Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chuyên bán đất kdc thái sơn  phước kiển, nhà bè | 10x25m  250m² vị trí đẹp thông thoáng
12
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Giá trị & tiềm năng KDC Thái Sơn bộ quốc phòng, Phước Kiển, Nhà Bè.
Diện tích đẹp khu dân cư hiện hữu pháp lý rõ ràng.
Vị trí cực đẹp Trục thông Lê Văn Lương Giá chỉ 71 triệu/m².
Diện tích: 10 x 25m = 250m².
Pháp lý: Sổ riêng, xây dựng ngay.
Đường trước nhà rộng, trục thông thoáng, dân cư hiện hữu.
Giá bán: 60 triệu/m² (tổng ~17.75 tỷ).
Khu dân cư Thái Sơn an ninh, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng ...
Duy nhất 1  góc đối diện công viên đường to, vỉa hè rộng giá 65tr/m2  kdc thanh nhựt
10
7.02 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất 1 lô góc KDC Thanh Nhựt 108m² đối diện khu GS Metrocity 349ha.
+ Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
+ Giá 65tr/m² có thương lượng cho khách mua thiện chí.
Liên hệ em Trân được tư vấn và xem trực tiếp dự án.
Bán nền thương mại thanh nhựt dt 6x18 giá 50tr/m2 được xây dựng ngay
4
5.4 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

The Sun City Phước Kiển đường Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè,\, cung cấp cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền với vị trí đắc địa.

- Diện tích: 108 m²
- Giá: 50 triệu / m²
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển +
- Đất nền dự án, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư +

Ưu điểm:
- Ngõ vào rộng rãi, dễ dàng cho ô tô ra vào +
- Phù hợp với nhiều mục đích sử ...
Đất làng đại học nhà bè khu a, 20x25m cho thuê được 35 tr/tháng, sổ hồng
3
45.5 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất Làng Đại Học A Nhà Bè.
Đường 12m thoáng mát, sổ hồng.
Diện tích: 20x25m.
Giá bán: 91 triệu/m².
Cho thuê được 35 tr/tháng.
Liên hệ em Vũ xem đất.
Đất đường nhựa 12 m khu b làng đại học phước kiển. 10*20 hơn 18 tỷ
3
18.9 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Làng Đại Học ABC, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất mặ.t tiền đường B4 khu B làng Đại học Phước kiển, Nhà bè. Gần đường Trần Thị Liền. DT vuông đẹp 10*20, hơn 18 t.ỷ.

Đường nhựa 12 m cao ráo ko ngập. Cho xd hầm và 7 tầng tha hồ khai thác. Khu vực xung quanh 100 tr/ m². Lô này giá tốt nhất khu vực, chỉ 18,9 t.ỷ/200 m².

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm đến tin đăng của Huệ nhé.
Bán nhanh nền góc 10x23 kdc cotec phú gia, nhà bè, tphcm giá 21.5tr/m 0916 681 ***
5
4.86 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP.HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn
- góc diện tích 10x23 (226m) giá 21,5tr/m² HĐMB
+ vị trí: trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng rộng lớn.

**Giới thiệu tổng quan dự án**
Phú Gia Cotec có quy mô ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè diện tích 119m giá 28tr/m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại Phú Xuân, Xã Nhà Bè, TP.HCM, với diện tích 119m2. Với mức giá chỉ 28 triệu / m2, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư tiềm năng.

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền 7m, thuận tiện cho việc xây dựng và buôn bán.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
bán nhanh nền cotec phú gia nhà bè giá 28tr/m diện tích 119m
9
28 triệu 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Điểm nổi bật:
- Hướng cửa chính Tây Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Đường vào rộng 14m, dễ dàng cho xe hơi di chuyển.
- vị trí: ...
Góc 2 mặt tiền đường 816m tại kdc đào sư tích, phước kiển, nhà bè
5
10.2 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất lô góc đẹp nhất dự án KDC Đào Sư Tích.
DT: 6.5x21.7m, 137.2m².
Đường 16m.
Vị trí đẹp.
Giá bán: 10.2tỷ.
LH: gặp Tân xem 24/7.
Duy nhất đất biệt thự đơn lập 345m2 view rạch tự nhiên giá 17 tỷ ( 49,3tr/m2) .  tuấn 0939 386 ***
5
17.08 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Lô đất hiếm Biệt thự view rạch tự nhiên KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú
Diện tích 15x23 345m²
Giá bán 17 tỷ + móng cọc đà kiềng 1 tỷ
Lô đất đẹp đối diện công viên rạch đẹp, mẫu biệt thự hiện đại
Đường lộ giới 12m, hướng Đông Nam, khu vực yên tĩnh cho khách hàng thích riêng tư, sang trọng
Thông tin liên hệ em Tuấn Để xem đất trực tiếp và tư vấn xây dựng
Bán nhanh nền góc 7x17 (119m²) cotec phú gia, nhà bè giá 28tr/m2
14
3.33 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP. HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn.
- Diện tích 7x17m (119m²) và giá bán chỉ 28 triệu / m². Khu đất có mặt tiền rộng 7m, đường vào 16m, có sổ cty.

+ Vị trí: Trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên.

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng ...
Giá sốc ! đất nền thái sơn 1 phước kiển nhà bè chỉ 62 triệu/m² hạ tầng hoàn thiện, sổ đỏ từng nền
3
15.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Bán nền biệt thự 10x25 khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè TPHCM.
Vị trí trục đường 12m hướng Đông Bắc vị trí đẹp giá chỉ 62tr/m².
A/C quan tâm liên hệ em Duy qua số điện thoại : để thông tin chi tiết.
Bán nền mặt tiền sông kdc hồng lĩnh  phú xuân  nhà bè
3
11 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp nền mặt tiền sông lớn duy nhất KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông lớn, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ nhỉnh hơn 39tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, ...
Bán đất thổ cư đã có sổ 5x24m, đường 24m, khu vực nhơn đức, nhà bè, giá 50tr/m2
7
6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở 28ha Nhơn Đức, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất thổ cư đã có sổ hồng riêng sang tên ngay, thuộc xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè, TPHCM, ngang 5x24m, đường 24m khu 28ha Nhơn Đức, giáp ranh siêu dự án GS, chỉ cách Phú Mỹ Hưng 6km, đường trước nhà rộng 24m giá chỉ 50tr/m², khu dân cư hạ tầng đẹp, điện âm, camera an ninh toàn khu, đã có 4 trường học lớn đang hoạt động ngay cạnh khu dân cư. Hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: .
Góc 2 mặt tiền đường 16m, 6.5x22 giá 9.99 tỷ kdc đào sư tích residence
3
9.99 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đào Sư Tích Residence, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất góc 2 mặt tiền đường 16m tại KDC Đào Sư Tích, Nhà Bè.
DT: 6.5 x 22 = 137 m².
Trục chính khu dân cư.
Sổ hồng, xây dựng được ngay.
Giá bán: 9.99 tỷ.
LH em Vũ xem đất và giấy tờ.
1 nền duy nhất, 10x25m, kdc thái sơn, 60 triệu/m2, cạnh phú mỹ hưng
3
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp nền đất biệt thự KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng:
- Diện tích: 10x25m.
- Đường rộng, xe hơi tránh nhau.
- Khu đồng bộ, dân trí cao.
- Cạnh Phú Mỹ Hưng, đại đô thị GS Metro.
- Giá bán: 15 tỷ.
- Liên hệ: - Hoàng Nhà Đất (Chuyên mua bán nhà đất KDC Thái Sơn Bộ Quốc Phòng).
Bán đất đường 44m kdc 28ha nhơn đức.  0939 500 ***
4
6.5 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Chuyên bán đất 28ha Nhơn Đức Nhà Bè với rất nhiều sản phẩm,

5x25=125m².
Giá 52 tr/m², đường 42m.

Gần trường học, bệnh viện... Hệ thống hạ tầng âm đất, liền kề GS Hàn Quốc và cầu Long Kiểng đã lưu thông. Cầu Cây Khô nối qua Phạm Hùng về Quận 8,
Liên hệ .
Bán đất khu thái sơn 1, sát bên phú mỹ hưng q7, dt 10x25m giá chỉ 16,6tỷ
3
16.6 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Bán đất biệt thự, khu dân cư Thái Sơn 1, Phước Kiển, Nhà Bè. Sát bên Phú Mỹ Hưng Q7.

Lô đường thông vị trí đẹp.
DT: 10 x 25m (250m²).

+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái. Mẫu tự do. Xây theo quy cách.
- Đối diện là trường học.

Giá 16,6 tỷ TL.
SpL77.

LH .
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Nền biệt thự 325m2 kdc thái sơn 1 giá chỉ 60tr/m2
3
19.5 tỷ 325 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thái Sơn 1, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự khu Thái Sơn 1, xã Phước Kiển - Nhà Bè
Diện tích : 325m2
Trục đường 12m, đã có sổ riêng
Hướng Tây Bắc
Giá chỉ 60tr/m².
Ngoài ra còn nhiều lô tại các vị trí khác.
A/C quan tâm liên hệ em Duy : . Xin cảm ơn !
Từ 60 tới 80 của 192

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực