Mua bán nhà đất tại Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhà 5 tầng mặt tiền phố tây nguyễn thiện thuật, đang cho thuê 150 triệu/tháng,
3
55.18 tỷ 141 m²
Nhà Mặt Tiền
10 11

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Căn nhà nằm trên vị trí trung tâm phố Tây đường Nguyễn Thiện Thuật.
Diện tích 141,5m² mặt tiền 8,3 mét
Nhà 5 tầng mới đẹp. Hiện đang cho thuê kinh doanh 150 triệu/tháng.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Hướng Đông (hướng ra biển)
Giá bán 390 triệu/m2
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách
Đất khánh phú 3,2ha giáp suối quanh năm, qh ont giá chỉ 200k/m²
5
640 tỷ 32000 m²
Đất Riêng

X.Khánh Phú, H.Khánh Vĩnh, KH

Đất Khánh Phú Khánh Vĩnh Khánh Hòa.
Quỹ đất đẹp giáp suối tiềm năng đầu tư lâu dài.

Diện tích: 3,2ha (32.000m²).
Hiện trạng: Đất CHN quy hoạch ONT.

Vị trí thuận lợi:
Cách HL62 & UBND xã chỉ ~400m.
Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.

Hạ tầng:
Mặt tiền 105m, đường bê tông rộng 3,5m.
Ô tô di chuyển dễ dàng tới đất.

Lợi thế nổi bật:
Đất bằng đẹp, dễ khai thác.
Suối nước quanh năm cực kỳ ...
Bán nhà mặt tiền kinh doanh thống nhất trung tâm tp nha trang 395m2 ngang 10m giá 67 tỷ
3
67 tỷ 395 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.Vạn Thắng, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhà mặt tiền Thống Nhất trung tâm Nha Trang ngang 10m hiếm
Diện tích: 395m ngang 10m cực đẹp
Tổng diện tích sàn: ~1.600m
Hiện trạng: Nhà 4 tầng kiên cố như hình
Mặt tiền đường lớn, vị trí trung tâm phù hợp khách sạn, showroom, văn phòng, nhà hàng
Giá bán: 170 triệu/m

Tổng giá: 67 tỷ

Liên hệ: gặp Linh
Hàng mặt tiền lớn trung tâm rất hiếm, phù hợp đầu tư giữ tiền & khai ...
Nhà 8 tầng mặt tiền kinh doanh hồng bàng có 42 căn hộ và hồ bơi giá 130 tỷ
3
130 tỷ 388 m²
Nhà Mặt Tiền
42

Đường Hồng Bàng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

NHÀ 8 TẦNG MT HỒNG BÀNG KHU BÀN CỜ PHỐ HÀN GIÁP NGUYỄN THỊ MINH KHAI
-Diện tích: 388.1m ngang 18m
-Kết cấu: 8 tầng, 1 thang máy, 2 thang bộ
42 phòng kinh doanh + hồ bơi
-Pháp lý: Sổ hồng hoàn công
-PCCC đầy đủ, đạt chuẩn
130 tỉ ( đang cho thuê 150 tr/ tháng )
Liên hệ: gặp Ms Linh
Bán đất 2mt phố tây nguyễn thiện thuật 448.8m2  ngang 11  xây ks 20 tầng  chỉ 310tr/m2
4
139.13 tỷ 448 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2MT ĐƯỜNG NGUYỄN THIỆN THUẬT 448.8M2 - NGANG 11 - XÂY KS 20 TẦNG - ĐÃ ÉP CỌC - CÓ SẴN GPXD
Vị trí đắc địa, có 1 không 2, ra BIển chỉ 1 phút di chuyển.
Mặt Bằng hơn 11 mét, không có thửa thứ 2 , đường Nguyễn Thiện Thuật, Khu phố tập trung khách du lịch đông nhất Nha Trang
Tổng diện tích: 448,8 m² Full đất TMDV. Vị trí xây lên được 20 tầng, Đã ép cọc tầng hầm (7 tỷ).
Phù hợp xây khách ...
Bán toà nhà 7 tầng 32p tt lộc thọ nha trang gần biển sẵn dòng tiền khai thác giá tốt
6
66 tỷ 238 m²
Nhà Mặt Tiền
32 33

Đường Trần Văn Ơn, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

TÒA NHÀ 7 TẦNG TRUNG TÂM LỘC THỌ CÁCH BIỂN 170M

Diện tích: 238,5m ngang 8,9m nở hậu 14m
Diện tích sàn 1.412m gồm 32 phòng kinh doanh & 1 penthouse
Vị trí trung tâm du lịch, gần biển, khách sạn, nhà hàng, cà phê
Đang khai thác thu nhập khoảng 120 triệu/tháng
Sổ hoàn công, có PCCC đầy đủ

Giá bán: 66 tỷ

Liên hệ Trinh Jolie
Đang cần bán nhanh khách sạn 3 sao ngay góc 2 mặt tiền đường phan bội châu cạnh chợ đầm
10
52 tỷ 298 m²
Nhà Mặt Tiền
30

Đường Phan Bội Châu, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Đang cần bán nhanh khách sạn 3 sao ngay góc 2 mặt tiền đường Phan Bội Châu, cạnh chợ Đầm
- Diện tích : 298m (ngang 13.6m).
- Khách sạn 5 tầng, 30 phòng kinh doanh, sảnh lễ tân, thang máy, có khu vực nhà hàng...
. Giá nét cho nhà đầu tư, chỉ 52 tỷ ( thiện chí gọi trực tiếp qua xem để làm việc )
. Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán khách sạn trung tâm đường chính nguyễn thị minh khai khu phố du lịch giá tốt mua kinh doanh
11
65 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền
40

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán khách sạn trung tâm đường chính Nguyễn Thị Minh Khai khu phố du lịch giá tốt mua kinh doanh
- Diện tích : 176m² ( ngang 8.5m )
- Thiết kế 1 hầm để xe + 9 tầng nổi, khu vực nhà hàng, gồm 40 phòng kinh doanh
- Hồ sơ đầy đủ, pccc, giấy phép xây dựng
. Giá chuyển nhượng, chỉ 65 tỷ
. Liên hệ : gặp Nguyên, để xem khách sạn và làm việc
Bán lô đất cách đường trần phú chỉ 50m, mặt tiền đường tô hiệu ( đất tmdv quy hoạch xây cao tầng )
4
60 tỷ 387 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất cách biển đường Trần Phú chỉ 50m, mặt tiền đường Tô Hiệu ( đất TMDV quy hoạch xây cao tầng )
- Diện tích: 387.4m², ngang 9m, nở hậu.
- Nằm cách biển, đường Trần Phú chỉ vài bước chân, gần bệnh viện Vinmec.. (đang cho thuê có dòng tiền 100tr/tháng).
Giá chỉ có 60 tỷ (quy hoạch toàn bộ đất TMDV )
Liên hệ: gặp Nguyên, để tư vấn và làm việc chính chủ
Bán khách sạn 4 sao đường bãi dương  nha trang  khánh hoà
3
240 tỷ 537 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bãi Dương, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán khách sạn 4 sao đường Bãi Dương - Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 537,8m². Ngang: 21,38m. DTSD: 9753m.
- Pháp lý: Sổ hồng chứng nhận QSDĐ.
- Kết cấu: + Tầng hầm.
+ Tầng 1 lễ tân.
+ Tầng 2 phòng làm việc.
+ Tầng 3: Karaoke và hội nghị.
+ Tầng 4 nhà hàng.
+ Tầng 5 - 19: 182 phòng.
+ Tầng 20 có 6 căn hộ.
+ Tầng 21 hồ bơi và phòng tập ghim.
- Vị trí: Cách đường Phạm Văn Đồng 150m, cách bãi ...
Bán biệt thự anh nguyễn, vĩnh trường, nha trang. dt340m2. sổ hồng. hướng biển. giá bán 52 tỷ
11
52 tỷ 340 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gửi bán Biệt thự Anh Nguyễn, View trực diện biển, Vĩnh Trường - Tp. Nha Trang

Diện tích: 340m². Tiếp giáp 2 mặt tiền trước - sau
Sổ hồng hoàn công. Sở hữu lâu dài
Ngang rộng 15m
Thiết kế 3 tầng. Có 4pn, 5wc, 3 bếp, hồ bơi. Phòng khách rộng + bếp đều không gian mở. 2 nhà kho và 1 gara ô tô
Toàn bộ không gian pn, bếp, 4 phòng ngủ đều view trực diện biển hướng về Vinpearl Land
Để lại ...
Cần bán đất dt 585m2 (ngang 18,3m)  giá 90 tr/m2. khu đô thị biển an viên, p. nam nha trang.
9
52.65 tỷ 585 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 90 tr/m².
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.

- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.

- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
Bán nhanh 501m2 ngang 20m lô góc 2 mặt tiền đường bắc sơn, vĩnh hải, bắc nha trang  0964 326 ***
5
55 tỷ 501 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 501m² (ngang 20m).
- Sổ đỏ đất ở đô thị 100%.
- Hướng Nam.
- Đường rộng 16m và 4m, gần biển, chợ, khu vực trung tâm thuận tiện kinh doanh đa nghành nghề.
- Đang có hợp đồng thuê dòng tiền ổn định.

Giá bán: 55 tỷ. Có thương lượng nhẹ.

Liên hệ: gặp Em Hằng.
Chỉ 64,2 triệu/m2 bán 965,3m2 đất mặt tiền đường 2/4, vĩnh hoà, nha trang  0964 326 ***
3
61.97 tỷ 965 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất 2 mặt tiền đường 2/4 Vĩnh Hòa, Nha Trang.
- Diện tích: 965,3m² đất ở đô thị 100%.
- Vị trí 2 mặt tiền: Đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m.
- Hướng Bắc Tây Bắc.
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng.

Nằm trên trục 2/4, nằm giữa Mai Xuân Thưởng và Trần Quang Diệu, gần chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km.

- Phù hợp mọi loại hình đầu tư: Văn phòng, ...
Bán khách sạn 20 tầng, đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang, 247.1m2 (13,2x18,7m) hướng nam  75 tỷ
11
75 tỷ 247 m²
Nhà Mặt Tiền
66 68

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán khách sạn 3 sao, mặt tiền đường Bắc Sơn, phường Vĩnh Hải - Nha Trang - chỉ 75 tỷ.
(Cách biển chỉ 100m).
- DT: 247,1m² (ngang 13,2m). DTSD: 3679,6m².
- Sổ hồng đã hoàn công tài sản.
- Hướng Nam. Đường rộng 16m.

- Ks có 66 phòng kinh doanh, 1 tầng căn hộ cao cấp.
- Cách bãi tắm biển đường Phạm Văn Đồng 200.
- Khách sạn 20 tầng, với công suất 66 phòng kinh doanh thiết kế hiện đại, ốp đá Mape, ...
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Cần bán quỹ đất ở làm kho bãi 1,5ha liền kề sân bay quốc tế vân phong  kết nối cao tốc vân phong
23
52.5 tỷ 15000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường 1, X.Vạn Thắng, H.Vạn Ninh, KH

Cần bán quỹ đất vàng Bắc Vân Phong 15.000m² (1,5ha) áp sát cao tốc & sân bay Quốc tế Vân Phong.
Cơ hội đầu tư đón đầu quy hoạch khu với quỹ đất diện tích lớn, pháp lý minh bạch ngay vùng lõi hạ tầng.

Thông tin pháp lý chi tiết:

Địa chỉ: Thôn Tân Dân 2, xã Vạn Thắng, tỉnh Khánh Hòa.

Diện tích: 15.000 m² (Gần 1,5ha). - Sẵn có 3.670m² thổ cư - Mặt tiền đường nhựa hiện hữu 70m mặt nhựa, còn lại là ...
Bán đất mặt tiền nguyễn cơ thạch(trực biển bến du thuyền)  vĩnh hoà  nha trang  khánh hoà
3
53.57 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vĩnh Hòa, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất MT đường Nguyễn Cơ Thạch, KDT mới Vĩnh Hoà, Phường Bắc Nha Trang.

Thông tin lô đất:
- Lô 27 khu 3.
- DT: 450,2m² (ngang 15m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường Nguyễn Cơ Thạch rộng 29m.
- Không ép xây dựng đầu tư lâu dài.

- Khu vực xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp có bến du thuyền quốc tế đẳng cấp 5 sao, dự án laluna 35 tầng đang hoàn thiện, dự án Crystal Marina Bay đã có GPXD 3 toà 35 tầng ...
Chính chủ cần bán lô đất full thổ mặt đường võ nguyên giáp, 2584m2 ngang 30 mét, đang xưởng thuê
8
98.19 tỷ 2584 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Hiếm có 1 lô đất mặt đường Võ Nguyên Giáp full thổ cư , Nha Trang.
Diện tích 2584m² mặt tiền hơn 30 mét.
Vị trí cách Quốc lộ 1A chỉ 1,3km; Cách biển Nha Trang 10km