Cho thuê Văn Phòng tại Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mời thuê 36m VP tại tầng 1 toà nhà Thái hà, giá rẻ, dịch vụ chuyên nghiệp
4
10 triệu 36 m²
Thuê Văn Phòng
1

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Nhà văn phòng 9 tầng do chủ nhà trực tiếp quản lý và cho thuê có thiết kế hiện đại. Mặt tiền thoáng và rộng.
Tọa lạc tại vị trí giao thông thuận tiện (gần ngã tư Chùa Bộc - Thái Hà).
Là địa điểm lý tưởng cho các công ty, doanh nghiệp chọn làm văn phòng giao dịch và làm việc.
- Diện tích sàn: 400m² x 9 tầng.
- Diện tích sử dụng: 265m²/sàn.
- Diện tích hiện trống:
+ 36m² VP tại tầng 1. Giá 10 ...
Cho thuê vp phố trần quang diệu,đống đa,hà nội,dtsd 40m2,thông sàn,giá 8tr/tháng
3
8 triệu 40 m²
Thuê Văn Phòng
7

Đường Trần Quang Diệu, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Cho thuê vp phố Trần Quang Diệu,Đống Đa,Hà Nội,dtsd 40m²,thông sàn,giá 8tr/tháng
-Diện tích: 60m² x 6 tầng + 1 tum , có thang máy,mt 5m2
- ngõ 2 oto tránh nhau , oto vào tận nhà
-Tất cả cá tầng thông sàn
- các tầng đều có điều hòa , nóng lạnh
-Nhà mới đẹp
- phù hợp làm vp, ol, spa, đào tạo, thời trang, .v.v
-trống tầng 5, dtsd 40m²,thông sàn,giá 8tr/tháng (chưa thuế và Bao phí dv )
- ...
VP GIÁ THUÊ RẺ 36m2 TẠI TRUNG TÂM 11 THÁI HÀ. Free LÀM NGOÀI GIỜ. LH 0929236669
7
10 triệu 36 m²
Thuê Văn Phòng

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

- Nhà văn phòng 9 tầng mới và đẹp trên phố Thái Hà vị trí giao thông thuận tiện (gần ngã tư Chùa Bộc - Thái Hà).
- Phù hợp cho các công ty, doanh nghiệp chọn làm văn phòng giao dịch và làm việc.
- Dịch vụ chuyên nghiệp: văn phòng giao sạch sẽ, Camera an ninh và bảo vệ 24h, vệ sinh tòa nhà miễn phí, tầng hầm để xe máy, có chỗ để ô tô.
- Tiện ích tòa nhà hiện đại: văn phòng điều hòa âm trần, hệ ...
Bql kinh đô building  292 tây sơn cho thuê văn phòng 100m2 có nội thất sẵn vào được luôn
6
2 tỷ 100 m²
Thuê Văn Phòng

Kinh Do Building, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

BQL toà nhà Kinh Đô Building 292 Tây Sơn cho thuê diện tích văn phòng.

- Diện tích linh hoạt từ: 100m² (bàn giao cơ bản - sẵn nội thất).
- Giá thuê: 200.000đ/m²/th.

+ Hệ thống 02 thang máy OTIS hiện đại nhập khẩu.
+ Hệ thống điều hòa trung tâm thông minh nhập khẩu nguyên chiếc từ Mỹ.
+ Máy phát điện dự phòng công suất lớn 1000KAV, đáp ứng 100 % nhu cầu sử dụng điện của cả tòa nhà.
+ Hệ thống ...
Cho thuê văn phòng tại trung liệt, đống đa.dtsd 85m2,thông sàn, giá 17tr/tháng
3
17 triệu 85 m²
Thuê Văn Phòng

Phố Trung Liệt, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

cho thuê văn phòng tại Trung Liệt, Đống Đa.dtsd 85m²,thông sàn, giá 17tr/tháng
-Tòa nhà văn phòng với thiết kế với dt 120m² x 8 tầng nổi + 1 hầm, măt tiền 7m2
, đảm bảo chỗ để xe cho nhân viên làm việc tại tòa nhà.
-Nội thất: Điều hòa âm trần, trần thạch cao, view kính, thiết bị vệ sinh cao cấp, thang máy tốc độ cao...
- Nhà mới xây xong, nội thất mới 100%.
-Sàn văn phòng thông, hai mặt thoáng ...
Bql cho thuê văn phòng mipec tower  tây sơn. diện tích 200m2 sẵn nội thất, vào luôn
8
5.6 tỷ 200 m²
Thuê Văn Phòng

MIPEC Towers, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

BQL cho thuê văn phòng tại tòa Mipec Tower - 229 Tây Sơn - Đống Đa - Hà Nội.

- Diện tích 200m² đầy đủ nội thất.
- Hầm để xe rộng rãi, có bãi để xe trên sân cho khách sức chứa lớn.
- 8 thang máy hiệu Schindler tốc độ cao 3m/s.
- Điều hòa trung tâm thế hệ mới hiệu Mitshubishi VRF.
- Hệ thống bảo an, phòng cháy chữa cháy tại chỗ và tự động tiêu chuẩn quốc tế.
- Hạ tầng công nghệ thông tin hiện đại, ...
Bql cho thuê vp giá tốt nhất tại toà mipec towers tây sơn. dt 200m2 có thể chia nhỏ, giá 250k/m2/th
7
5 tỷ 200 m²
Thuê Văn Phòng

MIPEC Towers, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

Cho thuê văn phòng tại Mipec Tower Tây Sơn.
- Diện tích cho thuê: 200m² (Có thể chia nhỏ theo nhu cầu).
- Giá thuê: 250.000 VNĐ/m²/tháng.
Thông tin liên hệ: (Mr. Xuân Phương) để được tư vấn miễn phí.

Thông tin tòa nhà:
- Hạng tòa nhà: Hạng B.
- Quy mô: 16 tầng nổi, 2 tầng hầm.