Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
0933 941 *** em trang. lô 95m2 khu dân cư nhơn đức vạn phát hưng giá 4.6 tỷ
8
4.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Khu dân cư Nhơn Đức Vạn Phát Hưng Nhà Bè. Nội khu có 3 trường Đại Học đang hoạt động. Tiềm năng sinh lợi cao.
- Nền: 95m² giá 4.6 tỷ nội khu.
- Hướng nam ko vươn cống tụ.
- Xung quanh nhà xây sầm uất.
Lh em Trang xem đất.
Bán nền đất phú xuân hồng lĩnh dt 100m2 giá 27tr/m2.
3
2.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất Hồng Lĩnh Phú Xuân dt 100m² giá 27tr/m² đường 14m.
Bao sang tên.
LH Cẩm Chi.
Bán nền cotec phú xuân 100m2, giá 3,7 tỷ.  0938 303 *** lợi
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec, diện tích 100m² (5x20m), giá 3,7 tỷ.

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè. Giá 20tr/m2
4
20 triệu 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè.
- Diện tích 12,5x20m (250m²).
- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, sát bên trường cấp 3 Dương Văn Dương, chợ siêu thị 0,5km bán kính đầy đủ. Đầu tư sinh lời cao.
- Hình ảnh và giá thực tế, liên hệ Nghinh để được
- Nền nhà phố 7x18m đường 12m giá 22tr/m².xem vị trí đầu tư miễn phí.
- Giá chốt ...
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, phước kiển, xã nhà bè
5
8.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ Lê Văn Lương, Phước Kiển, xã Nhà Bè.
DT: 7x20m, hướng Bắc. Giá 8.9 tỷ.
Điện nước âm. Hạ tầng đồng bộ.
Sổ sẵn, đường lớn. Lề đường rộng (4m).
Lô đẹp trục chính dự án tiện ích trường học cấp 1.2,3 Quốc tế. Siêu thị ngân hàng bệnh viện.
Gần Q7 & khu đô thị PMH.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC - Lập Phúc - Phước Kiển - Xã Nhà Bè.
Đất chính chủ gửi ace mai mối 3% đất mặt tiền khu the sun thị trấn nhà bè
6
5.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Hàng về.
Đất chính chủ gửi ace mai mối 2%.

Đất mặt tiền Khu The Sun Thị Trấn Nhà Bè.
- Diện tích: 7.9x11.5m. 90m².
- Đường 8m trục chính vào KDC The Sun.
- Sổ riêng xây dựng tự do. Có hỗ trợ vay ngân hàng.
Giá chỉ: 5tỷ2. Thương lượng.
, xem đất gặp chính chủ Cẩm Nhung.
Bán nhanh nền biệt thự kdc cotec phú xuân, nhà bè, tphcm 10x20m, giá 42tr/m2
5
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền biệt thự dự án KDC Cotec Phú Xuân, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích nền 10x20m, giá chỉ 42 triệu/m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 12m ...
Chính chủ bán gấp nền biệt thự dt 9x17m, kdc ven sông  bộ công an  giá 13.5 tỷ
9
13.5 tỷ 153 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự khu compound an ninh 24/24h. Dự án Bộ Công An đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. Đối diện dự án Lavila, Nine South, cầu Phước Long đã thông xe.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng xây dựng hoàn công đầy đủ.
+ Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị.

- Đất biệt thự ven sông mát mẻ, xây dựng tự do, theo ý thích.
- DT: 9 x 17m = 153m², giá bán: 13,5 tỷ đồng thương lượng. Thị ...
Bán đất khu công nghiệp hiệp phước
5
Thỏa thuận 50000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Khu công nghiệp Hiệp Phước 2. Quỹ đất lớn, sẵn sàng triển khai.

Cơ hội dành cho doanh nghiệp sản xuất, logistics và nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất công nghiệp chiến lược tại khu Nam TP.HCM.

Vị trí: KCN Hiệp Phước 2
Quy mô đề xuất:
PA1: 103.903,9 m²
PA2: 50.405,2 m²

Đất công nghiệp pháp lý rõ ràng.
Hạ tầng hoàn chỉnh, sẵn sàng bàn giao.
Phù hợp xây dựng nhà máy, kho vận, trung tâm ...
Bán lô đất nền thương mại dự án thanh nhựt, giá tốt nhất khu vực, chỉ 50tr/m2
7
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền thương mại Thanh Nhựt. Trục 20m kết nối Lê văn lương và giai đoạn 2 GS Metrocity.
+ Diện tích: 108m² chủ thiện chí bán nhanh.
+ Tọa lạc: Đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 108m², vị trí đắc địa, dự án này cực kỳ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Khu vực này không chỉ nổi bật bởi không khí trong lành mà còn ...
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
Từ 40 tới 60 của 254

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực