Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam diện tích 80 đến 100 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ opal saigon pearl 2 phòng ngủ 90m² view sông sài gòn + landmark 81 giá 11 tỷ
16
11 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Opal SaiGon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Dự án Saigon Pearl Opal Tower, Quận Bình Thạnh.
Xem nhà ngay hình ảnh thật 100%.

Thông tin cơ bản.
Dự án: Saigon Pearl Opal Tower.
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Diện tích: 90 m².
Kết cấu: 2 phòng ngủ + 2 toilet + phòng khách + bếp + ban công.
Nội thất: Full nội thất, vào ở ngay.

Giá bán: 11 tỷ VND.

Mô tả chi tiết.
- Căn hộ Opal Tower Saigon Pearl diện tích lớn 90m², thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, ...
Gia đình cần bán trước 20/05 căn góc 2pn 2wc 6th element 87m2 view starlake giá cam kết rẻ nhất
8
10.5 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
2 2

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ 6th Element cần bán phù hợp với khách hàng mua để ở/ đầu tư cho thuê, tăng giá. Số vốn chỉ 10.5 tỷ.

Nhà làm để ở nên nội thất rất chất lượng, hiện đại, phù hợp với hầu hết khách hàng.

Căn hộ góc nên có thiết kế rộng rãi nhất trong số các căn 2PN tại 6th Element.

Tầng cao view Starlake đẹp nhất toà 6th Element (cao tổng 38 tầng).

Phòng khách rất rộng.

Bếp khô bếp ướt riêng biệt.

2 ...
Giải pháp an cư cho con học đh fpt  đhqg hòa lạc  chỉ 1,5 tỷ vốn tự có
12
4.76 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Legacy Hinoiri, X.Thạch Hòa, H.Thạch Thất, HN

Bố mẹ lo lắng khi con học xa nhà: Thuê trọ chật chội, thiếu an ninh, chi phí thuê tăng mỗi năm?
Legacy Hinoiri là câu trả lời hoàn hảo cho con môi trường học tập và sống đẳng cấp nhất Hòa Lạc.

Tại sao nên chọn Legacy Hinoiri cho con?

- An toàn tuyệt đối: Hệ thống an ninh 3 lớp, cộng đồng cư dân tri thức (giảng viên, chuyên gia).

- Tiện nghi 5 sao: Con có bể bơi, phòng gym, siêu thị ngay dưới ...
C37 bắc hà 17 tố hữu  gần công viên phùng khoáng  bán căn 2 ngủ 84m2 giá chỉ 6,8 tỷ  0961 068 ***
3
6.8 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Tôi bán căn hộ 2 ngủ tòa C37 Bắc Hà - số 17 Tố Hữu - giá chỉ 6,8 tỷ - giá tốt nhất thị trường.
- Diện tích 84m², nhà 2 ngủ 2 vệ sinh, thông thoáng nhiều ánh sáng, ban công chạy dài.
- Đã có sẵn nội thất cơ bản, sẵn sổ.
- Liên hệ xem nhà: .
Bán căn hộ akari 7 phase2 2pn 81m2 ntcb đã có sổ giá tôt  tầng trung view nội khu hồ bơi
7
5 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Akari City Nam Long, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Chuyển nhượng căn AK7 Phase2 2PN 81m² - có sổ giá tốt.
Vị trí: Mặt tiền đại lộ Võ Văn Kiệt thuận tiện di chuyển vào trung tâm Thành Phố.
- Tầng đẹp view nhìn về hồ bơi nội khu.
- Diện tích 81m², 2PN 2WC.
- Nhà NTCB sẵn HĐ thuê.
- Giá bán 5 tỷ.
Liên hệ: (Khánh Nguyễn) xem nhà trực tiếp.
Chủ gửi bán 2pn bason view landmark  tầng đẹp sẵn sổ hồng công chứng  sẵn hđ thuê khách nhật
6
17 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Golden River Ba Son, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Nhà thật - thông tin thật.
Tránh mất thời gian của khách hàng.
-----------------------------------------

Bán căn hộ cao cấp Vinhomes Golden River - Ba Son.
- 2 PN 2 WC | DT 86m² | View thành phố - tầng cao.
- Sẵn hợp đồng thuê khách Nhật - nhà đẹp.
- Giá: Chỉ 17 tỷ - sẵn sổ hồng công chứng ngay - khách thiện chí thương lượng.

Liên hệ: - Thanh Mia (Zalo/ Call) để xem nhà thực tế miễn ...
Chính chủ bán ch cao cấp kingston, phú nhuận dt 83m2, 2pn 2wc, giá 7.3tỷ sổ sẵn  0899 874 *** mão
9
7.3 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Kingston Residence, P.8, Q.Phú Nhuận, HCM

Địa chỉ: 223 Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TPHCM.
Thông tin:
Căn hộ: Kingston Residence.
- Cấu trúc: 2PN + 2WC + bếp - Diện tích: 83m².
- Giá: 7.3 tỷ VND.

- An ninh tuyệt đối: Bảo vệ + lễ tân trực 24/7 - thẻ từ quét bảo mật từng tầng.
* Tiện ích căn hộ: Siêu thị, NH, hồ bơi, fitness, yoga, phòng sinh hoạt cộng đồng, khuôn viên xanh mát mẻ tạo không gian giải trí cho gia đình,...
- ...
6th element 2pn2wc ban công đông duy nhất thị trường, tầng 18 rất đẹp, full ở ngay, sẵn sổ, slot xe
7
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

6th Element, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán căn 6th Element 2PN 2WC thoải mái slot xe với 4 hầm rộng rãi.

Ban công Đông mát quanh năm không cần điều hoà.

Tầng 10 - 25 đẹp nhất toà 6th Element.

100% phòng ngủ có ánh sáng tự nhiên.

Giá bán: Rẻ hơn thị trường phù hợp khách mua đầu tư/ để ở/ cho thuê/ tích luỹ tài sản

6th Element đầy đủ tiện ích: Bể bơi 4 mùa, ngoài trời, gym, yoga, công viên, siêu thị, nhà thuốc, mầm non, trường ...
Bán ch hoàng anh an tiến 2pn,2wc view đông nam giá 3.7 tỷ còn tl
6
3.7 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

HOÀNG ANH AN TIẾN 2PN2WC
Căn hộ thiết kê 2 phòng ngủ, 2WC, căn góc view đông nam thoáng mát. Giá bán: 3.7 tỷ ( thương lượng)
Đã có sổ hồng
Ngân hàng hỗ trợ vay
Đầy đủ các tiện ích nội khu và ngoại khu
Giáp Q7, Phú Mỹ Hưng, cách Đh Tôn Đức Thắng, RMIT khoảng 5-7p di chuyển. Cách Q1 khoảng 15-20p di chuyển
Bán 2pn2wc centery full nội thất  dt 86m2  giá 8,2 tỷ  view hồ bơi, tầng cao
7
8.2 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Centery Celadon City, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Căn hộ cao cấp Centery - 2PN 2WC - view hồ bơi cực đẹp.
Cần nhượng lại căn hộ 2 phòng ngủ tại dự án Centery. Căn hộ nằm ở tầng cao, không gian yên tĩnh, thoáng mát với tầm nhìn trực diện xuống hồ bơi nội khu cực chill.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 86m².

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách có ban công rộng, bếp riêng biệt.

Tình trạng: Full nội thất cao cấp (Chủ nhà tâm huyết ...
Bán căn hộ an tiến 2pn, 2wc  view hồ đông nam  gía 3.7 tỷ   0938 301 ***
9
3.7 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN CĂN HỘ AN TIẾN VIEW HỒ SIÊU ĐẸP - SẴN SỔ HỒNG
2PN 2WC
Diện tích: 94m2
View Đông Nam mát mẻ, ngay mặt hồ
Tặng nội thất cơ bản, nhà đã lát sàn gỗ
Giá: 3.7 tỷ (TL bớt lộc nếu mua nhanh)
Vị trí đẹp thoáng mát phù hợp ở hoặc đầu tư
LH A Đạt
Saigon south chuyển nhượng căn hộ 100m2 có ô xe
4
6.8 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Saigon South Residences, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà hướng Nam, không bị nắng nội thất mới làm được 1 năm.
Diện tích 100m² là 2PN có nhiều không gian chung cho gia đình sinh hoạt.
Đặc biệt có sẵn ô đậu xe.
Giá 6,8 tỷ đã bao gồm thuế phí bên bán.
Thông tin chi tiết liên hệ: (call/zalo).
Cần bán căn hộ celesta rise nhà bè, hồ chí minh
6
6.15 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2

Celesta Heights, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Celesta Heights (Singapore). PKD: .

Celesta Heights là 2 giai đoạn của cụm dự án căn hộ chung cư Celesta do Keppel Land và Phú Long làm chủ đầu tư tại Nhà Bè, TP. HCM. Sau thành công của giai đoạn 1 Celesta Rise, Celesta Heights hứa hẹn sẽ tiếp tục tạo nên một hiện tượng tại thị trường căn hộ khu Nam Sài Gòn..
-------------------------------------
Thông tin phân khu Celesta Heights.
- Tên phân ...
Phá bỏ giới hạn 50 năm sở hữu ngay căn hộ biển beacon tower lâu dài từ sun group
5
4.6 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Căn E30709 | 2PN + | 86m² | Tầng đẹp | Hướng nội khu resort.
Giá chuẩn: ~5,3 tỷ.
Giá vay: ~5,6 tỷ.
Giá thanh toán sớm: ~4,6 tỷ.
Điểm nổi bật:
View hồ bơi trực diện đẹp, thoáng, dễ khai thác.
86m² diện tích rộng top đầu dòng 2PN.
Hướng nội khu yên tĩnh chuẩn nghỉ dưỡng.
Đơn giá ~60tr/m² thấp hơn mặt bằng hiện tại.
Một căn vừa đẹp vừa dễ ở vừa đáng đầu tư.
Liên hệ: Nguyễn Lộc DIC - .
Nhanh tay giữ ...
Căn hộ biển sở hũu lâu dài dự án blanca
3
6.65 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Blanca City, P.10, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Tâng đẹp căn đẹp view cv nước Sun World lộc phát thịnh vượng
Đó E3_08 căn hộ 2PN+ với Diện tich 86m²
sở hũu lâu dài
Tại Blanca Sun Group Vũng Tàu
Ôm trọn tầm view khẳng định vị thế Độc Tôn của gia chủ
Buổi sáng đón bình minh .buổi tối cũng gd ngồi trong nhà ngắm pháo hoa
Tổng giá niêm yết 6ty 655tr
Khách hàng giao dịch trong thời điểm này sẽ dc hưởng chính sách tốt nhất từ chủ đầu tư
Lh
Bán căn hộ 2pn2wc, 87m2, full đồ, bancong đông tại n03t2 ngoại giao đoàn, em đức 0387 896 ***
7
10.6 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
2 2

N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Hà Nội, trước đây Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 87 m², căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, hứa hẹn mang đến sự thoải mái cho gia đình.

+ Giá bán hấp dẫn: 10,6 tỷ VND.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ cần xách vali vào ở.
+ Hướng ban công ...
Chủ nhà giải quyết công việc cần bán nhanh căn scenia bay nha trang căn hộ đẹp 2 ngủ view trực biển
8
6.8 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Scenia Bay Nha Trang, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ nhà giải quyết công việc cần bán nhanh căn Scenia Bay Nha Trang đang cho thuê dòng tiền 18tr/tháng

Căn hộ 2 ngủ 2wc full nội thất cao cấp
Ban công Đông Bắc: View biển và Bến Du Thuyền Nha Trang
Tiện ích đầy đủ, ngay mặt đường Phạm Văn Đồng, đối diện tòa nhà là bãi tắm biển Nha Trang

Giá bán 6,8 tỷ bao phí sang tên
Liên hệ Hằng gặp chủ thương lượng
Bán căn hộ chung cư 83 m2, 2 pn, tòa 165 thái hà, đống đa, ban công đông nam.0904 760 ***
7
Thỏa thuận 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sông Hồng Park View, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

Người đăng: E Trung (8 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư 83 m², 2 PN, tòa 165 Thái Hà. DT: 83 m² gồm 02 phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp, 2 WC. Cửa vào Tây Bắc, ban công Đông Nam. Nhà đã sửa chữa đẹp, thiết kế cực kỳ hợp lý, đầy đủ nội thất xịn như giường tủ, bàn ghế, sofa, bàn ăn, bàn giao nhà ngay... SĐCC. LH: Em Ngọc: O904.760.444