Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot đất mt đường nguyễn lương bằng (40m) kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 12x24m, giá 60 tr/m2
7
17.28 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nơi đầu tư vượt bậc khu Nam hiện nay KDC Phú Xuân - Vạn Phát Hưng, Nhà Bè.
Mặt tiền Nguyễn Lương Bằng đường 40m, DT 12x24m, 288m². Giá 60tr.
Và còn nhiều sản phẩm khác, khách liên hệ em để có được sản phẩm phù hợp nhé ạ.
Hợp đồng mua bán. Xây Nhà ra sổ hồng. Khu dân cư đẹp, đi qua Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút. Khu dân cư đẹp. Liền kề PMH.
LH Thùy Hương để tư vấn thêm!
nền biệt thự lô góc 252m đường 20m cotec phú xuân giá 41tr/m 0916.681.682
3
40 triệu 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 16, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- dự án cotec Phú Xuân
- bán đất Biệt thự
- 2 mặt tiền đường 16m
- Diện tích: 252m
- Đường lớn: 16m&12m
- Sổ Đỏ đầy đủ - sẵn sàng giao dịch
💵 Giá Bán Nhanh: 41tr/m2
- link video dự án: https://youtu.be/lqIj6lWSU9Q?si=yA7ShGKMIi3LJ8qg

📈 Ưu điểm: chủ cần bán gấp. Cam kết Thị trường không có sản phẩm thứ 2 giá này.

📍vị trí cực đẹp ngay UBND Huyện Nhà Bè, Trường THPT Dương Văn Dương, Chung cư ...
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè. Giá 20tr/m2
4
20 triệu 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè.
- Diện tích 12,5x20m (250m²).
- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, sát bên trường cấp 3 Dương Văn Dương, chợ siêu thị 0,5km bán kính đầy đủ. Đầu tư sinh lời cao.
- Hình ảnh và giá thực tế, liên hệ Nghinh để được
- Nền nhà phố 7x18m đường 12m giá 22tr/m².xem vị trí đầu tư miễn phí.
- Giá chốt ...
Bán nhanh nền góc 10x23 kdc cotec phú gia, nhà bè, tphcm giá 21.5tr/m 0916 681 ***
5
4.86 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền dự án Phú Gia Cotec tọa lạc tại xã Nhà Bè, TP.HCM, là cơ hội đầu tư hấp dẫn
- góc diện tích 10x23 (226m) giá 21,5tr/m² HĐMB
+ vị trí: trung tâm xã NHà Bè. Sát Trường Cấp 3 Dương Văn Dương, Chung Cư Hiệp Nguyên

Đặc điểm nổi bật của dự án là hệ thống giao thông mạch lạc, môi trường sống trong lành và không gian công cộng rộng lớn.

**Giới thiệu tổng quan dự án**
Phú Gia Cotec có quy mô ...
Bán nền mặt tiền sông kdc hồng lĩnh  phú xuân  nhà bè
3
11 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Cần bán gấp nền mặt tiền sông lớn duy nhất KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông lớn, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ nhỉnh hơn 39tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, ...
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Đất kdc phú xuân  vạn phát hưng, nhà bè. view kênh dt 240m2, giá 52tr
17
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

View kênh DT 240m². Giá 52tr/m².
Và còn nhiều sản phẩm nhà phố biệt thự khác. Khách quan tâm liên hệ em để có sản phẩm phù hợp nhé.
LH Thùy Hương.
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng

- Vị ...
Lô đất biệt thự 300m2 dự án cotec phú xuân nhà bè ngang 15m dài 20m giá 28tr/m2.  0911 630 ***
4
8.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán lô đất nền biệt thự dự án Cotec Phú Xuân Nhà Bè, DT 300m², giá 28 tr/m².
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Cần bán đất biệt thự cotec phú gia phú xuân nhà bè dt 250m2, giá 20tr/m2 tl
3
5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất biệt thự Cotec Phú Gia Phú Xuân Nhà Bè, DT 250m² hợp đồng.
Giá 20tr/m² TL.
Gọi Vân .
Bán nền biệt thự view rạch dự án vạn phát hưng phú xuân 10x24m giá 52tr/m2.  0911 630 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán nền biệt thự view rạch dự án Vạn Phát Hưng Phú Xuân Nhà Bè.
DT 10x24m.
Giá 52tr/m2
Liên hệ: gặp Phong tư vấn xem đất.
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m, 212m2 giá 47,15tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Diện tích 10x22m 212m² giá chốt 47,15tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Bán đất nền dự án kdc phú xuân vạn phát hưng, 50 triệu / m2, 210m2, chính chủ giá cực chất
3
10.5 tỷ 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh (Nhà Bè, Hồ Chí Minh cũ), dự án đất nền KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống xanh mát và tiện nghi đầy đủ. Với giá bán hấp dẫn 50 triệu / m² và diện tích 210m², dự án này hứa hẹn mang đến cho cư dân sự thoải mái và ...
Cần bán nền góc nhà phố kdc vạn hưng phú, phú xuân dt 12x23 giá 50tr/m2  0984 975 ***
3
12.6 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán gấp nền góc nhà phố thuộc KDC Vạn Hưng Phú, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích11.5x23m, 252m², hướng Đông Nam.
Giá 60tr/m².
Hướng Đông Nam mát mẻ. Mặt tiền đường chính, góc công viên bờ rạch thoáng mát, riêng tư, yên tĩnh
Anh chị quan tâm đầu tư đất nền khu vực Phú Xuân, nhắn em Trâm SDT để được tư vấn và đi xem vị trí.
Nền biệt thự dự án kdc cảng sg, phú xuân nhà bè 240m2 giá 60tr/m2 sổ riêng.  0984 975 *** trâm
4
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Trâm (5 tin đăng)
Cần bán nền biệt thự KDC Cảng Sài Gòn, Phú Xuân, Nhà Bè, diện tích 240m² (10x24m), hướng Tây Bắc, giá tốt đầu tư. Giá có thương lượng. Giá 60tr/m². Vị trí: Mặt tiền đường 25m, đường lớn nhất dự án.
Pháp lý: Sổ hồng riêng. Ký công chứng ngay.
Lô đẹp, đường chính 12m, xe hơi chạy thoải mái, thông thẳng đường 15B Nguyễn Lương Bằng trong tương lai khi công trình của thành phố xây cầu Cần Giờ được ...
Chỉ 48 triệu/m2. dt 288m2 lô đất biệt thự giá tốt nhất kdc phú xuân vạn phát hưng.  0986 766 ***
10
13.82 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hotline: - PKD - Chuyên Phú Xuân Vạn Phát Hưng.
Cam kết đây là lô đất biệt thự giá tốt nhất dự án, cơ hội đầu tư, an cư.
Diện tích: 288m² - 12 x 24m.
Giá bán: 48 triệu/m² - Lô duy nhất

Cơ hội đầu tư: Cầu Phú Xuân 2, đường 15B kết nối PMH chuẩn bị khởi công.
KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch ...
Bán đất nền dự án cảng sài gòn phú xuân nhà bè, 55 triệu / m2, 230m2, sổ hồng
6
12.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, xã Phú Xuân, huyện Nhà Bè, TP.HCM, dự án đất nền Phú Xuân Cảng Sài Gòn mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Diện tích đất lên tới 230m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

- Giá bán: 55 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ
- Mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho ô ...
Từ 0 tới 20 của 22

Xem quy hoạch tại X. Phú Xuân, H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm