Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán gấp nền đất biệt thự khu e kdc thái sơn bộ quốc phòng trước tết giá 65tr/m2
3
16.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Nền Đất Biệt Thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng, Xã Nhà Bè, TP. HCM.
Diện tích: 10m x 25m (250m²)
Giá bán: 16,25Tỷ.
Pháp lý: Sổ Hồng lâu dài (xây dựng liền).
Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Nhà Bè, Tp.HCM liền kề quận 7.
Hotline: Mr. Phát.
Chuyên Mua Bán Ký Gửi Nhà Đất.
Chuyên Tư Vấn Pháp Lý Nhà Đất.
Chuyên Đo Vẽ Căm Móc Nhà Đất.
Bán nền nhà phố vạn phát hưng, đường 20m, 6x24m, giá 60tr/m2.  bích trâm 0984 975 ***
3
8.64 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Bán nền nhà phố KDC Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, diện tích 6x24m, 144m², hướng Đông Nam, giá 60tr/m².
Vị trí: Mặt tiền đường 20m, đường số 7, đường chính của dự án Vạn Phát Hưng. Đường hot nhất dự án.
Giá tốt đầu tư.
Anh chị quan tâm mua bán đất nền dự án khu dân cư Phú Xuân, gọi Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Bán đất nền dự án kdc phú xuân vạn phát hưng, 50 triệu / m2, 210m2, chính chủ giá cực chất
3
10.5 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), dự án đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống xanh mát và tiện nghi đầy đủ. Với giá bán hấp dẫn 50 triệu / m² và diện tích 210m², dự án này hứa hẹn mang đến cho cư dân sự thoải mái và ...
Bán lô đất sổ hồng riêng kdc gia long, đường 16m trục chính khu dân cư view sông lớn rất đẹp
5
7.9 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Một lô đường 16m duy nhất tại KDC Gia Long đang bán.
Diện tích: 6.2x18m.
Đường 16m hướng ra view công viên sông đẹp.
Giá bán: 7.9 tỷ.
Liên hệ: gặp Tân.
Đất nền kdc đào sư tích, nhà bè tháng 01/2026 dành cho khách hàng đầu tư
7
10.2 tỷ 141 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè tháng 01/2026.
Đường 16m.
Diện tích: 6.5x21.7m (góc 2 mặt tiền đường 16m và 8m) giá 10.2tỷ.
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng, xin phép xây dựng, hoàn công..
Liên hệ: gặp Tân xem 24/7.
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Bán lô nhà phố dự án vạn phát hưng dt 6x22m đường 16mét giá 42tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
5
5.54 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, DT 6x22m, đường 16mét, hướng Tây Nam, giá 42tr/m². LH: gặp phong xem đất.
Đất nền khu thanh nhựt đường phạm hữu lầu 6x18m=120m2 giá 6.3 tỷ
3
6.3 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Bán đất KDC Thanh Nhựt, đường Phạm Hữu, Phước Kiển, liền kề GS Hàn Quốc.
- Diện tích: 6x18=120m², sổ đỏ cty, công chứng nhà nước đầy đủ.
- Đường nhựa trước đất 12m.
- Giá bán: 6.3 tỷ (và 300 tr tiền móng cọc là 6.6 tỷ).
Vị trí đẹp. Gần các trường Đại Học Tôn Đức Thắng, Đại Học Rmit.
Liên hệ: .
Bán lô đất nền dự án vạn hưng, dt 7x22m, đường 12m, giá 46tr/m2,  0911 630 *** gặp phong
4
7.08 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất nền dự án Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, DT 7x22m, đường 12m.
Giá 46tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn.
Đất nền kdc ven sông 7x12.5 gia long riverside sổ đỏ cầm tay
9
6.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền KDC ven sông Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 7x12.5
Sổ hồng riêng.
Đường chính 16m, nội bộ 8m.
Vị trí đẹp khu giáp sông mát mẻ quanh năm.
Giá bán 6 tỷ 4 sổ đỏ cầm tay
Liên hệ: .
Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.
Đặc điểm bất động sản.
Đất kdc thái sơn 1 bqp giá chỉ 57.5 tr/m2 , 10x25 sổ hồng, xây dựng ngay
6
14.29 tỷ 248 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

___KDC THÁI SƠN Nhà Bè _____cạnh GS Metro city
10 x 25m Giá 57.5 tr/m2
Sổ hồng, xây dựng ngay, đường 12m
Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Gọi em Vũ xem đất và giấy tờ
Bán đất nền cotec phú gia, 147m2, 27.5tr/m2 đã có sổ cty, đường 14m.  0984 975 *** bích trâm
3
4.04 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán đất nền KDC Cotec Phú Gia, Nhà Bè,
- Diện tích 147m², giá tốt đầu tư 27.5tr/m², đường 14m, đã có sổ công ty.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí lô đất đẹp, lối vào chung cư Orchid Park đã đi vào hoạt động. Mặt tiền đường 14m thông thẳng Nguyễn Lương Bằng.
Hạ tầng dự án đẹp, điện nước âm. Tương lai thông thẳng 15B, đi trung tâm thành phố dễ dàng.
Giá tốt đầu tư, anh chị quan tâm mua đất ...
Chỉ 4,5 tỷ/ dt 95m2 có ngay lô đất cạnh 3 trường đại học. cơ hội đầu tư kdc nhơn đức vạn phát hưng
12
4.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nhà phố giá tốt nhất KDC Nhơn Đức Vạn Phát Hưng
Lô đất nhà phố nội khu giá tốt nhất dự án.
Diện tích: 95m² (5m x 19m).
Giá bán: 4.5 tỷ. Lô đất nhà phố nội khu tốt nhất dự án.

Giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất: Nhà phố 300 triệu
Liên hệ: .
Sàn giao dịch BĐS Annam Land - Chuyên Nhơn Đức VPH.
Bán đất kdc đào sư tích phước kiển  80m2  5.9 tỷ
4
5.9 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Đào Sư Tích Phước Kiển, Nhà Bè
Sổ hồng, 80m², 5.9 tỷ
Lh: (Lê Phong)
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Bán đất nền dự án 108m2, 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân, thanh nhựt
6
7.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án tại The Sun City Phước Kiển, tọa lạc ở Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

- Diện tích: 108 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
- Thiết kế hiện đại.
- Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành.
- Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 12m, phù hợp ...
Bán nền nhà phố cotec phú xuân 5x20m, 100m2, giá 40tr/m2  bích trâm 0984 975 ***
3
4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec 100m², 5x20m, Đâu lưng đường Dương Thị Năm, dt 5x20, hướng Đông, giá 4 tỷ. Bớt lộc.
Pháp lý: Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng mua bán với cty. Xây nhà hoàn công ra sổ riêng.
Anh chị quan tâm mua bán/ký gửi đất nền dự án KDC Phú Xuân, liên hệ Bích Trâm để được tư vấn và đi xem vị trí thực tế.
Đất sadeco phước kiển 5x20m, giá 8.6 tỷ đường 12m
3
8.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất KDC Sadeco Phước Kiển Nhà Bè.
Xung quanh là nhà ở ổn định, dân trí cao.
Diện tích 5x20m.
Giá 8.6 tỷ.

Anh chị quan tâm liên hệ em Vũ để xem đất.
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***