Bán căn hộ chung cư tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ hàng hiệu hướng đông nam giá sapphire 54,5tr/m2 tốt nhất tại masteri trinityocean park 2
8
3.33 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Lời đầu xin cảm ơn anh chị đã đến thăm trang BĐS của em Quyết Tiến. Em xin chúc anh chị và gia đình luôn mạnh khỏe, phát triển, đầu tư đâu thắng đó!

* Căn hộ C3L1 - 0x01 tòa S1.
- Diện tích thông thủy: 61m² rộng rãi, dễ bố trí nội thất.
- Giá full: 3,885 tỷ.
- Giá thanh toán sớm (TTS): 3,326 tỷ tiết kiệm gần 600 triệu.
- Giá vay: 3,833 tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài an tâm an cư & đầu ...
2pn 2vs 57m2 chỉ 3,3 tỷ imperia vinhomes ocean park 2 tầng trung thoáng đẹp. miễn gốc lãi đến 2029
6
3.3 tỷ 57 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Quỹ căn Imperia Vinhomes Ocean Park 2 chỉ từ 57tr/m² gần công viên nước, công viên hồ tạo sóng, Grandworld, quảng trường Kinh đô Ánh Sáng...
5 - 7 phút đi đến Sân vận động PVF sức chứa 60.000 chỗ, đại học Bách Khoa cơ sở 2...
Cầu Ngọc Hồi và vành đai 3,5 kết nối trung tâm và các khu vực khác thuận tiện hơn...
Em Hằng còn quỹ căn giá tốt nhất thị trường, anh/chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ ạ!
Bán 2pn sân vườn rộng sky forest 63 m2 + 33 m2 sân vườn giá 7,650 tỷ bao phí,  0934 373 ***
4
9.05 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán 2PN sân vườn rộng Sky Forest 63 m² + 33 m² sân vườn giá 7,650 tỷ bao phí LH .
Căn sân vườn tầng 3 view về biệt thự đảo, diện tích trong nhà 63 m² thiết kế 2 phòng ngủ + 2 WC + Sân vườn trước nhà 33 m².
Giá bán vô cùng hợp lý 7,650 tỷ bao phí.
Liên hệ xem nhà Em Tiến .
Ngoài ra căn sân vườn 73 + 34 m² sân vườn giá hợp lý.
Chính chủ bán căn góc 3pn hướng đông nam. tầng trung view đẹp giá 5.x tỷ
5
Thỏa thuận 86 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Fibonan Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

* Em có căn góc 3PN cần bán:
- Căn hộ diện tích 86m² , tầng đẹp view thoáng. Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Căn hộ nguyên bản CĐT
- Nhận nhà tháng 5/2026
- Giá chỉ 5.5 tỷ

* Tiện tích:
+ Bể bơi 4 mùa hiện đại bio design khu ngâm Jacuzzi, khu vui chơi trong nhà, ngoài trời, vườn dạo bộ, sân tập golf mini, tiện ích đầy đủ chân tòa nhà.
+ Nhận nhà tết 2026.
+ Trường học, công viên, chợ, siêu thị Aeonmall ...
Chính xác 520 triệu sở hữu ngay căn hạng sang 1pn 43m2 cách hà nội 15p di chuyển chiết khấu tới 13%
8
2.31 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu ngay căn hộ hạng sang 43m² cách Hà Nội 15p di chuyển - Chính xác 520 triệu ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư Sunshine Group!

Giá trả thẳng: 2,31 tỷ.

Chính sách độc quyền cực hấp dẫn:
- Gói quà tặng nội thất trị giá 244 triệu.
- Tặng 2 chỉ vàng tài lộc tân gia.
- Tổng chiết khấu lên đến 13%.
- Miễn phí Quản lý dịch vụ trong 3 năm.
- Hỗ trợ lãi suất 0% trong 36 tháng.

Bàn giao full nội thất ...
Căn hộ hạng sang phía đông hà nội chỉ 59tr/ m2  hoàn thiện nội thất cao cấp  htls 24th
7
4.59 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

* Alluvia City - Thành phố sinh thái khoáng nóng duy nhất ven sông Hồng.
- Khoáng nóng Onsen tự nhiên - trị liệu chuyên sâu theo phong cách Nhật Bản.
- Con đường di sản chạy song song, mở rộng khả năng kết nối vùng.
- Mật độ xây dựng chỉ 16% - Thấp hơn cả mật độ xây của Ecopark.
- Sát cạnh công viên chuyên đề Nhất Dạ rộng 136ha và công viên ven sông Hồng dài 5km.
- Dự án đầu tiên sở hữu bến du ...
Bán cc the parkland  imperia ocean city, 2,852 tỷ, 48 m2, rẻ nhất thị trường.  0962 506 ***
3
2.85 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
2 1

CC The Parkland - Imperia Ocean City tọa lạc tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sống trong không gian hiện đại mà vẫn gần gũi với thiên nhiên.

- Diện tích 48m², 2PN và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
- Hướng cửa chính và ban công đều Tây Nam, mang lại phong thủy tốt.
- Giá chỉ 2,852 ...
2pn+ view hồ giá chỉ từ 4,9 tỷ sở hữu ngay căn hộ 2pn+ masteri grand coast
5
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Mã căn: C5L2 - 22 - 12.
- Loại hình: 2PN + DT: 70m², hướng: Tây Bắc - Đông Bắc.
- View: View bể bơi nội khu, hồ Royal Wave Park.
- Giá chỉ: 4,9 tỷ.

* Những ưu đãi mà bạn sẽ được hưởng:
- Thanh toán sớm: Chiết khấu lên tới 15%.
- Thanh toán tiến độ: Chiết khấu lên tới 6%.
- Nếu bạn là cư dân của Masteri: Chiết khấu 2%.
Khi bạn là khách hàng mới: Chiết khấu 1%.

-Studio nhưng layout vuông vức ...
Bán gấp căn 2 phòng ngủ 71,4m2 tại sunshine legend city giá chỉ từ 3,6 tỷ
3
3.6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Tọa lạc tại Sunshine Legend City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, căn hộ này mang đến một không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích và dịch vụ xung quanh.

+ Diện tích 71,4m², thiết kế thông minh và hiện đại.
+ 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
+ 2 phòng tắm tiện lợi, phù hợp cho gia đình.
+ Giá bán chỉ từ 3,6 tỷ VND, một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Căn hộ nổi bật ...
Bán cc haven park  eco park, văn giang, 4,1 tỷ, 58m2
9
4.1 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Haven Park Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr Dũng (2 tin đăng)
Căn hộ chung cư này nằm ở Haven Park Residences, Xã Phụng Công, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Văn Giang, Hưng Yên), nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. Căn hộ 2PN, 2WC, thiết kế đầy đủ nội thất, hướng Bắc cho cửa chính và hướng Nam cho ban công, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên.

- Giá cực kỳ hợp lý: 4,1 tỷ VND
- Diện tích 58m², phù hợp cho gia đình nhỏ ...
Gía tốt nhất thị trường chỉ 54tr/m2 htls 36 tháng sở hữu ngay căn hộ 71m2 tại sunshine legend city
10
3.98 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Đúng lỗi giá đợt 2 dự án Sunshine Legend City giá chỉ 54tr/m².
Bàn giao full nội thất liền tường.
Căn 2PN, 2VS 71.4m² thông thủy.
- Giá HTLS 3,975 tỷ.
- Giá TTTĐ 3.795 tỷ.
- Giá TTS 3.615 tỷ.
- HTLS 0%/ 36 tháng.
Sở hữu nhẹ nhàng - Đón đầu đầu tư.
Liên hệ em: SĐT: để nhận thông tin chi tiết về căn và dự án.
Đầu tư vàng nín thở từng ngày, đầu tư căn 2pn+1 tại era landmark sống nhẹ tênh, dưỡng sinh mỗi ngày
5
3.84 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Em chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park 2 - Masteri Era Landmark.
- Diện tích: 67,46m².
- 2 phòng ngủ - 2 WC.
- Tiến độ Quý 4/2027.
- Bàn giao full đồ cơ bản.
* Giá cắt lỗ = Liên hệ: .
Căn 2pn hàng hiệu  kính cong  độc quyền masteri grand coast, tầng trung siêu vip.  0363 697 ***
4
4.66 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Phượng bán căn 2PN kính cong siêu vip - view biển hồ tạo sóng Royal Wave Park - Vinhomes Ocean Park 2.

- Mã căn: C5L1 - 05a Căn góc kính cong siêu vip.
- Diện tích thông thủy: 70.7m².
- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC.
- Ban công: Bông Bắc - View trực diện hồ tạo sóng - tầm nhìn rộng, thoáng, riêng tư, không khí trong lành.
- Dự án: Masteri Grand Coast trung tâm đại đô thị Ocean Park, hưởng trọn ...
Chính chủ bán căn 2pn 2vs toà lake 2 2601 hướng đông nam view hồ, 78.96 m2
6
5.16 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Nằm tại 2601 Lake 2 Ecopark, Aqua Bay Sky Residences, Xã Phụng Công, Hưng Yên, là một trong những ít căn có ban công rộng, phòng khách và 2 phòng ngủ đều view Đông Nam. Nội thất thiết kế công năng thuận tiện khi sử dụng.
- Điểm đặc sắc:
+ 2PN + 2WC + bếp.
+ Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, và các tiện nghi khác.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Đông Nam.
+ Pháp lý đầy ...
Đầu tư vàng nín thở từng ngày, đầu tư căn 2pn+1 tại mas trinity sống nhẹ tênh, dưỡng sinh mỗi ngày
5
3.84 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư cao cấp tại Masteri Trinity Square, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi.
+ Diện tích: 67,46m², thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian.
+ Hướng cửa chính và ban công: Chính Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Giá bán: 57 triệu/m² VND, hợp lý cho chất lượng và vị trí.
+ Căn hộ có 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất cao cấp, sẵn sàng ở ngay.
+ Khu vực ...
Bán căn hộ cc sp sky oasis ecopark hưng yên thiết kế 2pn 1vs dt 52m2 giá tốt,  0913 969 ***
4
3.5 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Chung cư Sky Oasis, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Chung cư Sky Oasis tọa lạc tại vị trí đắc địa trong KDT Ecopark Văn Giang, Hưng Yên, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Diện tích căn hộ: 52m².
- Thiết kế tối ưu với 2PN 1 VS đa năng.
- Giá bán: 3,5 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ chỉ việc xách vali về ở.
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Hướng ban công: Tây Bắc.
- View nhìn thoáng trọn sông Hồng thơ ...
Căn hộ 2pn full nội thất tại sky forest residences ecopark, 6,5 tỷ, 77m2 bao đẹp 22m2 sân vườn
10
6.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sky Forest Residences , X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ nằm ở vị trí đỉnh cao tại Sky Forest Residences Ecopark, Xã Phụng Công, Hưng Yên (Văn Giang, Hưng Yên cũ). 77m² không gian sống thoải mái, nội thất đầy đủ, phong cách hiện đại, hướng Đông Bắc đón gió mát.

Giá cực tốt: 6,5 tỷ VND.

- Pháp lý đầy đủ
- Thiết kế thông minh, tối ưu diện tích
- Các tiện ích đẳng cấp trong dự án
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc

Tiện ...
Bán gấp chcc aqua bay tòa sky 2, giá 3,8 tỷ dt 58m2, 2pn1wc, đông bắc view sân golf  0913 969 ***
12
3.8 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Aqua Bay Sky Residences, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Cần bán gấp căn hộ chung cư tại tòa Sky 2 khu Aquabay, Xã Phụng Công, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ) với diện tích 58m², 2 phòng ngủ và 1 toilet. Căn hộ có hướng ban công Đông Bắc, thiết kế cơ bản, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư.