Mua bán nhà đất tại Tp. Nha Trang, Khánh Hòa diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán các tòa căn hộ dòng tiền tốt Nha Trang Khánh Hoà 0985451850
4
10 tỷ 222 m²
Nhà Chung Cư
22 22

Đường 1, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán các tòa căn hộ dòng tiền tốt Nha Trang Khánh Hoà

- tòa căn hộ 8.5 tỷ TDC Phước long dòng tiền 45 triệu / tháng
- tòa căn hộ 10 tỷ 6 phòng Nguyễn tất thành dòng tiền : 30 triệu/ tháng
- tòa căn hộ hoàng diệu 16.5 tỷ 10 phòng dòng tiền : 50-60triẹu / tháng
- tòa căn hộ Trần quý cáp 20 tỷ 8 phòng + 1 MB : dòng tiền 100-110 triệu/ tháng
- tòa căn hộ hoa Lư 19 tỷ 12 phòng dòng tiền : ...
Penthouse view biển  căn hộ virgo nha trang, dt 240m2 giá 110tr/m2 4pan 4wc
7
26.4 tỷ 240 m²
Condotel
4 4

Virgo Nha Trang, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Penthouse biểu tượng đỉnh cao sống tầm nhìn ôm trọn biển Nha Trang.
Tọa lạc ngay trung tâm thành phố Nha Trang, trên trục đường Nguyễn Thị Minh Khai nơi hội tụ nhịp sống sôi động, tiện ích đẳng cấp và giá trị bền vững theo thời gian.

Penthouse nằm tại vị trí cao bậc nhất thành phố, mở ra tầm nhìn Panorama tuyệt mỹ, bao trọn biển xanh bầu trời nhịp thở đô thị. Một không gian sống dành riêng cho ...
Siêu phẩm mặt tiền nguyễn thiện thuật, lộc thọ, nha trang ngang 14m, ngay trung tâm phố tây và hàn
4
84.32 tỷ 248 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (20 tin đăng)
Siêu phẩm mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Lộc Thọ, Nha Trang - ngang 14m.

Diện tích: 248m² - ngang 14m.
Giá: 340 triệu/m² (còn thương lượng).
Vị trí đắc địa, trung tâm phố Tây và Hàn, cách biển vài phút đi bộ.
Hướng tây ghé xíu nam.
1 bên nhà 4 tầng 1 bên nhà hàng Hàn Quốc, cả 2 đang sẵn hợp đồng thuê dài hạn 80 triệu/ tháng.
Sổ hồng hoàn công.
Liên hệ: Thanh.
Mặt tiền đường hòn chồng, cách biển hòn chồng 280m * hiện đang kinh doanh * giá 35 tỷ
5
35 tỷ 222 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòn Chồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hòn Chồng cách biển Hòn Chồng: 280m * Hiện đang kinh doanh.

Giá: 35 tỷ.

+ Diện tích: 222m² 127m² ODT.

+ Ngang: 4,1m (hướng Nam).

+ Vị trí: Hòn Chồng, P Vĩnh Phước, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Cách biển Hòn Chồng: 280m // sân bay Cam Ranh: 36km.
Giảm sâu bán gấp, rẻ chưa tùng có, lô đất sát biển trần phú  hẻm ô tô tuệ tĩnh, lộc thọ
7
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

CHUẨN HÀNG NGỘP HẠ GIÁ BÁN NHANH

Lô đất sát biển Trần Phú hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, Lộc Thọ, Nha Trang

Vị trí: Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh
Vị trí trung tâm du lịch biển Nha Trang
Cách biển Trần Phú chỉ 300m
Hẻm ô tô thông thoáng, khu vực sầm uất
Thích hợp xây khách sạn, tòa căn hộ cho thuê, lưu trú cao cấp

Thông tin lô đất:
Diện tích: 293,7m² đất ở đô thị
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m
Quỹ đất đẹp, vuông ...
Bán căn hộ vip 3pn mặt tiền biển tại the costa nha trang, giá 26,5 tỷ, nội thất sang trọng
9
26.5 tỷ 224 m²
Condotel
3 3

The Costa Nha Trang, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán căn hộ 3 phòng ngủ, view mặt tiền biển tại The Costa Nha Trang, chi tiết như sau:
- Diện tích tim tường: 224,4m².
- Diện tích thông thuỷ: 219,6m².
- 3 phòng ngủ, 3 WC, khách & phòng ăn rộng rãi, 3 ban công thoáng rộng view trọn biển.
- View: Biển.
- Nội thất: Đầy đủ, sang trọng, chất lượng.

Giá bán: 26,5 tỷ.

Liên hệ: Mr. Khánh () để trao đổi thêm chi tiết.

Xin cảm ơn.
Chính chủ bán lô đất biệt thự đẹp khu đông mương, vĩnh hòa nha trang sát biển gần bến
3
19.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐẸP KHU ĐÔNG MƯƠNG, VĨNH HÒA NHA TRANG
SÁT BIỂN GẦN BẾN DU THUYỀN BAO QUANH RESORT 5 SAO

Vị trí: Lô 15 Ô 35, Đường Triệu Quang Phục,
Khu biệt thự Đông Mương, phường Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang, Khánh Hòa ( vị trí đẹp nhất Đường TRIỆU QUANG PHỤC )
Diện tích: 300m (ngang 15m, dài 20m), đất vuông vức cực kỳ lý tưởng để xây biệt thự
Được tặng thêm 180m² ngoài ...
Bán đất mặt tiền đường hồng lĩnh, phường nha trang  204,7m² ngang 7m gần quảng trường
3
15.47 tỷ 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồng Lĩnh, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Mặt tiền đường Hồng Lĩnh, phường Phước Hòa, TP. Nha Trang( nay phường Nha Trang)
Diện tích : 204,7m² - Ngang 7m

Cách Quảng Trường chỉ 1.5km
Cách đại đô thị Sungroup chỉ 900m
Hướng: Bắc mát mẻ, phong thủy vượng khí.
Vị trí: Mặt tiền đường Hồng Lĩnh tuyến đường sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, thuận lợi kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.

Giá bán: 85 ...
Hàng ngộp ra nhanh, lô đất mặt tiền đường điện biên phủ giá chưa tới 67tr/m2 bao tốt thị trường
7
18 tỷ 270 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hàng ngộp ra nhanh, lô đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ giá chưa tới 67tr/m² bao tốt thị trường.
- Diện tích: 270.4m², ngang 6m, nở hậu.
- Có nhà cấp 4, sau lưng giáp hẽm xe máy rất thoáng, sổ hồng chính chủ có 150m² đất ODT.
- Nằm cạnh bến xe phía Bắc, ra biển tầm 900m...
Giá quy ra chỉ có 18 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Siêu phẩm trung tâm nha trang  nhà 3 tầng 234m² lý thánh tôn, nha trang, kinh doanh đa năng
17
30 tỷ 234 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lý Thánh Tôn, P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thanh (20 tin đăng)
SIÊU PHẨM CÓ 1 KHÔNG 2 - TẠI TRUNG TÂM NHA TRANG.
HÀNG HIẾM CÒN SÓT LẠI TRÊN TRỤC ĐƯỜNG LÝ THÁNH TÔN.
THÔNG SỐ VÀNG:
- Diện tích: 234m².
- Kết cấu: Nhà 3 Tầng x 225m²/tầng (tổng diện tích sàn lớn), 1 tầng hầm làm kho, 5 phòng thô bên trong. Sân trước rộng, cổng 6m.
- Mục đích: Hoàn hảo để cải tạo thành Trụ sở Công ty, Khách sạn mini, Phòng khám, Trường học tư nhân hoặc Tòa nhà Văn phòng.
Vị trí: ...
 siêu phẩm mặt tiền thích quảng đức phước hải vị trí siêu đẹp  0798 379 ***
3
30 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Siêu Phẩm Mặt Tiền Thích Quảng Đức Phước Hải Vị Trí Siêu Đẹp
- Mặt tiền ngang 10m xây 4,5 tầng
- phù hợp mọi ngành nghề kinh doanh vị trí hiếm còn sót lại ạ
- A/C quan tâm
- Phù hợp xây dựng cf - showroom - căn hộ - văn phòng
- Khu đô thị văn minh thích hợp ở và cho thuê tốt
- Tiềm năng tăng giá cao
- Trung tâm thành phố đầy đủ tiện ích xung quoanh
- Đường rộng rãi thông thoáng oto đậu thoải ...
Khách sạn view biển đường trần phú phường vĩnh nguyên 293,2m2, giá 50 tỷ hạ giá còn 38 tỷ
12
38 tỷ 293 m²
Nhà Riêng
25 27

Đường Trần Phú, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Thông tin bất động sản như sau:
Diện tích đất 293.2m² (2 sổ), 235m² thổ cư.
Tổng diện tích sử dụng khoảng 1200m².
Có 32 phòng kinh doanh.
Quán cafe, văn phòng làm việc, sảnh lễ tân, sân thượng view biển cực đẹp.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Giá bán 38 tỷ.
Quan tâm xin liên hệ.
Hotline: - Trần Sách.
Xin chân thành cảm ơn!
Cần bán nhà phố tây đường nguyễn thiện thuật, 248m2 ngang 14 mét, phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề
5
76.88 tỷ 248 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Căn nhà vị trí tại khu Phố Tây đường Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang.
Hiện đang cho thuê làm nhà hàng.
Diện tích đất 248m² mặt tiền 14 mét.
Có sổ đầy đủ, đất đô thị sở hữu lâu dài.
Phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề: Khách sạn, nhà hàng, club, shop,...
Giá bán 310 triệu/m².
Quý khách hàng quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Cần bán căn nhà hướng đông nam gần bãi tắm an viên, 285m2, 3 phòng ngủ, sổ đỏ lâu dài
7
35 tỷ 285 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn biệt thự tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí gần biển, cách bãi tắm chỉ 1 dãy nhà.
Diện tích 285m² ngang 12 mét.
Nhà 1 tầng, 3 phòng ngủ, 2WC.
Hướng Đông Nam. Full nội thất hiện đại.
Giá bán 35 tỷ. (Đang cho thuê 30 triệu/tháng).
Sổ đỏ lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
Nhà mặt tiền kinh doanh đường 2/4 gần champa island nha trang, tp nha trang.
4
28.41 tỷ 299 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường 2/4, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Nhà mặt tiền kinh doanh đường 2/4 gần Champa Island Nha Trang, TP Nha Trang.
- Diện tích: 299,6m² ngang 6,99m.
- Vị trí mặt tiền đường 2/4 rộng 26m thuận tiện kinh doanh mua bán cách biển chỉ 400m.
- Hướng: Tây Nam.
- Kết cấu 1 trệt, 1 gác lửng, 4 PN, 3 WC, phòng khách, Phòng thờ., giặt phơi. Có mặt tiền đang cho thuê có WC riêng và lối đi riêng biệt (nhà cũ).
- Pháp lý: Thổ cư 100 %, sổ hồng.
- ...
Cần bán căn góc có dòng tiền, 2 mặt tiền đường 19/5 khu đô thị vĩnh điềm trung (18 phòng)
11
27 tỷ 256 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
18

CT3 Vĩnh Điềm Trung, X.Vĩnh Hiệp, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán căn góc có dòng tiền, 2 mặt tiền đường 19/5 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung (18 phòng).
- Diện tích: 256.8m², ngang 12m, ôm góc.
- Nhà 4 tầng, có 18 phòng cho thuê phía trên + mặt bằng trệt có thể kinh doanh hoặc cho thuê.
- Sổ hồng hoàn công, gần bên siêu thị GO.
Giá hạ rất tốt, chỉ 27 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên, để tư vấn và làm việc chính chủ.
Giá đầu tư 293,7m2 ngang 9m chỉ 27,9 tỷ, gần biển. hẻm 6m đường tuệ tĩnh trung tâm nha trang
5
27.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank hạ giá sâu lô đất phố tây tuệ tĩnh 293,7m² chỉ 27,9 tỷ (94,9tr/m²).

Hẻm ô tô Tuệ Tĩnh trung tâm phố Tây Nha Trang, cách biển chỉ ~450m.
- Khu vực tập trung khách sạn, căn hộ cao tầng, khách du lịch đông quanh năm.

- Diện tích: 293,7m² ngang đẹp 9m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường ô tô rộng 5 - 7m.
- Vị trí cực hiếm phù hợp xây căn hộ, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản.

Giá ngộp bank giảm ...
[ đất góc 2 mặt tiền , hẻm ô tô dã tượng  ngang 14m ] ra 500m là tới biển trần phú. giá 14,5 tỷ.
7
14.5 tỷ 212 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Dã Tượng, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất góc 2 mặt tiền , hẻm ô tô Dã Tượng _ ngang 14m ] ra 500m là tới biển Trần Phú

Giá: 14,5 tỷ.
------

+ Vị trí: Dã Tượng, P Vĩnh Nguyên, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 212m² (ODT) * Sau qhgt còn 140m² odt

+ Ngang lô đất: 14m / Hướng: Bắc & Tây Bắc

+ Bê tông rộng : 6-8m (ô tô vi vu).

+ Đất cách biển Trần Phú: 500m // Sân bay Cam Ranh: 33km.
Biệt thự độc bản mặt biển nt5  79. dt 239,58m2 3 tầng giá 183,556 tỷ. vinhomes pearl bay nha trang
5
183.56 tỷ 239 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinpearl Phú Quý, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Siêu biệt thự đơn lập độc bản mặt biển - phân khu Ngọc Trai. Vinhomes Pearl Bay (Vin Phú Quý). Nha Trang - Số 9 Đường Trần Phú.

Biệt thự đơn lập độc bản - mặt biển. NT5 - 79.

- Diện tích: 239,58 m². Mặt tiền 18,5m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường 15m. Vị trí đắc địa mặt biển có 1 không 2. Bên nhà là bải tắm cát trắng mịn trải dài. Đầy đủ mọi tiện ích vui chơi giải trí.

- Biệt thự 3 tầng hoàn thiện ...
Bán đất tại tuệ tĩnh, 29 tỷ, 293.7m2, view đẹp, giá ưu đãi