Bán đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất full thổ cư trung tâm tu bông giá chỉ 1,3 tỷ vị trí đẹp, gần sát trường học
4
1.3 tỷ 130 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

ĐẤT FULL THỔ CƯ TRUNG TÂM TU BÔNG GIÁ CHỈ 1,3 TỶ
Vị trí đẹp, gần sát trường học khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ
Diện tích: 130m (5m x 26m) full thổ cư 100%
Đất vuông vắn, hướng Tây Nam
Đường bê tông rộng 6m, ô tô né nhau thoải mái
Cách trục chính Cây Duối chỉ vài bước chân
Chỉ 1 phút xe máy tới: trường học, UBND, chợ, bến xe, ngân hàng
Giá cực tốt: 1,3 tỷ
Liên hệ ngay: (làm ...
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Bán lô đất đẹp tại thôn long hòa, xã tu bông, vị trí tiềm năng. cách ql1a chỉ 300m
4
2.01 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chính chủ cần bán lô đất đẹp tại thôn Long Hòa, xã Tu Bông, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 138.7m2
- Có 60m đất thổ cư, còn lại đất cây lâu năm
- Kích thước đẹp: ngang 7m, dài 19.8m
- Đất vuông vắn, bằng phẳng, dễ xây dựng

- Đường bê tông hiện trạng, ô tô vào tận nơi
- Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt

Vị trí cực kỳ thuận lợi:
- Nằm ngay sau lưng ...
Đất ở vạn long, huyện vạn ninh, giá tốt 16 triệu / m2, 192.2 m2 hàng hiếm tại
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

đất nền Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới với diện tích 192.2 m², cực kỳ lý tưởng cho những ai thích không gian rộng rãi.
Giá chỉ 16 triệu / m², quá hời cho một vị trí chất lượng!
Mặt tiền 11m, cực đẹp, thích hợp cho kinh doanh hay xây nhà ở.
Ngõ vào rộng 1.5m, xe cộ đi lại thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, mua về chỉ việc xây ...
Bán gấp đất nền đẹp tại xã vạn long, 16,5 triệu / m2, 118,5 m2
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) với diện tích 118,5m², giá chỉ 16,5 triệu / m². Đất có mặt tiền 7m, hướng Tây Nam cực đẹp, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! , Võ Hoàng Thảo Hà Vy
Bán đất vạn long  vạn ninh 118,5m2 giá 16,5trm2 khu dân cư hiện hữu
3
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đât Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 7m(118,5m²).
Đường rộng 4m.
Khu dân cư hiện hữu.
Pháp lý sổ hồng trao tay.
Giá 16,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/MABf3QztkQne9ZLg6?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 192.2m2 đặt biệt giáp sông
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 11m (192,2m²).
Khu dân cư hiện hữu.
Đặc biệt giáp sông.
Đường vào 3m (hướng Tây Nam).
Pháp lý sổ hồng.

https://maps.app.goo.gl/3JHe4qML9DcSofHR9?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Đất đẹp phân khu 8 kkt vân phong, cạnh sông & gần biển
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh của KKT Vân Phong thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài!

Vị trí: Thôn Hải Triều Tu Bông Khánh Hòa
Diện tích: 192m (có sẵn 100m thổ cư)
Hiện trạng là lối đi chung, sau quy hoạch sẽ bám mặt tiền đường rộng 8m

Đất nằm cạnh sông Tu Bông và gần biển không khí mát mẻ, vị trí cực đẹp
Khu dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ

Tiềm ...
Bán đất hải triều vạn long dt 118,5m2 tu bông vạn ninh giá 16,5tr/m2
4
1.96 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Hải Triều xã Vạn Long huyện Vạn Ninh Khánh Hòa.
Ngay khu vực dân cư đông đúc và yên tĩnh
Giáp sông Tu Bông nên rất mát mẻ
Trong bán kính 500m có tiện ích: chợ, trạm y tế, ga, trường học
Đường vào rộng hơn 4m
Cách trục đường Nguyễn Huệ chỉ hơn 1km
DT: 118,5m² có 60m² thổ cư (ngang 7m)
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Cần bán đất có thổ cư dt 192,2m2 hải triều vạn long tu bông giá 16tr/m2
4
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thôn Hải Triều, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 192,2 m2
Đất ở tại nông thôn: 100 m2
Đất trồng cây lâu năm: 92,2 m²
Đường betong vào rộng 4m
Giáp sông Hải Triều khu vực được QH rộng 8m
Khu vực dân cư đông và nhiều tiện ích
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16tr/m²

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 323 Tờ 27
Bán đất Thôn Hải Triều- Vạn Long Vạn Ninh
Dt: 118.5m² Ngang 7m
Có 60m² thổ cư còn lại 58.5 CLN
Hướng Tây Nam. Đường đất hiện trạng 3m 4m
Nằm trong cư dân cư
Giá: 1 tỷ 955tr thương lượng( chỉ 16.5tr/m)
Lh Thuận
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Thửa 75 tờ 121. bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa. dt 119m2 (ngang 5m)
4
1.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 75 tờ 121.
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Dt: 119m² (Ngang 5m) full thổ cư (2 Mặt tiền đường).
Hướng Tây Nam - Đông Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 5m.
Khu dân cư hiện hữu.
Giá: 16tr/m².

https://maps.app.goo.gl/aV31ivR1fxMRSWe39?g_st=iz
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Bán đất thôn tiên ninh, xã tu bông, khánh hòa chỉ 16trm2
3
1.69 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Xuân Tự 2, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thửa 63 tờ 121
Bán đất thôn Tiên Ninh, xã Tu Bông, Khánh Hòa
Dt: 105,8 ( Ngang 5m )full thổ cư
Hướng Đông bắc
Đường đất hiện trạng rộng 5m
Khu dân cư hiện hữu
Giá: 16tr/m ~ 1 ty698
Lh
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất đẹp tu bông diện tích chuẩn, phù hợp đầu tư sinh lời
3
1.42 tỷ 118 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Vị trí: Thôn Hải Triều, xã Tu Bông, Khánh Hòa.
Diện tích: 118,5 m² (ONT: 60m²).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ sang tên nhanh chóng.
Hướng: Tây Nam.
Đường đất hiện trạng rộng 4m.
Ưu điểm nổi bật.
Đất nằm khu dân cư hiện hữu, phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Mặt tiền tiếp giáp lối đi chung, thuận tiện di chuyển.
Khu vực yên tĩnh, thoáng mát.
Pháp lý rõ ràng, không tranh chấp.
Giá cực tốt: ...
Hàng hiếm trục chính cây dúi ngang hơn 11.45m
3
7.8 tỷ 390 m²
Đất Riêng

Đường Cây Duối, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH CÂY DÚI NGANG HƠN 11.45M
Đất đẹp Vạn Long Tu Bông | Đầu tư là thắng
DT khủng: 390m
Ngang lớn hiếm gặp: 11,45m
Thổ cư: 100m
Mặt tiền trục chính đông dân cư
Cực hợp:
Xây villa sân vườn
Mở quán cafe / nhà hàng
Kinh doanh đa ngành
Vị trí đẹp đường lớn tiềm năng tăng giá mạnh
Giá chỉ: 20 triệu/m (còn thương lượng mạnh cho khách thiện chí)
Đất đẹp ngang lớn giờ cực ...
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại X. Vạn Long, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa

Bán đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.