Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán khách sạn 1 tầng hầm 9 tầng nổi tại khu phố tây nha trang , cách biển 400m
15
75 tỷ 172 m²
Nhà Mặt Tiền
38 40

Đường Trần Quang Khải, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Khách sạn CHAM RETREA HOTEL 9 tầng
Cách bãi biển 400m, nằm ngay khu phố Tây sôi động
Địa chỉ 120/12B Nguyễn Thiện Thuật ( Trần Quang Khải nối dài) _ Nha Trang, Khánh Hoà
Diện tích : 172,7m2  ngang 7,6m
Diện tích sàn : 1036,2m2
Có đầy đủ GPKD+ PCCC
Doanh thu hiện tại đang vận hành tháng từ 250_ 300 triệu
Gồm 1 tầng hầm + 9 tầng nổi + 1 sân thượng
Tầng hầm:
Phòng bơm
Phòng máy phát điện
Phòng kỹ ...
Khách sạn 226m2 18 tầng 78 phòng trần quang khải, nha trang 140 tỷ cách biển 5 phút  0786 662 ***
12
140 tỷ 226 m²
Nhà Đất Khác
78

Đường Trần Quang Khải, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Khách Sạn Đường Trần Quang Khải, Phường Nha Trang, Khánh Hòa - Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa cũ, loại bất động sản này có diện tích 226m² với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

- Giá bán: 140 tỷ VND.
- Sổ đỏ/ sổ hồng, pháp lý đầy đủ.
- Hướng cửa chính: Đông, ban công: Đông.
- Mặt tiền rộng 9.7m, ngõ trước 10.7m XE Ô TÔ, KHÁCH ĐOÀN THOẢ MÁI
- Thiết Kế 18 Tầng, 78 phòng đầy đủ nội thất kinh ...
Hot hot  nhà mặt tiền đường hùng vương  lộc thọ, 156m2 ngang 6, sổ hồng xây tự do
3
62.4 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Sản phẩm hiếm - Nhà 2 mặt tiền đường Hùng Vương, phường Lộc Thọ - quận 1 TP Nha Trang :

+ Tổng diện tích 156.56 m2
+ Mặt tiền đường Hùng Vương hơn 6m và mặt tiền hẻm 2m thoáng mát
+ Hiện đang cho thuê 1 phần có dòng tiền ổn định
+ Trung tâm khu vực tập trung nhiều khách du lịch trong và ngoài nước
+ Vị trí đắc địa, cách bãi biển Trần Phú chỉ 300m
+ Pháp lý chuẩn, sổ hồng xây tự do, sang tên ...
Bán đất mặt tiền đường củ chi, cách biển 150m, p.vĩnh hải, nha trang 373,8m2 (rộng 14m)145trđ/m2
6
54.2 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Củ Chi, cách biển 150m, phường Vĩnh Hải, Nha Trang 373,8m² (rộng 14m) giá 145trđ/m².

- DT: 373,8m² (rộng 14m).
- Hướng Bắc.
- Đường nhựa 20m.
- Cách biển 150m.
- Hiện đang kinh doanh cafe Cá Kol.
- Phù hợp xây khách sạn 3 Sao - 4 sao, cho thuê mặt bằng.
- Pháp lý: Sổ hồng (đất ở 100%).
Giá bán nhanh: 145trđ/m².
Alo ngay: Mr Hoàng .
Bán đất biệt thự kđt vĩnh hoà 453,1m2 (rộng 15m) nguyễn cơ thạch  ngay bến du thuyền  115trđ/m2
8
52.11 tỷ 453 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất biệt thự lô 309 đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Vĩnh Hoà, Nha Trang 453,1m² (rộng 15m) giá 115trđ/m².

- DT: 453,1m² (rộng 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng.
- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền Quốc Tế đẳng cấp 5 sao, dự án Laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 ...
Bán đất 2 mặt tiền 2/4 vĩnh hòa, nha trang * diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
4
62 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG

* Diện tích 965,3m đất ở đô thị 100%
* Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 25m + đường bên hông 16m
* Hướng Bắc Tây Bắc
* Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần chợ trường công viên khu vui chơi
Cách biển Hòn Chồng ~1km

Phù hợp mọi loại hình đầu tư: văn phòng, khách sạn, căn hộ, showroom

Giá: 62 tỷ

LH Sơn
Siêu phẩm mt nguyễn thị minh khai 2 mặt tiền, dt 500m2, phù hợp xd căn hộ, toà nhà vp giá cực tốt
3
70 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MT NGUYỄN THỊ MINH KHAI 2 MẶT TIỀN, PHÙ HỢP XD CĂN HỘ, TOÀ NHÀ VP

GIÁ CỰC TỐT CHỈ: 140tr/m2

* Diện tích ~500m
* 2 mặt tiền: Nguyễn Thị Minh Khai & hẻm Trương Định.
* Cách biển/quảng trường 2/4 ~600 đến 700m, đoạn không có giải phân cách.
Phù hợp phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ, toà nhà VP, nhà hàng quy mô lớn
Tài sản trung tâm dòng tiền mạnh, giá trị gia tăng cao
Giá chỉ: ...
Bán đất trung tâm tp cam ranh 3200m2
5
52 tỷ 3200 m²
Đất Riêng

P.Cam Linh, Tp.Cam Ranh, KH

Đất trung tâm tp cam ranh. Gần bến xe. Chợ. Trường học
Bán nhà mặt tiền đường nguyễn thiện thuật  nha trang,  0904 280 ***
6
60 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền
2 4

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang, LH: .
Mô tả nhà: Diện tích 175m² * 2 sàn tổng DTSD 350 m².
Vị trí đắc địa trung tâm phố tây, tập trung nhiều Khách du lịch, phù hợp xây khách sạn, kinh doanh spa, siêu thị, nhà hàng.
Nằm sát bên khách sạn 4*.
Cách biển 100m, đi bộ chưa đầy 3p.
Sổ đỏ chính chủ.
Ngân hàng hỗ trợ vay đến 80%.
Trước dịch cho thuê 130tr/ tháng.
Nay cho thuê nguyên ...
Nhà nguyễn thị minh khai tttp cách biển 500m, dt 210m2 xây 6 tầng đã hoàn công, p. tân lập giá tốt
6
57.5 tỷ 209 m²
Nhà Mặt Tiền
16 20

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

- Bán nhà 6 tầng mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai DT 209,2 m² ngang 7 mét có thang máy, vị trí trung tâm, cách Quảng Trường thành phố chỉ 500m:

* Giá đang rất tốt so với thị trường, giá đất trên thị trường 260tr/m² (khoảng 54 tỷ 600 triệu).

+ Tiện ích: Cách biển trần phú, quảng trường 500 mét.
+ Diện tích đất: 209,2 m² (Chiều ngang 7 mét).
+ Diện tích sàn: 566,9 m² (xây dựng trên 100 m² ...
Bán ks 13 tầng đường trần quang khải, lộc thọ, nha trang. dt 203m2 (ngang 9m) có 50p kd  giá 95 tỷ
9
95 tỷ 203 m²
Nhà Mặt Tiền
50 51

Đường Trần Quang Khải, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 95 tỷ.
Khách sạn 3* đường Trần Quang Khải, P. Lộc Thọ, Nha Trang, trung tâm khu phố tây.

- Vị trí: Cực kỳ đắc địa, nằm trong khu phố tây sầm uất nhất tp. Gần ngay với biển, lượng khách lưu trú lớn, kinh doanh rất thuận lợi.

- Diện tích: 203m² (ngang 8,55m nở hậu rộng 9,38m).
- Khách sạn cao 13 tầng.
- Diện tích sàn sử dụng: 1973m².
- Sổ hồng đất TMDV, thời hạn sử dụng Lâu dài (nguồn ...
Bán đất 55tr/m2, đường xuân thủy, kđt vĩnh hòa, nha trang. dt 1.216,4m2 (ngang 40m). sát biển
8
66.9 tỷ 1216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 55tr/m² - tổng diện tích 1.216,4m² gồm 04 lô liền kế.
Bán 04 lô đất xây biệt sát biển, đường Xuân Thủy, khu ĐT mới Vĩnh Hoà, Nha Trang. Cạnh Bến Du thuyền.
===============
- Lô số 292 + 293 + 294 + 295292 + 293 + 294 + xxx khu 15.
- Tổng diện tích: 1.216,4m² (ngang 40m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Bắc.
- Đường rộng 16m.
- Vị trí cực đẹp, thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư xây ks, căn hộ ...
Bán đất vị trí cực đẹp đường củ chi  nha trang, mặt tiền 14m
3
57 tỷ 373 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đẹp đường Củ Chi - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang. (P. Bắc Nha Trang)

- Diện tích: 373,8m², ngang 14m
- Hướng bắc
- Đường rộng 20m
- Vị trí cực đẹp. Cách bãi biển chỉ 150m. Khu vực sầm uất kinh doanh khách sạn, nhà hàng đông khách...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 57 tỷ

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Lô đất nhìn trực diện biển hòn chồng, vĩnh phước, nha trang  237,6m2 ngang 10m  giá 220 tr/m2
10
52.27 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 220 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.

Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng ...
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Bán nhà hẻm ô tô đường hùng vương, nha trang, cách biển trần phú 250m, giá tốt
3
59 tỷ 310 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán nhà hẻm Ô tô đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển Trần Phú 250m, giá tốt
- Diện tích 310m² ngang 8,2m
- Nhà 3 tầng đang cho thuê có dòng tiền
- Vị trí đẹp, trung tâm Nha Trang, xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng, đi bộ ra tắm Biển Trần Phú
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ, biệt thự, nhà hàng,
- Giá bán chỉ 59 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ e Nam xem nhà
Bán nhà mặt tiền nguyễn thị minh khai, nha trang  vị trí kim cương dòng tiền 95 tr/tháng
3
62.1 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang - Vị trí Kim Cương dòng tiền 95 tr/tháng.

- Vị trí: Cách Quảng Trường 200m, vị trí kim cương tấp nập khách du lịch.
- DT: 115,3 m².
- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, đang cho thuê 95tr/tháng trượt giá 10%/năm.
- Hướng Bắc chếch Tây.
- Pháp lí: Sổ đỏ hoàn công sẵn.
- Giá 62tỷ100 (thương lượng).
Liên hệ: e Nam xem nhà.
Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán mỏ đá, cát, trữ lượng lớn, thời gian khai thác dài, giấy phép đầy đủ, 2 năm hòa vốn.
- Diện tích: 6ha.
- Trữ lượng 1,5tr m3.
- Thời gian khai thác 28 năm.
- Giá bán 70 tỷ.
Liên hệ e Nam để biết thêm thông tin chi tiết và thương lượng chính chủ.
Tọa lạc tại vị trí thuận lợi, đất thổ cư tại Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa có diện tích lên đến 3450m², là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất rộng rãi và giá trị.