Mua bán nhà đất tại Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Người đăng: A Tiến (2 tin đăng)
Vị trí: Lô góc 3 mặt thoáng, view vườn hoa thoáng mát, đường trải nhựa áp phan 15m, vỉa hè 5m.
Ưu điểm: nằm giữa 3 cụm CN lớn ( Ngô Quyền, Thiện Phiến, Dị Chế), đất sạch quy hoạch, nằm trong vành đai đô thị vệ tinh Tiên Lữ, Kim Động, Phố Nối. Cách thị trấn Vương 2-3km, xung quanh ngập tràn tiện ích. Mua để ở hay đầu tư vô cùng hợp lý. Chủ thiện chí bán, giá còn thương lượng.
Bán gấp đất mặt đường mễ sở văn giang, ô tô tránh kinh doanh, 100m
3
4.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 205, X. Mễ Sở, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp mặt đường trục chính kinh doanh tại Xã Mễ Sở Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên), diện tích 100m² với giá 4.7tỷ VND.
- Đất tái định cư full thổ cư, pháp lý đầy đủ, mặt tiền 5m, đường trước đất rộng 15m, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

- Khu vực cực kỳ đông đúc dân cư, xung quanh đã xây nhà hết.
Ưu điểm:
+ Đất có vị ...
Cần bán 92m2 full đồ mới view đẹp giá rẻ 4.850 tỷ bp rừng cọ  ecopark
19
4.85 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

- Căn hộ thiết kế 3pn + 2vs diện tích 92m² tim tường tầng 3 thấp hướng ĐB nằm tại khu Rừng Cọ Ecopark, dưới chân toà tháp đã đầy đủ các dịch vụ tiện ích như siêu thị ăn uống mua sắm, clubhouse bơi lội, gym, tennis, Pickbleball, công viên rộng lớn vui chơi cho gia đình. Các điểm xe Bus dưới chân toà tháp đưa đón cư dân vào nội thành làm việc và 20 đầu xe điện chạy xung quanh dự án đưa đón khách ...
Bán căn 3pn , diện tích 81 m2 , hướng đông nam mát , chỉ bỏ 20% ký hđmb , htls 0% trong 3 năm.
9
4.3 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Parkland - Imperia Ocean City, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư tại The Parkland - Imperia Ocean City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Giang, Hưng Yên) với diện tích 81 m², gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá: 4,3 tỷ VND.
- Thiết kế căn hộ hiện đại với hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc.
- Nội thất cơ bản, gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Chính chủ gửi bán 95,4 m² tại Đan Nhiễm văn Giang Hưng yên.
Đường ô tô vào tận đất.
Áp sát khu đô thị Ecopark, Vành đai 3.5.. Trung tâm cốt lõi của văn Giang, gần trường chợ ủy ban.

Liên hệ em Duyên để xem đất.
Bán đất tại xã lạc đạo, 4,6 tỷ, 82m2, mặt tiền 6,4m, ngõ 7m
3
4.6 tỷ 82 m²
Đất Mặt Tiền

X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Nằm tại Xã Lạc Đạo, Hưng Yên (địa chỉ cũ: Huyện Văn Lâm, Hưng Yên), lô đất này có diện tích 82m², lý tưởng cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. Với giá 4,6 tỷ, đất có mặt tiền rộng 6,4m, ngõ vào rộng rãi 7m, thuận lợi cho việc đi lại.

+ Pháp lý đầy đủ
+ Có thể xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
+ Thích hợp cho các loại hình đầu tư khác nhau

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện ...
Sở hữu 3pn view ocp1 chỉ 60tr/m2  em hoàng điệp 0362 102 ***
5
4.96 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

3PN View OCP1 hàng hiếm trong tầm giá chỉ 60tr/m².

Em Hoàng Điệp: trân trọng giới thiệu đến quý anh chị căn hộ 3PN view trực diện Vinhomes Ocean Park 1 tại Masteri Era Landmark lựa chọn đáng giá để ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 82.7m².
Thiết kế: 3PN 2VS, tối ưu công năng, phòng nào cũng thoáng.
Tầng cao, view rộng thoáng về OCP1, đón gió mát quanh năm.

Chính ...
Bán đất Liên Nghia Văn Giang View Hồ rộng gần Ecopark. sdt 0918114743
5
3.85 tỷ 87 m²
Đất Riêng

The Fibonan Ecopark, X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

😍😍😍 Chào bán 87m2 đất ở view hồ triệu đô tại thôn Phi Liệt - xã Văn Giang - Hưng Yên giá bán 3,x tỷ đồng

⚡️ Đường ô tô vào tận đất , view hồ thoáng mát quanh năm
⚡️ Vị trí gần chợ , gần ĐT 378 , di chuyển các tiện ích chỉ vài phút

☎️ LH E Dũng 09181147430918114xxx xem đất và đặt cọc!
3 phòng ngủ giá tốt nhất ecopark hưng yên, hoàn thiện nội thất xịn mới tính
10
4.6 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Yêu cây xanh, yêu thích yên tĩnh.
Thích 3 ngủ mà giá chỉ 50 triệu/m².
Thì làm gì có ở đâu.
Ngoài ở Rừng Cọ ac nhé, vẫn là Ecopark xanh mướt.
Vừa hay, e có căn 3n 92m², sửa đẹp lung linh (nội thất xịn gỗ An Cường,... ).

Ac mua ở ib em ngay đi xem nhà xem e nói có thật k ạ, .
Bán đất đẹp nhất khu cd quán trạch liên nghĩa, văn giang 91m full thổ cư.
3
3.35 tỷ 91 m²
Đất Riêng

X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Bán đất đẹp nhất khu CD Quán Trạch Liên Nghĩa, Văn Giang 91m full thổ cư

Vị trí: CD Quán Trạch xã Liên Nghĩa Văn Giang Hưng Yên

Lô đất đẹp, giá tốt, phù hợp cả ở thực lẫn đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 91m full thổ cư
Mặt tiền rộng, vuông vắn mặt tiền bằng hậu
Chiều sâu hơn 17m, cực kỳ đẹp để xây nhà
Đường trước đất rộng 5m, ô tô vào thoải mái

Vị trí & kết ...
Bấn đất trục chính cẩm ninh  đường liên xã
3
4.1 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Cẩm Ninh, H.Ân Thi, HY

-Trục Chính xã
- Gần trường học, uỷ ban
- Trục giao thông thuận tiện
Bán căn hộ 95m2 tại sunshine legend city, gía tts 4,7 tỷ, xã long hưng, huyện văn giang
3
4.7 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Pham (6 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại Sunshine Legend City, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên - Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 95m², 3PN, 2WC.
Giá TTS: 4,7 tỷ VND.
Nằm trong khu đô thị hiện đại, an ninh tốt, tiện nghi đầy đủ.
Thiết kế phong cách hiện đại, tận dụng ánh sáng tự nhiên và không gian mở.
Gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn và thoải mái.
Phù hợp với ...
Bán chcc 2pn tại da ss legend, ck 10%, htls 0%/36t, quà tặng 8 chỉ vàng tặng nội thất 400 triệu
12
4.21 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán quỹ căn độc quyền Dự án Sunshine Legend ngay đối diện Vin Ocean Park 2.

Dự án nằm tại khu vực hưởng lợi trực tiếp từ mạng lưới giao thông chiến lược gồm cao tốc Hà Nội Hải Phòng, Vành đai 3.5, Vành đai 4, cầu Ngọc Hồi đang triển khai; chỉ 3 phút tới sân vận động PVF 60.000 chỗ, 5 phút tới Đại học Bách Khoa cơ sở 2.
------------------------------------------------
Quà tặng hấp dẫn:
Khi giao ...
Ecopark bán căn góc 92m2  3pn  tầng trung  sổ lâu dài. giá chỉ 4.3 tỷ bao phí !
6
4.3 tỷ 92 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán căn 3 phòng ngủ giá tốt nhất Ecopark Hưng Yên
Thuộc Khu Rừng Cọ Ecopark
Tầng trung đẹp, tầng 1x
View cánh đồng cực thoáng
Diện tích 92m
Thiết kế 3PN 2VS
Căn góc, ban công rộng, lô gia thoáng
Sổ đỏ lâu dài

Giá chỉ 4,3 tỷ bao phí

Căn phù hợp cho anh chị thích không gian sống xanh, thoáng và yên tĩnh tại Ecopark.

Xem nhà liên hệ em Huyền:
Chính chủ gửi bán lô góc giáp dự án xuân cầu tại phi liệt, văn giang, hưng yên
4
4.49 tỷ 99 m²
Đất Riêng

X.Liên Nghĩa, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Em Giang (3 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô góc giáp dự án Xuân Cầu.
Tại Phi Liệt, Văn Giang, Hưng Yên.

Diện tích: 99,8m².

Giá 4x triệu/ m².

Đối diện Khu đô thị Xuân Cầu đang san lấp.

Cách đường di sản 200m theo đường chim bay.

Cách VĐ3,5 khoảng 1km, Đại Lộ Đông Tây chỉ 400m, KĐT Alluvia City, Ecopark,...

Xung quanh nhiều biệt thự lớn, hàng xóm thân thiện, 100% đất ở, tài chính vừa phải!

Cách trung tâm xã Liên ...
Hot! căn góc 3pn giá chỉ 50tr/m2 view biệt thự đảo, sông di sản htls 0% 36 tháng
5
4.72 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunshine Legend City, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

[KÈO 3PN] VIEW TRIỆU ĐÔ GIÁ SỈ TỐT NHẤT TÒA L12B @All
Giá TTS: 4,7 tỷ (tiết kiệm ~1,3 tỷ)
Tầm view đẳng cấp hiếm có:
Trọn view biệt thự đảo + sông di sản + Ocean Park 2
View vĩnh viễn không bị che chắn
Thiết kế đáng tiền:
3PN công năng chuẩn dễ ở, dễ cho thuê
100% phòng ngủ kính chạm trần kịch sàn cực thoáng, cực sáng
Deal tốt vì:
Đơn giá ~50,1tr/m² thấp nhất dòng 3PN view đẹp
Sản ...
Mình có lô LK1-09 giãn dân xuân dục mới thị xã Mỹ hào tỉnh Hưng Yên
Diện tích 100 m2
Giá 4250
Đẹp như hoa hậu không có lỗi
Liên hệ
Người đăng: Hương (1 tin đăng)
Đất nền tại Việt Cường, Yên Mỹ, Hưng Yên là một cơ hội tuyệt vời dành cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Điểm nổi bật.
+ Sổ đỏ chính chủ (chính chủ đăng tin)
+ Diện tích 88,5m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
+ Giá 4,4 tỷ VND, một mức giá hấp dẫn cho khu vực.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc sinh sống và phát triển kinh ...
Chính chủ bán lô đất 88m2 tại lạc đạo, hưng yên
4
5 tỷ 88 m²
Đất Riêng

Đường 19, X.Lạc Đạo, H.Văn Lâm, HY

Chính chủ bán lô đất trục chính kinh doanh Đoan Khê, Lạc Đạo, Hưng Yên.

Vị trí đắc địa ngay trung tâm khu dân cư đông đúc, văn minh hạ tầng đồng bộ, kinh tế phát triển mạnh.
Tuyến trục chính kinh doanh sầm uất, dân cư buôn bán tấp nập ngày đêm.
Kết nối nhanh Vành đai 4, chợ Đậu, trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển.
Bán kính 50m là đầy đủ tiện ích nơi an cư lý tưởng, đầu tư sinh lời bền ...
* Cần bán nhanh lô đất 88.6m² (đã full thổ cư) tại thôn Quán Trạch, xã Liên Nghĩa, huyện Văn Giang, vị trí tiềm năng tăng giá mạnh, phù hợp đầu tư hoặc xây nhà ở lâu dài.

* Thông tin chi tiết:
Diện tích: 88.6m² sổ đỏ chính chủ, full thổ cư.
Giá bán: Chỉ 34 triệu/m² cơ hội tốt hiếm có tại khu vực Văn Giang.
Đường trước đất: Ô tô 7 chỗ vào tận nơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
Pháp lý rõ ...
Từ 20 tới 40 của 57

Xem quy hoạch tại Hưng Yên