Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất thổ cư, đã có sổ, khu vực nhơn đức nhà bè, 5x22m, giá 6 tỷ050, đường rộng 24m
7
6.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất thổ cư đã có sổ, đường chính ngay đầu dự án, phù hợp đầu tư hoặc mở vp nhà đất, ngang 5mx22m, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, đường đôi trung tâm khu 28ha, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m, giá chỉ 6 tỷ 050tr, khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ ...
Ngộp bank, đất nền 98m2 kdc đào sư tích, 6.1 tỷ, xây dựng tự do, sổ riêng
3
6.1 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ gấp bán lô đất KDC Đào Sư Tích.
- Diện tích: 98m²(88m² ODT).
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do.
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút, gần trường, chợ...
- Giá bán: 6.1 tỷ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Đất nền kdc gia long, phước kiển, nhà bè giá tốt dành cho khách hàng đầu tư, an cư
8
6.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền trong KDC Gia Long, Nhà Bè:
Đường nội bộ 8m, vị trí đẹp.
Diện tích: 6.5x12.5m giá 6.1 tỷ sổ hồng, xây dựng ngay.
Nhiều lô vị trí đẹp giá tốt khách hàng quan tâm liên hệ Em Tân: gặp Tân xem vị trí 24/7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x22m, 126m2 giá 55 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x22m 132m².
Giá bán nhanh 55 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Đất nền kdc gia long, nhà bè giá tốt tháng 5/2026
4
6.25 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền sổ hồng tại KDC Gia Long, Nhà Bè
Diện tích: 6.9x12.5m
Sổ hồng, xây dựng ngay
Giá bán: 6.25 tỷ
Lh: gặp Tân xem 24/7
Bán đất khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá tốt
5
5.15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Nhu cầu chuyển đổi chính chủ bán.

- Nền A4 diện tích 100m² view công viên.
- Giá 5ti150 (giá đã bao gồm móng cọc đã ép 316tr.
- Pháp lý hdmb, công chứng, đóng thuế sang tên cdt, xây dựng hoàn công ra sổ riêng.
- Vị trí liền kề đại học Tài Nguyên môi Trường và Đại học mở, đại học TDTT.

- Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ .
Đất nền kdc thanh nhựt giá chỉ 56 triệu/m2
3
6.05 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
KDC Thanh Nhựt Nhà Bè - view công viên.
Diện tích: 6x18m; DTCN: 108m².
Đường vào: 12m.
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá: 56 triệu/m².
Đất kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè. trục đường chính 16m
4
7 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đào Sư Tích, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Đào Sư Tích. Phước Kiển. Nhà Bè. Trục đường chính 16m.
DT: 5x16,2m. Sổ hồng sẵn.
Lô đẹp, đối diện chung cư đang xây.
Thích hợp mua an cư hoặc đầu tư.
Giá: 7 tỷ. Hướng Đông Bắc.
Liên hệ Thảo Land xem vị trí.
Nền biệt thự hồng lĩnh 200m2, đường 20m, giá 25.5tr/m2 (bao sang tên) liền kề q7 và tuyến metro
3
5.1 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí đẹp, kết nối nhanh về Quận 7, gần trục Huỳnh Tấn Phát. Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng thông thoáng. Tương lai hưởng lợi tuyến Metro Bến Thành Cần Giờ đi qua khu vực.

Diện tích: 200m² (10m x 20m)
Giá bán: 25.5 triệu/m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều thông tin đặc biệt.
Anh chị liên hệ em Hoàng để được tư vấn chi tiết: Hoàng Nguyễn.
Cần bán nền biệt thự 28ha nguyễn bình nhơn đức
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô biệt thự KDC 28ha xã Nhơn Đức.
Diện tích 10x20=200m².
Đường trước nhà 14m.
Khu tiềm năng phát triển. tăng giá mạnh.
Bán đất 5x24m dt 120m2. trục đường lớn 24m. khu dự án 28ha nhơn đức, nb. giá 46tr/m2.  0938 888 ***
3
5.52 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất 5x24m. DT: 120m². Trục đường lớn 24m. Khu Dự Án 28ha Công Ích Nhà Bè. Đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Sổ hồng riêng.
Giá: 46tr/m²(TL).
Lh: .
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Đất chính chủ gửi ace mai mối 3% đất mặt tiền khu the sun thị trấn nhà bè
6
5.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Hàng về.
Đất chính chủ gửi ace mai mối 2%.

Đất mặt tiền Khu The Sun Thị Trấn Nhà Bè.
- Diện tích: 7.9x11.5m. 90m².
- Đường 8m trục chính vào KDC The Sun.
- Sổ riêng xây dựng tự do. Có hỗ trợ vay ngân hàng.
Giá chỉ: 5tỷ2. Thương lượng.
, xem đất gặp chính chủ Cẩm Nhung.
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
Đất sổ hồng riêng tại kdc đào sư tích, phước kiển giá giảm mạnh 5x20m chỉ 60tr/m2
6
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích: 5x20m.
Đường 8m.
Đối diện công viên cây xanh.
Giá bán: 6 tỷ.
Giá cực tốt cho khách hàng đầu tư.
Liên hệ: gặp Tân.
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Đất đào sư tích residence 5x17m giá 6.05 tỷ quá rẻ
3
6.05 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Đào Sư Tích Residence.
Sổ hồng, xây tự do.
5x17m 86m² giá 6.05 tỷ rẻ nhất khu vực.
Liên hệ em Vũ xem đất và giấy tờ.
Từ 0 tới 20 của 73

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm