Mua bán nhà đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 3pn view sông có sổ, sẵn nội thất tại phước hải nha trang, giá tốt!
9
3.5 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nam (7 tin đăng)
Cần bán nhanh! Căn hộ thương mại SSH07 Phước Hải, Nha Trang.

- Diện tích: 73m², thiết kế 3PN 2WC.
- Căn góc thoáng mát view Sông Quán Trường.

View khu pháo hoa Sungroup.

- Cửa hướng Đông Nam.
Căn đã làm sàn gỗ, nội thất gỗ như hình.
Căn mới 100% chưa ở,
Sổ hồng sẵn sang tên ngay.

Giá chỉ 3,5 tỷ bao sang tên.
Gọi ngay xem nhà: .
Bán đất hẻm nguyễn biểu vĩnh hải nha trang gần chợ vĩnh hải gần biển đường 5m sổ đỏ riêng
11
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Nguyễn Biểu Vĩnh Hải Nha Trang nay Phường Bắc Nha Trang.
Diện tích: 102,8m² ngang 5m nở hậu 5,05m.
Hướng Tây Nam.
Pháp lý: Sổ đỏ đất ở Đô Thị.
Đường 5m.
Tiện ích cách Biển 500m xung quanh có chợ Vĩnh Hải, ngân hàng trường học và các khu vui chơi có đủ.
Giá 65 triệu/m² (tổng 6,6 tỷ).
Liên hệ: chuyên nhận kí gũi bds Nha Trang.
Chính chủ bán lô đất mặt tiền hòn thơm  giá 2 tỷ 350
5
2.35 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Thơm, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÒN THƠM XUÂN NGỌC, P. TÂY NHA TRANG

Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Tiện ích xung quanh đầy đủ: chợ, trường học, cửa hàng, giao thông thuận tiện
Đường hiện trạng rộng 9m quy hoạch mở rộng lên 27m, tiềm năng tăng giá cao

Diện tích: 100m² (ngang 5 m)
Thổ cư: 70m²
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ công chứng sang tên nhanh

Phù hợp:

Xây nhà ở lâu dài
Mở ...
Bán căn góc đẹp nhất toà ct2 vcn phước hải giá mềm
4
4.5 tỷ 87 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư CT2 VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán căn góc đẹp nhất toà CT2 VCN Phước Hải - Nha Trang.
- Diện tích: 87,9m² gồm 3 phòng ngủ 2 wc.
- Căn hộ đầy đủ tiện ích như Hồ Bơi, phòng gym, yoga, công viên cho trẻ em...
- Tầng thấp dành cho khách hàng không thích độ cao.
- Sổ hồng chuẩn chỉnh.
- Giá bán rẻ chỉ : 4 tỷ 500
- Liên hệ: Đạt.
Đất cao văn bé, hẻm xe tải nhỏ * cách biển hòn chồng 300m * giá 4,980 tỷ
4
4.98 tỷ 71 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Đất Cao Văn Bé hẻm xe tải nhỏ * cách biển Hòn Chồng 300m.

Giá: 4,980 tỷ.

+ Vị trí: Hẻm Cao Văn Bé, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 71m² ODT.

+ Ngang: 5,5m, hướng Tây Bắc.

+ Bê tông rộng: 2,5m - 3m.

+ Cách biển Hòn Chồng: 300m / sân bay Cam Ranh: 35km.
Hàng hiếm oc1a tầng 11  căn 28 view biển & xéo phố, giá mềm nhất  khách thiện chí chốt ngay
12
3.68 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mường Thanh Viễn Triều, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ view biển đỉnh 11 - 28 tòa (OC1A) Mường Thanh Viễn Triều, Nha Trang.

Bạn muốn một nơi mở cửa là thấy biển, bước vào là cảm giác resort ngay lập tức?

Căn 11 - 28 chính là lựa chọn đáng xuống tiền: 59m², thiết kế chuẩn ở sướng cho thuê cũng cực hút khách, nội thất mới tinh luxury xịn sò.
Giá: 3. Ty680(bao hết phí) giá nào cũng bán gấp.

Điểm khiến căn này nổi bật hơn mặt bằng ...
Hạ 6tỷ biệt thự 3 tầng đẹp mặt tiền đường lê quý đôn p.nha trang dt 188m, ngang 7m cách biển 400m
10
33 tỷ 188 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Lê Quý Đôn, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

HẠ 6tỷ : BIỆT THỰ ĐẸP MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ QUÝ ĐÔN- P.NHA TRANG CHỈ CÒN 33ty
Diện tích đất: 188m² ( Ngang gần 7m), diện tích xây dựng: 452m².
Công Năng: có thang máy
Tầng trệt: Phòng Khách rộng, Phòng Ăn + Khu Vức Bếp, 1Phòng ngủ , 1 Nhà vệ sinh
Tầng 1: 2 phòng ngủ lớn có nhà vệ sinh riêng, khu vực phòng sinh hoạt chung có bàn làm việc và sofa tivi.
Tầng 2: 2 Phòng ngủ lớn có nhà vệ sinh riêng. ...
Bán lô đất nền gói 7 mỹ gia an khánh đường thông 18mét giá 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế
3
6.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền gói 7 Mỹ Gia An Khánh đường thông 18mét giá 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế.

- Diện tích: 100m² (5x20), hướng Tây tứ trạch.
- Vị trí cực đẹp đường số 16 lộ giới 18mét kết nối đường Võ Nguyên giáp, đối diện shophouse gói 8 Capella
- Giá: 6,1 tỷ bao ép cọc và thiết kế.

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Nhà 3 tầng mặt tiền trần thị tính khu bàn cờ nha trang ngang 10m
7
14 tỷ 167 m²
Nhà Mặt Tiền
7 2

Đường Trần Thị Tính, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Nhà mặt tiền Trần Thị Tính khu bàn cờ Nha Trang ngang 10m.

- Diện tích đất: 167,3m².
Ngang 9,55m (thực tế ngang 10m, dài 20m).
- Hướng: Bắc mát mẻ quanh năm.
- Đường trước nhà: 6m ô tô né nhau thoải mái, quy hoạch mở rộng 12m.
- Kết cấu: Nhà 3 tầng kiên cố gồm:
+ 7 phòng ngủ rộng rãi.
+ 2 nhà vệ sinh.
+ Phòng khách bếp thoáng, sân đậu ô tô.
+ Nhà cực kỳ thoáng mát.
Đặc biệt:
Ngang rộng 10m cực ...
Hạ bán nhanh chung cư ct3 vĩnh đièm trung nha trang 75m2 chỉ hơn 4ty sở hữu
6
4.1 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

CT3 Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN NHANH CĂN HỘ CT3 VĨNH ĐIỀM TRUNG GIÁ TỐT MÙA NÀY

GIẢM MẠNH 200 triệu CHỈ CÒN 4.1 tỷ
Cô chú anh chị đang tìm một căn hộ căn hộ cao cấp, nội thất như mới, pháp lí chuẩn chỉnh để ở, cho thuê dòng tiền thì nên cân nhắc sớm căn CT3 VĐT nhé.

Chủ cần tiền xử lí công việc đầu năm, giảm nhanh 200tr bán căn hộ CT3 đầy tâm huyết

- Căn hộ 75m² tầng cao, ban công rộng thoáng
2 phòng ngủ 2 ...
Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng  khu đô thị hà quang 1 nha trang
5
8.91 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền đối diện công viên xây dựng 5 tầng - Khu đô thị Hà Quang 1 Nha Trang.
- Diện tích 110m² ngang 5m, vuông vắn.
- Hướng Đông mát mẻ.
- Vị trí cực đẹp đối diện công viên lớn 1 hecta.
- Xây dựng 5 tầng, phù hợp khai thác kinh doanh.
- Giá bán: 81 triệu/m².

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Bán lô đất dự án vcn phước long mặt tiền vành đai 2 rất đẹp ngang 6m
3
10.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

-- Cuối năm cần bán rẻ lô đất dự án VCN Phước Long đường Vành Đai 2 đối diện dự án Sun Group đang xây dựng rất đẹp
-- Diện tích : 85,2m² ngang 6m
-- Pháp lý : hợp đồng mua bán xây nhà cấp sổ
-- Giá bán nhanh chỉ : 10 tỷ 300 ( có thương lượng thiện chí )
-- Liên Hệ : Đạt
Bán lô đất 2 mặt tiền hẻm lương đình của, bò 5 quý , vĩnh ngọc.nha trang
5
2.3 tỷ 94 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, X.Vĩnh Ngọc, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN . Thôn NGỌC HỘI Ngay hẻm bò 5 quý.. NHA TRANG 94,5m² GIÁ 2 TỶ 3x

Cần bán lô đất thổ cư tại Ngọc Hội Tây Nha Trang
Vị trí: Thôn Ngọc Hội, phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa
Diện tích: 94,5 m² , 2 mặt tiền. Xin được giấy phép XD
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh
Mục đích sử dụng: Đất ở nông thôn xây nhà ở được ngay..
Đường hẻm dễ đi khu dân cư hiện hữu, yên ...
Bán đất tdc mỹ gia đường 16m giá tốt nhất thị trường
4
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

-- Cần bán nhanh lô đất để đi nước ngoài định cư, lô TDC Mỹ Gia phường Nam Nha Trang giá tốt nhất thị trường
-- Hướng Đông Nam mát mẻ
-- Pháp lý : sổ hồng xây dựng tự do
-- Giá bán nhanh chỉ : 7 tỷ ( còn thương lượng )
-- Liên Hệ : Đạt
Bán lô đất khu đô thị mới đẹp mỹ gia nha trang giá chỉ 4 tỷ 9xx , rẻ nhất thị trường
3
4.98 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia, X.Vĩnh Thái, Tp.Nha Trang, KH

Giá tốt nhất thị trường
Lô đường thông, Gói 7 Mỹ Gia An Khánh
DT 100m², ngang 5m, hướng tây nam
Đường thông thoáng, lô sạch k dính tủ điện

Chỉ: 49,8 tr/m², bao tất cả (CÓ THỂ THƯƠNG LƯỢNG GIÁ TỐT)

Alo em xem và thương lượng ạ
Sđt : ( Em Yên )
Bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất khu đô thị hà quang 2 nha trang.
3
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô góc 2 mặt tiền giá tốt nhất Khu Đô Thị Hà Quang 2 Nha Trang giá bán chỉ 60 triệu/m².
- Diện tích: 190.5m² ngang 12m.
- Góc 2 mặt tiền hướng Đông Nam & Đông Bắc.
- Khu vực dân cư đông đúc, Xung quanh nhiều quán cafe và nhà hàng..
- Giá bán tốt nhất thị trường : 60 triệu/m². (Có Thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)
- Liên hệ em: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone/WhatsAap)
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường huỳnh thúc kháng bàn cờ nha trang, giá 140tr/m2
3
20 tỷ 142 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Stt195
Bán nhà 3 tầng mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng bàn cờ Nha Trang
- Diện tích: 142m² ngang 5,11m
- Vị trí khu bàn cờ TTTP Nha Trang thuận tiện kinh doanh buôn bán cách biển 900m
- Giá bán 20 tỷ ~ 140tr/m² thương lượng

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Chỉ 2,8 tỷ sở hữu ngay đất nền thổ cư phường nam nha trang
7
2.8 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Bán gấp lô đất khu Bình Hòa gần Diamond Bay Nha Trang
Vị trí: Cách Nguyễn Tất Thành 100m, gần tuyến đường mới đi Vin Cam Lâm.
Diện tích: 115,5 m² (Thổ cư 113,2 m²)
Ngang: 6m (Diện tích chuẩn, vuông vức).
Hạ tầng: Đường ô tô 5m, thông các hướng, dân cư đông đúc.
Pháp lý: Sạch, sang tên ngay.
Giá: 2 tỷ 8 (Đã bao gồm thuế phí).
Liên hệ xem đất:
Cần tiền bán gấp căn hộ mường thanh viễn triều  nội thất mới 100% hướng đông nam
13
3.39 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mường Thanh Viễn Triều, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán gấp căn hộ Mường Thanh Viễn Triều nội thất mới 100% hướng Đông Nam

Căn hộ : 326 ( Tầng 3 căn số 26 ) Toà OC2A

Thiết kế: 2 phòng ngủ- 2 phòng wc- 1 phòng khách và bếp

Diện tích: 59 m2

Giá bán: 3.390 tỷ ( giá bao toàn bộ phí chuyển nhượng)
Khách mua có thể ở nghỉ dưỡng và cho thuê với giá từ 16tr/ tháng

LH :
Bán căn hộ 2pn vĩnh điềm trung tặng toàn bộ nội thất mới đẹp, sổ hồng sang tên nhanh, giá tốt nhất
13
2.45 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ 2PN Ct6 Vĩnh Điềm Trung diện tích rộng, thoáng mát, để lại toàn bộ nội thất xịn sò.
Anh chị khách hàng đang tìm mua căn hộ Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang cho gia đình an cư tại khu đô thị đầy đủ tiện ích thì căn này rất thích hợp

View ban công hướng đường A1 thoáng mát cả ngày,