Bán căn hộ chung cư tại Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn 68m2 full đồ mới view đẹ long lanh nhìn hồ sân golf giá rẻ 6,5 tỷ bp onsen ecopark
17
6.5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

- Căn hộ thiết kế 2pn + 2vs tổng diện tích sử dụng 68m² full nội thất như hình ảnh view siêu đẹp long lanh nhìn hồ Thiên Nga và sân Golf 9 hố. Dưới chân xung quanh toà tháp đầy đủ các dịch vụ tiện ích như Shophouse ăn uống mua sắm, Cafe theo phong cách Nhật Bản. Các đường nội khu rộng 30m và 2 tầng hầm liên thông với nhau nên việc di chuyển gửi xe đi lại rất rễ dàng thuận tiện. Đội ngũ an ninh và ...
Cần bán nhanh căn 2pn  60m2  tòa c4l1  view pháo hoa  lumiere spring bay  vinhome ocean park 2
7
5 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Wellspring, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 2PN - 2WC - 60m² - tòa C4L1 dự án Lumiere Spring Bay - Vinhome Ocean Park 2.
- View trực diện pháo hoa, quảng trường kinh đô, cầu Đông Tây.
- Tòa C4L1 - tầng trung.
- Thanh toán tiến độ.
- Giá bán 5 tỷ bao phí sang tên.
Liên hệ: (Bảo Châu).

* Vị trí dự án Lumière SpringBay.
Dự án Lumiere Spring Bay tọa lạc tại một vị trí đắc địa, được coi là "trái tim" của khu đô thị ...
Siêu rẻ! căn hộ sân vườn 2pn giá chỉ 3,042 tỷ, ưu đãi ck 3%.  e hoa 0812 141 ***
5
3.04 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 2PN cao cấp The Parkland Hưng Yên Thanh toán sớm chỉ 3,042 tỷ.

Giá: 3,042 tỷ (ưu đãi thanh toán sớm).
Diện tích: 57.3m².
Phòng ngủ: 2.
Vị trí: Trung tâm Vinhomes Ocean Park 3.

Mô tả căn hộ:

Căn hộ 2 phòng ngủ thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
Phòng khách rộng rãi, ban công view thoáng, view sân vườn.
Nội thất cơ bản cao cấp, sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê ngay.
Không gian bếp ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Bán 2 ngủ 2 vệ sinh, đông nam , chung cư onsen ecopark, đủ nội thất
5
6.2 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Khách hàng vui lòng liên hệ zalo số : để được tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark

Thông tin căn:
- tòa R onsen , chung cư khoáng nóng Ecopark
- Tầng trung , ban công Đông Nam
- 67m² sử dụng , 2 ngủ 2 vệ sinh
- Đủ nội thất , sẵn sổ
- Giá 6.2 tỷ bao sổ
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Cần bán căn hộ 2pn 2wc 72m2 đủ đồ đẹp view hồ thiên nga ban công đn toà l2 landmark ecopark
7
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn 2PN 2WC toà L2 Landmark ( Ecopark )

- DT 72m² tầng trung ban công ĐN view hồ thoáng mát

- Hiện chủ nhà đã setup full đồ đẹp

Giá bán : ib em ạ

AC quan tâm Lh :
Rẻ nhất thị trường  bán 2pn 2vs , chung cư onsen ecopark  giá 5 tỷ 650 bao sổ
3
5.65 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Khách hàng vui lòng liên hệ: ( Zalo) để được tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark

Thông tin căn :

- Tòa R onsen , chung cư Khoáng nóng Ecopark
- Diện tích : 69m² sử dụng , đủ nội thất mới tinh , chưa từng ở
- Sổ lâu dài , sẵn giao dịch
- Giá 5 tỷ 650 bao sổ ( chưa tới 82tr/m²)
Chính chủ bán căn hộ 74m2 sky forest. view btđ
3
6 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Gia đình có căn hộ 74m² tòa sky forest bán
Diện tích 74m2
Có 2 ngủ 2 vệ sinh
Đặc biệt ban công chạy dài từ phòng khách ra phòng ngủ
Hiện vẫn đang nguyên bản
Nay gia đình cần đổi lên căn rộng 3 ngủ nên bán đi
Gía bán chỉ 6 tỷ bao phí
Bác nào quan tâm gọi theo số để xem mua
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Chính chủ bán lỗ 2pn 2vs 63m2 2,95 tỷ mik imperia the parkland giá tốt nhất thị trường 0976 861 ***
5
2.95 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Thu Hà (2 tin đăng)
Chính chủ bán lỗ căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh đủ nội thất gắn tường tại The Parkland giá 2,95 tỷ. Full giá.
Dự án nằm trong quần thể Vinhomes Ocean Park 2 có đầy đủ tiện ích, bàn giao nhà 2029.
Tôi đã đóng 15% nhà tương đương 600tr. Khách có thể vay bank miễn gốc lãi, thì chỉ cần vào thêm 400tr trong 3 năm không cần đóng tiếp hoặc.
Chọn mua đóng tiếp theo tiến độ cho chủ đầu tư. Cái này là do khách ...
Bán gấp căn hộ chung cư landmark ecopark 2pn2wc dt 73m2 hoàn thiện full nội thất ở ngay được sẵn sổ
18
6.8 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư The Landmark Ecopark Hưng Yên với những đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 73,24m², thiết kế 2PN và 2WC, rất phù hợp cho gia đình nhỏ.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại Lương Mạnh Toản.
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.85 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Căn hộ chung cư the fibonan ecopark, 4 tỷ, 62m2, 2pn, 2wc, giá cực chất.
5
4 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nằm tại The Fibonan Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), căn hộ chung cư The Fibonan Ecopark mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 62m². Căn hộ được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.

- Ưu điểm:
+ Diện tích: 62m².
+ 2PN + 2WC + bếp.
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban ...
Chính chủ cần bán căn hộ 2 phòng ngủ toà landmark, ecopark view công viên hồ thiên nga
13
6.4 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

The Landmark Ecopark: Tầm view trong mơ nơi bão dừng sau cánh cửa.
Chào anh chị, lại là Vượng đây!

Vượng luôn tin rằng: "Sau tất cả các nỗ lực bôn ba ngoài kia, ai cũng xứng đáng có một nơi gọi là Nhà". Đó không chỉ là bốn bức tường, mà là nơi ta tìm thấy sự bình yên trong tâm hồn, là nơi nụ cười của con trẻ và sự thảnh thơi của ông bà được ưu tiên lên hàng đầu.

Hôm nay, Vượng muốn kể cho anh ...
2n chung cư masteri trinity square sao biển vin 2 giá chỉ nhỉnh 3 tỷ. ht lãi suất 24 tháng
18
Thỏa thuận 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính thức nhận booking phân khu đầu tiên của dự án Masteri Trinity Square Sao Biển Vinhomes Ocean Park 2.

Với giá chưa từng có.

Chỉ dự kiến từ 55 tr/m² với phương án thanh toán tiến độ.
Chỉ dự kiến từ 65 tr/m² với phương án vay vốn ngân hàng.
Lần đầu tiên tại Ocean City - 1 sản phẩm thuộc Masteri Collection.

Tại đại đô thị Ocean City sầm uất, khu phức hợp với 9 toà cao 27 tầng của Masterise ...
Từ 20 tới 40 của 277

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Dự án trong khu vực
Xem thêm