Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nền nhà phố sổ hồng riêng cảng sài gòn phú xuân 117.5m2 giá 62tr/m2
5
7.29 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền nhà phố sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.

- DT: 5x23.5 (117,5m²) đường 12m sổ hồng riêng giá 62tr/m².

- Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, trường học cấp 3 dương văn dương, siêu thị, chợ bán kính 500m. Kết thông trục Nguyễn Lương Bằng 40m về Phú Mỹ Hưng quận 7. Đi cần giờ.
+ Đất nền có pháp lý rõ ràng, đảm bảo an toàn cho nhà đầu tư.
+ Khu vực phát triển ...
Đất nền kdc làng đại học, 125m2, giá 9.99 tỷ, xây dựng 6 tầng
3
9.99 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền nhà phố KDC Làng Đại Học.
- Diện tích: 125m².
- Đường rộng 12m, xe hơi qua lại thoải mái.
- Cách Phú Mỹ Hưng - Quận 7 chỉ hơn 10 phút đi xe, thuận tiện di chuyển.
- Xây dựng tự do.
- Giá bán 9.99 tỷ.
- Cần bán nhanh trong tuần, thương lượng trực tiếp chủ.
- Liên hệ: - Em Hoàng.
Sp hot. cần tiền bán gấp 2 nền villa lô góc thái sơn 1 bqp, phước kiển, giá 60tr/m2. 0909 460 *** đức
8
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Cần tiền bán gấp 1 trong 2 lô góc villa tâm huyết thuộc dự án KDC Thái Sơn 1. KDC vị trí đẹp nhất Phước Kiển, nằm giữa 2 trục Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.
Tiềm năng tăng giá đột biến khi hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ đã hoàn thành, đường dẫn cao tốc đã thông xe nhánh về miền Tây.
- DT: 10x25m, 250m². Sổ hồng. Hỗ trợ vay bank.
- Giá thiện chí bán: 85tr/m² lô góc, 60 triệu/m² lô ...
Cần bán nhiều sản phẩm làng đại học abc. nhà 7 x 20 giá 12,8 tỷ  0938 263 *** phát
5
21.25 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán các sản phẩm của làng đại học ABC như sau:
5 x 20 =100m² giá 9,5 tỷ
7 x 20 =140 m² giá 13,9 tỷ
7 x 30 =210m² giá 17,8 tỷ
10 x 20 =200 giá 90tr/m2
10 x 30 =300m² giá 85tr/m2
9 x 52 =468 giá 70tr/m2
Sản phẩm nhà
10 x 30 Lê thị kỉnh giá 42 tỷ
Và nhiều sản phẩm khác
Lh gặp phát
Đường số 7 (20m) 6*24m, 144m2  59 triệu/m2
6
8.5 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án.
Khu Dân Cư Phú Xuân (Cty Vạn Phát Hưng).
Đất nền khu này đã được chủ đầu tư giao sổ đỏ từng lô cho khách hàng.

Nền nhà phố đường 20m. Đường Số 7.
- 6*24m, 144m².
- Giá 59 triệu/m².

Kí quỹ móng cọc 200 - 300 triệu/nền.
Loại HĐMB.
Giữ sổ đỏ bản gốc tùy lô.

Tín - .
CTCP Địa Ốc Phú Lâm.
VP: Số 15 đường Hoàng Quốc Việt, Quận 7.
Đất tái định cư 28ha nguyễn bình, dt 5x24m giá 33tr/m2
5
3.96 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Đất tái định cư 28ha Nguyễn Bình Nhơn Đức.
- Diện tích: 5x24m.
- Giá bán 33tr/m.
- Sổ sẵn, hỗ trợ vay NH.
- Đường 14m, gần đường lớn.
Liên hệ: em Thuận.
Bán gấp đất nền dự án tại làng đại học abc, dt 10x30m(300m2) giá 77tr/m2.  0909 460 *** đức
6
23.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán đất xây biệt thự or CHDV - Làng Đại Học Phước Kiển.
- DT: 10 x 30m (300m²) xây tự do.
- Đường 12m.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- KDC được phép xây dựng tự do, cách nút giao Nguyễn Văn Linh | Nguyễn Hữu Thọ 800m, bên Cạnh Phú Mỹ Hưng Quận 7.
- Giá: 77 triệu/m².
LH: Đức thương lượng.
---------------------------------------
Cty bđs Khang Thịnh.
Chuyên mua bán, cho thuê BĐS Nam SG.
Cần tiền bán gấp 2 nền liền kề. kdc thanh nhựt đường phạm hữu lầu giá rẻ 70tr/m2. 0909 460 *** đức
6
7.56 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (13 tin đăng)
Bán nền lốc J sổ hồng riêng KDC Thanh Nhựt kế bên đại đô thị GS Metro.
- DT: 6x18m (108m²) đường 12m.
Giá 70tr/m² TL. Có bán lẻ.
* Sổ hồng riêng, hỗ trợ vay bank 70%.
LH: Đức.
Kdc minh long phú xuân. diện tích 140m2 vị trí đẹp giá đầu tư .
3
4.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Minh Long Nền đất 7 20m (140m²), giá 4,5 tỷ.
Vị trí giáp Quận 7, kết nối nhanh Nhà Bè Cần Giờ qua cầu Phú Xuân 2 và cầu Cần Giờ trong tương lai. Khu vực còn hưởng lợi từ tuyến metro dự kiến từ trung tâm TP.HCM xuống Cần Giờ, tiềm năng tăng giá cao.
Cơ hội đầu tư tốt nhờ hạ tầng đang phát triển.

Anh chị quan tâm đầu tư liên hệ e Hoàng: .
Bán nền biệt thự khu 28ha nguyễn bình
3
6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô biệt thự KDC 28ha xã Nhơn Đức.
Diện tích 10x20=200m².
Đường trước nhà 14m.
Liền kề sông mát.
Khu tiềm năng phát triển tăng giá mạnh.
Đất thái sơn 10x25 đường thông dãy đẹp (không phải a, b) giá chỉ 60.5 tr/m2
6
15.12 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng - đa dạng vị trí:
Diện tích: 10 x 25m đường 12m.
Giá 60.5 tr/m².
Dãy đẹp, không phải dãy A, B.
Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, áp mái.

Vị trí trung tâm xã Phước Kiển, Nhà Bè khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý chuẩn chỉnh.

Call Mr. Vũ: .
Sài gòn south village đất 5x36m lê văn lương phước kiển, chỉ 6.99 tỷ quá hot
4
6.99 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất diện tích 5x36m = 182m² (90m² thổ cư) khu dân cư Sài Gòn South Village, đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè.
Đường lớn, sổ hồng, xây dựng tự do.
Khu vực đông dân cư, không ngập nước, đường rộng thoáng mát.
Giá bán: 6.99 tỷ rể nhất khu vực.
Đường 16m cực rộng, sổ hồng sang tên ngay.
Liên hệ em Vũ để xem vị trí đất và giấy tờ.
Từ 180 tới 192 của 192

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực