Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam giá 3 tỷ đến 5 tỷ có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gửi bán nhanh ch 2pn ntcb centana thủ thiêm quận 2 giá từ 5tỷ. sổ hồng riêng công chứng ngay
8
5 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Centana Thủ Thiêm, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất 1 căn 2PN giá rẻ nhất thị trường - chung cư Centana Thủ Thiêm Quận 2.

- Bán căn hộ 2 phòng ngủ - 2 phòng tắm.
- Diện tích: 64m².
- Nội thất cơ bản
- Giá bán: 5 tỷ.

- Tiện ích: Hồ bơi, Gym, BBQ, siêu thị,...

+ Pháp lý sổ hồng chính chủ, sang tên ngay.

+ Hỗ trợ khách vay ngân hàng

* Hotline và Zalo gặp em Bình Phương tư vấn 24/7.
Luôn luôn chờ đợi cuộc gọi từ quý anh/chị để ...
Bán ch đẹp tại citizen trung sơn, 3,9tỷ 83m2, 2pn, 2wc, bao đẹp hot
7
3.9 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Citizen Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Căn hộ chung cư tại Citizen Trung Sơn, Đường 9A, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 83m², căn hộ này có 2PN và 2WC, rất thích hợp cho những ai yêu thích không gian thoải mái. Hướng cửa chính Đông, phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá chỉ 3,9tỷ VND, căn hộ này còn sở hữu nhiều tiện ích nổi bật, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên dễ dàng hơn. ...
Chủ đầu tư khang nam mở bán căn hộ terra luxury, ck cao, thanh toán nhẹ, miễn phí ql, xem nhà mẫu
7
3.7 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Terra Luxury , X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

1. Vị trí dự án Terra Luxury:
- Khu căn hộ cao cấp Terra Luxury tọa lạc ngay vị trí đắc địa tại cửa ngõ khu Nam Sài Gòn.
- Đặc biệt đi trung tâm thành phố như các Quận 1, 4, 5, 6,7, 8, 10, khu vực chợ lớn, khu Trần Hưng Đạo, Bình Chánh, Nhà Bè và các tỉnh Miền Tây tránh được hoàn toàn việc kẹt xe cao tốc Bến Lức - Long Thành.
2. Thông tin dự án:
- Diện tích đất: 4.881m². Gồm 2 block B1 và B2.
- ...
Chủ đầu tư khang nam mở bán căn hộ terra luxury, ck cao, thanh toán nhẹ,  anh cdt kn 0908 289 ***
8
4.2 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Terra Luxury , X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Thông tin mô tả.
1. Vị trí dự án Terra Luxury:
2. Thông tin dự án:
- Diện tích đất: 4.881m². Gồm 2 ...
Bán gấp căn góc 2pn2wc toà a 32t the golden an khánh chỉ 4.1 tỷ ( bao rẻ toàn thị trường)
6
4.1 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Thiết kế 2PN 2WC -70m
Căn góc 2 mặt thoáng
Full nội thất
Sổ hồng cầm tay
Có hỗ trợ khách vay
Giá công khai 4.1 tỷ ( không co căn nào rẻ hơn)

LH
Cần bán gấp căn hộ 64m centana thủ thiêm đã có sổ hồng
8
4.9 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Centana Thủ Thiêm, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chỉ 1 căn duy nhất Full nội thất Giá cực tốt!

Địa chỉ: Centana Thủ Thiêm, 36 Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2 (TP Thủ Đức)
Diện tích: 64m² thiết kế thông minh, thoáng mát
Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC phòng khách bếp ban công
Nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ cần xách vali vào ở

Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay
Hướng nhà: Ban công view thoáng tầng trung đẹp

Giá bán: 4,9 tỷ ...
Cần bán căn chung cư ct3 văn khê dt 76m2, full nội thất giá 4.870 tỷ
3
4.87 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Tôi chuyển nhà nên không dùng đến căn hộ CT3 Văn Khê, La Khê, Hà Đông, Hà Nội.
Diện tích 76m² thiết kế 2 phòng ngủ và 2wc, bán công thoáng.
Nhà tôi hiện vẫn đang ở có nội thất rồi.
Sổ đỏ rồi bán giá 4.870tỷ có thương lượng.
Ai có nhu cầu LH: .
Căn hộ 2pn vinhome grand park diện tích lớn 67m2 bs9 giá cực tốt (giá rẽ nhất không có căn thứ 2)
3
3.45 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

2PN DIỆN TÍCH LỚN 67m² BS9 GIÁ CỰC TỐT (giá mới)

- Diện tích: 67m² tim tường
- Hướng: Đông Bắc (mát cả ngày)
- Nhà trống nội thất cđt
- Chủ đang vay tech 2,8 tỷ
- Giá gốc hđmb: hơn 3,72 tỷ

*Giá bán: 3.45 tỷ (bao thuế phí & 5% sổ)

Layout 67m² view thoáng đẹp ko có căn thứ 2 giá này ạ.
Em cần bán căn hộ 70m2 2pn chung cư toà cti mặt hồ vĩnh hoàng  hoàng mai, giá chào 5 tỷ có tl
3
5 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Vĩnh Hoàng, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Em cần bán CHCC toà CTI mặt hồ Vĩnh Hoàng - KĐT Vĩnh Hoàng - Hoàng Mai.
- Diện tích 70m² thiết kế 2 phòng ngủ 1vs.
- Ban công view hồ Vĩnh Hoàng.
- Phù hợp hộ gia đình - cặp vợ chồng trẻ mua ở tuyệt vời ạ.
- Tiện ích đầy đủ, khuôn viên cây xanh kk trong lành, sát mặt hồ Vĩnh Hoàng,...
- Rất gần các trường đại học lớn, chợ, trường cấp 1,2,3,...
- Pháp lý sổ đỏ.
- Giá chào 5 tỷ có thương lượng.
- ...
Bán căn petroland bình trưng đông căn view công viên 0902 454 ***
8
3.35 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Petroland Quận 2, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Căn hộ Petroland Q2 view đẹp, full nội thất.

Giá tốt dọn vào ở ngay.
60m² | 2PN 1WC giá 3.4 tỷ.

- Căn 2PN - 2WC giá 3.8 tỷ.

Gần trường quốc tế, mầm non.
5 phút tới BV Lê Văn Thịnh.
Khu dân cư ...
Khách hàng không cần chứng minh thu nhập(tài chính) khi mua vay căn hộ terraluxury. cđt để tvthêm
8
3.7 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Terra Luxury , X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

1. Vị trí dự án Terra Luxury:
2. Thông tin dự án:
- Diện tích đất: 4.881m². Gồm 2 block B1 và B2.
- ...
Bán gấp ch 2pn + 2wc tại the beverly solari  vinhomes grand park, 4,83 tỷ, 69m2
7
4.83 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh (Quận 9, Hồ Chí Minh cũ).

Căn hộ chung cư 69m² với thiết kế hiện đại, bao gồm:
+ 2PN + 2WC + bếp
+ Giá 4,83 tỷ VND

Với thiết kế thông minh và không gian sống thoáng đãng, căn hộ này mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Khu dân cư Vinhomes Grand Park nổi bật với nhiều ...
Căn hộ duy nhất mở bán trên trục đường nguyễn lương bằng, quận 7 ngay phú mỹ hưng quận 7
7
4.36 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2

The Peak Garden, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Mở bán căn mới cuối cùng 65m² tại thị trường khu Nam.
- Giao nhà Quý 3/2027.
- Giá 67tr/m² (chư VAT).
- Giá đã VAT Chỉ từ 7x/m².
- Căn hộ vị trí đắc địa trên trục đường tỷ đô Nguyễn Lương Bằng, Con đường huyết mạch của Phú Mỹ Hưng.
- Khu đã bàn giao 111 căn biệt thự đã bàn giao và đi vào hoạt động, hồ Thiên Đường rộng 3000m² mang đến không gian xanh mát và 3 mặt view giáp sông Sài Gòn.
Liên hệ em ...
Sang nhượng căn hộ 89m2, 2 phòng ngủ, ct5 văn khê, giá 5tỷ
3
5 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Cần sang nhượng căn hộ 89m² tòa CT5 KĐT Văn Khê, La Khê, Hà Đông, Hà Nội.
Thiết kế căn hộ: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, gian bếp, 1 phòng ngủ nhỏ, ban công thoáng mát.
Thiết kế nội thất: Trần, sàn gỗ, kệ bếp, tủ bếp, điều hòa, nóng lạnh, tủ tường rèm và các thiết bị, dịch vụ khác.
Nhà có sổ, giấy tờ đầy đủ.
Bán giá 5 tỷ.
Thông tin liên hệ SĐT & Zalo: .
Bán căn hộ giá tốt tòa flc green apartment 18 phạm hùng 45m2 2pn 2vs hơn 3 tỷ
9
3.4 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Green Apartment, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ FLC Green Apartment tìm chủ mới

Thiết kế thông minh, tiện lợi: 45m² 2PN 2VS

Cho thuê dòng tiền 12tr/tháng

Nội thất đầy đủ chỉ về ở, có gym, bể bơi 4 mùa, coffee, yoga..

Cạnh chợ Mỹ Đình, bệnh viện 198, bến xe Mỹ Đình, trường học các cấp

Giá công khai 3,4tỷ

Lh Zalo e Thủy chuyên dự án FLC để được tư vấn xem nhà miễn phí, chọn được nhà đẹp, giá tốt
Cam kết rẻ nhất toà  căn góc 2n2vs 66m2 toà 32t golden bán nhanh giảm sâu
11
4 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Golden An Khánh 32T, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ bán căn 2PN2Vs toà 32T Golden An Khánh.