Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam có 1 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc đẹp ở khu đô thị đặng xá 2, 1,89 tỷ, 36m2, 1pn, 1wc, nhiều tiện ích
6
1.89 tỷ 36 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Nằm tại Khu đô thị Đặng Xá 2, Đường Nguyễn Đức Thuận, Xã Thuận An, Hà Nội (cũ: Gia Lâm, Hà Nội), căn hộ chung cư này có diện tích 36m², 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất. Giá chỉ 1,89 tỷ VND.
Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.
Chỗ ở an toàn với hệ thống bảo vệ 24/7, khu vui chơi cho trẻ em và người lớn, không gian sống hiện đại và thoải mái.

Chi tiết dự án
Khu đô thị Đặng Xá 2 là một khu phức hợp hiện ...
Cần bán chcc pacific palace 183m2, nội thất cao cấp,  0916 044 ***
4
Thỏa thuận 183 m²
Nhà Chung Cư
1

Pacific Place, P.Cửa Nam, Q.Hoàn Kiếm, HN

Cần bán căn hộ cao cấp 33 Phan Bội Châu Pacific Palace nằm giữa giao lộ 33 Phan Bội Châu và Lý Thường Kiệt tại vị trí đắc địa trung tâm thành phố là tòa tháp Pacific Palace.

Căn hộ diện tích 183 m². Nhà đã sửa lại thành 2 phòng ngủ, nên phòng khách và bếp rất rộng, view tuyệt đẹp. Quý khách cần 3 ngủ thì chỉ cần làm thêm vách ngăn thạch cao rất đơn giản.
Nhà siêu đẹp vừa hoàn thiện 2024, thuộc ...
Căn studio c25 view xéo sông tầng 5 giá 2.1 tỷ,   0901 383 ***
5
Thỏa thuận 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Khu đô thị hỗn hợp TP Nha Trang, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Liên hệ: Em Thành để xem nhà mẫu và dự án tại Nha Trang
Bán căn ct4. thiết kế 1 pn + mua cho thuê tạo dòng tiền 911 tr/ tháng
13
2.8 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ CT4 VCN Phước Hải :
Diện tích 47m²: Căn 1pn 1wc ,
- Có ban công nt đẹp
- Pháp lý: HDMB
Giá: 2.8
Chị gái cắt lỗ 1,6 tỷ 35m2, giá tốt, nhất căn cc 1pn, 1wc tại best western premier sapphire hạ long
4
1.6 tỷ 35 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Best Western Premier Sapphire Hạ Long, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Căn hộ CC tại Best Western Premier Sapphire Hạ Long, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Quảng Ninh - Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh cũ với diện tích 35m², 1 phòng ngủ, 1 WC, hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất.
Nội thất bao gồm sofa, giường ngủ, tủ lạnh, bếp điện.
Cuộc sống thoải mái với phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.
Giá chỉ 1,6 tỷ VND, cực kỳ hợp lý cho không gian sống tiện nghi.

Địa điểm tiện ích ...
Imperia holyday hạ long view hồ biển sở hữu lâu dài chiết khấu cao thanh toán linh hoạt an cư tốt
8
3.3 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Imperia Holiday Hạ Long, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Imperia Holiday The Bayside Sống chuẩn Resort Living
Vị trí trung tâm Bãi Cháy Imperia Holiday kiến tạo không gian sống nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị, nơi mỗi ngày là một kỳ nghỉ. Thiết kế hiện đại, tiện ích đồng bộ, đáp ứng trọn vẹn an cư nghỉ dưỡng đầu tư.
Chuẩn Resort Living đẳng cấp
Môi trường sống xanh, tiện nghi hoàn chỉnh
Đầu tư bền vững, tiềm năng gia tăng giá trị
Imperia Holiday ...
Chỉ hơn 2 tỷ view biển căn 1pn nhỏ tầng trung, ban công lớn full nội thất về ở ngay giá có sổ
13
2.05 tỷ 39 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Citadines Marina Hạ Long, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm, diện tích 39m² tại Citadines Marina Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh.
Đầy đủ nội thất, gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác.
Hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, phong thủy tốt.
Môi trường sống lý tưởng với không gian xanh và tiện ích đa dạng.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Citadines Marina Hạ Long nằm ở Bán đảo 3, Khu đô thị Halong Marina, ...
Bán căn hộ chung cư cao cấp view vịnh bái tử long.0986 231 ***
8
1.5 tỷ 30 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Khu đô thị Phương Đông, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Căn hộ View mặt biển Vịnh Bái Tử Long
Căn Studio giá chỉ từ 1,5-1,8 tỷ
Sổ lâu dài làm hộ khẩu thường trú.
Nằm trong Đặc khu kinh tế có Casino cho người Việt
Bàn giao full đồ. Quý 3/2028 nhận bàn giao nhà

Đặc biệt cho thuê cả năm giá từ 12-15tr/tháng!
Liên hệ em Tùng: để được tư vấn chi tiết ạ!
Nhận booking chung cư vân bay  chung cư cao cấp đầu tiên tại khu vân đồn
5
Thỏa thuận 35 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Khu đô thị Phương Đông, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Chính thức ra mắt dự án căn hộ Vân Bay.
Chung cư đầu tiên tại đặc khu Vân Đồn.
DT 35m².
Giá dự kiến 1.6 tỷ.
Vị trí trung tâm sát biển vịnh Bái Tử Long.
Tiện ích đặc quyền: Công viên nước lớn nhất Việt Nam có mái che - bệnh viện - trường học quốc tế - trung tâm thương mại.
Tháng 5/2026 kí hợp đồng mua bán luôn.
Tương lai đón dòng khách du lịch và đặc khu phát triển.
IB hoặc liên hệ: .
Để nhận tư ...
Vân bay tower vân đồn căn hộ cao cấp view biển hot nhất 2026  giá dự kiến chỉ 1,x tỷ
5
Thỏa thuận 26 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vân Bay Tower, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Vân Bay Vân Đồn căn hộ cao cấp trực diện biển nổi bật nhất 2026.
Giá dự kiến chỉ 1,x tỷ.
- Vị trí trung tâm Phương Đông Vân Đồn.
- Trực diện Vịnh Bái Tử Long.
- Tiện ích cao cấp chuẩn nghỉ dưỡng.
- Sổ đỏ lâu dài tiềm năng tăng giá mạnh.

Quý khách đặt chỗ sớm nhận nhiều ưu đãi & căn hộ biển hiếm.
Anh/Chị liên hệ ngay để nhận bảng giá và mặt bằng đẹp nhất (24/7).
Bán căn hộ 1 phòng ngủ view biển full nội thất
6
1.65 tỷ 36 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Green Bay Garden, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn hộ 1 phòng ngủ view biển FULL nội thất
Vận hành kinh doanh dòng tiền ngay
Đã có sổ giá đầu tư
Liên hệ em ngay nhận tư vấn
Căn hộ the global city giá cực kỳ ưu đãi
4
9.8 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Khu đô thị The Global City, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, TP. HCM - liền kề Khu thể thao Rạch Chiếc và Saigon Sports City với quy mô: 117,4ha.
Quý khách liên hệ Ms Thanh Nga: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: / để cập nhật siêu phẩm căn hộ cao tầng The Global City. Mời quý khách tham khảo ạ:
1PN diện tích 78m². Giá 9.8 tỷ.
* Chính sách ưu đãi.
- Chiết khấu thanh toán nhanh ...
Bán căn hộ ricca q9 1pn + 1wc, full nội thất 56,8m2  0902 320 ***
8
2.78 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Căn hộ Ricca Quận 9, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn hộ Ricca Quận 9, đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh, căn hộ này có mọi thứ cần thiết cho một cuộc sống thoải mái và tiện nghi.

- 56,8m² với 1PN + và 1WC, đầy đủ nội thất.
- Hướng cửa chính Đông Nam.
- Sổ hồng chính chủ công chứng ngay.
- Hỗ trợ vay 70%.

* Tiện ích căn hộ Ricca.

+ Giao thông thuận tiện kết nối với các tiện ích bên ngoài như: UBND, trường học các cấp từ 1 - 3, ...
Fuji  1pn + 1  full nt đẹp  55m2  2.990 tỷ  shr  yêu cầu tiền mặt công chứng ngay
13
2.99 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Fuji Residence, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Người đăng: Giáp (23 tin đăng)
Fuji - 1PN + 1 - full NT đẹp - 55m² - 2.990 tỷ - Sổ hồng riêng - ưu tiên tiền mặt công chứng ngay.
Giá quá tốt sẽ bán nhanh tiền mặt nên khách nhanh tay mới kịp ạ.
Giá tốt nhất thị trường căn 1pn chỉ 1.28 tỷ, thanh toán chỉ 950 triệu nhận nhà
6
1.28 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Grand Center, P.Lý Thường Kiệt, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Em Khiêm nắm hàng tốt nhất dự án Grand Center Quy Nhơn.
Căn 1PN giá chạm đáy - thanh toán chỉ 950 tr và ngừng cho đến khi nhận nhà.
Chi tiết liên hệ em Khiêm quản lý kinh doanh theo số .
Chính bán căn tập thể hai bà trưng 1 ngủ + 1 khách + 1 vệ sinh giá chỉ 1.104 tỷ
8
1.1 tỷ 25 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Phố 8/3, P.Bạch Đằng, Q.Hai Bà Trưng, HN

Vị trí: Tập thể 8/3 - Hai Bà Trưng. Gần bệnh viện Thanh nhàn, Time City, gần nhiều trường đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Kinh Doanh Công Nghệ.
* Thiết kế:
+ Tầng 4 thang thoải đi ko hề mỏi chân.
+ 25m² 1 ngủ 1 bếp 1 vệ sinh. Nội thất mới tu bổ lại mới.
+ Ban công dài, rất thoáng, view sân cây xanh bên dưới rộng rãi.
- Liên hệ em Đức .
Căn ngoại giao chung cư kepler land hà đông, tầng đẹp, tầm view với đơn giá sốc chỉ 98.24tr/m2
14
4.48 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Tháp đôi Kepler Land, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại Tháp đôi Kepler Land, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 45,6m² và giá bán 4,480 tỷ, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Căn hộ được thiết kế hiện đại với 1PN, 1WC, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và thoải mái. Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện lợi tối đa cho cư dân.
Thông số chi tiết: Mã căn D04. Tầng 3x ...
Cắt lỗ căn 2pn the filmore view cầu rồng nhận nhà ở ngay, sổ hồng trao taynội thất vip
9
Thỏa thuận 67 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Filmore Da Nang, P.Bình Thuận, Q.Hải Châu, ĐN

Thông tin chi tiết căn hộ:
2 phòng ngủ, không gian thoáng đãng, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
Diện tích sử dụng: 67m².
Nội thất cao cấp: Bếp Bosch, điều hoà âm trần, kính Low - E cách nhiệt & cách âm.
Ban công rộng, view thành phố/sông tùy căn.

* Tiện ích nổi bật của dự án:
Hồ bơi nhiệt sử dụng công nghệ điện phân muối an toàn cho sức khỏe.
Phòng tập gym chuẩn Olympic với thiết bị hiện đại.
Phòng ...
Cần bán căn hộ happy one central giá tốt, happy one central giá tốt, 1pn 1,9 tỷ
18
1.9 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Happy One Central, P.Phú Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Chuyển nhượng căn hộ Happy One Central - Thủ Dầu Một - Bình Dương.
Bảng giá tháng 04/2026.
- Căn 1PN loại 49m² 1.9 tỷ.
Căn - tầng - view - hướng và cam kết giá tốt nhất chung cư.
Hổ trợ vay ngân hàng hạn mức cao, thẩm định nhanh, lãi suất 5,8%/ năm.
Sổ hồng riêng, giao dịch nhanh chóng.
Tất cả dịch vụ trong một, cam kết giá tốt nhất, nhiều căn chưa chào ngoài thị trường.
LH Giang đi xem thực tế.
54m2 / be5 1pn+ view 36ha thanh toán 1.17 tỷ nhận nhà  18 tháng sau mới thanh toán tiếp