Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà  giá đất  khu bcr tam đa chỉ 6 tỷ, 134m2, shr.
9
6 tỷ 134 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán nhà giá đất khu BCR Tam Đa chỉ 6 tỷ, đường nhựa 12m.

* KDC BCR Tam Đa mặt tiền đường Tam Đa và được bao bọc bởi 2 con sông Tắc và sông Rạch Môn thoáng mát.

+ Hạ tầng hoàn chỉnh, đồng bộ. Hệ thống Điện nước âm.

+ Vị trí nền đất đẹp, công viên 30m, cách sông 50m. Đường 12m.

+ Cách vành đai 3 (Nguyễn Duy Trinh) tầm 0,8 km, chợ Long trường 2km.

+ Diện tích CN: 134m², ngang 5,3m x ...
Cần bán nhanh lô góc kiến á  đường liên phường  quận 9 giá tốt 85 tr/m
6
34 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay Liên Phường giao Đỗ Xuân Hợp, Global City Quận 2.
Di chuyển về trung tâm tầm 25 phút...

Lô góc trục: 16m ngay liên phường vô tầm 50m.
Đối diện sông , công viên
Diện tích: 400m
Ngang 19m
Giá: 85 tr/m².

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường, Quận 9.
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất 100m2 dự án sở văn hóa, phú hữu, quận 9 sổ hồng sang tên nhanh gọn
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m² .
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Ngoài ra em còn các sản phẩm lô góc, mặt tiền Liên Phường, mặt tiền Bưng Ông Thoàn thuộc dự án Sở Văn Hóa,...
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem ...
Bán gấp lô đất diện tích 90m2 giá rẻ nhất dự án sở văn hóa, quận 9,  0903 838 ***
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 77tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi mua bán ...
Đông tăng long. đất 100m2 đối diện công viên, sát lã xuân oai. sổ sẵn. bán gấp 7.3 tỷ. 0909 483 ***
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Rổ hàng đất nền Đông Tăng Long.
- Bán nền hoán đổi đối diện công viên.
Dt 5x20, sạch đẹp.
Vị trí 1/ Lã Xuân Oai, Cách vài chục mệt
Sổ sẵn.
Giá 7.3 tỷ. Hiếm đối diện công viên.
Anh/chị quan tâm liên hệ: em Niệm.
Chủ gửi bán đất dự án bcr tam đa quận 9 lô k3, hiện trạng có nhà vườn trị giá 500tr. tlcc
10
6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ gửi BÁN ĐẤT DỰ ÁN BCR TAM ĐA Quận 9
Vị trí: Lô K3, dự án BCR Tam Đa, phường Trường Thạnh, Q9
Diện tích: 133,5m (ngang 5,3m dài 25,26m)
đường 12m, có lề
Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, theo quy hoạch (tối đa 3 tầng)
Giá bán: 6 tỷ ( 45 triệu/m giá rất tốt khu BCR)
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo)
_____
Hiện trạng:
Có nhà gỗ ~50m, đầu tư gần 500 triệu để ở ...
Bán đất nền kdc samsung, đường bưng ông thoàn, kế liên phường
3
5.7 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần tiền kinh doanh nên bán nền đất đẹp KDC Samsung 200 Bưng Ông Thoàn Kế Liên Phường.
- Khu hiện hữu, xây dựng cao.
- Diện tích: 80m² (ngang 6,7m).
- Giá bán: 5,7 tỷ.
- Sổ hồng riêng.
LH: Lê Huy.
Cần bán kdc samsung 61m2, 3,85tỷ. đường 8m ngay khu công nghệ cao
3
3.85 tỷ 61 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Không có nhu cầu sử dụng, cần bán 1 nền đất KDC Samsung, 200 Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu.
- Diện tích: 61m².
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 3,85 tỷ.
LH: Lê Huy Bưng Ông Thoàn.
Bán lô đường 5b đối diện cvien 7x20 138.2m 8 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8 tỷ 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 5B đối diện công viên khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 20m tổng diện tích công nhận là 138.2m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 5B có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8tỷ (đang rẻ hơn ...
Lô góc hiếm kế đông tăng long giá giảm mạnh
4
5.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

LÔ GÓC HIẾM KẾ ĐÔNG TĂNG LONG GIÁ GIẢM MẠNH

5.5 tỷ (từ 6.6 tỷ) còn thương lượng

Đường Lò lu

Thông tin:

Lô góc 2 mặt tiền thoáng đẹp

Đường ~8m xe ô tô tránh nhau thoải mái

Khu phân lô đồng bộ nhà xây kín

Vị trí:

Gần khu Đông Tăng Long

Kết nối Lò Lu (đường nhựa 12m)

Khu vực đang phát triển tốt

Sổ hồng riêng pháp lý rõ ràng

Liên hệ xem đất làm việc trực tiếp

em Vượng
Hiếm rẻ! bán nhanh nền vị trí đẹp nằm đối lưng đường liên phường tại kdc sở văn hoá tt q9 giá 7,6tỷ
3
7.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Lô N.
+ Diện tích: 6x16,67m (100m²), hướng Đông Nam.
+ Đường 12m, vị trí đẹp nằm đối lưng đường Liên Phường, trục đường thông đẹp ra Bưng Ông Thoàn, cách đường Bưng Ông Thoàn 50m.
+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, sang tên nhanh chóng.
+ Giá bán: 7,6tỷ (thương lượng).
+ LH: (Quốc Dũng).
+ VP: Lô N23 KDC Sở Văn Hoá.
+ Chuyên bán đất nền KDC Sở Văn Hóa TT, P Phú Hữu, TP Thủ Đức với giỏ hàng ...
Cần bán gấp lô đất nền đất kiến á, liên phường, quận 9, 125m giá tốt
7
11 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Giáp Global City Quận 2, đi trung tâm tầm 20 phút...
Kiến Á, Liên Phường, Quận 9 (đường 30m).
Vị trí: Cách Liên Phường tầm vài chục mét

- Diện tích đất 5x25m
- Đường 12m
- Sổ hồng
- Giá : 11 tỷ
Ngoài ra còn nhiều sp vị trí đẹp giá tốt khác

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Chủ cần tiền bán nhanh lô 9x18m trục 16m ngay global quận 2 giá tốt
8
13.77 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : cách đường liên phường tầm 70m , gần global city quận 2
Trục 16m , có hè rộng
Diện tích : 9x18m
Pháp lý ( xây nhà hoàn công )
Lưu ý : khi mua là phải xây dựng phần thô liền
Giá : 85 tr/m có thương lượng
Liên hệ: nhận ký gửi mua bán nhanh
Bán nhanh 156m ngang 6m trục d1 rộng 25m khu nam long giá 91 tr/m thương lượng
8
14.2 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí : ngay mặt tiền đường 25m ( trục D1 )
Gần quỹ đất xây chung cư ..
Lô : 156m
Ngang 6m
Trục 25m
Giá : 91 tr/m thương lượng

Ngoài ra còn nhiều nền vừa và nhỏ cùng khu vực giá tốt cho quý khak hàng

Liên hệ Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần
Chủ gửi bán nhanh 8x20m khang an  vòng xoay liên phường quận 9 giá tốt
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, Song Hành cao tốc, đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút.
Lô: 160m².
Ngang: 8m
trục gần chung cư Hausneo.
Trục: 12m.
Hướng: Mát.
Giá: 78 tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán nền nhà phố mt đường rộng 16m, kdc khang an, dt 144m2 (6x24) giá 79 tr/m2
3
11.38 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nền nhà phố KDC Khang An, P Long Trường ( P Phú Hữu - Q.9 ), TP HCM
- DT: 144m² (6m x 24m)
- Đường rộng lộ giới 16m
- Hướng: Bắc
- Pháp lý: HĐMB - Xây dựng nhà hoàn công
- Giá bán: 79 tr/m²
Liên hệ SĐT: Mr. Nguyện
- Em còn rất nhiều nền khác bán quý anh chị quan tâm liên hệ em tư vấn hỗ trợ ạ.
Bán nhanh lô góc 400m ngang 20m gần global city đối diện công viên lớn, sông giá tốt
8
34 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô biệt thự với bề ngang khủng 16m KDC Phú Nhuận - Liên Phường, P Phước Long B, Quận 9.
DT: 400m ( góc 2 mt )
Hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: SHR.
Vị trí: Đối diện công viên.
Giá: 85 tr/m²

Ngoài ra còn nhiều nền giá tốt khác.

Liên hệ nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán gấp đất kdc bách khoa  p.phú hữu q9 mã lô aii  40 (dt 13,8 x32.5 =447m2 vị trí đẹp, giá rẻ
5
Thỏa thuận 447 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr.Duy (8 tin đăng)
Bán đât KDC Bách Khoa - P. Phú Hữu - Q9 Mã Lô AII - 40 (DT: 13,8 x32.5 =447m², vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự ở.. Gần Đỗ Xuân Hợp, xung quanh tiện ích đầy đủ..

Giá: Thoả thuận.

LH: gặp Mr Duy.
Không thể có tìm được lô rẻ hơn thứ 2!bán nền s dt 5x20m( 100m2) tại kdc sở văn hoá ttgiá 71tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm hiếm tại thời điểm hiện tại xuất hiện tại dự án khu nhà ở cán bộ CNV Sở Văn Hoá TT TP HCM toạ lạc tại điểm giao của đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- Lô S.
- Diện tích: 5m x 20m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân, ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
- Giá tốt nhất khu: 71tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Gọi ngay cho em để nhận đầy đủ thông tin và ...
Bán lô h  dt 5x20m(100m2)  tại kdc đông dương, p phú hữu  pháp lý hợp đồng mua bán  giá 4.7tỷ
3
4.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- KDC Đông Dương vị trí nằm tại đường 82, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, nay là P Long Trường, TP HCM.
- Pháp lý hợp đồng mua bán, xây dựng được cấp phép mẫu nhà bản vẽ, đo đạc cắm ranh.
+ Lô H.
- Diện tích: 5m x 20m (100m²) hướng Tây Bắc.
- Đường 12m, mẫu nhà 1 trệt 2 lầu, mẫu nhà hiện đại.
- Giá bán nhanh: 4.7tỷ.
- Liên hệ: Quốc Dũng.
VPGD: Lô B8 KDC Đông Dương, P Long Trường, TP HCM.
Từ 780 tới 800 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh