Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ có 3 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán chung cư ruby city 3 phúc lợi. 70m2  3 phòng ngủ
3
4.25 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư Ruby city 3 Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội Sổ Đỏ Chính Chủ
là căn góc 70 m2
2 ban công nên cực kỳ thoáng mát 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Đầy đủ nội thất
Tôi có hỗ trợ mua bán trả góp
Bạn nào có nhu cầu lh tôi nhé
Xin cảm ơn
Căn hộ thương mại 3pn đẹp nhất nhì dự án mở bán tại ct3 kim chung đông anh giá cực tốt chờ chủ
5
3.11 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thăng Long Green City, X.Kim Chung, H.Đông Anh, HN

CHUNG CƯ THĂNG LONG GREEN CITY ĐÔNG ANH CƠ HỘI AN CƯ TẠI HÀ NỘI GIÁ CHỈ TỪ 4XTR/M2
Diện tích 63m², thiết kế thông minh từ 3 phòng ngủ phù hợp các gia đình trẻ đến gia đình nhiều thế hệ.
Hỗ trợ vay vốn ưu đãi, thời gian trả góp lên đến 25 năm giảm gánh nặng tài chính, chỉ cần vốn ban đầu thấp là có thể an cư.
Pháp lý minh bạch sổ hồng lâu dài, đảm bảo quyền lợi cư dân trọn đời.
Thanh toán ...
Chỉ cần sẵn tài chính 15%, sở hữu ngay căn chung cư cao cấp ngay tring tâm Thành phố Huế bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.
Căn hộ Huế Heritage - sống chuẩn cao cấp giữa lòng TP huế.
Tọa lạc ngay trung tâm TP. Huế thủ phủ di sản văn hóa thế giới, Hue Heritage không chỉ là một dự án căn hộ cao cấp, mà là biểu tượng sống mới cho cộng đồng tinh hoa nơi giao thoa giữa truyền thống cố đô và ...
Bán gấp căn hộ 3pn, 2wc 3,8 tỷ tại q7 boulevard, tầng cao, view đẹp, thoáng 0939 720 ***
4
3.8 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Q7 Boulevard, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư tại Q7 Boulevard, Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh, với diện tích 75m² và giá 3,8 tỷ.

- Thiết kế 3 phòng ngủ tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ.
- 2 phòng tắm hiện đại, tiết kiệm không gian.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
- Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức.
- Gần ...
Căn hộ mường thanh phú hữu căn góc 3pn2wc 79m2 view hồ bơi và nhà phố, giá tốt đầu tư  em khánh
10
4.19 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mường Thanh Phú Hữu, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Quá hot! Dự án căn hộ Mường Thanh Phú Hữu quận 9 (cũ), nay là Phường Long Trường, TP HCM.

- Dự án mặt tiền Võ Chí Công, gần Safira Khang Điền, giỏ hàng đầu tư cam kết giá tốt nhất thị trường sơ cấp lẫn thứ cấp.

- Thanh toán theo tiến độ 12 tháng 5 đợt, ngân hàng BIDV bảo lãnh vay tới 70%.

- Dự án đã hoàn thiện phần móng, dự kiến cất nóc cuối năm 2026, bàn giao quý 3/2027.

- Quy mô: 9.039m, 2 ...
Chủ cần bán gấp căn hộ thuận việt, quận 11, căn góc 90m2, 3pn, 2wc, 4,9 tỷ, sổ hồng
5
4.9 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Thuận Việt, P.15, Quận 11, HCM

Người đăng: Lê Vy (9 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Thuận Việt, 319 Lý Thường Kiệt, Phường Phú Thọ, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 11, Hồ Chí Minh).
+ Diện tích 90m², 3pn, 2wc, căn góc.
+ Giá bán hấp dẫn: 4,9 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.
+ Thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.
+ Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt.

Liên hệ .
An bình q5  góc trần hưng đạo  72m2  lầu 2 view mặt tiền  3pn  chỉ 3 tỷ 2
7
3.2 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường An Bình, P.5, Quận 5, HCM

AN BÌNH Q5 GÓC TRẦN HƯNG ĐẠO 72M2 LẦU 2 VIEW MẶT TIỀN 3PN CHỈ 3 TỶ 2
Vị trí trung tâm Quận 5 ngay An Bình Trần Hưng Đạo, cách Bệnh viện An Bình chỉ vài bước chân, khu vực tập trung nhiều bệnh viện lớn, trường đại học và trung tâm thương mại.
Kết nối cực nhanh sang Quận 1 Quận 10 Quận 3, nằm ngay trục giao thương sầm uất bậc nhất khu vực Sài Gòn - Chợ Lớn.
Tiện ích bao quanh đầy đủ từ ...
Hiếm! bán căn hộ 93m2(3pn) ở ct4 vcn phước hải full nội thất view sông đẹp chỉ 4.850 tỷ  bao hết
5
4.85 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ CT4 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

* Chính Chủ thiện chí bán căn hộ 93.5m² (3PN) ở CT4 VCN Phước Hải đầy đủ nội thất, view Sông Quán Trường và KĐT VCN Phước Hải giá chỉ 4.850 tỷ, tính ra chỉ hơn 51 triệu/m² - bao luôn 5% - bao cả thuế phí chuyển nhượng ạ!
- Pháp lý: HĐMB, sang tên tại CĐT VCN uy tín.
- Diện tích: 93.5m² (3PN, 2WC).
- Cửa: Đông Bắc.
- Ban công: Tây Nam, view nhìn vừa Sông và KĐT Phước Hải xinh đẹp.
- Đầy đủ nội ...
Cđt vietcomreal giảm chiết khấu 10% bán căn hộ 105m2 3 phòng ngủ  giá 5,4 tỷ. pkd 0909 278 ***
6
5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Viva Riverside, P.3, Quận 6, HCM

Chủ đầu tư Vietcomreal chung cư Viva Riverside Q6 chiết khấu 10% bán căn hộ:
- Căn 105 m²: - view hồ bơi - giá 5,4 tỷ.
- 3 phòng ngủ hướng Đông Nam và view hồ bơi rất đẹp.
- Full nội thất.

- Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với chủ đầu tư chung cư Vietcomreal tại 68 Nguyễn Huệ, Phường Bến Nghé, Quận 1.
- Qúy khách lưu ý: Đây là căn hộ chủ đầu tư bán trực tiếp cho khách hàng - không phải chủ nhà ...
Căn tân tây đô 79.3m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh. lô góc. tặng full nội thất. giá 4 tỷ hơn.  0989 388 ***
5
4.68 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Căn hộ chung cư cách trung tâm Cầu Giấy 10km. Tòa nhà mới, có không gian cho cư dân.
Diện tích 79.3m², 3 ngủ, 2 vệ sinh. Lô góc. Tầng đẹp. Phòng nào cũng có ánh sáng.
Chủ trang bị full nội thất xịn sò.
Sổ sẵn giao dịch. LH .
Bán tập thể phố trần hưng đạo 3 ngủ ở ngay ô tô đỗ gần nhà hơn 4 đồng 1 tý
6
4.1 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Trần Hưng Đạo, P.Trần Hưng Đạo, Q.Hoàn Kiếm, HN

Khách rộng, sân rộng, sáng thoáng.
Tiện ích xung quanh: Trung tâm Hai Bà Trưng, vài phút ra Vincom Bà Triệu, Hồ Hoàn Kiếm.
Khu chợ dưới nhà siêu thị tiện lợi (vinmart).
Gần Trường đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây dựng.
Bệnh viện lớn: BV Bạch Mai, BV 108, BV Thanh Nhàn, bv Việt Pháp.
Khu dân trí cao, an ninh tốt, dịch vụ ăn uống giải trí đầy đủ.
Gần các tuyến phố lớn đi lại di chuyển tiện ...
Bán cc sài gòn mia, giá 5,2 tỷ, 76m2, 3pn2wc, pháp lý đang làm sổ hồng
9
5 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sài Gòn Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Dự án Sài Gòn Mia là nơi lý tưởng cho những ai thích không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này có:

+ Diện tích 76m² với 3PN rộng rãi, 2WC đầy đủ tiện nghi.
+ Hướng cửa chính Tây, ban công Đông, đón gió tự nhiên.
+ Nội thất full, chỉ việc dọn vào ở ngay.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.

Sống tại đây, không chỉ có không gian sống thoải mái mà còn gần nhiều tiện ích như:

+ Bệnh viện thẩm mỹ ...
[ 4,350] chính chủ gửi bán 3pn2wc flora novia, view landmark
3
4.55 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Flora Novia, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Dự án: Flora Novia
Khu dân cư cao cấp, yên tĩnh, an ninh

Thông tin căn hộ:

3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
Diện tích: 80m²
Layout tối ưu, phòng khách rộng thoáng
View trực diện Landmark, cực đẹp, hiếm
Nhà sạch đẹp, dọn vào ở ngay

Giá bán: 4,35 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)

Tiện ích nội khu:

Hồ bơi, gym, khu BBQ
Công viên nội khu, sân chơi trẻ em
Bảo vệ 24/7

Vị trí thuận tiện:

Gần Phạm ...
Căn hộ 3pn full nội thất tại tầng 3, an gia riverside, 4,8 tỷ, 78,1m2
5
4.8 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Gia Riverside, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Căn hộ chung cư siêu hot tại Tầng 3, An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh - Quận 7, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 78,1m², căn hộ này có 3 phòng ngủ, 2WC, và được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Hướng cửa chính Đông và ban công Tây, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

Giá chỉ 4,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, giúp yên ...
Bán nhanh căn 3 ngủ ct2 phước hải nội thất mới nhất đang có hđ thuê 17 tr
5
4.9 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc CT2 VCN Phước Hải tầng cao.
Diện tích 79.2m² gồm 3 phòng ngủ 2wc.
Hiện trạng nhà nội thất, căn góc view công viên tố hữu.
- Pháp lý sổ hồng.
- Hướng cửa: Đông Nam.
- Giá bán 4,9 tỷ thuế phí 2 bên.
Bán căn hộ chung cư hue heritage, 4,2 tỷ, 82m2, 3pn, 3wc, giá siêu hời!
10
4.2 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Hue Heritage, P.Phú Nhuận, Tp.Huế, TTH

Căn hộ chung cư tại Hue Heritage, Đường Đống Đa, Phường Thuận Hóa, Huế (cũ: Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế) mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. Căn hộ thiết kế hiện đại, rộng rãi với diện tích 82m², gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn.

+ Giá bán 4,2 tỷ VND
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Hướng ban công Đông Nam giúp đón ...
Xin Chào Quý Cô/Chú/Anh/Chị, Em đang nắm giỏ hàng độc quyền 10 căn suất ngoại giao tại toà tháp Beacon, căn hộ biển sở hữu lâu dài duy nhất tại Vũng Tàu thời điểm hiện tại, toạ lạc trong cụm đại đô thị biển gần 100ha của Tập Đoàn Sun Group. Giỏ hàng căn hiếm, ưu đãi chiết khấu cao. Cô/Chú/Anh/Chị chưa chọn được căn ưng ý, hãy liên hệ em Hải để được tư vấn báo giá căn đẹp. Số điện thoại:
3pn 2wc giá 51,14 triệu/m2 diện tích 78,71m2, ck 13%, quà tặng bk 199 triệu, miễn phí 24 tháng
11
4.03 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 3PN 2WC The Parkland giá chỉ 4,026 tỷ.
Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng theo giá bán niêm yết chủ đầu tư, chính sách quà tặng chiết khấu chuẩn ban hành, bảng hàng cập nhật 24/24.
Quý anh chị cần check căn liên hệ em Hà My: em tư vấn trực tiếp và xem thực tế dự án.

* Thông tin căn hộ.
Diện tích: 78,71m² (thông thủy).
Hướng ban công: Đông Bắc | Cửa: Tây Nam.
View: Ngoại khu, view thoáng ...
Chính chủ bán căn hộ hoàng kim thế gia 82m2  3pn 2wc, shr, gần công viên đầm sen
6
3.99 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Hoàng Kim Thế Gia, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ bán căn hộ Hoàng Kim Thế Gia gần Công Viên Đầm Sen.
Căn 82m² | 3PN | 2WC.
Nhà sửa sạch đẹp, để lại 1 số nội thất.
Sổ hồng riêng có sẵn, công chứng ngay.
Giá chỉ 3.99 tỷ còn thương lượng nhẹ.
Hỗ trợ vay ngân hàng lãi suất tốt.

Liên hệ: để xem nhà thực tế ngay!
Trục đẹp , căn đẹp tầng trung eurowindow đông trù đông anh
4
4.89 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

TRỤC ĐẸP , CĂN ĐẸP TẦNG TRUNG EUROWINDOW ĐÔNG TRÙ ĐÔNG ANH

+TÒA RIVER , CAO CẤP

DT 85,3 M2, GỒM 3 NGỦ 2 WC

NHÀ MỚI KOONG SỔ ĐỎ LÂU DÀI, THƠM PHỨC

GIÁ.4,8X tỷ bao sang tên

CÁC BÁC CÓ NHU CẦU QUAN TÂM LH EM

MRTUẤN ANH

CHÌA KHÓA EM CẦM , XEM LUÔN Ạ
Từ 1100 tới 1120 của 1145

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm