Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam diện tích 30 đến 50 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ tt cửa bắc ba đình | 40m² full nội thất vị trí vàng
3
3.7 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Cửa Bắc, P.Quán Thánh, Q.Ba Đình, HN

** BÁN CĂN HỘ TT CỬA BẮC BA ĐÌNH | 40m² FULL NỘI THẤT VỊ TRÍ VÀNG**

Căn hộ tầng 4, khu tập thể 5 tầng, ngõ 92 Cửa Bắc trung tâm quận Ba Đình
Diện tích 40m², thiết kế khép kín: 1 phòng khách, 1 phòng ngủ rộng, 1 phòng phụ, bếp, WC
Full nội thất: sofa, bàn ghế, điều hòa, tủ lạnh, TV, giường, tủ vào ở ngay

---

### **Top 8 giá trị nổi bật:**

1. **Vị trí trung tâm hiếm có** thuộc quận Ba ...
Kẹt vốn cần bán căn góc chung cư phúc đạt giá tốt
6
1.34 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

KĐT Phúc Đạt, P.Phú Lợi, Tp.Thủ Dầu Một, BD

(Gc)Bán căn góc chung cư phúc đạt
Diện tích: 50m²
2PN-1WC
Full nội thất cao cấp
Giá bán : 1ty340
Liên hệ: Đông dẫn xem căn hộ
0928 972 ***  bán căn hộ mới citialto 2pn2wc. nhà đã có nội thất cơ bản, giá chỉ 2 tỷ 950
8
2.95 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Citi Alto, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

* Chung cư CitiAlto - phường Cát Lái, Quận 2 (cũ).

* Vị trí:
Cách cầu Phú Mỹ, cao tốc Long Thành - Dầu Giây chỉ 10 phút đi xe.
Cách hầm Thủ Thiêm. Cầu Sài Gòn chỉ 15 phút đi xe.

* Tiện ích:
Hồ bơi, siêu thị, tiệm thuốc, chợ, quán ăn,...
Trường học Mầm non, Tiểu học, Trung học cơ sở đạt chuẩn Quốc Gia chỉ 5 phút đi bộ ngay trong khu.

* Thông tin căn hộ:
- Căn 2 Phòng ngủ, 2WC - DT thông thủy: ...
Bán căn hộ chung cư lộc ninh singshine  2pn  đã có sổ
3
2.65 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Lộc Ninh Singashine, Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Chính chủ cần bán căn hộ 2PN đã có sổ tại chung cư Lộc Ninh Singashine giáp Hà Đông - Hà Nội.
- Nhà hướng thoáng mát
- Vị trí ngay mặt đường QL 6 giao thông thuận tiện
- Căn hộ 2 PN đã có đầy đủ nội thất
- Đầy đủ tiện ích xung quanh: trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện, trung tâm hành chính ....
- Sổ hồng sở hữu lâu dài
Căn hộ chung cư tại the win city diện tích 37m²/ 1ty2 mat tiền tỉnh lộ 10 chỉ tt 179tr
6
1.2 tỷ 37 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Win City , X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Căn hộ chung cư tại The Win City diện tích 37m²/ 1ty2 mat tiền Tỉnh Lộ 10 chỉ tt 179tr
Căn hộ chung cư tại The Win City diện tích 37m²/ 1ty2, căn hộ được thiết kế tối ưu với 1 phòng ngủ và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân.

+ Căn hộ có nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo ý thích.
+ Hướng cửa chính Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá bán hấp dẫn chỉ 1,2 tỷ ...
Bán căn hộ tập thể dt 50m 2p.ngủ tầng 4 tk đẹp xinh xắn ngõ ô tô phố nguyễn chí thanh 4,15 tỷ tl
3
4.1 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Nguyễn Chí Thanh, P.Láng Hạ, Q.Đống Đa, HN

Bán căn hộ tập thể DT 50m 2P.Ngủ tầng 4 TK đẹp xinh xắn ngõ ô tô thông phố Nguyễn Chí Thanh vij trí trung tâm gần các trường ĐH Luật, Ngoại thương, Ngoại giao..
* Thiết kế : 02 phòng ngủ, 01 phòng khách, 01 WC
* Sổ đỏ chính chủ : 22,8m
* Hướng Nam
Giá bán ; 4,15 tỷ có TL
Lh ( Miễn TG và quảng cáo mạng )
Bán căn hộ gia đình,sinh viên giá rẻ nhất thị trường
5
2.1 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
2 1

HH2 Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ 2 ngủ 1vs nhà full mới như ảnh Giá 2,1ty rẻ nhất liên hệ xem 24h
Bán căn hộ chung cư moscow dt 50m2, 2pn, 1wc, đã có sổ, giá 2,6 tỷ
6
2.6 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Depot Metro Tham Lương, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Bán căn hộ chung cư Moscow, tham lương, tân thới nhất, quận 12.
- DT: 50m², 2PN, 1wc, đã có sổ.
- Giá 2,6 tỷ, có hỗ trợ vay ngân hàng nếu khách cần
-Khu dân cư mới quy hoạch đẹp, có công viên rộng lớn, vị trí trung tâm Q12 sát cạnh Tân Bình và Gò Vấp trên trục đường chính Trường Chinh - Cộng Hoà đi vào trung tâm TP và cách sân bay chỉ 5km
- Nằm ngay cạnh ga của tuyến tàu Metro số 2 Bến Thành - ...
Chuyển nhượng gấp căn hộ sunrise riverside 2pn nhỉnh 3tỷ
6
3.55 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunrise Riverside, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Kim (10 tin đăng)
CHUYỂN NHƯỢNG GẤP CĂN HỘ SUNRISE RIVERSIDE

Diện tích: 50m
Full nội thất, chỉ xách vali vào ở
View đẹp, Không gian gọn gàng, hiện đại, phù hợp ở hoặc làm việc

Vị trí cực tiện:

Liền kề Phú Mỹ Hưng
Chỉ ~5 phút đến RMIT & Tôn Đức Thắng
Di chuyển nhanh sang Quận 3, 4, 5, 7

Giá : nhỉnh 3Tỷ

Liên hệ:
Nhanh tay inbox hoặc gọi trực tiếp để xem nhà
Bán cc flc green apartment, 3,5 tỷ, 45m2, 2pn, 2wc, chính chủ giá cực chất
3
3.5 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FLC Green Apartment, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chung cư FLC Green Apartment tọa lạc tại Đường Phạm Hùng, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Căn hộ được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi.

Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường...

Hướng cửa chính Đông và ban công Tây giúp đón nắng và gió tự nhiên, tạo cảm giác thoải mái cho cư dân.

Giá bán: ...
Hiếm! chung cư 90 nguyễn hữu cảnh 42m2  2 phòng ngủ  ngay cầu thủ thiêm  nhỉnh 3 tỷ
5
3.65 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Riverside 90, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí siêu Vip , view ngắm pháo hoa siêu đẹp , giáp Q1 , Q2 , ngay cầu Thủ Thiêm, kế bên Sài Gòn Pearl, Sân gôn Him Lam
- DT 42m² : 5,5 x 8
- Căn hộ có thể làm thành 2 phòng ngủ , đàn có 1wc , nhà bếp
- Cho thuê từ 12-15tr/tháng
- Sổ hồng riêng, công chứng ngay

LH Đạt : (Call/Zalo) để mua nhà GIÁ TỐT , hỗ trợ TƯ VẤN PHÁP LÝ, XÂY DỰNG, KIỂM TRA QUY HOẠCH .
 bán căn hộ tập thể bách khoa, tạ quang bửu, bạch mai, siêu đẹp, 44m2, 4.7 tỷ
5
4.7 tỷ 44 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Phố Tạ Quang Bửu, P.Bạch Mai, Q.Hai Bà Trưng, HN

- Căn hộ tập thể Bách Khoa, Tạ Quang Bửu, Bạch Mai, Hai Bà Trưng, diện tích 44m², sử dụng 70m², giá 4.7 tỷ còn thương lượng.
- Thiết kế gồm 2 phòng Ngủ, 2WC, phòng khách rộng, logia, bếp.
- Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, khu vực ở cực sướng. Gia chủ ở rất có lộc. Nhà lô góc 3 mặt thoáng, cảm giác thoải mái, ấm cúng. Tất cả cá phòng đều có cửa sổ.
- Sổ đỏ lâu dài, giao dịch được luôn. Liên hệ Em ...
Bán 1pn suất spa tháp 3  6 tỷ 350  cam kết giá thật  đúng với thị trường
9
6.35 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn 1PN tại tháp 3 Masteri Thảo Điền
Đầy đủ nội thật sang trọng
Diện tích: 49m2
Giá: 6 TỶ 350
Suất nước ngoài, anh chị cần liện hệ em để biết thêm thông tin về căn này:
Người Việt mua vẫn được
Bán gấp căn hộ chung cư ruby city ct3, 3,12 tỷ, 48m2, 2pn, 2wc tại long biên, hà nội
5
3.12 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Căn hộ chung cư Ruby City CT3 tọa lạc tại Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Hà Nội (cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 48 m² với thiết kế thông minh, bao gồm:
- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
- 2 phòng tắm sạch sẽ và tiện nghi.
- Phòng khách và bếp được thiết kế ...
Chính chủ bán ch mới lê quang định đẹp 50m2 full nội thất có sổ ở luôn chỉ 2 tỷ 1
4
2.1 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

26 Nguyễn Thượng Hiền, P.1, Q.Gò Vấp, HCM

Nằm ngay khu Lê Quang Định nhưng lại cực kỳ yên tĩnh, thoáng đãng, bao quanh là nhiều cây xanh cảm giác như sống giữa một công viên thu nhỏ.
Giá: 2tỷ1 HÀNG HIẾM bao VAT.
Pháp lý: Sở hữu vĩnh viễn, tự do sang nhượng.
Góp dài hạn 0% lãi suất, hỗ trợ vay Bank 70% cho KH thiếu tài chính
An ninh 24/7, ra vào thẻ từ Face ID, cửa chống cháy 3 - 4 lớp, PCCC, bảo vệ 24/24, Hầm xe, 2 thang máy, 2 thang ...
Bán căn hộ 2pn view biển có sân vườn 62m2 cực chill tại hoà xuân đà nẵng
6
2.3 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
2 1

FourS Tower, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chưa tới 2.3 tỷ có căn hộ sân vườn 15m²
Hướng Đông Bắc siêu thoáng mát tại Nam Hoà Xuân Đà Nẵng
Diện tích: 48,6m2
Sân vườn: 14.3m²
Số lượng có hạn nhanh tay liên hệ em Như
Bán gấp cc 2pn đẹp xuất sắc ở đại lộ thăng long, 90 triệu / m2, 43m2
8
3.87 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Đại lộ Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Nằm tại Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hà Nội, trước đây Huyện Hoài Đức, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích 43m² với 2PN và 1WC. Nội thất full đủ tiện nghi, sẵn sàng để ở ngay. Hướng cửa chính Đông, ban công cũng Đông, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá chỉ 90 triệu / m², căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi.

+ ...
Hot căn 2pn the win city chỉ 1,7 tỷ  full nội thất tặng 2 năm phí ql tt 10% tháng góp 9tr/tháng
7
1.7 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Win City , X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Dự án căn hộ The Win City mặt tiền Tỉnh Lộ 10.
Khu đô thị phức hợp hiện đại bậc nhất khu Tây.

Vị trí: Mặt tiền Tỉnh Lộ 10, liền kề Bình Chánh trung tâm kết nối TP. HCM và Long An.
The Win City sở hữu vị trí đắc địa nơi giao thoa của các khu công nghiệp lớn như Tân Đô, Hải Sơn, Lê Minh Xuân, Vĩnh Lộc 2, thu hút hàng chục ngàn chuyên gia và công nhân làm việc, tạo nhu cầu an cư cực cao.

Quy mô & ...
Đang mở bán ch the win city long an chỉ 1.5tỷ/50.2m2, ck khủng cho khách booking sớm. 0938 095 ***
5
1.5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đường Tỉnh Lộ 10, X.Đức Hoà Hạ, H.Đức Hòa, LA

Thông tin mô tả.
Căn hộ The Win City công bố đợt đầu với chính sách không thể tốt hơn.

- Booking 20 triệu tặng ngay.
- Chiết khấu 2% cho khách hàng booking sớm.
- Ưu đãi tặng gói nội thất An Cường.

Căn hộ mà ai cũng có thể sở hữu. Chỉ có tại The Win City.
--------------------------------------------

* Tổng quan khu căn hộ The Win City.

Chủ đầu tư: Liên danh Thắng Lợi Group, nội thất An Cường, ...
Người đăng: Hùng (1 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn hộ 2PN chung cư Nguyễn Kim, Phường Diên Hồng (Q10 cũ)

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Nguyễn Tri Phương
- Siêu thị Coopmart, chợ Nhật Tảo, chợ Nguyễn Tri Phương
- Gần Đại học Bách Khoa, ĐH Kinh Tế, ĐH Y Dược