Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Cần bán đất nền KDC Sở văn hóa thông tin thích hợp đầu tư ngay thời điểm hiện LH: 0914.920.202
6
9.6 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Những nền cần bán:
- DT 12x20m= 240 m², giá 40 tr/m².
- DT 5x20m= 100 m², giá 68 tr/m². Mặt tiền liên phường 120 tr/m².
- DT 6x15m= 90 m², giá 70 tr/m², mặt tiền liên phường 125 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, đất trống xây dựng ngay.

- Xung quanh đầy đủ tiện ích siêu thị, trường học nội khu, .. thuận tiện kinh doanh buôn bán.

-Liên Hệ: 0914.920.2020914.920.xxx0975.147.1090975.147.xxx ( A Quốc)

-Địa Chỉ: ...
Bán đất nền topia garden đường bưng ông thoàn, ph.phú hữu (cũ) quận 9. diện tích từ 96m2 trở lên
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9.

- Tổng diện tích 6ha bao gồm 225 căn nhà phố và biệt thự.
- Pháp lý: mua bán hợp đồng, sổ đứng tên công tỷ xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân nhanh chóng.
- Hiện tại bên em đang có các nền giá tốt sau:
- diện tích 6x16= 96m², đường 16m², giá 80t/m2
- diện tích 6x18= 108m², đường 16m, giá 72tr/m2
- diện tích 8x20= 160m², đường 12m, giá ...
Cần bán nhanh 1 số nền đất tại kdc xuất nhập khẩu, đường bưng ông thoàn, p. phú hữu, giá từ 56tr/m2
3
7.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện có các nền đất sau đang được giá tốt:

+ Lô B.
- Diện tích 5m x 20m(100m²), trục đường nội bộ 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 76tr/m².

+ Lô A.
- Diện tích 5m x 18m(90m²), trục đường chính 12m.
- Hướng chính Bắc, xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
- Gía bán: 73tr/m².

+ Lô D.
- Diện tích 18m x 18m(324m²), trục chính đường 12m.
- Hướng Nam, đối diện công viên.
- ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Dịch vụ kí gửi ra hàng nhanh các lô đất kdc đh bách khoa, p phú hữu, giỏ hàng giá tốt từ 55tr/m2
4
17.08 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi ra hàng nhanh các nền đất vị trí tuyển chọn tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, TP Thủ Đức:
Giỏ hàng hiện các nền sau đang mở bán:
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), đường 12m, hướng Tây Nam giá 58tr/m².
- Lô B1, DT 11,5x27m(310,5m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 55tr/m².
- Lô B2, DT 7x31m(217m²), trục chính đường 16m hướng Đông Bắc, giá 67tr/m².
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), trục chính đường 16m, ...
Giá siêu mềm ngay tại KDC Sở văn hóa Thông tin đường Liên Phường 5x20m giá chỉ 3,8 tỷ LH: 0932.678.222
5
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 119 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích 5x20m = 100m², sổ đỏ, giá 63 tr/m².
- Diện tích 12x20m = 240m², sổ đỏ, giá 52 tr/m²
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Bán lô đất vị trí vip khu phước thiện kinh doanh ngày đêm dt 140m2 mt 7m sát vinhomes. giá 17 tỷ
4
17 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ: Bán nhanh mảnh đất sát Vimhome.
- Diện tích: 140m².
- Mặt tiền: 7m.
- Đường trước đất 16m.

- Đường thông kinh doanh, phục phụ cư dân vinhomes TP thủ Đức.
- Vị trí: Nằm sát khu Vimhome, cơ sở hạ tầng đẹp, đồng bộ. Đường trải nhựa, kinh doanh nhà hàng, cfe, rửa xe, chăm sóc xe hơi.
- Kết nối đường vành đai 3, sắp tới vào trung tâm quận 1 chỉ mất 15p di chuyển.
- Cơ hội tiềm năng phát ...
Bán đất 5x22m giá 72tr/m dự án sở văn hóa thông tin liên phường quận 9 shr, xây dựng được ngay
7
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh đất nền dự án Sở Văn hóa thông tin chỉ 72tr/m²
Nhận nền - Xây dựng được ngay
Pháp lý chuẩn, sổ đỏ cá nhân.
Cơ sở hạ tầng hoàn thiện.

- Nền 5x22m (110m²) giá 7tỷ920 hướng Đông Bắc.
- Gần ngay trục chính Liên Phường, Bưng Ông Thoàn, khu đã có hàng xóm, đường sạch đẹp.
- Vị trí: Gần cao tốc HCM-Long Thành-Dầu Giây, đường Võ Chí Công, kết nối thuận tiện các trục đường xuyên tâm Liên ...
Chính chủ cần bán nhanh 1 số lô đất nền giá tốt thích hợp đầu tư tại KDC sở văn hóa thông tin Q9
6
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Một số lô đất nền giá tốt:
Diện tích: 6x22m, mt đường Bưng Ông Thoàn 30m, hướng Tây Nam, giá 120 tr/m².
Diện tích: 6x15m, đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 75 tr/m².
Diện tích 6x15m, đường Liên Phường (30m), hướng Đông Nam, giá bán 130 tr/m².
Diện tích 12x20m, đường 12m giá 63 tr/m².
Diện tích 12x20m, 2MT, hướng TN - TB, đường 12m, giá bán 68 tr/m².
Diện tích: 440m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán ...
Bán nhanh các lô t, s, m diện tích 5x20m( 100m2) đường 12m tại kdc sở văn hoá giá bán 63tr/m2
3
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Đất nền Sở Văn Hoá Thông Tin Q9: Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý.
- Vị trí nằm đoạn giao Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức.
- Các lô đang bán:
+ Lô T: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.3tỷ.

+ Lô S: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Đông Nam, giá bán 6.65tỷ.

+ Lô M: Diện tích 5x20m(100m², đường 12m.
Hướng Tây Bắc, giá bán 6.7tỷ.

- Xây ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Bách Khoa quận 9 giá bán từ 73tr/m2
4
13.29 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Giỏ hàng tất cả các lô cần bán trong tháng:
+ Lô B2: Diện tích 7x26m( 182m), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 73tr/m
+ Lô B2: Diện tích 7x26m, đường 16m trục chính, hướng Đông Bắc, giá 76 tr/m.
+ Lô B2: Diện tích 7x36m, đường 16m, trục chính giá 68 triệu/m.
+ Lô B1: Diện tích 7x30m( 210m), trục đường 12m, hướng Đông nam, giá 69,5tr/m.

+ Lô A2: Diện tích 12x32m( 384m), trục đường 12m, hướng Đông ...
Cập nhật một số lô đất có giá tốt thời điểm hiện tại Dự Án KDC Sở Văn hóa Thông Tin Q9 LH: 0932.678.222
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng.

- Đường thông thoáng, kết nối trực tiếp ra Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Cần bán nhanh nền đất trục đường 20m D/A Biệt thự Phú Nhuận Q9 DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2
5
22.38 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2

-Mặt tiền đường 20m vị trí đẹp, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m

-Diện tích: 334m2 ngang 20m

-Sổ đỏ cá nhân riêng, mặt tiền rộng phù hợp kinh doanh buôn bán lâu dài

-Gía bán: 67tr/m2 chủ thiện chí thương lượng

+ LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt nhất thị trường - tư vấn và check pháp lý ...
Bán nền biệt thự 200m2 kdc kiến á đường liên phường sát bên global city
3
16.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Vị trí: Đường Liên Phường, sát bên Global City khu vực phát triển sôi động bậc nhất TP. Thủ Đức.

Diện tích: 10 x 20m = 200m².
Loại hình: Đất biệt thự song lập phù hợp xây ở hoặc đầu tư lâu dài.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Hỗ trợ vay ngân hàng.

Giá bán: 84,5 triệu/m² (có thương lượng).

Ưu điểm:
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Global City tiềm ...
Bán đất nền biệt thự da mẫu giáo trung ương 3 (kế verosa park khang điền) đường liên phường quận 9
6
17.28 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CẦN BÁN: ĐẤT NỀN BIỆT THỰ DỰ ÁN MẪU GIÁO TRUNG ƯƠNG 3 (Cạnh bên khu compound cao cấp Verosa Park Khang Điền) - đường Liên Phường, phường Phú Hữu, Quận 9

Diện tích: 216m² (12x18m). Quy hoạch chuẩn 1/500 hạ tầng hoàn thiện, không vướng lộ giới, tiềm năng tăng giá tốt, vị trí ngay Liên Phường rẽ vào gần Võ Chí Công/Bưng Ông Thoàn/Đỗ Xuân Hợp. Cách The Global City khoảng 2km.
- GPXD: Xây trệt 1 lầu ...
Bán lô đất 120m2 kdc hưng phú thông liên phường q9 đường 15m giá 90tr/m2
5
10.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích 6x20m.
Sát công viên lớn HP2.
Thông Liên Phường, Võ Chí Công...
KDC an ninh. Thoáng mát. Tiềm năng tăng giá cao vì còn thông đường
Nhận mua bán ký gửi đất Hưng Phú.
Liên hệ em My: .
Chính chủ bán lô đất kdc park riverside dt 80m2 giá 8.5 tỷ  hương
3
8.5 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Lô đất trong khu dân cư Park Riversise - khu compound đầy đủ tiện ích
- Diện tích: 80m²
- Hướng Đông Nam
Giá bán 8.5 tỷ
- Sổ hồng sẵn công chứng ngay
Liên hệ Quỳnh Hương
Đừng vội mua KDC Phú Nhuận khi chưa xem qua giỏ hàng nền đất KDC Phú Nhuận giá từ 75tr/m2
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô có vị trí đẹp:
- Lô Q (góc) trục 659 sát Liên Phường giá 125trm².
- Lô P trục chính giá 110tr/m².
- Lô I đối diện công viên và trung tâm thương mại giá 90tr/m².
- Lô F đường 20m giá 83tr/m².
1. Các lô góc giá tốt:
- Lô K giá 75tr/m².
- Lô J giá 79tr/m².
- Lô A1 giá 75tr/m².
- Lô Q giá 78tr/m².
- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận, Q9
- Liên hệ tư vấn: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc ...
Từ 300 tới 320 của 834

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh