Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Chỉ 40,5 triệu/m2. diện tích 6x22m  lô đất nhà phố giá tốt nhất phú xuân vạn phát hưng. 0906 459 ***
16
5.41 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: . Tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Còn 1 lô đất chỉ 40,5 triệu/m². Cam kết giá tốt nhất Phú Xuân Vạn Phát Hưng.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 132m² - 6m x 22m.
Giá bán: 40,5 triệu/m².

Tiềm năng Phú Xuân:
Cầu Cần Giờ - Cầu Phú Xuân triển khai ngày 15/1/2026
Sát vách Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển, quy hoạch đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh...
Không khí ...
Siêu rẻ. chỉ 33 triệu/m2. có ngay lô trung tâm nhà bè, dự án sài gòn mới.  0986 766 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Giá cực tốt, cơ hội an cư, đầu tư với lô đất tốt nhất thị trấn Nhà Bè.
Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới - Vạn Phát Hưng.
Khu dân cư ổn định, văn minh. Nằm ngay trung tâm thị trấn Nhà Bè. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 2.5km.
Diện tích: 245m².
Giá bán: 33 tr/m².
Liên hệ: .
Bán đất nền dự án tại khu dân cư phú xuân, giá 51 tr /m2, 200 m2, chính chủ cần bán gấp
3
10 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Khu đất nền dự án Khu dân cư Phú Xuân, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh đang được chào bán với giá 51tr/m², diện tích 200 m². Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Diện tích: 200 m2
- Giá bán: 51 tr /m2
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ đỏ cầm tay
- Khu dân cư an ninh, thuận tiện
- ...
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
11,5 tỷ dt 140m2, lô đất shophouse mặt tiền 3 trường đại học nhơn đức vạn phát hưng.  0906 459 ***
16
11.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - chuyên KDC Nhơn Đức - Vạn Phát Hưng.
Cập nhật giá shophouse 2 mặt tiền Nhơn Đức Vạn Phát Hưng tốt nhất tháng 4/2026.
Pháp lý: Sổ đỏ chủ đầu tư, giá bán đã bao gồm móng cọc thực tế tại lô đất 530 triệu.

Nền shophouse, trục đường chính 25m giữa trường đại học TDTT và Tài Nguyên.
Diện tích: 140m² (7m x 20m).
Giá bán: 11,5 tỷ - giá tốt nhất trục đường vào trường Đại học.

Liên hệ: Sàn ...
Lô đất nền sổ đỏ dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 5x23.5m, đường 12m, hướng bắc, giá 61tr/m2
3
7.17 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền sổ đỏ cá nhân thuộc dự án Cảng Sài Gòn Phú Xuân Nhà Bè, DT 5x23,5 = CN 117,5m², mặt đường 12 mét, hướng Bắc, sổ hồng đăng bộ sang tên, giá bán 61tr/m².
LH gặp Phong.
Chỉ 1 lô duy nhất vị trí đẹp, đường 25m, giá 50tr/m2
3
10 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP. HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 250m².
- Giá: 50 triệu/m².
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu hiện đại.
- Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng ...
Bán lô đất dự án cotec phú xuân, đường 16mét, dt 5x22m, giá 37 tr/m2,  0911 630 ***
3
4.07 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, diện tích 5x22m. Hướng Đông, đường 16mét, xây dựng 1 trệt 2 lầu, giá 37 tr/m². Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Quá rẻ! chỉ 33tr/m2 có ngay lô đất trung tâm thị trấn nhà bè. kdc sài gòn mới  0906 459 ***
10
8.09 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sài Gòn Mới, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất biệt thự khu dân cư Sài Gòn Mới mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè. Trục đường chính vào khu dân cư đông đúc. Cách Phú Mỹ Hưng 2,5km.
Diện tích: 245m² (10m x 24,5m).
Giá bán: 33 triệu/m².
Cam kết là sản phẩm có giá tốt nhất KDC Sài Gòn Mới.

Liên hệ: .
Tự hào là nhà tư vấn với những thông tin nhanh và chính xác nhất.
Bán đất nền dự án phú xuân cotec, 35 triệu/m2, 200 m2, đường 12 mét hướng tây nam
6
7 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Cotec, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích 200 m², giá 35 triệu / m².
+ Hệ thống công trình công cộng đầy đủ: Nhà trẻ, trung tâm y tế, trường tiểu học.
+ Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 12m, phù hợp cho việc kinh doanh.
+ Thiết kế khu dân cư bao gồm 427 nền nhà ở liên kế, 71 nền biệt thự song lập và 133 nền ...
Bán gấp đất nền dự án 80 triệu, 110m2 tại đào sư tích residence, nhà bè, hcm đẹp, nhiều tiện ích
9
8.8 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Đào Sư Tích Residence, đường Đào Sư Tích, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh) với nhiều điểm nổi bật.

+ Giá chỉ 80 triệu VND.
+ Diện tích 110m², mặt tiền rộng 30m.
+ Ngõ vào 30m, thuận tiện cho ô tô di chuyển.
+ Gần công viên bờ sông, tạo không gian sống xanh.

Thông tin dự án:
+ Dự án Đào Sư Tích Residence tọa lạc tại Đào Sư Tích ...
Bán lô đất nền nhà phố dự án cotec phú gia phú xuân nhà bè 7x21m, đường 16 mét giá 25tr/m2
6
3.68 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất nền nhà phố dự án Cotec Phú Gia, Phú Xuân, Nhà Bè.
- DT 7x21m Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, sổ đỏ công ty, gần chung cư trường học.
Giá bán: 25tr/m².

Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Cần bán nhanh lô biệt thư khu sadeco phước kiển a nhà bè, dt 10x18m, giá bán 15 tỷ thương lượng
3
15 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán nhanh lô đất biệt thự khu Sadeco Phước Kiển A Nhà Bè.
DT: 10 x 18m tổng 180m².
Đường 16m đối diện công viên.
Sổ đỏ cầm tay mua bán sang tên trong ngày.
Xây dựng 1 trệt 1 lầu sân thượng.
Khu dân cư yên tĩnh, dân trí cao, có vỉa hè cây xanh, an ninh tốt.
Cách Phú Mỹ Hưng 1km, cách quận 1.3.5.7 chỉ 15 phút đi xe.
Giá bán 15 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
Anh chị có nhu cầu ...
Annam land cập nhật giá tốt tháng 5 phú xuân vph. diện tích 6x21m  giá bán 55tr/m2  0906 459 ***
14
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline PKD: tự hào là nhà tư vấn uy tín với những thông tin chuẩn chỉnh nhất.
Cập nhật đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng Tháng 5/2026

1/ Đất nhà phố
- Nền nhà phố nội khu: 6 x 21m - 126m².
Giá tốt nhất: 55 triệu/m2
- Nền nhà phố đường lớn trục chính 20: 6 x24m - 144m2
Giá bán: 59 triệu/m2
=======================================
2/ Đất biệt thự
- Biệt thự nội khu vị trí đẹp: 10 x 20m - ...
Bán đất nền dự án đẹp tại sadeco phước kiển, 16,5 tỷ, 7,5x20 137,5 m2, siêu đẹp
7
16.5 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, Đường 11, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 137,5 m² và giá bán 16,5 tỷ, bất động sản này cung cấp nhiều tiện ích và điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

- Diện tích: 137,5 m2
- Giá: 16,5 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Nam
- Chiều ...
Chuyển nhượng gấp nền np giá rẻ nhất dự án 41,5tr/m2  0934 132 ***
4
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chỉ 1 lô duy nhất giá tốt nhất thị trường trục đường 16
KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng.
-----------------------------
Giá bán: 58tr/m² chốt.
Diện tích: 6x24m.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Liên hệ em Diễm Phúc
Bán đất nền dự án phú xuân vạn hưng phú, 48 triệu / m2, 132m2,  0934 132 ***
5
6.34 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu đất nền dự án tại Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, TP.HCM. Khu đất có vị trí đắc địa, thiết kế thông minh tối ưu hóa diện tích, mang lại không gian sống lý tưởng cho cả gia đình.

- Diện tích: 132m².
- Giá: 48 triệu / m².
- Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật đồng bộ, giao thông nội khu ...
Bán đất dự án vạn hưng phú dt 6x22m đường 12m, hướng nam, giá 47tr/m2.  0911 630 *** gặp phong
3
6.2 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền nhà phố dự án Vạn Hưng Phú Nhà Bè DT 6x22m, đường 12m, hướng Nam, giá bán 47tr/m², không ký quỹ móng cọc. Anh chị quan tâm mua bán ký gửi xin liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Bán đất biệt thựdự án vạn phát hưng phú xuân nhà bè dt 12x21m, giá 47 tr/m2  0911 630 ***
6
11.84 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất biệt thự dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè, đường rộng thoáng mát, diện tích 12x21m, giá 47tr/m².