Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam diện tích 80 đến 100 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhiều căn hagl3 2pn full nội thất, sổ hồng riêng, để xem thêm nhiều sản phẩm đẹp giá tốt
4
4.2 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

New Saigon Hoàng Anh 3, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán New Sai Gòn HAGL3 - Nguyễn Hữu Thọ.
99m² - 2PN - 2WC -
Tầng cao, view đẹp, full nội thất.
Có sổ hồng.
Giá bán: 4.2 tỷ.
LH: Nhã Lê.
Ko ảo, chính chủ gửi bán cc hapulico 86m2102m128m139m,  0936 218 ***
3
9 tỷ 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hapulico Complex, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Ko ảo, chính chủ gửi bán chung cư Hapulico, Vũ Trọng Phụng:
- Diện tích: 86m 2 ngủ 2VS, đầy đủ nội thất (hiếm nhà bán)
- Sổ lâu dài
- Gía 9 tỷ

Toà mới, thuộc quần thể Hapulico nằm trên tuyến phố vip quận Thanh Xuân, gần chợ, trường học, có bể bơi, khuôn viên, hàng xóm chất lượng, đầy đủ tiện ích,...

LH
Bán căn 2pn 83m2 sora gardens kế aeon tp mới tầng cao, cho thuê 14 triệu/tháng
7
2.85 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sora Gardens, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Chính chủ . Cần tiền trong tháng ra nhanh căn hộ Sora Gardens 1 - TP Mới - Bình Dương:
+ Thiết kế 2PN 2WC 83m². (view đẹp).
+ Vị trí ngay đường Hùng Vương kế bên Aeon TP Mới.
+ Full nội thất (IB để xem nội thất).
+ Hỗ trợ cho thuê với giá 14 triệu/tháng (chuyên gia nước ngoài thuê).
+ Giá 2,85 tỷ.
Liên hệ xem nhà ngay .
Bán căn hộ 2pn sarimi sala thủ thiêm view đẹp giá tốt nhất 0917 345 ***
4
17.2 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sarimi Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ chuyển nhượng căn hộ Sarimi 2PN 87m² đẹp lung linh cạnh bên Emart giá tốt nhất thị trường Sala.
Gọi ngay Thanh Phương: để đi xem nhà và thương lượng với chính chủ giá tốt nhất.

Ngoài ra em Phương có nhiều căn với diện tích và view đa dạng giá tốt:
Căn 2PN DT 87m² view Quận 1 full nội thất giá 17.2tỷ.

Gọi ngay Thanh Phương: để đi xem nhà và thương lượng với chính chủ giá tốt ...
Chốt nhanh căn hộ 2 phòng ngủ gateway thảo điền, 90m2, giá 12 tỷ all in
6
12 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gateway Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ 2 phòng ngủ Gateway Thảo Điền cần bán:
- Diện tích: 90m².
- 2 phòng ngủ, 2WC, tầng cao, view thoáng về xa lộ và Landmark 81.
- Giá bán: Chốt nhanh còn 12 tỷ all in, bao gồm chi phí chuyển nhượng.
- Cơ hội hiếm, nhanh tay mua để dành đầu tư.

Anh chị xem nhà 24/7, vui lòng liên hệ . Cảm ơn.
Nhu cầu không sử dụng đến nên cần bán căn 3pn đầy đủ nội thất, sổ hồng chính chủ ở cc tecco diamond
16
6.2 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Tecco Diamond, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Nhu cầu không sử dụng đến nên cần bán căn 3PN đầy đủ nội thất, sổ hồng chính chủ ở CC Tecco Diamond, Thanh Trì.
Để lại toàn bộ nội thất cho khách mua, căn góc 2 mặt thoáng thiết kế đẹp.
Tiện ích đồng bộ: Bể bơi, sân vui chơi trẻ em, coffee, quầy thuốc, chợ, trường học,...
Giá cả thoả thuận có thương lượng! 6.2tỉ.
Cô, bác, anh, chị quan tâm liên hệ e xem nhà ạ: (Zalo) 24/7.
Bán quỹ căn vipp tại the terra hào nam, giá hợp lý, 3pn 84m2, đầy đủ nội thất,  0931 318 ***
10
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Terra Hào Nam, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

Tổng quan: Căn hộ chung cư tại The Terra Hào Nam, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội với diện tích: 3PN: 84m² căn hộ được thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, tạo không gian sống thoải mái.

- Diện tích phù hợp với khách hàng để ở, để cho thuê, dễ khai thác dòng tiền và tính thanh khoản cao.

- Điểm nhấn: Căn hộ 2PN + 2WC + bếp, trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ. ...
Bán cc viễn đông star, giá tốt 4,5 tỷ, 85m2, 2pn, 2wc, quận hoàng mai, hà nội
3
4.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Viễn Đông Star, P.Thịnh Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Yến (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Hoàng Mai, Hà Nội (Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và tiện nghi, bao gồm 2PN + 2WC + bếp. Diện tích thông thuỷ 85m², hướng ban công Đông Bắc. Giá bán 4,5 tỷ VND, căn hộ không nội thất, tạo điều kiện cho chủ nhân tự do trang trí theo sở thích cá nhân.

Tiện ích xung quanh:
- Đường giải phóng mở rộng, ga metro từ Thường Tín ...
Hotbán căn hộ 2pn sadora sala hàng hiếm view hồ trung tâm thủ thiêm trung tâm hành chính và nhà hát
4
18 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sadora Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Cần bán 2PN 92m² tầng cao Sadora Sala Thủ Thiêm giá tốt nhất Thủ Thiêm
Gọi ngay em Phương: để đi xem nhà và thương lượng với chính chủ giá mua tốt nhất.
- Giá chỉ ~195tr/m² cho căn hộ view hồ trung tâm , trung tâm hành chính và nhà hát giao hưởng Thủ Thiêm
- Nội thất full: Sofa, tủ lạnh, máy giặt, giường, bàn ăn.
- Không gian thoáng đãng, view đẹp, phong thủy tốt.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ, lầu cao view sông tuyệt đẹp, thiết kế tinh tế hiện đại giá 10 tỷ/căn
5
10 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Saigon Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chuyên bán căn hộ chung cư Saigon Pearl, quận Bình Thạnh. Diện tích 90m² gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2WC, lầu cao view trực diện sông tuyệt đẹp, thiết kế tinh tế hiện đại, nội thất cao cấp, mới hoàn toàn giá 10 tỷ/căn (bao sang tên). Chung cư có nhiều tiện ích như hồ bơi, phòng gym, spa, siêu thị, nhà hàng, cafe, trung tâm thương mại, bảo vệ 24/7... Liên hệ: Ms Minh .
Hải yến nam minh land  bán căn hộ sunwah pearl 2 phòng ngủ tòa wh.10, tầng cao, full kính, cực đẹp
14
18 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunwah Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chi tiết căn hộ: Tòa White House trục 10.
- Diện tích: 99m², thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sống. 2 Phòng ngủ.
- Nội thất như hình.
- View trục 10 WH, tầng cao full kính, view xuất sắc cực đẹp.
- Đang có HĐT.

Giá bán: 18 tỷ net (giá chủ thu về).
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích nội khu đẳng cấp tại Sunwah Pearl:
Cư dân tại Sunwah Pearl được tận hưởng hệ thống tiện ích 5 sao, ...
Bán căn hộ briliant, 2pn  2wc, 97 m2, giá 7,25 tỷ, nhà mới cđt, view hồ bơi
6
7.25 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Brilliant, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Bán căn hộ Brilliant Celadon City.

Diện tích: 97m².

Thiết kế: 2PN 2WC.

Tình trạng: Nhà mới từ CĐT.

View hồ bơi thoáng đẹp.

Giá bán: 7,25 tỷ.

Căn hộ vị trí tầng đẹp, không gian thoáng mát, phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: Thắng (Zalo).
[bán gấp] cao cấp phúc thịnh q5  85m2  2pn 2wc  nhà đẹp như hình  4.5 tỷ
7
4.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Phúc Thịnh, P.1, Quận 5, HCM

ẠI SAO NÊN MUA CĂN HỘ PHÚC THỊNH 85M2 GIÁ 4.5 TỶ LÚC NÀY?

Vị trí đắc địa: Ngay lõi Quận 5, hạ tầng hoàn thiện, không ngập nước, di chuyển qua Quận 1 chỉ 5 phút.

Diện tích lý tưởng: 85m² với 2PN - 2WC là sự lựa chọn tuyệt vời cho gia đình cần không gian sinh hoạt thoải mái.

Chất lượng vượt trội: Căn hộ tầng cao tránh khói bụi, nhà đẹp như hình giúp tiết kiệm tối đa chi phí sửa chữa.

Tính thanh ...
Bán nhanh căn hộ 2pn nội thất đẹp tại chung cư everrich quận 5.  0915 194 ***
6
9.2 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Everrich Infinity, P.4, Quận 5, HCM

Vị trí Chung cư The EverRich Infinity tại 290 An Dương Vương, P4, Q5.
Thông tin căn hộ:
Cần bán căn 2PN + 2WC, có ban công rộng thoáng mát.
- Giá bán: 9.2 tỷ.
- Diện tích: 85m², căn hộ đã có sẵn nội thất.
- Đã có sổ hồng, Sở hữu lâu dài.

Tiện ích tại EverRich: Hồ bơi, phòng gym, BBQ sân vườn, công viên xanh mát, cafe,...
Vị trí trung tâm Q5 thuận lợi di chuyển gần các trường đại học, bệnh viện, ...
Bán căn hộ 2pn, có diện tích 88m2 đẹp nhất dự án the matrix one giá chỉ hơn 9 tỷ.  0333 980 ***
3
Thỏa thuận 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Matrix One, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Căn hộ góc tầng 30 tòa B The Ruby - dự án The Matrix One. Là một trong 5 tầng vị trí đẹp và đắt nhất của toà nhà.
- Vị trí căn: 12 tòa B tầng 20
- Diện tích: 88 thiết kế 2 PN - 2 WC.
- Giá chỉ hơn 9 tỷ
- Căn hộ view trực diện công viên hồ điều hòa, đường đua công thức 1, cảnh quan 14ha; view bộ ngoại giao.
- Nội thất căn hộ đã hoàn thiện theo CĐT bàn giao, thiết bị vệ sinh, thiết bị bếp cao ...
Bán nhanh ch 86m2, 2pn tại vinhomes nguyễn chí thanh, xem nhà trực tiếp  0931 318 ***
6
Thỏa thuận 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2 ngủ - Diện tích 86m² tại Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội.
Căn hộ 2PN, nội thất đầy đủ, phong thủy tốt với hướng cửa Đông Nam.
Giá thỏa thuận, pháp lý đầy đủ. Giá cả hợp lý, trao đổi trực tiếp với chủ nhà.
Nội thất gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, và nhiều tiện nghi khác.
Cuộc sống tiện lợi với các tiện ích xung quanh.
Gần trường học, gần ...
Hải yến nam minh landbán căn hộ sunwah pearl 2 phòng ngủ wh.05 full nội thất giá rẻ nhất 14,3 tỷ
18
14.3 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunwah Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chi tiết căn hộ: Tòa White House. Trục 05.

Diện tích: 99 m², thiết kế hợp lý, tối ưu không gian sống.
Gồm: 2 Phòng ngủ + 2 WC.
Nội thất đầy đủ, tầng trung, đang có sẵn HĐT.

Giá bán: 14,3 tỷ All in (bao hết thuế phí + 5% ra sổ).
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích nội khu đẳng cấp tại Sunwah Pearl:
Cư dân tại Sunwah Pearl được tận hưởng hệ thống tiện ích 5 sao, bao gồm:

Hồ bơi tràn ...
Bán 85m2 2pn 3wc nhà ntcb giá ngộp 3 tỷ giá rẻ hơn thị trường tại era town đức khải q7
16
3 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 3

The Era Town, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán căn hộ Era Town Đức Khải Quận 7.

Diện tích: 85m².
2PN 3WC.
Nhà trống dọn vào ở ngay.

Hình thức: Sang tên HĐMB.
Thanh toán: Mua tiền mặt không hỗ trợ vay.

Giá siêu tốt: 3 tỷ.
Làm việc trực tiếp.

Liên hệ: .
Bán căn hộ chung cư tân tạo 93m2 2pn 2 vs ban công có sổ hồng 2t590
3
2.59 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Lộ Tẻ, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

CHỦ GỞI BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TÂN TẠO BÌNH TÂN
93m²- 2ty590
Sổ hồng riêng sẳn
2pn 2vs có ban công rộng rãi - ban công ngay phòng khách
Ngân hàng hỗ trợ vay nhé ạ
Qtam lh em xem nhà
Cập nhật giá & quỹ căn 2pn tại hanoi seasons garden (masteri cao xà lá) tại nguyễn trãi, hn
24
10.41 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Galaxy, P.Thượng Đình, Q.Thanh Xuân, HN

QUÁ BẤT NGỜ. Chính thức ra mắt Lumière Hanoi Seasons Garden (Masterise Cao Xà Lá) với mức giá KHÔNG TƯỞNG.
Giá Thanh Toán Sớm: ~125tr/m².
Giá Thanh Toán Theo Tiến Độ: 140tr/m² - 160tr/m². Thanh toán giãn tới Quý 2/2029.
Giá Vay: 150tr/m² - 180tr/m². HTLS 0% đến Q2/2029 và cố định lãi suất 7,5%, ân hạn gốc trong 2 năm.
Chính sách bán hàng dự kiến:
- Hỗ trợ Phí Quản Lý 24 tháng (Phí quản lý khu đô ...
Từ 320 tới 340 của 2639

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm