Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Đất đào sư tích residence 5x17m giá 6.05 tỷ quá rẻ
3
6.05 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Đào Sư Tích Residence.
Sổ hồng, xây tự do.
5x17m 86m² giá 6.05 tỷ rẻ nhất khu vực.
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Chính chủ cần bán lô đất đẹp 7*12,5m kdc gia long giá rẻ bán gấp  0903 818 ***
3
5.8 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đã có sổ đỏ: Mở bán đất nền KDC Gia Long Riverside: Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè.
Chủ đầu tư: Gia Long Real Estate Investment JSC.
Địa chỉ: Tọa lạc tại 1368 Lê Văn Lương, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP HCM.
Gần trường tiểu học Phước Kiển trục đường Lê Văn Lương - Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè.
Cách Phú Mỹ Hưng 2km.
Cách trung tâm Q. 1 chỉ 10 phút chạy ...
Góc 2 mặt tiền đường 16m, 6.5x22 giá 9.99 tỷ kdc đào sư tích residence
3
9.99 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 16m tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
DT: 6.5 x 22 = 137 m².
Trục chính khu dân cư.
Sổ hồng, xây dựng được ngay.
Giá bán: 9.99 tỷ.
LH em Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x18m, đường 14m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 3tỷ450
12
3.45 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x18m, 90m² đường 14m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 14m giá chỉ 3 tỷ 450 triệu, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay trong khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Mr ...
Bán đất kdc đào sư tích, nhà bè giá tốt
6
6.09 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
DT: 6x16.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Đường trước đất 7m
Giá bán: 6.1 tỷ bớt lôc
Lh: gập Tân xem 24/7
Chuyên đất nền KDC Đào Sư Tích
Gấp bán đất 100m2 kdc đào sư tích, cạnh phú mỹ hưng, 6.8 tỷ, xây tự do
3
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 100m².
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng - Quận 7.
- Giá bán 6.8 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Giảm mạnh 500 triệu, bán gấp nền đất đường 16m kdc đào sư tích, sổ riêng
3
7.2 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất đường 16m KDC Đào Sư Tích:
- Diện tích: 5x19m.
- Nằm trên trục đường chính 16m, xe hơi tránh nhau vô tư.
- Sổ hồng riêng, xây dựng tự do.
- Nằm liền kề với Phú Mỹ Hưng, các trường đại học lớn: Mở, Tôn Đức Thắng, RMIT...
- Giá bán: 7.2 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất Nhà Bè - Quận 7).
1 nền duy nhất, 10x25m, kdc thái sơn, 60 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
3
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng:
- Diện tích: 10x25m.
- Đường rộng, xe hơi tránh nhau.
- Khu đồng bộ, dân trí cao.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng, đại đô thị GS Metro.
- Giá bán: 15 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng).
Bán đất đường 44m kdc 28ha nhơn đức.  0939 500 ***
4
6.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất 28ha Nhơn Đức Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm,

5x25=125m².
Giá 52 tr/m², đường 42m.

Gần trường học, bệnh viện... Hệ thống hạ tầng âm đất, liền kề GS Hàn Quốc và cầu Long Kiểng đã lưu thông. Cầu Cây Khô nối qua Phạm Hùng về Quận 8,
Liên hệ .
Bán đất khu thái sơn 1, sát bên phú mỹ hưng q7, dt 10x25m giá chỉ 16,6tỷ
3
16.6 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán đất biệt thự, khu dân cư Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát bên Phú Mỹ Hưng Q7.

Lô đường thông vị trí đẹp.
DT: 10 x 25m (250m²).

+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Mẫu tự do. Xây theo quy cách.
- Đối diện là trường học.

Giá 16,6 tỷ TL.
SpL77.

LH .
Cẩn bán lô đất kdc sadeco phước kiển a. dt 5m x 20m giá 9,8 tỷ thương lượng. sổ đỏ riêng
4
9.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất KDC Sadeco Phước Kiển A, liền kề Phú Mỹ Hưng.
- Diện tích; 5m x 20m, hướng Bắc, mặt tiền đường rộng 12m, vị trí đẹp. KDC đông đúc, yên tĩnh, an ninh.
- Pháp lý: Sổ đỏ riêng, mua bán sang tên ngay.
- Vị trí cách trường đại học RMIT, trường đại học Tôn Đức Thắng chỉ 1km.
- Giá bán 9,8 tỷ thương lượng.
Quý khách LH: để xem vị trí lô đất và gặp chính chủ.
Bán đất nền kdc gia long hàng mua trực tiếp cdt hàng giá rẻ cần bán gấp.  0903 818 *** pkd
5
Thỏa thuận 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền ven sông KDC liền kề Phú Mỹ Hưng..
Diện tích: 5*18 = 90m².
Dự án Gia Long Riverside chưa bao giờ ngừng hot.
Ngay sát dự án GS MetroCity Zeitgeist City Nhà Bè (dự án lớn nhất khu Nam Sài Gòn 330ha).
Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 15 phút.
Không khí mát mẻ.
View sông rất rộng (bề mặt 115m).
Camera và bảo vệ 24/24.
Gần trường học các cấp - chợ - bệnh viện - uỷ ban.
LH xem trực tiếp.
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
Một lô đường 16m vị trí đẹp trong kdc gia long, nhà bè tháng 04/2026
6
7.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán 1 lô đất vị trí đẹp trong KDC Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 5x18.6m.
Đường 16m.
Sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Giá bán: 7.9 tỷ thương lượng.
Lh: gặp Tân xem 24/7.
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Bán đất nền tại đào sư tích residence, 8.5tỷ, đường 16m, 110m2, nhà bè, hcm  hàng hiếm
5
8.39 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, tọa lạc ở Đường Đào Sư Tích, xã Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 110m², mặt tiền rộng 16m, ngõ vào thoáng đãng, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm khi giao dịch.

Giá chỉ 8.39 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua! Khu vực này nổi bật với vị trí đẹp, dễ dàng di chuyển và kết nối với ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. view kênh dt 240m2, giá 52tr
17
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
View kênh DT 240m². Giá 52tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm nhà phố biệt thự khác. Khách quan tâm liên hệ em để có sản phẩm phù hợp nhé.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương.
Từ 100 tới 120 của 269

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực