Bán căn hộ chung cư tại Việt Nam diện tích 30 đến 50 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ chung cư đẹp tại chung cư ruby city ct3, 3,2 tỷ, 49 m2
3
3.2 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Chung cư Ruby City CT3, Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội là một căn hộ chung cư hiện đại với nhiều tiện ích hấp dẫn. Căn hộ này có diện tích 49 m², được thiết kế thông minh với nội thất đầy đủ, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

+ 2 phòng ngủ rộng rãi, ánh sáng tự nhiên tràn ngập.
+ 2 phòng tắm ...
Chính chủ bán gấp t4 ch 2n1vs  tầng trung  dt 54.8m2, 3 tỷ 970 (rẻ hơn tt 200tr) vinhomes smart
16
3.2 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Sapphire-Vinhomes Smart City, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

- Chính chủ bán CH 2N1VS - tầng trung. Dự án Vinhomes Smart City Tây Mỗ.
- Đã hoàn thiện full nội thất mới.
- Ban công Đông Bắc nhìn về Mỹ Đình ngắm pháo hoa.
- Diện tích 59.1m² thông thuỷ 54.8m².
- Giá bán: 3 tỷ 970.
- Có thương lượng thuế phí.
LH: . Em Đức hỗ trợ xem nhà 24/7.
Chủ gửi bán căn hộ oct1 bắc linh đàm căn góc 50m 2 ngủ cực thoáng đẹp
6
3.7 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2

KĐT Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Diện tích 50m thiết kế 2 ngủ 2WC tối ưu công năng

Căn góc nên các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, view thoáng mát

Nhà gọn gàng sạch đẹp, khách mua có thể về ở luôn
Khu vực dân trí cao, đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, bến xe, công viên

Giá chỉ 3.7 tỷ
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Anh chị quan tâm liên hệ xem nhà em Thùy Linh trực tiếp ạ!
Cơ hội cực tốt dành cho anh chị đang tìm kiếm một tài sản, sinh dòng tiền ngay lập tức và có tiềm năng tăng giá bền vững tại trung tâm Quận 2. Căn hộ 2PN thiết kế tối ưu, sở hữu độ thanh khoản cao nhất nhì khu vực.

Thông tin căn hộ chi tiết:
- Diện tích: 56m², layout 2PN - 1WC - cũng là layout siêu hot để cho thuê
- Tặng full NT cao cấp
- View sông, thoáng, mát mẻ quanh năm, tầng đẹp
- Giá bán: ...
Giỏ hàng giá tốt nhất thị trường  vui hè rực rỡ cùng victoria village  quận 2
4
5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

VICTORIA VILLAGE: NHẬN NHÀ XỊN VUI HÈ RỰC RỠ!

Cập nhật tiến độ mới nhất ngay dịp đại lễ 30/4-1/5

Mùa hè này không còn phải lo đi tìm nhà, vì Victoria Village đã sẵn sàng về đích! Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp ngay trung tâm Thủ Đức với giỏ hàng "giá gốc" cực tốt chỉ có trong tháng 4:

Top Deal không thể bỏ lỡ:
Căn 1PN+1: 5.0x tỷ (Phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê)
Căn 2PN - ...
Chính chủ cần bán căn 1pn+ 43m2 tòa s106 tầng 1609 vinhomes smart .giá 3.4 tỷ bao phí
7
3.3 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Cần bán gấp căn 1PN+ tại tòa S106 Vinhomes Smart City Tây Mỗ.
- Căn hộ dạng 1PN+ bc đông nam thoáng mát
- Diện tích: 43m².
- Nội thất nhà đủ đồ.
- Sẵn sổ đỏ
- Giá bán : 3.4 tỷ
- Có hỗ trợ vay bank.
- Liên hệ em Ngát :
Bán cc 2pn, 1wc tại 62 trần bình, phường mai dịch, 2,4 tỷ, 50m2, view đẹp
4
2.5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

D22 Bộ Tư Lệnh Biên Phòng, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Tọa lạc tại 62 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Từ Liêm, Hà Nội (Quận Cầu Giấy, Hà Nội cũ), căn hộ chung cư này mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích.
- Diện tích 50m², thiết kế 2PN và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo cảm giác thoải mái khi sinh sống.
- Hướng cửa chính Đông, ban công Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
- Giá bán hấp ...
Căn hộ capital square 1pn view sông hàn cầu xoay  giá 4tỷ  ck 17%  lãi 0%  ân hạn gốc 36 tháng
7
4 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Capital Square, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Em Hiền đang có giỏ hàng quỹ căn hộ view sông Hàn Capital Square Đà Nẵng chiết khấu 17% - lãi suất 0% trong 24 tháng. Ân hạn gốc đến 36 tháng. Vay tối đa 70%.
Vị trí kim cương của thành phố kết nối nhanh chợ Hàn, sân bay, biển Mỹ Khê CHỈ 3 PHÚT đi xe.
= Liên hệ em Hiền ngay để được mức chiết khấu cao nhất: .
Chiết khấu đến 17% tổng GTCH.
+ Diện tích căn hộ 1PN:
1PN (47m²).
(Đã gồm VAT & KPBT tính ...
Cơ hội đầu tư  mặt tiền ql13  cạnh aeon bình dương  bàn giao full nội thất  em bá
4
1.8 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Boulevard, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Top 5 lý do Diamond Boulevard là thời điểm xuống tiền đẹp nhất.

Bạn đang chờ thời điểm vàng mua nhà? Đó chính là ngay lúc này. Khi Diamond Boulevard có:

Pháp lý & tiến độ an tâm.
Đã được cấp phép huy động vốn (QĐ 2443/SXD - QLN).
Cất nóc 20/6/2025 dự kiến bàn giao Quý II/2026.

Vị trí tăng giá rõ rệt.
Mặt tiền Quốc Lộ 13, mở rộng 8 làn xe.
Sát Ga Metro C7, kề Aeon Mall, lõi VSIP 1 Việt Hương ...
Bán căn hộ chung cư sổ đỏ chính chủ tại tây nam linh đàm
5
4.3 tỷ 41 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ - Thành Đô, LH: :
Sổ đỏ chính chủ.
908 CT2TP 41m², 2N 1VS, giá 4,3 tỷ.
Cần bán suất thanh lý hqc plaza tầng 12 có dtsd 50m2 gồm 2pn.  0909 456 ***
17
1.12 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HQC Plaza, X.An Phú Tây, H.Bình Chánh, HCM

Chủ đầu tư bán lại suất thanh lý NOXH căn tầng 16 có diện tích sử dụng 50m², tim tường 55m².
- Thiết kế 2PN, 2WC, ban công và sân phơi riêng.
- Tầng 12 đẹp thoáng mát.
- Gía bán 1.120 tỷ bao tất cả chi phí sang tên, bảo trì,ra sổ sau này khách tự đóng cho CĐT
- Khách mua thanh toán 1 tỷ 120 triệu nhận nhà
- Tiện ích nội ngoại khu đầy đủ, khuôn viên rộng, giao thông di chuyển các vùng lân ...
Bán căn hộ 2pn lusso sài gòn chỉ trả trước 290 triệu, góp miễn lãi 2 năm, kế cạnh aeonmall,ga metro
8
2.56 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Lusso Saigon, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Sở hữu căn hộ Lusso Sài Gòn với chính sách thanh toán siêu ưu đãi
-Thanh toán nhẹ: 290tr đến khi nhận nhà
-Ân hạn lãi 20 tháng ân hạn gốc 36 tháng
-Miễn lãi, miễn gốc đến năm 2028
-Tối ưu đòn bẩy tài chính giảm áp lực dòng tiền
-Pháp lý rõ ràng sở hữu lâu dài
-Quản lý vận hành quốc tế
-Sảnh đón cao 8m sang trọng
-Hồ bơi Sky Pool, Gym hiện đại
-Trung tâm thương mại 5 tầng + rạp chiếu phim
-Trường ...
Chỉ 168tr sở hữu ngay noxh sát kcn nhơn trạch, dành gd 4 người, đường nhựa 26m, trả góp 23tr /th
10
540 triệu 35 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Detaco Nhơn Trạch, X.Phước An, H.Nhơn Trạch, ĐN

- Vị trí gần chợ Phước An Nhơn Trạch, cách đường Nguyễn Văn Cừ chỉ 200m.
- Diện tích ấm áp 35m².
- Pháp lý sổ hồng riêng thổ cư 100%.

- Thiết kế theo phong cách hiện đại thoáng mát 1 trệt 1 lửng gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 nơi nấu ăn rộng rãi, 2 nhà WC, nơi để xe rộng rãi và để xe hơi. Đường trước nhà rộng tận 26m.
- Tiện ích: Công viên Phước An, sân bóng, hồ bơi, trung tâm thương mại, ...
Bán căn hộ trung tâm quận 3 590 cmt8 50m², 2pn để lại nội thất cb 2.65 tỷ
8
2.65 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Green Building, P.11, Quận 3, HCM

Chung cư 590 Cách Mạng Tháng Tám, P. 11, Quận 3 (Đối diện công viên Lê Thị Riêng).

Công năng: Diện tích 50m², thiết kế 2 phòng ngủ ấm cúng, 1WC. Nhà tầng cao nên cực kỳ thoáng, view nhìn toàn cảnh thành phố không bị chắn.

Lý do bán: Nhờ căn nhà này mà gia đình em làm ăn thuận lợi, nay đủ duyên dời xuống phố căn nhà lớn hơn nên nhượng lại sự may mắn này cho chủ mới.

Giá bán: 2.65 tỷ (Gia đình ...
Chính chủ  bán gấp căn hộ cc 50m2, 2pn, 1wc tại khu đô thị tây mỗ giá cực chất 3,79 tỷ
7
3.79 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Căn hộ chung cư tại khu đô thị Tây Mỗ, Hữu Hưng, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội có diện tích 50m², thiết kế gồm 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Cửa chính hướng Tây Bắc, ban công hướng Đông Nam, tạo phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá bán căn hộ là 3,79 tỷ VND với pháp lý đầy đủ.

Khu vực ...
Bán căn hộ ruby3, phúc lợi 45m2 2ty9
3
2.95 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chung cư Ruby City CT3, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

Em cần bán căn hộ Ruby3 Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
Diện tích: 45m2
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 1wc
Nội thất: cơ bản liền tường
Pháp Lý: sổ sẵn chờ giao dịch
Giá bán: 2tỷ95 ( có thương lượng)
LH:
Suất ngoại giao căn hộ the nest midori park, booking chỉ 50tr/căn,  trực tiếp cđt
4
Thỏa thuận 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Midori Park The Nest, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Booking ngay căn 2 phòng ngủ MIDORI PARK The NEST Giá dự kiến chỉ từ 2.3 tỷ!
Dự án MIDORI PARK The NEST (The NEST Midori Park) căn hộ cao cấp mới nhất do liên doanh Nhật Bản Becamex Tokyu phát triển tại trung tâm Thành phố Mới Bình Dương.

Vị trí vàng: Mặt đường Lý Thái Tổ & Bùi Thị Xuân, trực diện siêu thị AEON Midori Park, kết nối nhanh chóng.
- Quy mô: 2 tòa tháp (WEST 16 tầng 389 căn; EAST ...
Bán căn hộ 2pn/1wc  50m2 giá 4.4 tỷ  tại botanica premier, novaland, 108 hồng hà, tân bình
6
4.4 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Botanica Premier, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán căn hộ 2PN/1wc - 50m² giá 4.4 tỷ - Tại Botanica Premier, Novaland, 108 Hồng Hà, Tân BÌnh
Diện tích: 50m², thiết kế 2PN/1wc, căn góc có cửa thông gió
Giá bán: 4.4 tỷ
Nhà hoàn thiện cơ bản có bếp, rèm, máy lạnh
Mua ở hoặc mua đầu tư cho thuê 13 - 15tr/tháng
Địa chỉ: Căn hộ Botanica Premier, Novaland, 108 Hồng Hà, P.Tân Sơn Hòa (Q.Tân Bình cũ)

Liên hệ: (zalo/sms/gọi) Gặp Em Vi đi xem nhà nhé
Cần bán bcons solary 2pn  1wc 47m2 hướng đông nam, view sài gòn, landmark 81 siêu đẹp giá 1tỷ7
5
1.7 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Bcons Solary, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Bán nhanh Bcons Solary, Tân Đông Hiệp, Hồ Chí Minh.
- Tầng cao, siêu thoáng, view Sài Gòn, Landmark 81, Hướng mát dễ bán dễ cho thuê.
- 2PN 1WC 47m².
- Giá rẻ nhất dự án 1tỷ7.
- Giá đã VAT, bao sang tên, ngân hàng hỗ trợ tối đa 80%.
- Công chứng HDMB, yên tâm pháp lý.
- Đang xây dựng lên tầng 8.
Shock ưu đãi 12% duy nhất 01 căn 1pn view thoáng đẹp giá full 3 tỷ hàng hiếm cuối cùng tại the ruby
24
3.09 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Newtown Diamond Đà Nẵng , P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Căn hiếm The Ruby full giá chỉ từ 3 tỷ.

- Mã căn: R1-0809 | 1PN.
- Tầng đẹp view thoáng cực dễ khai thác cho thuê & đầu tư.

Thông tin nhanh:
- Diện tích trên sổ: 47.85m².
- Hướng nhà: Đông Nam - Ban công: Tây Bắc.
- View: Đại lộ NKKN, Thành phố + Không gian mở.
- Nội thất: Bàn giao thô (tự do thiết kế).

Giá cực tốt khi TTS: 3.094 tỷ (~65tr/m²).

Ưu đãi đang có (có thể hết bất cứ lúc nào):
- CK ...
Từ 360 tới 380 của 773

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm