Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cập nhật giỏ hàng kdc gia hòa phước long b (t03/2026)
9
12.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CẬP NHẬT GIỎ HÀNG KDC GIA HÒA PHƯỚC LONG B (T03/2026)

Diện tích: 5 x 20m
Đường Út Trà Ôn
Giá: 12,9 tỷ (bớt lộc)

ƯU ĐIỂM KDC GIA HÒA
Khu dân cư đồng bộ an ninh, có bảo vệ
Công viên 3ha sát bờ sông Rạch Chiếc
Hồ bơi người lớn & trẻ em diện tích 1.800m
Siêu thị nội khu, tiện ích đầy đủ
Trường mầm non nội khu, bán kính 1km đầy đủ từ tiểu học đại học
Đường nội bộ 12m 30m, có vỉa ...
Giỏ hàng giá tốt nhất dự án 6x26m khu dân cư khang điền phước long b, quận 9
4
12.15 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Hùng (10 tin đăng)
- Bán đất 6x26m đường 12m, khu dân cư Khang Điền Phước Long B, Quận 9.
- Lô đất còn bán duy nhất tại cung đường.
- Vị trí kết nối giao thông thuận tiện vào trung tâm - cao tốc chỉ 5 phút.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong vòng bán kính 500m.
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá tốt chỉ 12,15 tỷ.
- Đất Gia Hòa loại nào cũng có...
Lh: Hùng Đất - Không mua nhanh là mất.
Bán đất kdc samsung village 5,1 x 24m ( 122,5m2 ) chỉ 50tr/m2
5
6.1 tỷ 122 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 5,1 x 24m ( 122,5 m² )
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do , xây đc Hầm + 3 lầu + tum
- Vị trí : cách khu Công Nghệ Cao 100m , cách Liên Phường 1,5km
- Thích hợp xây CHDV cho thuê, hoặc CBNV khu Công Nghệ Cao

* Giá bán : 6,1 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Mặt tiền bưng ông thoàn tại khu sở văn hóa thông tin, giá đầu tư 107 triệu/m2
3
14.23 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: Hương (4 tin đăng)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM mang đến cơ hội sở hữu đất nền dự án với diện tích 133 m². Đây là một sản phẩm hiếm hoi trên thị trường, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
- Bưng Ông Thoàn quy hoạch đường 30m.
- Giá bán: 107 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này!
Liên hệ ...
Cần bán miếng đất nền khu dân cư phú nhuận, q9 (cũ) kế the global city q2
3
20.16 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Em đang cần bán miếng đất ở khu dân cư Phú Nhuận Q9 diện tích 252m2
Khu ở yên tĩnh và cư dân hình thành dần ngày đông đúc
Tiện ích xung quanh có đủ sát mặt tiền đường Liên Phường và kế The Global q2 và cao tốc
Liên hệ em xem đất.
Chính chủ cần bán đất hưng phú 120m giá 10.68 tỷ (nằm gần khu căn hộ đang xây)
3
10.68 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh đất nền khu dân cư Hưng Phú, đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích đất 120m, ngang 6m.
- Đường 15m.
- Hạ tầng sạch đẹp, cây cối xanh mát.
- Giá bán 10.680 tỷ.

Liên hệ xem đất - Kiên: .
Nhận Ký Gửi - Mua Bán nhanh nhà đất Hưng Phú (Lấy Phí Thấp).
Vị trí đẹp hiếm có khó tìm! bán lô đất biệt thự phú nhuận đối diện công viên dt 16x18m giá 88tr/m2
5
25.34 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô đẹp, rất khó tìm ra vị trí thứ 2 như vậy tại dự án KDC biệt thự Phú Nhuận P Phước Long, TP HCM Đối diện The Global City.

* Diện tích: 16m x 18m(288m²) đường 12m hướng Đông Nam.
* Vị trí đối diện công viên trước nhà 500m² rất thoáng mát, thích hợp làm view nghỉ dưỡng, trồng rau nuôi cá, nhà xe,..
* Sổ đỏ cá nhân riêng, sổ hiện không thế chấp, xây dựng biệt thự 60 - 65% diện tích đất. Hoàn công ...
Mặt tiền trục chính 20m dự án phú nhuận (đối diện global) giá 110tr/m2
5
29.7 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Đặc biệt:
+ Trục chính 569 (20m) dự án Phú Nhuận.
+ Giá: 110tr/m² (15x18m, 270m²).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất động sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
Bán lô c biệt thự 18x20m(360m2) tại kdc đh bách khoa, p long trường, sổ đỏ cá nhân giá bán 65tr/m2
6
23.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Vị trí: Trục chính từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh, liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành cao tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện trường học..
* Lô C.
- Diện tích: Ngang 18x20m(360m²), mặt tiền đường 12m bề ngang rộng thích hợp xây dựng ...
Siêu hấp dẫn bán lô biệt thự vườn a2 tại kdc đh bách khoa, p long trường  dt 714m2  giá 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

KDC ĐH Bách Khoa toạ lạc đoạn giao của đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P Phú Hữu cũ nay là P Long Trường TP HCM.
* Hôm nay em xin giới thiệu lô đất biệt thự vườn vị trí cực đẹp tại đây.
* Lô A2.
* Diện tích ngang 27m chiều dài 26.4m tổng diện tích 714m². Trong đó có 200m² đất thổ cư, còn lại quy hoạch biệt thự vườn.
* Không gian thoáng mát, đường nhựa đường 12m, thích hợp xây dựng 1 căn ...
Con hàng giá tốt mặt tiền d3! đất sẵn sổ hồng 90m2  kdc nam long, phước long 11,3 tỷ thương lượng
4
11.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất mặt tiền đường lớn D3, KDC Nam Long, phường Phước Long, Quận 9:
Cách dự án Global City 500m.
- Vị trí trung tâm Quận 9, con đường kinh doanh sầm uất, vị trí đẹp, ở đây rất ít khách gửi bán lại.
- Không có sản phẩm thứ 2 so sánh.
- Diện tích: 4,5m x 20m.
- Hướng: Đông Nam, đường rộng 16m.
- Giá bán: 11,3 tỷ.
Liên hệ Thảo Sương để làm việc chính chủ.
Bán lô đất 7x20m khu nam long giá 13.5 tỷ (tốt nhất khu)
3
13.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Thành Phố Thủ Đức.

- Diện tích 7x20m.
- Đường 12m.
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá 13.5 tỷ.

Liên hệ xem đất .
Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Nam Long (Lấy phí thấp).
Bán đất nền ngay liên phường dự án phú nhuận  phước long b, quận 9 cũ, 43,68 tỷ, 336 m2.
4
43.68 tỷ 336 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 336 m², giá 43,68 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 14m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 20m, phù hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng.
+ Không gian phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ.
+ Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống an ...
Cập nhật giỏ hàng kdc an thiện lý quận 9 (t03/2026)
8
8.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cập nhật giỏ hàng KDC An Thiên Lý quận 9 (T03/2026).

Diện tích: 5 x 18m.
Giá: 8,3 tỷ.

Ưu điểm KDC An Thiên Lý.
Đường nội khu 12m 30m, thông thoáng, có vỉa hè.
Khu dân cư an ninh yên tĩnh, có bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích học tập vui chơi giải trí.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.

Liên hệ: .
Hỗ trợ xem đất pháp lý rõ ràng thương lượng giá tốt.
Siêu hiếm  đất tiền mặt sông ông nhiêu tại dự án sở văn hoá tt q9 dt 5x17m( 85m2) giá 7,6tỷ
3
7.6 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Quỹ đất hiếm có khó tìm, tất cả dự án chỉ có 7 lô đất mặt tiền hướng ra Sông Ông Nhiêu, phía trước mặt có quỹ đất công viên rộng 500m² được tận dụng trồng cây xanh, View nghỉ mát, bến du thuyền,..... Toạ lại tại dự án KDC Sở Văn Hoá Thông Tin, P Phú Hữu nay P Long Trường, TP HCM.
- Vị trí thuận lợi nằm đoạn giao đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn kết nối tuyến Metro và Vành đai 2, Khu ...
Hiếm rẻ! bán gấp nền biệt thự liên phường 384 m2 kdc phú nhuận chỉ 75 triệu/m2  cạnh global city
12
28.8 tỷ 384 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất biệt thự KDC Phú Nhuận, phường Phước Long B, Quận 9:
- Giá tốt nhất dự án.
- Diện tích: 384 m² (15x26m).
- Sổ hồng riêng cá nhân, công chứng ngay.
- Giá bán chỉ: 75 triệu/m².
- Đường thông tứ hướng.
Anh Chị liên hệ Thảo Sương để xem vị trí thực tế từng nền và làm việc chính chủ.
Tận tâm - Tận tình - Chu đáo.
Bán nền biệt thự ngang 15x18m, vị trí đẹp kdc phú nhuận, phước long b, q9 cũ tp thủ đức, hcm
5
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT: Ngang 15x18m, tổng 270 m².
View công viên.
Hướng Tây Bắc.
Pháp lý sổ cá nhân.
Giá 75 triệu/m² bớt lộc anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Phú Nhuận, Q2, Q9.
Bán đất nền KDC Kiến Á 125m2 giá cực tốt tọa lạc tại ph Phước Long B, quận 9, Tp.HCM,
5
10.13 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp Dự án Kiến Á ngay mặt tiền đường Liên Phường đi vào, đối diện Trường Cao đẳng sư phạm Trung ương, hướng Đông Nam là KDC Phú Nhuận, hướng Tây Bắc KDC Nam Long, hướng Đông Bắc KDC Điền Phúc Thành và liền kề các tuyến đường quan trọng như đường xa lộ vành đai phía Đông, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây,

Với qui mô 30 ha đã có sổ đỏ riêng, dự án KDC Kiến Á, phường PLB, Q9 sẽ triển khai ...
Chính chủ gửi bán lô đất 5x25,3m ( 126,6m2 ) kdc samsung village giá chỉ 6,4 tỷ
4
6.4 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 126,6m² ( 5 x 25,3m )
- Có 113m² thổ cư, 13m² đất cây lâu năm
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, tối đa : Hầm + trệt + 3 lầu + tum
- Vị trí : thuộc KDC SamsungVillage ở đường Bưng Ông Thoàn, cách Khu Công Nghệ Cao chỉ 100m. Thích hợp CBNV khu CNC, xây CHDV cho thuê ( từ 3-4tr/th )
- Giá bán : 6,4 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp trực tiếp chủ đất ...
Bán lô mặt tiền bưng ông thoàn 30m khu sở văn hóa thông tin
4
15.85 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích: 132,1m² (6x22m).
Hướng: Tây Nam.
Đường Bưng Ông Thoàn 30m.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 120 tr/m².
Từ 680 tới 700 của 862

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh