Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự mặt sông kdc đại học bách khoa q9 cũ, tp thủ đức tphcm
15
31.5 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự mặt sông KDC Đại Học Bách Khoa.
Vị trí: Gần Nguyễn Duy Trinh - Đỗ Xuân Hợp, phường Phú Hữu, Q9 cũ, TP Thủ Đức TPHCM.
Trục chính 2 hướng từ đường Đỗ Xuân Hợp đi vào và Nguyễn Duy Trinh.
Lô mặt tiền sông.
Ngang 12x38, 450m².
Hướng: Nam.
Sổ đỏ cá nhân.
Giá 70 tr/m² thương lượng anh chị thiện chí.
Liên hệ Linh giỏ hàng các lô giá tốt khu dân cư đại học Bách Khoa Quận 9.
Nhận ký gửi ...
Giỏ hàng cập nhập lại các nền giá tốt nhất tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B, giá từ 58tr/m2
5
18.27 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Tổng hợp tất cả các nền đang bán trong KDC Phú Nhuận:
1. Trục chính 659
- Lô P : 294m² giá 110tr/m2
-Lô Q1: 270m² giá 100tr/m2
-Lô H: 313m² giá 120tr/m2
2. Trục 20m
- Lô L: 334m² giá 68tr/m²
- Lô C2: 294m² giá 90tr/m2
- Lô N : 280m² giá 90trm2
-Lô F : 293m² giá 85trm2
- Lô C1: 300m² giá 78tr/m2
3. Trục 12m
- Lô E : 315m² giá 58tr/m2
- Lô C1: 300m² giá 75tr/m2
- Lô R: 236m² giá 69tr/m2
- Lô K: ...
Đất đẹp 71m2, sổ riêng, tại kdc đảo kim cương đường long thuận, p trường thạnh q9 giá 3 tỷ 950
4
3.95 tỷ 71 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Island quận 9, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Gia đình ông Bác đang cần tiền để lo cho con du học Đức. Trong tháng 4/2026 nên rất thiện chí bán lại nền đất.
Tâm huyết của gia đình, nên bà con nào hữu duyên mua được thì gia đình cảm ơn.

Thông tin nền đất như sau.
Diện tích 71m² (Ngang 4m) tại Khu dân cư Đảo Kim Cương Quận 9, gần sông vây quanh nên khí hậu mát mẻ quanh năm, có vị trí tại:
Đường Long Thuận, phường Trường Thạnh (nay là phường ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
3.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 112 tr/m² vị trí rất đẹp.
- Diện tích 5x20m = 100 m², chờ sổ đỏ giá 38 tr/m² (3,8 tỷ).
- Diện tích 6x15m = 90m², sổ đỏ, giá 65 tr/m².
- Diện tích ...
Chính chủ cần bán nhanh 1 số nền đất giá tốt thích hợp đầu tư sinh lời giá từ 58tr/m2
4
6.38 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án có sổ đỏ chính chủ, cần bán một số nền:

- DT: 5x20 = 100m², đường 12m, giá 58 triệu 5/m² (Giá rẻ nhất).

- DT; 6x15=90m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 61 triệu/m².

- DT: 6 x 16,67m = 100m², đường Liên Phường, hướng Tây Bắc, giá 103 triệu/m². TL.

- DT: 6 x 15m = 90m², đường Liên Phường, hướng Đông Nam, giá 105 triệu/m².

- DT: 5 x 22m = 110m², đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 58 ...
Cập nhật một số lô đất có giá tốt thời điểm hiện tại Dự Án KDC Sở văn hóa thông tin Q9
5
6.6 tỷ 66 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô P DT 100m² giá 68 tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên Phường giá 115 tr/m².
- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô S DT 100m² giá 66.5tr/m².
- Lô D DT 90m² giá 72 tr/m², đường Liên Phường giá 115tr/m².
- Lô H DT 90m² giá 71tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô G DT 90m² giá 73 tr/m².
- Lô V DT 240m² giá 53 tr/m².

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân ...
Tập hợp các lô đất giá tốt vị trí đẹp, chủ đang rất cần bán nhanh tại dự án sở văn hoá thông tin q9
4
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn các lô sau đang mở bán gồm:

- Lô G diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường 12m, trục thông D1 ra Bưng Ông Thoàn, giá bán 70tr/m.

- 2 lô E liền kề diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường 12m, trục thông D1 ra Bưng Ông Thoàn, giá bán 72tr/m.

- Lô F diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, đường nội bộ 12m, giá bán 73tr/m.

- Lô S diện tích 5m x 20m, hướng Tây Bắc, đường nội bộ 12m, ...
Giỏ hàng 12 nền đất biệt thự kdc phú nhuận bán nhanh trong 7 ngày cam kết giá tốt  0932 678 ***
5
29.4 tỷ 392 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chuyên phân phối - nhận ký gửi - giới thiệu mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận:

Dự án đã có sổ hồng quy hoạch tổng thể là biệt thự đơn lập, tạo nên khu dân cư sang trọng, đẳng cấp, nhiều cây xanh bao quanh con kênh mang lại không khí thoáng mát, trong lành, yên tĩnh giữa lòng thành phố, nằm ngay nút giao thông Đỗ Xuân Hợp Vành Đai cao tốc, giao thông thuận tiện giữa các quận, huyện nội ngoại ...
Đừng vội mua đất kdc sở văn hoá khi chưa tham khảo qua giỏ hàng 15 nền giá tốt, vị trí đẹp bên em
5
6.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* 2 nền giá tốt nhất hiện tại:
- Lô T37 diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam giá bán 6tỷ.
- Lô O diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Tây Bắc, giá bán 6,2tỷ.
* Các nền đất vị trí đẹp:
- Lô N diện tích 6x16,7m(100m²), đường 12m trục thông, hướng Đông Nam, giá bán 6.8tỷ.
- Lô S diện tích 5x20m(100m²), đường 12m, hướng Đông Nam giá bán 6.7tỷ.
- Lô E diện tích 6x15m(90m²), đường 12m, ...
Bán đất nền dự án hưng phú 2, dt 10x18m trục chính đường 20m
7
15.48 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 2, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án đất nền Hưng Phú 1 nằm ở vị trí chiến lược tại Phước Long B, Quận 9, TP. HCM, cung cấp một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
Diện tích rộng 180m² giá bán 86tr/m² thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lợi.

+ Diện tích: 180m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền đường 20m hướng Tây Bắc sạch đẹp ko vướng cống tủ điện.
+ Đường vào rộng 30m, dễ dàng tiếp cận các ...
Hàng hiếm tại khu dân cư khang an dt 144m2 giá 78tr/m2
4
10.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Khang An tọa lạc ở Phú Hữu (nay là phường Long Trường) Q9 cũ, TP. HCM,
- Diện tích 6x24m² (144m²) giá 78 triệu VND.
-Mặt tiền đường rộng 16m.Chỗ này cũng rất thoáng đãng, dễ dàng tiếp cận mọi thứ.
-QH xây 1 trệt 3 lầu
-Chuyển quyền hđ góp vốn xây nhà hoàn công
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Mr Bằng tại .
Bán đất nền dự án kdc kiến á, đường liên phường, dt 202m2 giá 83tr chốt
4
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Phường Long Phước, TP.HCM (cũ: Quận 9, TP.HCM) là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án tại Quận 9, TP.HCM.
Với diện tích 10x20 (202m²) và giá bán 83tr/m² lô đất này mang đến không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Nằm hướng Tây Nam, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 25m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và kinh ...
Bán nền nhà phố 1/đxh kdc hoàng anh minh tuấn, dt 5x25m, giá 135tr/m2
7
16.88 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố 1/ĐXH KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, Tp Thủ Đức:
- Diện tích: 5x25m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 135tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính 16m kdc bách khoa, dt 13,8x31m, shr, giá 69tr/m2
7
29.19 tỷ 423 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền trục chính KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 13,8x31m. Đường ôtô rộng 16m. Hướng Đông Bắc.
- Giá bán: 69tr/m².

Liên hệ: - ...
Chính chủ bán nhanh nền diện tích 8x20m mt bưng ông thoàn. giá 100tr/m2
3
16 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố MT Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Vị trí gần The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế.
- Diện tích: 8x20m 160m². Đường ôtô rộng 30m. Hướng Tây Nam. Pháo lý an toan, sổ đỏ công chứng ngay. ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin, phường phú hữu, quận 9  đường 12m, xe hơi lưu thông thoải mái
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Phường Phú Hữu, Quận 9

Địa chỉ: KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP.HCM

Diện tích: 6 x 15 ( 90m²)

Hướng: Đông Nam (mát mẻ, phong thủy tốt)

Đường trước đất: 12m, xe hơi lưu thông thoải mái

Khu dân cư hiện hữu, an ninh, xây dựng tự do

Giá bán: 7 tỷ (thương lượng nhẹ)

Vị trí đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ xem đất:
Bán lô biệt thự đẹp kdc bách khoa, quận 9  đường nội khu rộng  khu dân cư quy hoạch đồng bộ
4
23.1 tỷ 420 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự đẹp KDC Bách Khoa, Quận 9.
Hàng hiếm khu dân cư Bách Khoa - lô đất biệt thự đẹp, diện tích lớn.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 14m x 30m = 420m².
Loại đất: Đất ở đô thị - xây dựng tự do.
Đường nội khu rộng, xe hơi lưu thông thuận tiện.
Khu dân cư quy hoạch đồng bộ, yên tĩnh an ninh cao.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, villa nghỉ dưỡng, hoặc đầu tư giữ tài sản.

Vị trí.
KDC Bách ...
Bán nhanh nền kdc bách khoa, dt 279m2  giá 59r/m2,
3
16.46 tỷ 279 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền biệt thự KDC Bách Khoa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 279m² (7x39m).
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 59tr/m².

Liên hệ: - Tuấn.
Chính chủ cần bán nền nam long đường d2(16m) lô sạch đẹp giá 9,9 tỷ
7
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ kẹt bán nhanh nền nhà phố KDC Nam Long, P. Phước Long B, Tp Thủ Đức:

- Diện tích: 4,5x20m. Đường ôtô rộng 12m. Pháp lý Sổ cá nhân.
- Giá bán: 9,9 tỷ.

Liên hệ: - ...
Bán đất 87m2 5,1x17m riocentro p phú hữu giáp quận 2 đ9m vỉa hè sổ hồng 5,9 tỷ 0764 994 ***
4
5.9 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán đất khu RioCentro đường gò cát, P Phú Hữu, Quận 9 ( Nay P Long Trường, TPHCM)
+DT 87m² ngang 5,1m giá 5,9 tỷ
Đất trống tiện xây mới, đường 9m thông bàn cờ.
thích hợp làm VPKD...
Pháp lý chuẩn, CC ngay.
Lh Thuỷ để đến xem ngay
Từ 260 tới 280 của 869

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh