Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất nền dự án cotec dt 5x20, đường 12mét giá 37tr/m2.  0911 630 ***
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x20, đường 12mét, hướng Đông Bắc, sổ đỏ công ty, giá 37tr/m².
Lh: gặp Phong.
Bán đất dự án vạn hưng phú dt 6x22m đường 12m, hướng nam, giá 47tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
3
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền nhà phố dự án Vạn Hưng Phú Nhà Bè DT 6x22m, đường 12m, hướng Nam, giá bán 47tr/m², không ký quỹ móng cọc. Anh chị quan tâm mua bán ký gửi xin liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².
LH: gặp Phong tư vấn xem đất, xin cảm ơn.
Bán nhanh nền nhà phố kdc vạn phát hưng phú xuân dt 6x22 giá 42tr/m 0916 681 ***
4
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nhà phố Giá tốt nhất thị trường khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Giá bán: 42tr/m².
Diện tích: 6x22m.
Đường 14m.
Khu dân cư đồng bộ an ninh.
- Pháp lý: HĐMB + sổ cty + giấy xác nhận chủ đầu tư.
+ Trung tâm hành chính Xã Nhà Bè, kết nối nguyễn lương bằng, đi khu đô thị lấn biển cần giờ, về phú mỹ hưng. Cơ hội đầu tư, cầu cần giờ và tàu điện cao tốc bến thành cần giờ.

ĐT: Nghinh BĐS ...
Đất nền kdc gia long giá tốt tháng 11/2025 dành cho khách hành đầu tư
6
6 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền tại KDC Gia Long, vuông vức, không vướn cống tụ.
Diện tích: 6.2x13m. 81m².
Hướng Nam.
Đường 8m.
Giá: 6 tỷ.
Lh: gặp Tân xem 24/7.
Bán đất  hẻm 733 nguyễn bình, nhà bè
3
5.5 tỷ 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

DT: 5x18 = 85.7m² Giá 5.5 tỷ

Sổ hồng riêng, đường xe hơi 7m

Vị trí đắc địa, gần 3 trường Đại học, gần cầu Cần Giờ, cao tốc Bến Lức - Long Thành..

LH: KHANH
Nền nhà phố sổ hồng riêng cảng sài gòn phú xuân 117.5m2 giá 62tr/m2
5
7.29 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền nhà phố sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.

- DT: 5x23.5 (117,5m²) đường 12m sổ hồng riêng giá 62tr/m².

- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Chính chủ gửi bán gấp lô đất 100m2 5x20m đối diện công viên thuận tiện kinh doanh.  0938 793 ***
7
5.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
- Nền 100m² Giá 5.4 tỷ Công Viên. LH .
- Pháp lý: HĐMB.
- Nằm trong 3 trường đại học (ĐH Mở, Đại học TDTT, Trường Tài Nguyên và Môi Trường).
Đất nền kdc làng đại học, 125m2, giá 9.99 tỷ, xây dựng 6 tầng
3
9.99 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền nhà phố KDC Làng Đại Học.
- Diện tích: 125m².
- Đường rộng 12m, xe hơi qua lại thoải mái.
- Cách Phú Mỹ Hưng - Quận 7 chỉ hơn 10 phút đi xe, thuận tiện di chuyển.
- Xây dựng tự do.
- Giá bán 9.99 tỷ.
- Cần bán nhanh trong tuần, thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Sp hot. cần tiền bán gấp 2 nền villa lô góc thái sơn 1 bqp, phước kiển, giá 60tr/m2. 0909 460 *** đức
8
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp 1 trong 2 lô góc villa tâm huyết thuộc dự án KDC Thái Sơn 1. KDC vị trí đẹp nhất Phước Kiển, nằm giữa 2 trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.
Tiềm năng tăng giá đột biến khi hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đã hoàn thành, đường dẫn cao tốc đã thông xe nhánh về miền Tây.
- DT: 10x25m, 250m². Sổ hồng. Hỗ trợ vay bank.
- Giá thiện chí bán: 85tr/m² lô góc, 60 triệu/m² lô ...
Bán đất khu dân cư nhơn đức, vạn phát hưng gần trường đại học tdtt diện tích 95m2 giá 4,65 tỷ
3
4.65 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán Đất Khu dân cư vạn phát hưng Gần trường Đại học TDTT, Đại học mở xã Nhơn Đức Huyện nhà bè
Diện tích 95m²
Đường 12m
Xây dựng nhà theo mẫu của Dự án
Giá 4,65 TỶ
LH: A.Hoàn ( Nhận ký Gửi mua ,bán Bất động sản Khu vực Q7 nhà bè &Long hậu)
Bán sản phẩm nhà đất làng đại học abc  0938 263 *** phát
6
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất KDC làng đại học ABC Phước Kiển, Nhà Bè
LH Phát

Vị trí đường nội khu rộng 10m 12m 25m, nhiều lô mặt tiền lớn, đường thông, vị trí kinh doanh cực đẹp.
Giỏ hàng diện tích đa dạng :
DT : 5m x 16m 10,5tỷ ( MT Trần Thị Liền)
DT: 5m x 25m 90 triệu/m²
DT: 5 x 20m 9.5 tỷ
DT : 12m x 10m 14.5 tỷ ( góc 2MT)
DT : 7m x 16m 12,8tỷ (MT Trần Thị Liền)
DT : 20m x 25m 92 triệu/m²
DT : 10m x ...
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Đất tái định cư 28ha nguyễn bình, dt 5x24m giá 33tr/m2
5
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất tái định cư 28ha Nguyễn Bình Nhơn Đức.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33tr/m.
- Sổ sẵn, hỗ trợ vay NH.
- Đường 14m, gần đường lớn.
Liên hệ: em Thuận.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Kdc minh long phú xuân. diện tích 140m2 vị trí đẹp giá đầu tư .
3
4.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Minh Long Nền đất 7 20m (140m²), giá 4,5 tỷ.
Vị trí giáp Quận 7, kết nối nhanh Nhà Bè Cần Giờ qua cầu Phú Xuân 2 và cầu Cần Giờ trong tương lai. Khu vực còn hưởng lợi từ tuyến metro dự kiến từ trung tâm TP.HCM xuống Cần Giờ, tiềm năng tăng giá cao.
Cơ hội đầu tư tốt nhờ hạ tầng đang phát triển.

Anh chị quan tâm đầu tư liên hệ e Hoàng: .
Bán nền biệt thự khu 28ha nguyễn bình
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô biệt thự KDC 28ha xã Nhơn Đức.
Diện tích 10x20=200m².
Đường trước nhà 14m.
Liền kề sông mát.
Khu tiềm năng phát triển tăng giá mạnh.
Hiếm, đất nền đối diện chung cư, 5x19m, 7 tỷ, kdc đào sư tích, xây tự do
4
7 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích:
+ Diện tích: 5x19m.
+ Đường rộng xe hơi tránh nhau, hạ tầng hoàn chỉnh.
+ Đối diện chung cư sắp xây, đầu tư thuận lợi.
+ Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, siêu thị Lotte Mart, trường học...
+ Giá bán: 7 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất.
Từ 260 tới 280 của 285

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh