Mua bán nhà đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất full thổ cư trung tâm tu bông giá chỉ 1,3 tỷ vị trí đẹp, gần sát trường học
4
1.3 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM TU BÔNG GIÁ CHỈ 1,3 TỶ
Vị trí đẹp, gần sát trường học khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ
Diện tích: 130m (5m x 26m) full thổ cư 100%
Đất vuông vắn, hướng Tây Nam
Đường bê tông rộng 6m, ô tô né nhau thoải mái
Cách trục chính Cây Duối chỉ vài bước chân
Chỉ 1 phút xe máy tới: trường học, UBND, chợ, bến xe, ngân hàng
Giá cực tốt: 1,3 tỷ
Liên hệ ngay: (làm ...
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán lô đất đẹp tại thôn long hòa, xã tu bông, vị trí tiềm năng. cách ql1a chỉ 300m
4
2.01 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 138.7m2
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19.8m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Nằm ngay sau lưng ...
Đất ở vạn long, huyện vạn ninh, giá tốt 16 triệu / m2, 192.2 m2 hàng hiếm tại
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

đất nền Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới với diện tích 192.2 m², cực kỳ lý tưởng cho những ai thích không gian rộng rãi.
Giá chỉ 16 triệu / m², quá hời cho một vị trí chất lượng!
Mặt tiền 11m, cực đẹp, thích hợp cho kinh doanh hay xây nhà ở.
Ngõ vào rộng 1.5m, xe cộ đi lại thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, mua về chỉ việc xây ...
Bán gấp đất nền đẹp tại xã vạn long, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 118,5m², giá chỉ 16,5 triệu / m². Đất có mặt tiền 7m, hướng Tây Nam cực đẹp, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! , Võ Hoàng Thảo Hà Vy
Bán đất vạn long  vạn ninh 118,5m2 giá 16,5trm2 khu dân cư hiện hữu
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đât Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 7m(118,5m²).
Đường rộng 4m.
Khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý sổ hồng trao tay.
Giá 16,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/MABf3QztkQne9ZLg6?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 192.2m2 đặt biệt giáp sông
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 11m (192,2m²).
Khu dân cư hiện hữu.
Đặc biệt giáp sông.
Đường vào 3m (hướng Tây Nam).
Pháp lý sổ hồng.

https://maps.app.goo.gl/3JHe4qML9DcSofHR9?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Đất đẹp phân khu 8 kkt vân phong, cạnh sông & gần biển
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh của KKT Vân Phong thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài!

Vị trí: Thôn Hải Triều Tu Bông Khánh Hòa
Diện tích: 192m (có sẵn 100m thổ cư)
Hiện trạng là lối đi chung, sau quy hoạch sẽ bám mặt tiền đường rộng 8m

Đất nằm cạnh sông Tu Bông và gần biển không khí mát mẻ, vị trí cực đẹp
Khu dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ

Tiềm ...
Bán đất hải triều vạn long dt 118,5m2 tu bông vạn ninh giá 16,5tr/m2
4
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Hải Triều xã Vạn Long huyện Vạn Ninh Khánh Hòa.
Ngay khu vực dân cư đông đúc và yên tĩnh
Giáp sông Tu Bông nên rất mát mẻ
Trong bán kính 500m có tiện ích: chợ, trạm y tế, ga, trường học
Đường vào rộng hơn 4m
Cách trục đường Nguyễn Huệ chỉ hơn 1km
DT: 118,5m² có 60m² thổ cư (ngang 7m)
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Cần bán đất có thổ cư dt 192,2m2 hải triều vạn long tu bông giá 16tr/m2
4
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thôn Hải Triều, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 192,2 m2
Đất ở tại nông thôn: 100 m2
Đất trồng cây lâu năm: 92,2 m²
Đường betong vào rộng 4m
Giáp sông Hải Triều khu vực được QH rộng 8m
Khu vực dân cư đông và nhiều tiện ích
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16tr/m²

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại X. Vạn Long, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Mua Bán Bất Động Sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.