Mua bán nhà đất tại Xã Vạn Long, Huyện Vạn Ninh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại xã vạn long, huyện vạn ninh, khánh hòa, giá tốt 16,5 triệu / m2, 174,6 m2
4
2.88 tỷ 174 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền tại Xã Tu Bông, Khánh Hòa, trước đây Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa với diện tích 174,6 m², giá bán 16,5 triệu / m² mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển phương tiện.
+ Địa điểm lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Không gian thoáng đãng, ...
Đất ở vạn long, huyện vạn ninh, giá tốt 16 triệu / m2, 192.2 m2 hàng hiếm tại
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

đất nền Xã Tu Bông, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới với diện tích 192.2 m², cực kỳ lý tưởng cho những ai thích không gian rộng rãi.
Giá chỉ 16 triệu / m², quá hời cho một vị trí chất lượng!
Mặt tiền 11m, cực đẹp, thích hợp cho kinh doanh hay xây nhà ở.
Ngõ vào rộng 1.5m, xe cộ đi lại thoải mái, không lo tắc đường.
Pháp lý đầy đủ, mua về chỉ việc xây ...
Bán đất vạn long  vạn ninh 192.2m2 đặt biệt giáp sông
3
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Bán đất Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 11m (192,2m²).
Khu dân cư hiện hữu.
Đặc biệt giáp sông.
Đường vào 3m (hướng Tây Nam).
Pháp lý sổ hồng.

https://maps.app.goo.gl/3JHe4qML9DcSofHR9?g_st=ic
Bán đất vạn long  vạn ninh 151,6m2 giá chỉ 17,5tr/m2 giá tốt đầu tư
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền Vạn Long - Vạn Ninh.
Ngang 6m(151,6m).
Đường bê tông 4m (2MT).
Khu dân cư hiện hữu.
Tiện ích xung quanh bán kính 1km.
Giá 17,5tr/m².

https://maps.app.goo.gl/V5fkajPGZWvCaRgR6?g_st=ic
Bán đất tại xã vạn long, 17,5 triệu/m2, 151,6m2, mặt tiền 5.5m, ngõ 3m
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền ở Xã Tu Bông, Khánh Hòa (Huyện Vạn Ninh, Khánh Hoà cũ) với diện tích 151,6m² đang chờ đón chủ mới.

Giá chỉ 17,5 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho một vị trí đẹp.

Mặt tiền rộng 5,5m, dễ dàng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng.

Ngõ vào rộng 3m, thuận lợi cho xe cộ ra vào thoải mái.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ với Võ Hoàng Thảo Hà Vy để được tư vấn ...
Đất đẹp phân khu 8 kkt vân phong, cạnh sông & gần biển
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Cơ hội sở hữu lô đất tiềm năng tại khu vực đang phát triển mạnh của KKT Vân Phong thích hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài!

Vị trí: Thôn Hải Triều Tu Bông Khánh Hòa
Diện tích: 192m (có sẵn 100m thổ cư)
Hiện trạng là lối đi chung, sau quy hoạch sẽ bám mặt tiền đường rộng 8m

Đất nằm cạnh sông Tu Bông và gần biển không khí mát mẻ, vị trí cực đẹp
Khu dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ

Tiềm ...
Cần bán đất có thổ cư dt 192,2m2 hải triều vạn long tu bông giá 16tr/m2
4
3.08 tỷ 192 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Thôn Hải Triều, xã Vạn Long, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 192,2 m2
Đất ở tại nông thôn: 100 m2
Đất trồng cây lâu năm: 92,2 m²
Đường betong vào rộng 4m
Giáp sông Hải Triều khu vực được QH rộng 8m
Khu vực dân cư đông và nhiều tiện ích
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 16tr/m²

Liên Hệ: Mr Bảo
Thửa 100 tờ 18.
Bán đất thôn Long Hòa - Vạn Long.
DT: 174.6m². Full thổ cư đất ở.
Hướng Đông. Đường bê tông hiện trạng 5m 6m.
Nằm trong cư dân cư.
Giá: 2 tỷ 880tr (chỉ 16.5tr/m).
LH Thuận.
Bán lô hai mt đường khu vạn long tu bông dt 151,6m2 giá đầu tư 17,5tr/m2
3
2.65 tỷ 151 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô hai mt đường khu Vạn Long Tu Bông Vạn Ninh
Khu dân cư đông đúc nhiều tiện ích: chợ, nhà thuốc, nhà ga trong bán kính 500m
DT: 151,6m² có 136m² thổ cư
Ngang rộng 6m thích hợp an cư đầu tư
Cách đường Nguyễn Huệ khoảng 1,4km
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17,5tr/m2

Liên Hệ: Mr Bảo
Chủ cần bán đất vạn lương dt 160m2 khu hải triều tu bông giá 17tr/m2
3
2.72 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Chủ bán lô đất dân thôn Hải Triều Vạn Lương Tu Bông Vạn Ninh
Ngay khu dân cư hiện hữu đông dân
Đường đất hiện trạng 4m có QH mở rộng đường
DT: 160m² có 60 thổ cư còn lai CLN
Đất QHGT: 21m2
Cách trục đường Nguyễn Huệ hơn 200m
Pháp lý sổ hồng
Giá Bán: 17tr/m2

LH: Mr Bảo
Bán đất tại, vạn long cũ,xã tu bông hiện nay giá 16,5 triệu/m2, 174m2, pháp lý chuẩn khu dân cư
3
2.87 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất đẹp tại Đất xã vạn long cũ, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ đang chờ chủ mới! Diện tích 174m² full thổ cư với giá chỉ 16,5 triệu/m², pháp lý đầy đủ, cực kỳ tiện lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 7m sâu gần 30m, đường bê tông rộng 5m, dễ dàng tiếp cận, thoải mái cho xe cộ. Ở đây sẽ là chốn lý tưởng cho cuộc sống và kinh doanh của bạn.
Lot long khu dân cư ...
Đất bán tại đường 651, xã tu bông, khánh hòa, 17,5 triệu / m2, 152 m2, view đẹp cạnh sông tu bông
3
2.66 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Nằm ở Đường 651, Xã Tu Bông, Khánh Hòa - Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa cũ, mảnh đất này có diện tích 152 m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đất thổ cư với pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất an tâm cho các dự án tương lai.

+ Giá: 17,5 triệu / m²
+ Mặt tiền rộng 6m sâu vào 26m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng
+ Đường vào rộng 3m, dễ dàng tiếp cận cho xe cộ
+ Phong thủy tốt, ...
Đất giáp sông 192m2, 16 triệu / m2 , xã tu bông, khánh hòa vị trí đẹp giáp sông view siêu đỉnh
4
3.07 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường 651, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Đất nền , Xã Tu Bông, Khánh Hòa (cũ: Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa) đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 192m², giá chỉ 16 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Pháp lý đầy đủ có 100m² thổ cư
+ Mặt tiền 7m, dễ dàng cho việc kinh doanh
+ Ngõ vào rộng 2m, ra vào thoải mái
+ Đất hướng Đông Bắc, phong thủy tốt
View sông cực phẩm mât mẻ quanh năm
+ Nội ...
Đất hướng biển, cách kđt sungroup chỉ 200m, ktt vân phong
3
2.4 tỷ 160 m²
Đất Riêng

X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

Khu vực: (Vạn Long) xã Tu Bông, tỉnh Khánh Hòa.
Diện tích: 160m².
Mặt tiền: 6m.
Hướng: Đông Nam.
Thiết kế: Đất bằng phẳng.
Đường bê tông rộng 4m.
Vị trí đất cách dự án KĐT Sungroup chỉ 200m.
Bán kính 5p di chuyển đầy đủ tiện ích như trường học, chợ tu bông, bệnh viện, ủy ban... Cách biển chỉ 200m.
Giá bán: 15tr/m².
Thuế phí: Chủ lo.
Hoa hồng: 2%.
Nguồn: Win ...
Bán đất tđc 2/9 cạnh dự án kđt cao cấp cổ mã sun group  bắc vân phong
3
3.5 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường 2/9, X.Vạn Long, H.Vạn Ninh, KH

BÁN ĐẤT TĐC 2/9 CẠNH DỰ ÁN KĐT CAO CẤP CỔ MÃ SUN GROUP - BẮC VÂN PHONG
Diện tích : 186,6m2
Mặt tiền: 8.6m - lô áp góc
Hướng : Đông Nam
- Khu TDC phân lô đồng bộ, hạ tầng đầy đủ.
- Đường nhựa hiên trang 25m trục đường 2/9 kết nối Nguyễn Huệ ,QL1A, khu đô thị Tu Bông - Cổ Mã.
- Cách khu đô thị Tu Bông Sun Grop 200m
- Bệnh viện Tu Bông 1km
- Cách đường quốc lộ 1A 700m, Cao tốc Nha Trang - Vân ...
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại X. Vạn Long, H. Vạn Ninh, Khánh Hòa