Bán căn hộ chung cư tại Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu rẻ! căn hộ sân vườn 2pn giá chỉ 3,042 tỷ, ưu đãi ck 3%.  e hoa 0812 141 ***
5
3.04 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 2PN cao cấp The Parkland Hưng Yên Thanh toán sớm chỉ 3,042 tỷ.

Giá: 3,042 tỷ (ưu đãi thanh toán sớm).
Diện tích: 57.3m².
Phòng ngủ: 2.
Vị trí: Trung tâm Vinhomes Ocean Park 3.

Mô tả căn hộ:

Căn hộ 2 phòng ngủ thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
Phòng khách rộng rãi, ban công view thoáng, view sân vườn.
Nội thất cơ bản cao cấp, sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê ngay.
Không gian bếp ...
Căn độc quyền 2pn, view sông không chênh sunshine legend city
11
4.19 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ cao cấp Sunshine Legend City trái tim phồn hoa vùng thủ đô.
Vị trí: Trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng Yên.
Chủ đầu tư: Sunshine Group.
Quy mô: ~54 ha mật độ xây dựng chỉ 20%.
Loại hình: Căn hộ cao cấp Biệt thự Shophouse Penthouse.

- Tổng quan dự án.
Sunshine Legend City là khu đô thị sinh thái cao cấp mang phong cách châu Âu hiện đại, tọa lạc tại trung tâm Long Hưng Văn Giang Hưng ...
Chính chủ cần bán gấp căn 2n góc đẹp đông nam tầng 20 phân khu đẹp nhất masteri trinity square
8
4.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm tại Masteri Trinity Square, Văn Giang, Hưng Yên.
Giá hấp dẫn 4,2 tỷ VND cho diện tích 62m².
Căn hộ có thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
Hệ thống tiện ích nội khu phong phú với hơn 110 tiện ích.
Công viên Ocean Park 2 ngay gần, tạo không gian sống xanh mát và thoải mái.

Thông tin dự án:
- Dự án: Masteri Trinity ...
Siêu phẩm 2pn góc ban công đông nam  không gian sống đáng mơ ước  hoàng điệp 0362 102 ***
4
4.09 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Giữa nhịp sống năng động của đại đô thị, em xin gửi tới anh chị một lựa chọn thật sự khác biệt tại Masteri Era Landmark căn 2PN góc hội tụ trọn vẹn yếu tố an cư đẳng cấp đầu tư lâu dài.
Liên hệ ngay: .

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 60.3m².
Thiết kế: 2PN góc 2 mặt thoáng hiếm có.
Ban công: Đông Nam đón nắng sớm dịu nhẹ, tránh nắng gắt chiều.
Không gian vuông vắn, tinh tế, tối ưu từng mét vuông sử ...
Căn hộ chung cư cao cấp mik diện tích 80m2 thiết kế 3 ngủ giá chỉ 55tr/m2
3
4.43 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư

CĂN 3PN GÓC ĐẸP VIEW NỘI KHU CỰC CHILL
Căn P1.0401 tại The Parkland
Diện tích: 80.38m²
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
View nội khu + PK Chà Là thoáng đãng, yên bình
Thiết kế 3PN rộng rãi
Giá chỉ từ 4.x tỷ vừa ở lý tưởng, vừa đầu tư sinh lời
Số lượng cực ít căn đẹp không chờ người!
Inbox ngay để giữ chỗ & nhận ưu đãi tốt nhất

Hotline GĐ DA
Bán căn hộ chung cư masteri grand coast, 4,2 tỷ, 65m2, đẹp, nhiều tiện ích tại long hưng, văn giang
3
4.2 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư Masteri Grand Coast, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 65m², bao gồm 2PN + 2WC + bếp, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian thoải mái. Giá bán 4,2 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh và nhiều tiện ích ...
Bán căn góc 3pn 80m2 the parlank giá 4.256 tỷ vay 0% đến khi nhận nhà ck 14.5% quà 199tr 0964 364 ***
5
4.26 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Bán căn hộ 3PN The Parkland Imperia Ocean City, giá tốt 4,256 tỷ.

Căn hộ thuộc dự án The Parkland Imperia Ocean City Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích 80m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian rộng rãi, bố trí hợp lý.

Giá bán: 4,256 tỷ.
Đơn giá khoảng 53 triệu/m², mức giá tốt nhất tại thời điểm hiện tại đối với căn hộ 3PN diện tích lớn trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

Thiết kế hiện ...
Căn 2 ngủ 2wc căn góc view thoáng không bị che chắn giá 3.723 tỉ
3
3.72 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

-Em còn căn 2 ngủ 2wc góc diện tích 68,2m² hướng ban công: Tây Bắc- Tây Nam View hướng về sông Hồng.
Giá thanh toán sớm: 3.723 tỉ
Giá thanh toán theo tiến độ: 3.909 tỉ khách hàng chỉ cần đóng tiến độ cứ 1 tháng đóng 5% đến lúc nhận nhà
Giá thanh toán vay HTLS: 4.095 tỉ khách hàng được vay tối đa 70% và được miễn lãi miễn gốc đến lúc sau 6 tháng kể từ thời điểm nhận nhà
- Còn anh chị nào thích ...
Khách cần chuyển nhượng nhanh căn 2pn 71.5m2 full giá 3.54 tỷ  sunshine legend city
11
3.54 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Diện tích thông thủy: 71,5 m².
Thiết kế: 2PN 2WC.
Bàn giao hoàn thiện nội thất 5 sao: Thiết bị vệ sinh, kính Low E chạm sàn, thiết bị bếp, điều hòa âm,...

Giá vay: 3.9 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Vay 70% miễn gốc + lãi 36 tháng - Vốn tự có 25%.
- Chuyển nhượng được phần hỗ trợ lãi suất - Cho Khách Hàng đầu tư.

Giá TTS: 3.540 tỷ (tổng giá đã có VAT).
- Đơn giá chỉ 49 triệu/m² - giá cực kì ưu đãi ...
Sở hữu căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh chung cư cao cấp mik  the parkland với số vốn ban đầu chỉ từ 700tr
3
3.57 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư 2PN The Parkland - Ocean Park 2
Vốn tự có chỉ hơn 700tr là đã có thể sở hữu được rồi anh chị ạ

Đóng giãn tiến độ từ nay đến tháng 12/2026
- Đợt 1: 100tr
- Đợt 2: 300tr sau 5 ngày
- Đợt 3: 15/9/2026: 200tr
- Đợt 4: 12/2026: 157tr

Còn lại Ngân hàng GN 70% - CĐT Hỗ trợ lãi suất 0%, ân hạn Gốc tới khi nhận nhà (Quý 1/2029)

Anh chị có thêm 3 năm để chuẩn bị tài chính, với lãi suất cố định ...
Căn 3pn view biệt thự đảo tầng trung 15 siêu đẹp hàng ký mới cđt, giá 46tr/m2 rẻ vô địch
5
4.6 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em còn duy nhất 1 căn 3PN siêu đẹp, tầng trung 15, căn số 08.
- Diện tích tim tường 110m², diện tích thông thuỷ 98.9m².
- Giá thanh toán sớm: 4.6 tỷ (tính ra đơn giá có có 46tr/m² thông thuỷ) rẻ nhất thị trường.
- Giá thanh toán tiến độ: 4.800 tỷ (mỗi đợt thanh toán có 5% tổng giá - thời gian thanh toán linh hoạt và giãn các đợt, có tổng 14 đợt thanh toán).
- Giá vay: 5.028 tỷ (vốn tự có 25% được ...
53tr/m2 căn góc 2n giá 3,67 tỷ, vốn ban đầu 900tr, miễn gốc lãi tối đa 3 năm. chỉ áp dụng t5/2026
9
3.67 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hàng hiệu giá bình dân, chưa đến 3,7 tỷ cho căn hộ 2N2VS 69m² - vô địch trong tầm giá.
+ Bàn giao nội thất sang - xịn: Đồ liền tường, full thiết bị bếp, vệ sinh, nóng lạnh, điều hoà âm trần... Từ những thương hiệu hàng đầu châu Âu (có gói hoàn thiện đồ rời cho KH lựa chọn - chỉ việc xách đồ về).
+ Tiện ích ngập tràn 5 tầng TMDV và 3 hầm để xe thông các toà.
+ Mật độ chỉ 55 căn/thang ...
2 ngủ góc sunshine chỉ 5xtr/m2 view nội khu tầng 11 đẹp, thanh toán 3,8 tỷ ký hđmb,  0946 455 ***
4
3.83 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Công trường Sunshine những ngày này tấp nập bận rộn chuẩn bị cho gần tới ngày ký HĐMB của đại dự án.

Xin gửi tới quý khách hàng thông tin căn hộ Sunshine Legend City L10 - 1108.

* Tòa: L10.
* Tầng: 11.
* Loại căn: 2PN.

Diện tích như sau:

* Diện tích thông thủy: 72,7m² diện tích đủ dùng cho 2 ngủ vơi khach hàng nhu cầu thực, ở đủ rông phục vụ đủ công năng cho gia đình.
* Diện tích tim tường: ...
Cần bán 83m2 full đồ đẹp, giá rẻ 4.2 tỷ bp rừng cọ ecopark
20
4.2 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

- Ở vị trí Rừng Cọ 83m² toà D gần bể bơi và siêu thị Aon full đồ thiết kế 2PN + 2VS tầng 6 view nhìn công viên và khu biệt thự Vườn Tùng. Dưới chân toà tháp đầy đủ các dịch vụ tiện ích như Shophouse, clubhouse, công viên, siêu thị lớn nhỏ, sân tenit, cầu lông, bơi lội, gym... Các đường nội khu rộng 30m và hầm 13 toà tháp Rừng Cọ liên thông với nhau nên việc di chuyển phương tiện đi lại rất dễ ...
Căn hộ chung cư the fibonan ecopark, 4 tỷ, 62m2, 2pn, 2wc, giá cực chất.
5
4 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nằm tại The Fibonan Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), căn hộ chung cư The Fibonan Ecopark mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 62m². Căn hộ được thiết kế thông minh với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi.

- Ưu điểm:
+ Diện tích: 62m².
+ 2PN + 2WC + bếp.
+ Hướng cửa chính: Tây Nam, hướng ban ...
Masteri grand coast  căn 1pn  2pn  3pn và 4pn 3vs  view hồ tạo sóng  đơn giá chỉ từ 60tr/m²
10
3.97 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Minh Quân () tổng hợp quỹ căn từ studio - 1PN - 2PN - 3PN - 4PN của Masteri Grand Coast - ký mới trực tiếp CĐT - nhận full chiết khấu trực tiếp CĐT.
- View trực diện hồ tạo sóng - View Pháo hoa - Sông venice - View Concert.
* Thông tin căn hộ:

- Căn Studio diện tích 28.7- 31.2m² thông thủy - Giá: 2,077 tỷ (tầng trung) Hướng Đông Nam Giá CĐT không chênh.

- 1PN và 1PN + diện tích 42 - 47m² ...
Cc ban căn hộ 5* sunshine legend city giá rê nhất khu vực hiện tại. chỉ cần 20% ~ 800 tr
4
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Hải (2 tin đăng)
CC Sunshine Legend City toạ lạc ở Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 56m² và giá chỉ 3,5 tỷ VND. Căn hộ này có thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất, gồm sofa, tủ lạnh, bếp, và giường ngủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái.

Điểm nổi bật là vị trí cực kỳ thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực xung quanh. Không chỉ vậy, cuộc sống tại đây còn được nâng cao nhờ những tiện ích như công ...
Quỹ căn 2pn  ký mới cđt  đẹp nhất dự án alumi  alluvia city  quỹ căn tháng 5/2026
12
4.97 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Gửi anh chị quỹ 2PN - Góc sẵn có tháng 5/ 2026 Dự án Alumi khoáng nóng - Alluvia City.

1. Tòa A2 - Tầng 05A - Trục 12A - View Thoáng.
- Giá TTS: 4.774 tỷ - Giá Vay 5.304 tỷ.

2. Tòa A2 - Tầng 0X trục 19 - View Bể Bơi.
- Giá TTS: 4.967 tỷ - Giá Vay 5.519 tỷ.

3. Tầng 9 - Trục 23 - View Bể Bơi.
- Giá TTS: 5.143 tỷ - Giá Vay 5.715 tỷ.

Tòa A4 ( Tầng 3 có Khoáng nóng trong Tòa )

1. Trục 10 ( Hoa ...
Đơn giá chỉ 50tr/m2 vốn tự có 800tr sở hữu ngay 2pn dự án sunshine legend city cao cấp  hưng yên
6
3.36 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 50tr/m².
Giá cực tốt chính sách ưu đãi gói quà tặng lên đến 300tr đồng Căn hộ dòng 2PN cực đẹp tiện ích nội khu đẳng cấp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường.
* Chính sách tặng lên đến 5 chỉ vàng cho khách hàng ...
Atera central phố nối hưng yên chung cư cao cấp chuẩn sống toàn diện giá f0
10
3.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Phố Nối B, Tt.Bần Yên Nhân, Tx.Mỹ Hào, HY

Chung cư cao cấp ATERA CENTRAL PHỐ NỐI HƯNG YÊN vị trí vô cùng đắc địa nằm giữa 4 khu công nghiệp lớn thủ phú FDI kết nối giao thông Hà nội, Hải phòng nhanh chóng thuận tiện tiềm năng tăng giá mạnh.
Quy mô: 2 tòa nhà cao 19 và 21 tầng 2 tầng hầm 5 tầng thương mại đáp ứng cuộc sống tiện nghi
Quỹ căn: 1 PN, 2PN, 3PN
Diện tích: 45~200m2
Ưu đãi: Vay ngân hàng 70% ân hạn lãi gốc 24 tháng
Dự kiến ...
Từ 0 tới 20 của 230

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Mua Bán căn hộ chung cư Hưng Yên tháng 5/2026

 

Hiện nay xu hướng lựa chọn mua căn hộ chung cư Hưng Yên tháng 5/2026 thay vì ở nhà đất, tương lai đây là xu hướng tất yếu, nên các dự án căn hộ chung cư luôn được các nhà đầu tư quan tâm. Vì nhiều ưu điểm khiến nhiều người thích ở chung cư hơn nhà đất có thể liệt kê như sau:

 

  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ: hầu hết căn hộ chưng cư Hưng Yên có quy mô lớn được đồng bộ hóa với các cơ sở hạ tầng khác như siêu thị, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, bệnh viện, trường học… đem đến sự thuận tiện và nhiều tiện ích hơn trong cuộc sống cho mọi gia đình