Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất làng đại học 5x20 giá 9.99 tỷ lô độc giá tốt
3
9.99 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất làng Đại học ABC nhà phố.
- 5 x 20 giá 9.99 tỷ.
Vị trí đẹp.
Thích hợp xây dựng căn hộ dịch vụ: Hầm, 6 lầu.
LH: Vũ xem đất và giấy tờ.
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. diện tích 5x19m. đường 12m giá 9.6 tỷ
3
9.6 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất khu dân cư cư Sadeco Phước Kiển. Diện tích 5x19m. Đường 12m. Giá 9.6 tỷ.
Liên hệ .
Bán đất nền dự án tại huỳnh tấn phát, 50 triệu /m2, 200m2, nhà bè, hcm
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè, TP.HCM. Khu vực này nổi bật với quy hoạch đồng bộ và thiết kế thông minh, phù hợp cho các gia đình và nhà đầu tư.

- Diện tích: 200m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 5m, đường vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.

Đặc ...
Kdc phú xuân 65 triệu/m2  144m2  đường 20m
8
9.36 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất dự án KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng - Huyện Nhà Bè - HCM.

Đường 20m: Khu vực A5 đường số 2
- 6x24m, 144m² - Giá: 65 triệu/m². Có sổ công ty

Agribank cho vay 60%.
Tín - .
Bán đất 9,999 tỷ, 180m2 tại kdc làng đại học, nguyễn hữu thọ, nhà bè, hcm
11
10 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà riêng tọa lạc tại Khu dân cư Làng Đại Học, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, với diện tích 180m², hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian sống thoáng đãng và ấm áp.

- Diện tích: 180m², giá chỉ 9,999 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, phù hợp với các hoạt động kinh doanh nhỏ.
- Chiều rộng ngõ trước: 12m, thuận tiện cho xe cộ ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Nền nhà phố 6x24 đường số 2 giá 60tr/m2 0916 681 *** nghinh
5
9.94 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm Xã Nhà Bè, TPHCM cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 69 triệu/m² đường 20m. Đường Số 2 trục chính kết nối Huỳnh Tấn Phát vào KDC.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và ...
Bán đất khu dân cư sadeco phước kiển. sổ đỏ diện tích 5x20. giá 9 tỷ 750 triệu
3
9.75 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp nền đất KDC Sadeco Phước Kiển a. Diện tích 5x20. Mặt tiền đường 12m. Vị trí đẹp. Không vướng hạ tầng.
- sổ hồng chính chủ. Công chứng mua bán ngay.
- giá bán 9 tỷ 750 triệu
Liên hệ xem vị trí Khánh
Bán lô đất 5x20 khu dân cư sadeco phước kiển. giá 8.8 tỷ
3
8.8 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất khu dân cư Sadeco Phước Kiển. Vị trí mặt tiền đường 12m. Đối diện công viên.
Diện tích 5x20.
- pháp lý hợp đồng. Được xây dựng ngay.
Anh chị quan tâm liên hệ Khánh
Quá rẻ! đất biệt thự sài gòn mới, trung tâm tt nhà bè, dt 245m2 giá đầu tư 32.5tr/m2.  0932 334 ***
5
7.96 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.
Diện tích: 245m² (10m x 24.5m).
Giá bán: Có thỏa thuận.
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Liên hệ: Thuận.
Cần bán đất nền 6*22m giá 55 tr/m2 kdc phú xuân vạn phát hưng, nhà bè.  0916 226 ***
3
7.26 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng Nhà Bè, gần đường Nguyễn Lương Bằng nối dài Quận 7, cách Phú Mỹ Hưng 3km. Cơ sở hạ tầng đầy đủ, gần trường học, công viên, siêu thị, xây dựng được ngay, đã có sổ đỏ công ty đứng tên từng lô.

Gần cầu Cần Giờ sắp xây dựng cùng với cầu Phú Xuân 2 sẽ khởi công trong năm 2025, nối thẳng đường 15B Quận 7 vào dự án.

- Lô nhà phố đường 14m, diện tích 6x22m, giá ...
Bán 204m2 đất nguyễn bình, xây tự do
3
7.5 tỷ 204 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất KDC Thanh Quế, Nguyễn Bình, Nhà Bè. (kế công an xã Nhơn Đức).
- Gần công viên ven sông thoáng mát.
- DT sử dụng 19x12m = 204m². Có 166m² thổ cư.
- Xây dựng 4 tầng.
- Giá cực tốt 7,5 tỷ.
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ vừa ở vừa cho thuê; xây biệt thự...
- Gần 3 trường Đại học.
LH: Ms Thuận.
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. đường chính 20m. dt 6x24m. giá 60tr/m2
6
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Đường 20m. DT 6x24m. Giá 60tr/m.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH. Thông qua du lịch biển Cần Giờ của tập đoàn Ving. Rất nhiều tiềm năng vượt trội.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
Bán nhanh nền nhà phố 7x21m đường 25m kdc phú xuân, vạn hưng phú, nhà bè, tphcm
5
7.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại đường 25m, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 147m², giá chỉ 49 triệu / m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 25m phù hợp ...
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a5 6x24m, 144m2 giá 66 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
7
9.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Bán nền nội khu đẹp nhất dự án dãy A đường 12m - sổ đỏ công ty.
Diện tích: 6x24m 144m².
Giá bán nhanh 66 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Dãy nội khu gần đường chính, vị trí thuận lợi về HTP, về UBND Nhà Bè.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công Ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chính chủ gửi bán lô duy nhất khu a 6x21m, 126m2 giá 57 triệu/m2 có sổ đỏ.  tuấn 0939 386 ***
5
7.18 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất vị trí nội khu 12m đẹp và thanh toán tốt nhất dự án.
Diện tích: 6x21m 126m².
Giá bán nhanh 57 triệu/m² + ký quỹ 200tr.
Hướng nhà: Bắc - Tây Bắc.

Liên hệ: gặp Tuấn.
Công ty TNHH BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, P. Phú Mỹ, Q7.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán đất nền tái định cư dự án thanh nhựt thể sun city phước kiển nhà bè, tp.hcm
10
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền đất tái định cư dự án Thanh Nhựt toạ lạc đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, sở hữu diện tích 108m² với giá 66tr/m², là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp.

Điểm nhấn của dự án bao gồm:
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
- Mặt tiền 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ cầm ...
Đất sổ đỏ kdc lập phúc, phước kiển, xã nhà bè
5
8.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất sổ đỏ Lê Văn Lương, Phước Kiển, xã Nhà Bè.
DT: 7x20m, hướng Bắc. Giá 8.9 tỷ.
Điện nước âm. Hạ tầng đồng bộ.
Sổ sẵn, đường lớn. Lề đường rộng (4m).
Lô đẹp trục chính dự án tiện ích trường học cấp 1.2,3 Quốc tế. Siêu thị ngân hàng bệnh viện.
Gần Q7 & khu đô thị PMH.
Liên hệ: . Quỳnh Hương.
Chuyên bán đất - nhà ở - KDC - Lập Phúc - Phước Kiển - Xã Nhà Bè.
Bán nhanh nền biệt thự kdc cotec phú xuân, nhà bè, tphcm 10x20m, giá 42tr/m2
5
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền biệt thự dự án KDC Cotec Phú Xuân, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích nền 10x20m, giá chỉ 42 triệu/m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.

- Điểm đặc biệt:
+ Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 12m ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Từ 0 tới 20 của 71

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm