Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ có 3 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm view triệu đô  the metropole  toà crest thủ thiêm | 55 tỷ all in   0938 536 ***
9
53 tỷ 151 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Metropole, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Tầm View trực diện Quận 1 Cầu Ba Son
THÔNG TIN CHI TIẾT
Diện tích: 151m² Layout rộng thoáng
Nội thất: Cơ bản dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng
Đang có HĐT 75 triệu/tháng đến 03/2027
Dòng tiền ổn định, khai thác ngay khi nhận nhà

GIÁ BÁN: 53 TỶ (ALL IN CHƯA SỔ)
Mức giá tốt trong rổ hàng view trực diện trung tâm.

Điểm đặc biệt:
View Quận 1 không bị che chắn
Khu căn hộ chuẩn ...
Bán 3 phòng ngủ căn góc view sông đẹp nhất grand marina saigon thương hiệu jwmarriott giá 63,5 tỷ
6
63.5 tỷ 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Grand Marina Saigon là khu căn hộ thương hiệu J.W Marriott và Marriott đầu tiên tại Việt Nam, tại khu Ba Son, phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí Minh.
Sở hữu vị trí trung tâm đắc địa bên sông Sài Gòn, bến du thuyền duy nhất tại khu trung tâm , công viên ven sông, Metro và trung tâm thương mại.

Grand Marina Saigon tòa SEA bán căn 3 phòng ngủ căn góc có view sông đẹp nhất dự án, diện tích 122 m2
Nội ...
Bán căn hộ the grand hàng bài 178m2 lô góc view tràng tiền plaza giá 158 tỷ đẳng cấp thượng lưu
8
165 tỷ 178 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Grand Hà Nội, P.Hàng Bài, Q.Hoàn Kiếm, HN

Siêu phẩm căn hộ 6* lô góc - đẳng cấp quốc tế - vị trí độc tôn, bậc nhất việt nam.

Cách hồ gươm 100m - view tràng tiền - cả tòa chỉ có 104 căn hộ - khẳng định đẳng cấp của giới tinh hoa.

Diện tích: 178m².
3 phòng ngủ - 2 VS - 2 lô gia.
Giá: 158 tỷ.

Mô tả:

+ The Grand Hanoi là khu căn hộ hàng hiệu Ritz - Carlton nằm tại vị trí độc tôn của thủ đô. 1 mặt số 22 - 24 Hàng Bài, 1 mặt số 25 - 27 Hai ...
Hot!!!!3pn183m2 dt lớn nhất cove  view vĩnh viễn 6xtỷ chỉ 327tr/m2 best deal hiện tại
9
60 tỷ 183 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Empire City Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Em có căn 3PN - diện tích lớn lớn Thủ Thiêm hiện tại, căn góc ban công to như sau ạ, view vĩnh viễn hướng sát sông, căn góc to rộng rãi nhất hiện tại
- 3 Phòng ngủ | 3 Phòng tắm | 183 sqm | Private lift ( thang máy riêng )
- Căn này có rèm, tủ lạnh 4 cánh, Hiện đang cho thuê giá 4000$/ tháng.
- HD thuê này đến 12/2026, anh chị mua thì chủ nhà có thể lấy lại nhà ạh hoặc dự định có thể cho thuê ...
Xác thực giá 53.5 tỷ căn 3pn2wc 145m2 siêu hiếm view trực diện pháo hoa, sông sài gòn, cầu ba son
13
53.5 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Grand Marina Saigon, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Người đăng: Duy (11 tin đăng)
Duy xác định rõ: Không muốn mất thời gian của bất kỳ bên nào, vì thế toàn bộ tin đăng của Duy sẽ đúng với giá, hình ảnh, nội dung. Khách hàng chỉ cần liên hệ sẽ chắc chắn sẽ tìm được căn đúng nhu cầu.
-----------------------
Thông tin chi tiết.
- Diện tích tim tường: 145m² (Căn góc). DT thông thủy: 134m².
- Kết cấu: 3PN - 2WC.
- Bàn giao: Nội thất cơ bản cao cấp nhập khẩu, tiêu chuẩn khách sạn 5 ...
Hải yến nam minh land  bán căn hộ saigon pearl penthouse  duplex 03 tầng cao nhất diện tích 650m2
22
80 tỷ 650 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ được mệnh danh là Biệt Thự Trên Không tại Saigon Pearl đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng.
- Giá bán: 80 tỷ có thương lượng.
- Diện tích: 650m².
Gồm 03 tầng trên cao nhất của chung cư Saigon Pearl.