Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô đất nhìn trực diện biển hòn chồng, vĩnh phước, nha trang  237,6m2 ngang 10m  giá 220 tr/m2
10
52.27 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 220 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.

Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng ...
Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán mỏ đá, cát, trữ lượng lớn, thời gian khai thác dài, giấy phép đầy đủ, 2 năm hòa vốn.
- Diện tích: 6ha.
- Trữ lượng 1,5tr m3.
- Thời gian khai thác 28 năm.
- Giá bán 70 tỷ.
Liên hệ e Nam để biết thêm thông tin chi tiết và thương lượng chính chủ.
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Bán nhà mặt tiền nguyễn thị minh khai, nha trang  vị trí kim cương dòng tiền 95 tr/tháng
3
62.1 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, Nha Trang - Vị trí Kim Cương dòng tiền 95 tr/tháng.

- Vị trí: Cách Quảng Trường 200m, vị trí kim cương tấp nập khách du lịch.
- DT: 115,3 m².
- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, đang cho thuê 95tr/tháng trượt giá 10%/năm.
- Hướng Bắc chếch Tây.
- Pháp lí: Sổ đỏ hoàn công sẵn.
- Giá 62tỷ100 (thương lượng).
Liên hệ: e Nam xem nhà.
Bán nhà hẻm ô tô đường hùng vương, nha trang, cách biển trần phú 250m, giá tốt
3
59 tỷ 310 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán nhà hẻm Ô tô đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển Trần Phú 250m, giá tốt
- Diện tích 310m² ngang 8,2m
- Nhà 3 tầng đang cho thuê có dòng tiền
- Vị trí đẹp, trung tâm Nha Trang, xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng, đi bộ ra tắm Biển Trần Phú
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ, biệt thự, nhà hàng,
- Giá bán chỉ 59 tỷ ( có thương lượng )
Liên hệ e Nam xem nhà
Tọa lạc tại vị trí thuận lợi, đất thổ cư tại Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa có diện tích lên đến 3450m², là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất rộng rãi và giá trị.

+ Diện tích lớn 3450m² phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán hấp dẫn 20 triệu/m².
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Mặt tiền rộng 100m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ ...
Bán biệt thự anh nguyễn nha trang (có sổ hồng hoàn công)  view biển cáp treo vinpearl
6
71.4 tỷ 420 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

BÁN BIỆT THỰ ANH NGUYỄN NHA TRANG (có sổ Hồng hoàn công)
diện tích đất 420m².
Diện tích xây dựng: 157m² . DT sàn 322m² .
View trực diện biển, hồ bơi view biển . 4 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng, 5wc. Full nội thất.
Giá bán : 71,4 tỷ
Liên hệ:
Giá rất tốt chủ cần bán gấp khách sạn mới trung tâm phố tây nha trang mặt tiền đường 20m 45 phòng
3
75 tỷ 172 m²
Nhà Mặt Tiền
45 46

Đường Trần Quang Khải, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN GẤP GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG Khách Sạn Mặt tiền đường Trần Quang Khải rộng 20mét trung tâm Khu phố Tây du lịch Thành phố Nha Trang
Dt: 172m² ngang 7,2m . Xây dựng 12 tầng ( 1 tầng hầm) Công năng 45 phòng mới tinh
Khách sạn đang kinh doanh rất tốt, hiệu suất đạt 90-95%
Sổ Đỏ riêng, đầy đủ PCCC
GIÁ BÁN: 66 tỷ
LH Luân Nguyễn
Bán 3,1 hecta đất quy hoạch thổ cư có sẵn nhà vườn đường ô tô gần nha trang giá rẻ  0788 558 ***
4
350.3 tỷ 31000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 27C, X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Bán vườn có sẵn đường ô tô Diên Thọ, cách Nha Trang 30p giá rẻ.

+ Diện tích 31.000m² (3,1 hecta)... Đường ô tô tới đất.

+ Có quy hoạch lên thổ cư đến gần 2 hecta... Điện nước đầy đủ.

+ Có sẵn nhà cấp 4... Vườn Mít... Dừa... Xoài... Chuối.... Ao...

+ Cách đường Quốc Lộ 27C chỉ 200m... Về Nha Trang chỉ 30p.

Thích hợp làm nhà vườn có sẵn giá rẻ quy hoạch thổ cư nhiều.

Giá bán 113k/m² (tổng 3 ...
Bán lô góc diện tích siêu khủng ,đường nhị hà giao với tản viên  khu bàn cờ, phường phước hòa,tttp
3
72 tỷ 892 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH SIÊU KHỦNG ,ĐƯỜNG NHỊ HÀ GIAO VỚI TẢN VIÊN - KHU BÀN CỜ, PHƯỜNG PHƯỚC HÒA,TTTP NHA TRANG
Vị trí vàng để kinh doanh, xây khách sạn, quán cà phê...
Diện tích 892,5m². Ôm hai góc đường hơn 50m.
Hướng bắc và tây
Sổ hồng sang tên ngay
Giá bán: 72 tỷ có thương lượng
LH Trung xem thực tế.
Cần ra gấp lô đất cách biển chỉ 100m, có sẵn mô hình kinh doanh  mặt tiền đường củ chi
11
55 tỷ 373 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần ra gấp lô đất cách biển chỉ 100m, có sẵn mô hình kinh doanh - mặt tiền đường Củ Chi
- Diện tích : 373.8m², ngang 14.2m
- Đi bộ chỉ 1 phút ra biển bãi tắm, sổ hồng đất ODT, gần bãi tắm Hòn Chồng, thích hợp xây khách sạn hoặc cho thuê.
. Giá bán 55 tỷ
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán nhà mặt tiền kinh doanh trần văn ơn trung tâm nha trang
4
66 tỷ 238 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Văn Ơn, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhà 7 tầng Trần Văn Ơn trung tâm thành phố biển phường Lộc Thọ, Nha Trang.

Cách biển 170m ngay quần thể ks 4 - 5* dịch vụ nhà hàng cf đông đúc.

Gần biển, trung tâm thành phố, tiện ích xung quanh đầy đủ.

- Đang kinh doanh có thu nhập.

Gồm 34p kinh doanh.

DT: 238.5m²(ngang 8m9 x 20.45m) hướng Tây.

Nở hậu sau hình chữ L: 14m.
Dtxd: 1412m² sàn
.
Giá bán nhanh: 66 tỷ

Liên hệ:
Nhận ký ...
Siêu phẩm đất vàng trung tâm nha trang  tại đường quang trung
3
67.6 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Quang Trung, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM NHA TRANG - 183,6M TẠI QUANG TRUNG - GIÁ BÁN 67,6 TỶ

Vị trí đắc địa: Đường Quang Trung, phường Lộc Thọ. Đây là cung đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất thành phố.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 183,6m² (Full đất ở đô thị).
Ngang: 8m
Hướng: Đông Bắc
Hiện trạng: Đã có nhà cấp 4 (DT sàn 133,2m²), tiện cải tạo hoặc xây mới.
Ưu thể: Khu vực tập trung các tòa nhà văn ...
Bán lô đất vippro mặt tiền trung tâm khu bàn cờ nha trang đường trịnh phong ngang lên đến 18m
3
81.18 tỷ 451 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Phong, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất VipPro mặt tiền trung tâm khu Bàn Cờ Nha Trang Bề ngang lên đến 18m, vuông đẹp, đoạn chưa qua Ngô Gia Tự.
Diện tích: 451m² ( 18m 25m).
Phù hợp xây dựng Khách Sạn, Nhà Hàng, Trung Tâm Thương Mại, Tòa Nhà Văn Phòng......
Cách Biển Trần Phú chỉ 700 mét.
Giá bán: 180 triệu/m² (thương lượng).

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Bán nhà mặt tiền đường nguyễn thiện thuật  nha trang, có sẵn dòng tiền thuê
3
60 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang.
Mô tả nhà: Diện tích 175m² * 2 sàn tổng DTSD 350 m².
Vị trí đắc địa trung tâm phố tây, tập trung nhiều Khách du lịch, phù hợp xây khách sạn, kinh doanh spa, siêu thị, nhà hàng.
Nằm sát bên khách sạn 4*.
Cách biển 100m, đi bộ chưa đầy 3p.
Sổ đỏ chính chủ.
Ngân hàng hỗ trợ vay đến 80%.
Trước dịch cho thuê 130tr/ tháng.
Nay đang cho thuê nguyên ...
Tin được không! mặt biển du lịch bắc vân phong  phân khu 4 vĩnh yên chỉ 399 ngàn/m2
9
453.58 tỷ 11368 m²
Đất Riêng

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Thuộc khu đô thị cao cấp & Bến Du Thuyền Vĩnh Yên - Mũi Đá Son (Đã duyệt 1/2000 - PK4).
Chiều dài mặt tiền biển: 100m.
Sở hữu rạn san hô nguyên sinh.
Liền Kề với Cảng Đầm Môn và KDL cao cấp Đầm Môn.
Sở hữu vị trí kết nối với điểm ngắm hoàng hôn.
Quy hoạch đường nhựa 16m kết nối từ khu đô thị bến du thuyền Vĩnh Yên qua tới đất.

Được QH đất TMDV Du Lịch.
(Theo Quyết định số 701/QĐ - UBND Tỉnh ...
Mở bán duy nhất mặt biển vân phong giáp khu thương mại tự do vân phong chỉ 399 ngàn/m2
18
453.58 tỷ 11368 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Duy nhất trong T8/25 mở bán 01 lô mặt biển Bắc Vân Phong - Thuộc PK 4, giáp cạnh trung tâm thương mại Tự Do Vân Phong chỉ với 399 ngàn/m².

- Vị trí: Thôn Đầm Môn, Vạn Thạnh, Vạn Ninh, KH.
- Diện tích: 11.368m².
- Hiện trạng đất: Đất trồng cây lâu năm + nuôi trồng thuỷ sản.
- QH Sử dụng đất đến 2030: Đất TMDV và mặt nước ven biển.
- QH đường nhựa LG 30m qua đất.
- Mặt biển dịch vụ du lịch hiếm ...
Bán đất ks dt 660m2. giá 130tr/m2 mt bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. gần bãi tắm biển. lô đất cực đẹp
7
85.8 tỷ 660 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ đỏ đầy đủ, 100% đất ở tại đô thị.
- Hướng nam rất mát.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm, phù hợp xây khách sạn từ 3- 5*. Cùng trên trục ...
Bán nhà 4 tầng, dt 400m2  giá 67,5 tỷ, đường thống nhất, nha trang, dt xd 1600m2. vị trí vip kd.
12
67.5 tỷ 394 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

P.Phương Sài, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67,5 tỷ.
Bán nhà 4 tầng, trung tâm thương mại mới xây dựng, đường Thống Nhất, Nha Trang. Vị trí vip.
==========
- Diện tích sổ: 394,93m² (10m x 39,5m); DT sàn xây dựng 4 tầng: 1600m².
- Sổ đỏ đầy đủ.
- Hướng Nam.
- Với đầy đủ trang thiết bị như: Thang máy, tháng bộ, thang tời hàng, 2 giếng trời.
- Hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ.
- 4 máy lạnh lớn Panasonic (20 ngựa).
- 3 máy lạnh (1 ...
Chính chủ mở bán lô đất khách sạn an viên nha trang, 1000m2, hướng đông nam, giá 120 triệu/m2
4
120 tỷ 1000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Tôi chính chủ cần bán lô đất khách sạn An Viên, Nha Trang.
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
Từ 40 tới 60 của 169

Xem quy hoạch tại Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm