chọn!

Để nhận thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: E Hà .
- Cty BĐS Đất Việt chuyên nhận ký gửi mua bán dự án KDC Gia Hoà.
- Cảm ơn ...
Siêu rẻ đất nền kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 56 triệu/m2, 420m2, q9, hcm vị trí đẹp
3
23.52 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House Montessori ...
Từ 740 tới 760 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh