Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh căn hộ 3n2wc tòa onsen ecopark, tầng đẹp, view hồ thiên nga siêu thoáng
14
8.9 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

[Bán nhanh] Căn hộ "Triệu Đô" tại Swanlake The Onsen Ecopark khi tầm view hồ Thiên Nga là đặc quyền vĩnh cửu
Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Vượng đang có trong tay một "viên kim cương" thực sự tại trái tim Ecopark nơi mà mỗi sáng thức dậy, anh chị không chỉ hít thở bầu không khí trong lành, mà còn chạm tay vào những giá trị sống Wellness đẳng cấp nhất.

Thông tin căn hộ "Vàng":
- Diện tích: ...
Bán căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ view biển mỹ khê, trung tâm đà nẵng, sở hữu lâu dài
8
4.38 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sang Residence, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ view biển Mỹ Khê, trung tâm Đà Nẵng, sở hữu lâu dài.
Vị trí: Vị trí đắc địa ngay trung tâm Đà Nẵng, nằm trên đường Phạm Kiệt, cách bãi tắm Mỹ Khê 500m, ngay các khu Resort nổi tiếng như: Pullman, Furama, Premier Village,...
Tiện ích: Vì ở trung tâm nên tiện ích đầy đủ trong bán kính 1km như: Trung tâm thương mại hàng đầu như: Lotte, Vv Mall, vv, Bãi biển hàng đầu ...
Bán căn góc fpt plaza 3 76m2 2pn+ tầng cao view đẹp nhất dự án  bđs rồng đỏ chuyên fpt.
11
4.18 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FPT Plaza 3, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán căn góc FPT Plaza 3 76m² 2PN+ tầng cao view đẹp nhất dự án - BĐS Rồng Đỏ chuyên FPT.

Mã căn E.25 diện tích 76.6m² - 4.18 tỷ. Có 2PN 2 toilet, thanh toán linh hoạt theo tiến độ. Chủ đã đóng 70%.

Hợp đồng sẵn sàng công chứng chuyển nhượng.

Liên hệ: Mr Đấu.

BĐS Rồng Đỏ - chuyên FPT City Đà Nẵng.
Tận tâm - Bảo mật - An toàn.

Chúng tôi gắn bó với FPT City từ những ngày đầu hình thành. Chúng ...
Chính chủ bán gấp căn tầng đẹp, ban công mát104m2 nhỉnh 11tỷ tại the zei pzala. cam kết ko ảo
7
11.2 tỷ 104 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zei Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Minh Ngọc chuyên dự án The Zei, số 8 Lê Đức Thọ được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn hộ 3pn giá tốt nhất The Zei, căn hộ được thiết kế như sau:

- Cam kếT thông tin chuẩn, không báo chênh, không báo ảo làm mất thời gian của khách hàng.

- Vị trí tầng cao tầng đẹp, ban công thoáng mát

- Diện tích sử dụng 104m².

- Thiết kế: 3PN - 2WC, phòng khách, bếp cực kỳ hợp lý.

- Giá tốt nhất thị trường ...
Bán căn hộ 79m2, 2pn, 2wc tại vinhomes green bay mễ trì, 120 triệu vnd
5
9.48 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Green Bay Mễ Trì, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ CC tại Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Đại Mỗ, Hà Nội (Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) với diện tích 79m², thiết kế hiện đại, 2PN + 2 WC/PT + bếp. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Pháp lý đầy đủ.

- Điểm nhấn:
+ 2PN + 2WC, không gian sống thoáng đãng.
+ Giá hấp dẫn 120 triệu VND.
+ Phong thủy tốt, tạo cảm ...
Siêu hiếm! bán nhanh chung cư n01t4 phú mỹ 122m2 | 3pn & 2wc. full nt đẹp lung linh
7
Thỏa thuận 122 m²
Nhà Chung Cư
3 2

N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Hàng hiếm!

+ Chính chủ chị Hà Anh chuyển xuống biệt thự Starlake bán nhanh chung cư tòa N01T4 Phú Mỹ Taseco. Deco full NT tinh tế, chỉn chu, đẹp lung linh mua ở hay đầu tư dòng tiền đều tuyệt vời.
+ Căn góc, tầng đẹp hướng mát 122m² thiêt kế 1 P. Khách -3 P. ngủ và 2 P. vệ sinh - Bancon, logia phơi đồ riêng thoáng sáng tự nhiên không khí trong lành
+ N01T4 Phú Mỹ Taseco chất lượng xây dựng, ...
Biệt thự trên không tại mỹ đình pearl. penthouse 280m2, sân vườn siêu rộng 50m2  view hồ cực chill
5
Thỏa thuận 280 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Mỹ Đình Pearl, P.Phú Đô, Q.Nam Từ Liêm, HN

Em Minh Ngọc chuyên dự án Mỹ Đình Pearl, được chủ nhà tin tưởng gửi bán căn Penhouse, không chỉ là nhà mà là nơi nghỉ dưỡng trên không, cam kết giá chuẩn không chào ảo làm mất thời gian của khách hàng. Căn hộ được thiết kế như sau:

+ Diện tích 280m², với 50m² sân vườn rộng đẹp.
+ Thiết kế thông tầng sang trọng bao gồm 4PN - 4WC cực kì hợp lý.
+ Tầng cao thoáng, view trực diện hồ điều hoà 14ha.
- ...
Cực hiếm  cần bán căn góc 2pn 77,6m2, tầng 09 peninsula da nang, view biển mỹ khê  gốc cđt
14
4.91 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Cực hiếm, Cần bán căn góc 2PN 77,6m², tầng 09 Peninsula Da Nang, view Biển Mỹ Khê Đà Nẵng, gốc chủ đầu tư.
Vị trí: Nằm vị trí kim cương ngay trung tâm TP Đà Nẵng, trên trục đường sầm uất Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt mặt sông Hàn và công viên ven sông Hàn, ngay gần khán đài pháo hoa quốc tế Diff.
Tiện ích: Vị trí trung tâm nên tiếp cận các tiện ích cao cấp liền liền kề:
+ Tiện ích 1 chạm: Cà phê ...
Bán nhanh n03t6 ngoại giao đoàn 73.3m2 | 2pn & 2wc. view thoáng vĩnh viễn
6
Thỏa thuận 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhanh chung cư Ngoại Giao Đoàn.
Tòa N03T6 Taseco.
+ DT: 73.3m² thiết kế 2 ngủ & 2 vệ sinh. Deco full NT đẹp lung linh.
+ Tầng đẹp ban công Đông Nam. 4 mùa thoáng sáng tự nhiên, view thoáng vĩnh viễn.
+ Ngoại Giao Đoàn KĐT đáng sống bậc nhất Hà Nội. Hạ tầng giao thông đồng bộ bài bản, không gian sống xanh không khí trong lành, an ninh tốt dân trí cao tiện ích ngập tràn.
+ Liên hệ ngay: xem ...
Siêu phẩm đầu tư  view sông hàn & pháo hoa đỉnh cao tại trung tâm đà nẵng
4
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ VIEW SÔNG HÀN & PHÁO HOA ĐỈNH CAO TẠI TRUNG TÂM Đà Nẵng

Vista Residence Biểu tượng sống mới giữa lòng thành phố
Sở hữu vị trí vàng hiếm có, căn hộ Vista Residence mang đến tầm nhìn trực diện Sông Hàn, trọn vẹn pháo hoa quốc tế và toàn cảnh Downtown Đà Nẵng lung linh về đêm.

Điểm nổi bật không thể bỏ lỡ:

View panorama: Sông Hàn Cầu Rồng Thành phố về đêm
Ngắm pháo hoa ...
Chính thức nhận booking dự án vân bay view biển sở hữu lâu dài, trung tâm kđt mới phương đông
7
Thỏa thuận 76 m²
Nhà Chung Cư

Vân Bay Tower, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Tổng quan dự án Vân Bay
Tên dự án: Vân Bay
Thuộc: Khu đô thị Phương Đông Vân Đồn
Chủ đầu tư KĐT: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Phương Đông
Vị trí: Xã Đông Xá, huyện Vân Đồn, Quảng Ninh
Loại hình: Chung cư cao tầng (căn hộ)
Quy mô: Tòa căn hộ cao tầng đầu tiên trong KĐT Phương Đông
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài
Vị trí & kết nối
Nằm trong lõi KĐT Phương Đông, đô thị lớn nhất Vân Đồn hiện tại:

Gần trục ...
Độc quyền 2n 2wc 72m2 tầng đẹp view hồ thiên nga tòa vip nhất vin cổ loa, bàn giao 6*, 0936 047 ***
12
8.49 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

LUMIÈRE Essence Peak, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Em Liễu PKD F1 Masterisehomse bán độc quyền căn 2N tòa Y2 Lumiere Essence Peak, tầm view hồ thiên nga trung tâm Vin Cổ Loa, thuộc khúc căn hộ hàng hiệu đẳng cấp nhất dự án phiên bản giới hạn cuối cùng, tiện ích 6* chuẩn khách sạn, khẳng định vị thế độc tôn cho gia chủ. LH .
---------
Căn Y2 - trục - 18A.
- Ban công Tây Nam, là 1 trong những căn 2N thiết kế vuông vắn, ban công rộng đẹp.
- Phù hợp ...
Cần bán nhanh n04b lanmark ngoại giao đoàn 110m2 | 3pn & 2wc. giá tốt
6
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

N04B Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán nhanh chung cư N04B Lanmark Ngoại Giao Đoàn
+ DT: 110m² | 3PN & 2WC. Căn góc tầng trung thoáng sáng tự nhiên
+ Deco full NT - Mua ở hay đầu tư dòng tiền đều tuyệt vời
+ Sổ hồng chính chủ - Sẵn sàng giao dịch
+ Liên hệ ngay: xem nhà & nhận thông tin chi tiết

- Vị trí cạnh trường Quốc tế Westlink thuận tiện học hành cho con.
- Cạnh công an phường an ninh cực tốt, khu nhà công vụ an ninh ...
Cần bán gấp căn hộ cao cấp vista đối diện đh kiến trúc, gần downtown đà nẵng
8
4.49 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Cần bán gấp căn hộ cao cấp Vista đối diện ĐH Kiến Trúc, gần DownTown Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm vị trí vàng trung tâm Hải Châu Đà Nẵng, trên mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, kết nối Sân Bay ra biển Mỹ Khê.
Tiện ích:
+ Tiện ích 1 chạm: Có 2 tầng hầm đậu xe, có 4 thang máy mỗi tầng 7 căn hộ di chuyển nhanh chóng, khu nhà hàng, cà phê, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng, ngân hàng, ...
Độc quyền căn 2pn the meridian đn view sông hàn, downtown đà nẵng, ngắm pháo hoa ngay tại nhà
10
7.2 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Meridian, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Căn hộ 2PN diện tích lớn hiếm tại The Meridian trung tâm Đà Năng
Sản phẩm sở hữu view trực diện sông Hàn Downtown pháo hoa, phù hợp cả nhu câu ở cao cấp lẫn đầu tư cho thuê dài hạn.

THÔNG TIN CĂN HỘ
Mã căn: M1.22.06
Loại căn: 2 phòng ngủ (2PN)
Diện tích: 79.15m2
Thiết kế: Tối ưu công năng, không gian rộng rãi Ban công thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên

VIEW ĐẮT GIÁ GIÁ TRỊ KHÁC BIỆT
Trực diện ...
Bán căn hộ cc masteri thảo điền, 29.8 tỷ, 245m2, 5pn + 4wc. căn to nhất dự án.  em 0938 799 ***
4
29.8 tỷ 245 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Liêm (7 tin đăng)
Căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền nằm ở vị trí đắc địa tại 165 Xa Lộ Hà Nội, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Với diện tích 245m², căn hộ này có thiết kế hiện đại và thông thoáng, bao gồm 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm, lý tưởng cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.

Điểm đặc sắc:
+ 5PN + 4WC + bếp.
+ Giá bán: 27 tỷ VND.
Căn hộ được thiết kế với nhiều tiện ích hiện đại, tạo không ...
Bán căn hộ chung cư aurora residences, 3,6 tỷ, 79m2, 3pn, 2wc tại bến bình đông, q8, hcm
8
3.6 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Aurora Residences, P.14, Quận 8, HCM

Căn hộ CC Aurora Residences nằm ở Bến Bình Đông, Quận 8, HCM, với diện tích 79m² cực thoáng đãng. 3PN, 2WC, hướng cửa chính Đông, ban công Nam, rất hợp phong thủy. Giá chỉ 3,6 tỷ VND, quá hời cho một chốn an cư.

Nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, tiện nghi đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống năng động. Đặc biệt, không gian xanh và thoáng đãng xung quanh mang lại cảm giác thư ...
Booking ưu tiên căn đẹp 3pn view biển hồ pháo hoa cdt mik 60tr/m2 dự án vinhomes green paradise
9
4.86 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Long Beach Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Mô tả:
- Dự án: Vinhomes Green Paradise Cần Giờ
- Chủ đầu tư: MIK
- Loại hình: Chung cư cao cấp
- Vị trí:
Di chuyển: ngay kế ga metro
Cạnh tiện ích : Vincom, Vinschool, Nhà Hát, Bệnh viện, Khu phức hợp mua sắm,...
View: Biển hồ Largoon 800ha, Tòa tháp 108 tầng, Nhà hát,...
- Giá rumor: 60tr/m²
- Thời gian mở bán: Cuối tháng 5/2026
- Quy trình mở bán:
Hiện tại: CĐT đang nhận booking ưu tiên ...
Cần bán nhanh n01t1 ngoại giao đoàn 95m2 | 3pn & 2wc giá chỉ 11 tỷ
7
11 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi cần bán nhanh CH Ngoại Giao Đoàn.

Tòa N01 - T1 Lạc Hồng Lotus.
+ Diện tích 95m² thiết kế vuông vức 3PN & 2WC + 1 P. Khách. Tối ưu công năng sử dụng.
+ Slot ô tô để hầm.
+ Sổ hồng chính chủ - Sẵn sàng giao dịch.
+ Giá chỉ 11 tỷ.
+ N01 - T1 an ninh tốt, dân trí cao, nhiều cán bộ, doanh nhân doanh nghiệp lớn sinh sống.
+ Liên hệ ngay: xem nhà & nhận thông tin chi tiết.

Cảm ơn quý a /c quan ...
Cần bán căn hộ chung cư cosmo city, 3pn, nhà thiết kế nội thất sang trọng, view hồ bơi mát mẽ
7
8.3 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cosmo City, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Cần bán căn hộ chung cư Cosmo City
- Diện tích 128m2
- Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, tặng nội thất cao cấp, lầu cao view thoáng mát
Chung cư đầy đủ tiện ích, có 5 tầng thương mại GO
Giá 8,3 tỷ. Sổ hồng đầy đủ
Xem nhà liên hệ Kiệt
Từ 28040 tới 28060 của 28426

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm