Bán căn hộ chung cư tại Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang giá 2 tỷ đến 3 tỷ diện tích 30 đến 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 1 tỷ sở hữu ngay căn hộ 1pn+ 46m2 view hồ tạo sóng masteri grand coast
6
2.99 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ ở một không gian sống đẳng cấp bên biển hồ trong lành chỉ với 1 tỷ đồng tại Masteri Grand Coast.

- Diện tích: 46m² thiết kế 1 phòng ngủ cộng 1 phù hợp cho gia đình trẻ.
- Giá bán: 65 triệu/m².
- Nội thất: Đầy đủ và cao cấp từ những thương hiệu lớn.
- Phòng tắm: 1WC, thiết kế hiện đại với tầm view đẹp.
- Tiện ích: Đầy đủ, bao gồm hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em.

Căn hộ mang ...
Quỹ thưởng studio masteri grand coast tầng 18 view pháo hoa siêu đẹp chỉ 2.1 tỷ
3
2.16 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán gấp Quỹ Thưởng Studio Masteri Grand Coast

Căn hộ này có diện tích 31,2 m², với giá cực mềm chỉ 2,16 tỷ VND.

+ 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay.
+ Thiết kế hiện đại, sang chảnh, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống trẻ trung.
+ Phong thủy ổn, giúp mang lại nhiều tài lộc cho gia chủ.

Kí trực tiếp CĐT
- HTLS 0% Tháng 5/2029
- Vốn 600 triệu

Đừng chần chừ ...
Bán căn 1pn , tầm view thoáng giá tốt , và nhiều quỹ căn khác trực tiếp cđt sổ đỏ lâu dài
13
2.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu ngay siêu phẩm căn 1PN diện tích 40,7 m² tại tâm điểm mới Sunshine Legend City. Cơ hội hiếm có để sở hữu căn hộ cao cấp với mức giá cực kỳ cạnh tranh:
* CHÍNH SÁCH "KHỦNG" CHƯA TỪNG CÓ:
Giá thanh toán sớm: Chỉ 2.411 tỷ (~ 59 triệu/m²).
Giá hỗ trợ vay: 2,653 tỷ
Hỗ trợ tài chính: Ngân hàng cho vay Lãi suất 0% trong 3 năm. Anh/chị thảnh thơi tài chính đến tận lúc nhận nhà (Quý ...
67tr/m2 cho 1 căn 1 ngủ dễ đầu tư, cho thuê tại masteri vin2, hiệu suất 56%/năm.  0946 455 ***
5
2.89 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Tìm gì ở Masteri Grand Coast căn 1pn view dân cư yên tĩnh, dễ ở, dễ khai thác tháng 4 này.

Mã căn: C5L1 - 15 - 12A.
- Loại hình: 1 ngủ thường.
- Diện tích thông thủy: 42.7m².
- Diện tích tim tường: 47.8m².
- Hướng bc: Đông Bắc.
- View thoáng khu dân cư không bị chắn, tầm nhìn rộng.

* Ưu điểm nổi bật:
Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm, hạn chế nắng gắt.
View dân cư yên tĩnh phù hợp khách mua ở lâu ...
Studio rẻ nhất thị trường full giá 2.1 tỷ sở hữu ngay căn hộ tại sunshine legend city hưng yên
8
2.1 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính sách thanh toán linh hoạt
- HTLS 0%/36 tháng
- Chiết khấu 10%
- Tặng gọi nội thất
- căn hộ cao cấp vị trí kết nối thuận lợi
Liên hệ ngay em Tuấn Anh để nhận thông tin chi tiết dự án
Siêu phẩm studio ban công đông nam, tầng cao, view biệt thự rivera, chỉ 2,1 tỷ vay 0% 36 tháng
11
2.11 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Mr. An (13 tin đăng)
Trực tiếp chủ đầu tư, bán căn studio Siêu HOT, tầng cao, ban công Đông Nam, sở hữu tầm view siêu đỉnh: khu biệt thự Rivera, club house hồ bơi, view biệt thự vinhomes ocean park 3.
Giá chỉ 2,1 tỷ.
Khách hàng mua đóng 10%, sau 1 tháng đóng tiếp 10%, khi ký HĐMB dự kiến tháng 10/2026 đóng tiếp 5%.
Vay 70% với lãi suất 0% trong 36 tháng ( nhận nhà khi đường vành đai 5 đã thông, cầu ngọc hồi xây xong, ...
Vào nam bán căn 1pn chung cư masterise rẻ nhất thị trường
7
2.7 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
1

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

GIÁ CHẤN ĐỘNG 1N+ chỉ có 2tỉ781
Nhà của MAS mà rẻ hơn SHAPHIRE
Dự Án_MTS
Mã căn:C2Z3-15-16
Diện tích:45,7m2
Giá: 2tỉ781
PATT:TTS
Hướng: Tây Nam, view biệt thự, cv silk park
Tiện ích: compound khép kín, lễ tân, tập gym, yoga, bể bơi
Duy nhất căn hoa hậu có mức giá hấp dẫn chỉ 53tr/m2, hỗ trợ lãi 0%/36th tại văn giang  hưng yên
10
2.31 tỷ 44 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Vị trí trung tâm thuận tiện kết nối và hưởng trọn tiện ích của các đô thị lớn xung quanh như: Alluvia City, OCP 1-2-3, Ecopark.
Giá thanh toán sớm: 2.31 tỷ.
Giá thanh toán theo tiến độ: 2.43 tỷ.
Giá vay HTLS đến khi nhận nhà: 2.54 tỷ.

------------------------------
* Chính sách bán hàng ăn đứt các dự án xung quanh:
- Chiết khấu lên đến 13%.
- Hỗ trợ vay 70% GTCH với lãi suất 0% trong 36 tháng ...
Bán căn studio sun legend, tầng trung đẹp, view nội khu giá 2.45 tỷ
3
2.45 tỷ 35 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ Studio tại dự án Sunshine Legend City
-Diện tích thông thủy: 35.4m2
-Tầng 10
-Thiết kế dạng căn hộ Studio
-View nội khu cảnh quan dự án
- Chủ nhà thanh toán theo tiến độ với CDT, khách mua nối tiếp thanh toán theo tiến dộ
Giá bán thu về: 2.450 tỷ
*Liên hệ em để gửi PTG chi tiết ạ: Ms Nga
Chính chủ bán gấp căn 1pn, 38,5m2 tầng 18 tại sunshine legend city. giá 2,17 tỷ
3
2.2 tỷ 38 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Thiết kế 1PN 1WC.
Diện tích 38.5m² thông thuỷ.
Tầng 18.

Nằm trong khu vực yên tĩnh, căn hộ này hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự bình yên. Đặc biệt, với giá này, đây chắc chắn là một cơ hội không thể bỏ qua.

Gần 2000m là các tiện ích như bệnh viện đa khoa Văn Giang, bệnh viện chuyên khoa mắt Alina và bệnh viện đa khoa quốc tế Phúc Lâm, giúp đảm bảo sức khỏe cho ...
Căn 1n lớn 50m2 mua trực tiếp cđt sunshine chỉ 2,4 tỷ, bàn giao nội thất cao cấp
6
2.4 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Giá cực tốt căn 1N lớn 50m² mua trực tiếp CĐT Sunshine, bàn giao nội thất cao cấp.
Nằm ở Sunshine Legend City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên, trước đây Văn Giang, Hưng Yên, căn hộ CC này cực kỳ xịn với 1PN, 1WC, diện tích 50m².
Giá chỉ 2,4 tỷ.
Liên hệ PKD CĐT .
Bàn giao nội thất full đồ như: Sofa, tủ lạnh, giường ngủ, bếp tiện nghi.

Khu vực cực chất với không gian xanh mát, thoáng đãng.

Chi tiết dự ...
Độc quyền căn 1pn, giá tốt tại dự án masteri grand coast
5
2.7 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Dự án sở hữu dòng căn hộ 1PN, đáp ứng mọi nhu cầu:
- 1PN: Lựa chọn tối ưu cho người trẻ, chuyên gia, đầu tư cho thuê.

Điểm cộng vượt trội của Masteri Grand Coast chính là chính sách bán hàng cực kỳ linh hoạt:
- Thanh toán sớm (TTS) dành cho khách hàng có tài chính dư giả.
- Thanh toán tiến độ nhanh (TTTĐ) tối ưu chi phí cho khách hàng sẵn dòng tiền.
- Hỗ trợ vay vốn đến 70% GTCH, hỗ trợ lãi suất ...
Căn hộ 1pn view vườn hoa, trường học giá tốt nhất tòa l3 dự án sunshine legend city chỉ từ 64tr/m
7
2.75 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn 1PN giá tốt nhất thị trường còn sót lại ở tòa L3 dự án Sunshine Legend City với giá chỉ từ 64tr/m, bàn giao Full nội thất cao cấp, chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường trực tiếp từ CĐT

SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP với mức giá chỉ từ 64tr/m2
Dự án Sunshine Legend City- tòa L3
Quy mô:
- 3 tầng hầm, 5 tầng TMDV, 34 tầng căn hộ để ở
- Số lượng căn/sàn: 10 căn
- Số lượng thang máy: 5 thang
Vị ...
Căn hộ 1pn 42m2 giá 2,7 tỷ full nội thất cao cấp masterise ngay công viên hồ tạo sóng vinwonder
8
2.7 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Đơn giá chỉ 64tr/m² sở hữu ngay căn 1pn 42m² bàn giao nội thất cao cấp tại Masteri Grand Coast - Vinhomes Ocean Park 2 Văn Giang.
Giá trả thẳng chỉ 2,7 tỷ
Có gói vay 70% miễn gốc lãi
Sau thời gian hỗ trợ lãi suất sẽ hưởng mức lãi suất cố định không quá 7,5%/năm trong vòng 2 năm.
Liên hệ em Hằng gửi thông tin chi tiết ạ
Cần bán căn hộ studio ~ 2.33 tỷ view biển hồ ocean park 2  masteri grand coast phân khu the sand
4
2.33 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Cần bán Căn hộ Studio ~ 2.33 tỷ view biển hồ Ocean Park 2 - Masteri Grand Coast phân khu The Sand
- bàn giao dự kiến: QI/2028
- vốn ban đầu ~ 668tr cho 25%
- Vay 70%, lãi suất 0% tới 30/09/2028

đặc biệt combo:
- thêm 2 năm ân hạn gốc vay: tới 30/09/2030
- 2 năm Đảm bảo lãi suất thấp Max 7.5%/năm tới 30/09/2030
Liên hệ em Cảnh: để sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này.
Căn hộ cao cấp masteri tầng trung view thoáng 2,09 tỷ rẻ nhất  ngay công viên hồ tạo sóng vin 2
6
2.09 tỷ 31 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Em Hằng còn 1 căn studio tầng trung đơn giá rẻ nhất thị trường chỉ 66tr/m² nội thất cao cấp của chủ đầu tư Masterise Home.
Tầng trung view cực thoáng.
Công viên hồ tạo sóng Vinwonder ngay chân toà nhà.
Các phương án thanh toán linh hoạt.
Nhận nhà quý 1/2028, hỗ trợ lãi suất 2/2029.
Độc quyền duy nhất căn 1pn giá rẻ nhất chỉ 2,31 tỷ tại sunshine city!duy nhất 1slot!
10
2.31 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu ngay căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ từ 53,5tr/m².
Thông tin căn hộ
- Diện tích thông thuỷ: 38,9 m²
- Diện tích tim tường: 43,1 m2
- View : nội khu thoáng đãng, xanh mát
- Hướng Tây Bắc: đón hoàng hôn chill mỗi ngày
----------------------------------------------------------
Giá bán:
TTS: 2,31 tỷ
TT chuẩn: 2,4 tỷ
TT vay: 2,5 ...
Chỉ 55tr/m2 sở hữu căn 1pn dự án sunshine legend city hot nhất văn giang, hưng yên
6
2.4 tỷ 39 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu căn hộ cao cấp chuẩn 5 sao với mức giá chỉ 55tr/m².
Chủ đầu tư tiếp tục mở bán tòa L3 em đang có quỹ căn tòa L3 tòa đẹp nhất của dự án.
Căn hộ dòng 1PN cực hiếm view tiện ích nội khu đẳng cấp - ACE liên hệ em để nhận thêm thông tin ạ.
Một lựa chọn hoàn hảo để an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời bền vững ngay cạnh "Quận Ocean".

* Chính sách ưu đãi tốt nhất thị trường.
* Chính sách tặng lên ...
Chính xác 520 triệu sở hữu ngay căn hạng sang 1pn 43m2 cách hà nội 15p di chuyển chiết khấu tới 13%
8
2.31 tỷ 43 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Sở hữu ngay căn hộ hạng sang 43m² cách Hà Nội 15p di chuyển - Chính xác 520 triệu ký HĐMB trực tiếp Chủ đầu tư Sunshine Group!

Giá trả thẳng: 2,31 tỷ.

Chính sách độc quyền cực hấp dẫn:
- Gói quà tặng nội thất trị giá 244 triệu.
- Tặng 2 chỉ vàng tài lộc tân gia.
- Tổng chiết khấu lên đến 13%.
- Miễn phí Quản lý dịch vụ trong 3 năm.
- Hỗ trợ lãi suất 0% trong 36 tháng.

Bàn giao full nội thất ...
Chỉ 2.6x tỷ sở hữu ch 1pn tiêu chuẩn 5 sao masterise grand coast  vinhomes ocean park 2
6
2.65 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Thông Tin Chi Tiết Căn Hộ
Loại căn: 1PN (1 Phòng ngủ).
Diện tích: 42.6 m2
Hướng: Đông Bắc (thường đón gió mát, tránh nắng chiều).
Tiêu chuẩn bàn giao: Cao cấp.
Thời điểm nhận nhà: Quý 1/2028.

Phương thức thanh toán:
Thanh toán sớm 2.646 tỷ Chiết khấu cao nhất dành cho khách hàng có sẵn vốn.
Thanh toán theo tiến độ 2.929 tỷ Chia nhỏ dòng tiền đóng theo các đợt của chủ đầu tư.
Vay vốn ngân hàng ...