Siêu vip. mặt tiền 14,1m2 473,6m2 đường 2/4. sát đường đặng tất, vĩnh hải (bắc nha trang)
1 / 5
Siêu vip. Mặt tiền 14,1m đường 2/4. Sát đường Đặng Tất, Vĩnh Hải (Bắc Nha Trang).
- Diện tích: 473,6m². Ngang: 14,1m.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 140 triệu/m² (thương lượng).
- Hướng Tây. Đường rộng 14,1m.
- Trục kinh doanh huyết mạch phía Bắc Nha Trang.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, showroom, tòa nhà văn phòng.
- Quỹ đất lớn, mặt tiền rộng cực kỳ hiếm trên tuyến 2/4.
Sản phẩm dành cho nhà đầu tư chiến lược tìm kiếm vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá bền vững.
Liên hệ: gặp Hằng.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 66.3 tỷ
Diện Tích: 473 m2
Đường Trước Nhà: 32 mm
Mặt Tiền: 14,1 m
Hướng Nhà: Tây
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29977779
Ngày Đăng: 22/05/2026 - 05/06/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ